Jump to content

- - - - -

ขอร้อง....อย่าเปลี่ยนนายก

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
98 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:38

สนับสนุนให้เธอทำงานต่อไปให้นานที่สุด

เป็นวิธีเดียว ที่จะกวาดพิษทักษิณออกจากประเทศไทย

#2 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:40

ต้องสนับสนุนให้เป็นนายก 8 ปีไปเลย ส่วนพวกแมลงสาบก็เป็นฝ่ายค้านต่อไป

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#3 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:41

คนจนจะหมดไป :)

#4 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:43

ถ้าโรงงานย้ายฐานการผลิตทั้งหมด จะเกิดอะไรขึ้นคะ

#5 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:43

ร่วมสนับสนุนด้วยอีกคน อย่าเพิ่งลาออก อย่าเพิ่งยุบสภาน่ะค่ะ
คนเก่ง ๆ แบบนี้ 8 ปีไปเลยค่ะ สนับสนุน

#6 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ใช่ครับ งานนี้เธอต้องรับผิดชอบ

ของหวานที่เธอคาดหวังกลายเป็นบรเพ็ดซะแล้ว
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#7 baezae

baezae

ขาประจำ

เพราะตายห่าหมด
ถ้าคุณเป็นเสื้อเหลือง ผมคุยกับคุณได้ และหัวเราะให้กันได้ถ้าคุณเป็นเสื้อแดง ผมก็คุยกับคุณได้ และหัวเราะใ้ห้กันได้แต่ถ้าคุณเป็นควายล้มเจ้าไม่ว่าจะสีไหน ผมจะด่าอย่างเดียว

#8 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:44

อยู่ต่อปาย พิสูจน์ฝีมือ 555 คนไทยหายจนหมดประเทศ เพราะอดตายหมด

#9 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:47

เห็นด้วยอย่างยิ่ง

#10 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:47

ใช่ๆ อย่าปล่อยให้ลาออกไปง่ายๆ ทำอะไรไว้ต้องรับผิดชอบด้วย

#11 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:48

ผิดครับ เราต้องบอกให้เธอลาออก
เพราะบอกให้ทำอะไร ไปทำตรงข้ามทุกที :D
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#12 orogaros

orogaros

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:49

เห็นด้วยอย่างยิ่งเช่นกันครับ

#13 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:50

พวกเราต้องเรียกร้องให้ท่านทักษิณเข้ามาช่วยอีกแรงครับ

ท่านทักษิณรักคนยากคนจนมาก ท่านบอกว่านี่ผมต้องให้เด็กสองคนทำประเทศเจ๊ง เพื่อผมกลับมากู้คืนอีกครั้งหรือ
นี่แค่ผลงานของเด็กคนเดียว ท่านทักษิณเอาอยู่แน่ครับ

ท่านทักษิณมาช่วยท่านยิ่งลักษณ์เมื่อไหร่ ประเทศเราจะเป็นมหาอำนาจทันที

ขอเรียกร้องให้สองพี่น้องกู้ชาติครับ....ไชโย ไชโย

#14 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:52

ดีครับ ทักษิณ จะได้กลับประเทศสะที คิดถึงแย่แล้ว

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#15 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:53

พวกเราไม่เอาเลือดไปไล่สาด
พวกเราไม่เผาศาลากลางแน่

อย่าออก อย่าออก

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#16 guxkung

guxkung

ผมไม่รู้ ผมแมว

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 09:56

ปูแค่บกพร่องโดยไร้เดียงสาเท่านั้นเองนะคร้า ...
8 ปี เป็นกันจนหน้าเหี่ยวกันไปข้างเลยดีมั้ยค้า

ขรี้ไม่ออก? กรุณานึกถึงยาแก้ท้องผูกตรา ลีถือลูกท้อ

สถาบันกวดวิชาคณิตศาสตร์ชื่อก้องระดับประเทศ แถลงผลคำนวณ 161/2 = 37

#17 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:00

Natural selection สินะ คนตายคือ คนที่อ่่อนแอไม่รู้จักดิ้นรน คนที่รอดจะมีความพยายามดิ้นรนเอาชีวิตรอดมากขึ้น

#18 ลืมล็อกอินเก่า

ลืมล็อกอินเก่า

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:02

อืมม เริ่มคล้อยตาม

อย่าคิดโยนขรี้ให้คนอื่นเก็บนะจ๊ะ ปูกิ๊

#19 PettyCash

PettyCash

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:03

ฮอนด้าบอกแล้วถ้าท่วมลาดกระบัง เขาจะเก็บกระเป๋ากลับญี่ปุ่น
คนจนกำลังจะหมดไป.............. ;)
เบือพวกตัวเองดีอยู่คนเดียวคนอื่นผิดหมด เลวหมด

#20 ลืมล็อกอินเก่า

ลืมล็อกอินเก่า

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:05

คราวนี้ล่ะแรงงานไทยจะได้ไหลไปเขมร สมใจไอ้พวกบูชา ชาบูฮุนเซ็น

ไปเป็นขอทานอยู่เขมรซะฟรายแดง

#21 ฅนยอง

ฅนยอง

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:05

แปลกแต่จริงผมก็รู้สึกเช่นนั้น อย่าออกนะ ต้องเอาให้สุดไปเลย
ไม่ว่าชาติไหนๆขอเกิดเป็นไทย ใต้ฝ่าพระบาทในราชวงค์จักรี

#22 Torres_No9

Torres_No9

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:09

ถ้าโรงงานย้ายฐานการผลิตทั้งหมด จะเกิดอะไรขึ้นคะ

จะมีคนเสื้อแดงๆ มาบอกว่าเจ๊ปูเก่งงงงง...ไงครับ
กลุ่มเพื่อนลูคัส ++

#23 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:17

สนับสนุนอย่างยิ่ง

อยากรอดูถึงปีหน้า ดูซิว่าชีจะทำยังไง

#24 kennn

kennn

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:19

ถ้าเจ๊ปูไป ผมคงคิดถึงเจ๊แกมาก :P
พกโพยมาด้วยเหรอ พกโพยมาด้วยเหรอเนี่ย แหมมาแค่เนี๊ยก็พกโพยมาด้วย

#25 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:24

บอกว่าท่านทักษิณเป็นเทพเจ้า ยังน้อยไป

ทักษิณคิด เพื่อไทยทำ ยิ่งลักษณ์กำกับ ประเทศไทยไหลปรี๊ด เจริญแบบน้ำขึ้นให้รีบตัก

เห็นใหมครับ พวกอำมาตย์อุตสาหกรรม คัดค้านนโยบายค่าแรงวันละ 300
ท่านทักษิณก็สั่งสอนให้ เบาะๆ
5 นิคมจมไปแล้ว อีก 5 กำลังรอคิว ....ให้มันรู้ไป ว่าจะต้านทานค่าแรง 300 ไปได้อีกเท่าไหร่

ข้าวตันละหมื่น หอมมะลิหมื่นห้า ....
ตอนนี้ แม้แต่ปลายข้าวก็จะตันละเกินหมื่น
แผนปฎิบัติการเพิ่มราคาข้าว ได้ผลถึง 60 จังหวัด
ชาวนาจะรวยจนแบ๊งค์ไม่มีปัญญารับฝากเงิน

นโยบายบ้านหลังแรก กำลังจะตามมา
เพราะก่อนมีบ้านหลังแรก ท่านต้องรื้อบ้านหลังเก่าก่อน
น้ำท่วมจะทำให้วัสดุเปื่อย รื้อง่ายครับ แล้วแรงน้ำก็พาบ้านไปได้สะดวก ประหยัดน้ำมันอีกต่อ...
โอย ท่านเป็นอัจฉริยะครับ

#26 Algorithm

Algorithm

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:28

ดีๆ อย่าออกน่ะดีแล้ว ประเทศจะได้รวมกันเป็นหนึ่งได้

แต่รวมกันเกลียดรัฐบาลนะครับ :lol: :lol: :lol:
ประชาธิปไตยแบบเหียกๆ คือการอ้างเสียงส่วนมากในการทำผิดกฏหมาย

#27 คนปลูกต้นไม้

คนปลูกต้นไม้

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:30

แรงงานคืนถิ่น ลูกหลานกลับนา

#28 คนกวาดขยะ

คนกวาดขยะ

ตำแหน่ง ภารโรง ครับ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:30

เป็นไปได้ครับ ความห่วยแตกจะทำลายตัวมันเอง

พวกเสื้อแดงรากหญ้าถ้าท้องหิวตกงาน คงมีบ้างที่ไม่เอาด้วยอีก

#29 IDEC

IDEC

น้องเก่า

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:33

จงอยู่ต่อไปเถอะแม่คนดี ประชาชีจะลอยคอดู

#30 Torres_No9

Torres_No9

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:43

เจ๊ปูเค้ามีฝีมือ เดี๋ยวคนจะมีงานทำจนหาคนมาทำงานไม่ได้
เจ้าของกิจการจะต้องทำงานจนไม่มีเวลาไปเที่ยวกะลูกเมียเลยทีเดียว
แต่ตอนนี้ต้องรอสักครู่ เชื่อสิเจ๊ปูเก่ง เก่งมากๆ ด้วย ++
กลุ่มเพื่อนลูคัส ++

#31 ดีเจเดี่ยว

ดีเจเดี่ยว

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:45

อย่ายุบสภาหนีนะครับอยู่ไปยาวๆเพราะหลังน่ำลดมีงานอีกแยะเลย

#32 ขุนพล6

ขุนพล6

น้องเก่า

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:45

อย่าออก อย่าปฏิวัติ อย่าประกาศ พรก. อีกนิดเดียวก็จบแล้วครับ

#33 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:46

อยู่ในตำแหน่งจนครบวาระนี่แหละ จะได้รู้ว่าชีวิตที่เลือกเองเป็นอย่างไร

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#34 rakchart thai

rakchart thai

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:47

ใครๆขนานนามน้ำท่วมนี้ .. สึนามิน้ำจืด ..
หลังน้ำลด .. จะเกิดคืนสึนามิเศรษฐกิจลูกใหญ่ๆหลายๆลูกตามมา ..
เพราะฉนั้น ขอเรียนเชิญให้อยู่นานๆ เลยนะครับ .. :) :)

ปล.. เมื่อคืนพึ่งคุย กับเพื่อนว่า ประเทศไทยยังโชคดีนะที่น้ำท่วม .. เพื่อนๆงง :P :P

#35 odyssey

odyssey

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:57

ต้องให้โอกาสนายก.....................ในการสร้างความหายนะให้ประเทศ :angry:

#36 usa

usa

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:03

พวกเราต้องเรียกร้องให้ท่านทักษิณเข้ามาช่วยอีกแรงครับ

ท่านทักษิณรักคนยากคนจนมาก ท่านบอกว่านี่ผมต้องให้เด็กสองคนทำประเทศเจ๊ง เพื่อผมกลับมากู้คืนอีกครั้งหรือ
นี่แค่ผลงานของเด็กคนเดียว ท่านทักษิณเอาอยู่แน่ครับ

ท่านทักษิณมาช่วยท่านยิ่งลักษณ์เมื่อไหร่ ประเทศเราจะเป็นมหาอำนาจทันที

ขอเรียกร้องให้สองพี่น้องกู้ชาติครับ....ไชโย ไชโย

ผมเข้าใจความหมายนี้ครับ แต่ดู ๆ แล้ว มันช่าง หดหู่ จริง ๆ

#37 bird

bird

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:07

น้ำลดแล้วเกิดจราจล อย่าประกาศ พรก ฉุกเฉิน น่ะ
มี สส เก่ง เป็นกรรมการธิการฝ่ายมั่นคงอยู่แล้ว ไม่ต้องกลัว

รณรงค์...นายกปู

อย่า...ลาออก
อย่า...ยุบสภา
อย่า...ประกาศ พรก ฉุกเฉิน
อย่า...ยกเลิก จำนำข้าว
อย่า...เลิกขึ้นค่าแรง, ปรับเงินเดือน
อย่า...เลิก โครงการรถคันแรก บ้านหลังแรก

#38 wewe

wewe

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:11

เริดดดดดดดดดดดด คร้า
หาที่ไหนไม่มีในโลกอีกแล้ว

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#39 nornoo

nornoo

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:15

เพื่อนโปกทั้งนั้นเลยนะ

#40 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:19

แดงทั้งแผ่นดิน ยังทำสำเร็จมาแล้ว

ท่ ว ม ทั้ ง แ ผ่ น ดิ น ไม่เหลือบ่ากว่าแรงครับ

ตระกูลชินวัตรเป็นความภาคภูมิใจของพวกเรา ขอให้ท่านอยู่ไปนานๆ

ท่านจะต้องกู้เงินมาฟื้นฟูอีกอย่างน้อย ห้าแสนล้าน
กู้ไปเลยครับ พรรคฝ่ายค้านไม่มีปัญญาตรวจสอบหรอก

นักลงทุนญี่ปุ่นถอนตัวออกไป เราไม่กลัวครับ
จะมีนักลงทุนเขมรเข้ามาแทน

โรงงานตกต่ำขายทิ้งถูกๆ ที่ดินน้ำท่วมราคาตก เศรษฐกิจทรุดสินค้าไทยขายไม่ออก
ไม่เป็นไรครับ นี่คือนโยบายกระชากราคา เป็นฝีมือเทพแห่งตระกูลชินวัตร จะผ่าตัดต้องเจ็บปวด
(เอ....แต่เค้าวางยาสลบกันได้นี่นา อิอิ)

ภาคกลางและกรุงเทพจะเจริญน้อยลง
ดีมากครับ ทำให้อีสานและเหนือมีดัชนีความเจริญไล่ทันทั้งสองภาคนี้เสียที

สวดยวอด

#41 มะแอศิษย์บังโม

มะแอศิษย์บังโม

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:20

ผ่านเดือนมกราคมนี้ โยกย้ายคนเรียบร้อย งบประมาณตามนโยบายของรัฐบาลชุดนี้เดินเครื่องเต็มสูบ แถมงบเยียวยาช่วยน้ำท่วมซื้อใจชาวบ้านได้อีกมากโข

แข็งโป๊กเลยครับ

แถมเดือน พ.ค.ปีหน้า ตัวจริงไทยรักไทยชุดใหญ่ก็ทะยอยเข้ามาเป็น รมต.

ม๊ากนาซีเตรียมซับน้ำตาเป็นฝ่ายค้านอาชีพได้เลย
เลือกตั้ง 2 ครั้งที่ผ่านมา อำมาตย์น่าจะสำนึกได้แล้วว่าประเทศไทยไม่ใช่ของกลุ่มใดกลุ่มหนึ่ง แต่เป็นของคนไทยทุกคนسمائيل انق موريد ابع مو

#42 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:21

สนับสนุนเต็มตรีนเลย อยากเป็นก็เป็นไป ไม่เกินหกเดือน ชีคงหน้าเหี่ยวกว่านี้ :lol: :lol: :lol:

#43 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:23

ผ่านเดือนมกราคมนี้ โยกย้ายคนเรียบร้อย งบประมาณตามนโยบายของรัฐบาลชุดนี้เดินเครื่องเต็มสูบ แถมงบเยียวยาช่วยน้ำท่วมซื้อใจชาวบ้านได้อีกมากโข

แถมเดือน พ.ค.ปีหน้า ตัวจริงไทยรักไทยชุดใหญ่ก็ทะยอยเข้ามาเป็น รมต.

ม๊ากนาซีเตรียมซับน้ำตาเป็นฝ่ายค้านอาชีพได้เลย

รอดู อย่างตั้งใจ :lol: :lol: :lol: :lol:
เตรียมขนมจีนรอแล้ว ไม่รู้ จะมีน้ำยามาให้หรือป่าว

#44 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:36

เอ....ท่านมะแอครับ
ฤดูโยกย้ายมันเดือนตุลาไม่ใช่เหรอครับ ทำไมต้องรอมกรา

เรื่องบ้านเลขที่ 111 นี่ ผมสนับสนุนเต็มตรีนเลยครับ เก่งกันทุกคน
ขนาดปล่อยมาแค่ท่านสุดารัตน์คนเดียว
คะแนนนิยมพุ่งกระฉูด

ประเทศเราเจริญแน่ครับ ท่านทักษิณท่านเก่งเทพ
อยากให้ท่านเข้ามาตัวเป็นๆ เลย อย่าเข้ามาอย่างอำมาตย์กัดดาฟีนะครับ
เข้ามานำทัพสุดยอดนักการเมืองเพื่อฟื้นฟูประเทศไทย
ขนาดโคลนนิ่งของท่าน ที่ท่านยืนยันว่า เซเยด เซโงแทนท่านได้ทุกอย่าง
แค่สองเดือนยังสร้างความแข็งแกร่งได้ขนาดนี้
เห็นใหมครับ ทหารไม่กล้าหือ ฝ่ายค้านวิ่งพล่านไปทั่ว
กทม.ก็ลูกไก่ในกำมือ อยากจะปล่อยน้ำท่วม แค่เคาะคลองประปานิดเดียว
ดิ้นกันตั้งแต่ตีสามตีสี่เรยยยย

ขนาดท่านยิ่งลักษณ์ทำงานแบบชิลๆ ราศรีจับ หน้านวลผ่อง มาดผู้นำแฟชั่นเฉิดฉาย
ได้คะแนนความรักจากโพย เอ้ยโพลตั้ง 9 เต็ม 10
ถ้าท่านลงมาคลุกโคลนอีกนี๊ด เปียกเป้าอีกหน่อย คะแนน 11 (เต็ม 100) จะหนีไปใหน

โอย อยากให้ถึงวันนั้นไวๆ
วันที่ประชาธิปไตยเป็นของชินวัตรเต็มร้อย

#45 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:41

เราจะกลับไปเป็น ประเทศ กสิกรรม เกษตรกร อีกครั้ง แต่ที่ดิน ไม่รู้ใครเป็นเจ้าของแล้ว
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#46 pouce

pouce

น้องเก่า

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:47

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ

#47 bird

bird

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:51

คร้าาาาาาาา จะตั้งใจรอวันนั้นน่ะค่ะ

วันนี้ รัดทะบาน วอนขอให้พี่น้องทั้งหลาย ลอยคอกันไปพลางก่อน
ขอเวลาให้ รมต ฉวยโอกาสตอน พี่น้อง ลอยคอ แต่งตั้งโยกย้ายให้เข้าที่เข้าทางก่อนน่ะค่ะ

ผบตร เรียบร้อยไปแล้ว
ศอบต เรียบร้อยแล้ว
อสมท กำลังจะเรียบร้อย

วอนขอเวลา รมต อีกสักพักน่ะคร้าาาา อดทนกันนิด ให้น้ำกัดเท้าอีกสักหน่อยน่ะค่ะ

ปีหน้าน้ำลดแล้ว ลดแลกแจกแถม จะตามมาคร้าาาาาาาา ( 40/60 น่ะคร้าาาา)

#48 stt99

stt99

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:51

เห็นด้วยอย่าลาออกเลยนะสู้ต้องไปนายกปูสู้ๆ หายนะครั้งนี้เอาอยู่แน่นอนอิอิ

#49 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:53

เพราะตายห่าหมด

ก๊ากกกกกกกกกกกก

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#50 Apichai

Apichai

ขาประจำ

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:55

คร้าาาาาาาา จะตั้งใจรอวันนั้นน่ะค่ะ

วันนี้ รัดทะบาน วอนขอให้พี่น้องทั้งหลาย ลอยคอกันไปพลางก่อน
ขอเวลาให้ รมต ฉวยโอกาสตอน พี่น้อง ลอยคอ แต่งตั้งโยกย้ายให้เข้าที่เข้าทางก่อนน่ะค่ะ

ผบตร เรียบร้อยไปแล้ว
ศอบต เรียบร้อยแล้ว
อสมท กำลังจะเรียบร้อย

วอนขอเวลา รมต อีกสักพักน่ะคร้าาาา อดทนกันนิด ให้น้ำกัดเท้าอีกสักหน่อยน่ะค่ะ

ปีหน้าน้ำลดแล้ว ลดแลกแจกแถม จะตามมาคร้าาาาาาาา ( 40/60 น่ะคร้าาาา)

เปลี่ยนรัฐมนตรีได้ แต่ห้ามเปลี่ยนนายกฯ นะ