Jump to content

- - - - -

ใจดี จะรับผิดชอบยังไง เมื่อแช่งทีมชาติไทยไว้

• Please log in to reply
13 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:20

จากกระทู้

http://webboard.seri...ควรแสดงความรับ/

บัดนี้ทีมไทยเข้ารอบสองได้ครั้งแรกในประวัติศาสตร์

ใจดีที่แช่งไว้จะรับผิดชอบยังไง วานตอบ

#2 salsa

salsa

น้องใหม่

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:40

จะหวังอะไรจากมันได้ล่ะครับ

#3 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:43

จากกระทู้

http://webboard.seri...ควรแสดงความรับ/

บัดนี้ทีมไทยเข้ารอบสองได้ครั้งแรกในประวัติศาสตร์

ใจดีที่แช่งไว้จะรับผิดชอบยังไง วานตอบ

วันก่อนที่ใจดีบอกตกรอบ ไปถามน้องผู้ชายที่ทำงาน

เค้าบอกว่าไม่ตก เพราะเราเสียคะแนนไปลูกเดียว อะไรนี่แหละ

สรุป ใจดี ขี้โกหก ปั้นน้ำเป็นตัวใช่มั้ยอ่ะ

#4 cassava

cassava

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:46

ผลต่างประตูมีพอได้เข้ารอบแล้วใช่ไหมครับ

#5 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:50

:lol: :lol: :lol:

Edited by Somebody, 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:50.

#6 Thai people

Thai people

น้องเก่า

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:01

คาดหวังอะไรกับตัวนี้ล่ะครับ

จริงไม่จริงไม่รู้ ขอแค่ได้ด่าไว้ก่อน ผิดถูกว่ากันทีหลัง

ถ้าถูกก็รีบออกมากระหน่ำ

ถ้าผิด ก็หายหัว แล้วก็หาเรื่องใหม่มาด่าอีก

"กมฺมุนา วตฺตตี โลโก"

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม  ย่อมเป็นไปตามการกระทำ  กลางกลางดีเลิศหรือระยำ  การกระทำย่อมได้ผล

#7 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:09

พวกไร้ความภูมิใจในความเป็นไทยอย่างใจดี สามัญสำนึกมันย่อมไม่อยากเห็นไทยได้ดี

โคตรเหง้าเดาว่าน่าจะมาจากเขมร
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#8 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:24

สงสารคุณโจ หวัง ลมๆ แล้งๆ
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#9 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:32

:lol: :lol: :lol:

โห..ตอแหล ได้ใจเนอะ เงินเดือน 15,000 อยู่คอนโดแถวสีลม ถามจริง จ่ายค่าส่วนกลางไหวไหมว้า หรือว่าอยู่ "ห้องเมท" ให้เช่าแถวสีลมกันแน่..เฮ้ย

#10 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:04

ผลต่างประตูมีพอได้เข้ารอบแล้วใช่ไหมครับ

ใช่ครับ

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#11 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:22

จะหวังอะไรจากมันได้ล่ะครับ

ไม่ได้หวังมั่งครับ แต่อยากถามหาความรับผิดชอบจากพวกฝุ่นที่ติดขี้หมา..เสมอกับชนะ ไม่มีแพ้ครับคือสะใจอะ
ที่นี้ ไม่อยากให้ประเทศขายหน้าก็ไปดูกันเยอะ...

#12 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:24

พรุ่งนี้ ฟุตซอลโลก ไทยเจอสเปน(แชมป์ฟุตซอลโลก 2 สมัย) แข่งที่อาคารกีฬานิมิบุตร นะครับ

Edited by อู๋ ฮานามิ, 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:24.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#13 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:11

ท่าน sigree จะไปถามหาความรับผิดชอบอะไรจาก ใจดี20

เพราะมันไม่เคยมีอยู่แล้วใน กมลสันดานของพวก "แมงดาแดง" ทั้งหลาย

แต่...ผมขอเตือนให้ท่าน sigree ระวังนะครับ เพราะ ใจดี20 จะบอกว่า.....

:lol: :D :lol: :D :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#14 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:16

ถามหาไส้เดือนดินอยู่หรือครับ :lol:

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน