Jump to content

- - - - -

เข้าบอร์ดได้แล้ววววววว

• Please log in to reply
27 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Kaizer

Kaizer

Warlord

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:05

เข้ามาตั้งกะสิบโมง ตอนนี้สามทุ่ม สิบเอ็ดชั่วโมงแห่งการลงแดง

สละชีพเพื่อหลักธรรมคือคำขวัญ

ฆ่าคนเพื่อชิงอำนาจคือวิธีการ

ส่วนลิ่วล้อที่ส่งไปตายก็คือตัวหมากแห่งคุณธรรม

#2 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:09

สงสัยถูกอุ้ม ....ไปรีด

#3 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:22

โอ้ มาซักที มีไรไห้อ่านมั้งละทีนี้

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#4 แดงเสือใหญ่

แดงเสือใหญ่

น้องใหม่

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:24

โอ้ มาซักที มีไรไห้อ่านมั้งละทีนี้

ดูใน ยูทูบได้ตรงใหน มวยคู่นี้ ฮาดี

#5 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:27

ดูใน ยูทูบได้ตรงใหน มวยคู่นี้ ฮาดี

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#6 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:28

สามวันดี สี่วันไข้

ไว้ใจไม่ค่อยได้ สงสัยรอเสียบร่วมรัฐบาล
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#7 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:33

ทำไมเข้าไม่ได้เหรอ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#8 cassava

cassava

ขาประจำ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:34

นึกว่าโดนอุ้มไปซะแล้ว

#9 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:58

Welcome Back ......ครับ สมาชิก ทุกๆท่าน

and...

Thank you ( three times ) ;)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#10 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:01

เข้าได้ซักที
/人^ ‿‿ ^人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#11 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:11

นึกว่าโดนประชาธิปไตยเข้าแทรกแซง

Edited by อู๋ ฮานามิ, 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:11.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#12 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:11

นึกว่าโดนเเดงยึดไปสะแล้วเห็นบอกว่าจะเผาด้วย....

#13 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:12

น่าจะมีประกอบรายการมวยถ่ายทอดด้วยทุกนัดนะ ดูตอนไหนก็ฮา... เอิ๊กๆ ๆ

#14 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:36

เข้ามาอ่านทุกวันค่ะ วันละหลายรอบด้วย วันนี้ทนไม่ได้เลยสมัครสมาชิกซะเลยจะได้โพสกระทู้ได้ ตอนแรกกะว่าจะแอบดูเงียบเท่านั้น

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#15 RaRa

RaRa

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:45

เข้ามาอ่านทุกวันค่ะ วันละหลายรอบด้วย วันนี้ทนไม่ได้เลยสมัครสมาชิกซะเลยจะได้โพสกระทู้ได้ ตอนแรกกะว่าจะแอบดูเงียบเท่านั้น

ยินดีต้อนรับครับ ไม่ว่าจะเป็นสีไหน

เพราะที่นี่ คือ "เสรีไทย" ครับ ;)

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#16 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:53

เวปนี้เข้าข่ายสิ่งเสพติดแล้วนะ

สงสัยจะโดนอุ้มก็ข้อหานี้ละมั้ง

#17 คุณหนูนั่งเบนซ์

คุณหนูนั่งเบนซ์

สาวสวยสุดประจำบอร์ด

• Banned

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:03

ขอขอบคุณเว็บมาสเตอร์สุดเท่เเละผู้ดูเเลสุดหล่อที่ช่วยเเก้ปัญหาเว็บล่มนะคะ

thank you thank you thank you สามครั้ง

:D :D :D

#18 RaRa

RaRa

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:05

เวปนี้เข้าข่ายสิ่งเสพติดแล้วนะ

สงสัยจะโดนอุ้มก็ข้อหานี้ละมั้ง

ถ้าติดมาก...ผมจะพาไปถ้ำกระบอก ต่อ ด้วยวัดพระบาทน้ำพุ :P

#19 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:15

Dx: Serithai Addiction Syndrome ค่ะ

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#20 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:56

ผมเพิ่งรู้วันนี้แหละว่า...
...อาการ ลงแดง มันเป็นจั๋งซี่นี่เอง

หงุดหงิด ฟาดงวงฟาดงาไปหมด
:P :P
gladiator 1.jpg

#21 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:30

เว้ยยยยยเฮ้ยยยยย!!! เจอฮาฟเตอร์ช้อก บอร์ดถึงกะเดี้ยงเลยเหรอ บอกแล้ว อย่าลบหลู่

#22 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 06:07

แท้งก์ ยู ที่ ซั่ม
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#23 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:25

แต่เวปนี้ ก็น่ากลัวจริงๆ
ผมว่าเขาเกาะติดตลอดนั่นแหละ
ได้จังหวะก็ยิงทิ้ง
มีแต่คนด่าแสบๆทั้งนั้น แถมยังระดมคนไปร่วมม๊อบอีก
เสื้อแดงที่เข้ามา ก็ ตายห้าคาบอร์ดกันไปเยอะ

ดูสิงห์ซิ
หายหัวไปเลย

อย่างนี้ ต้องปิด อย่างเดียว
รอดูแล้วกันครับ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#24 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:13

วันนั้นนึกว่าเสี่ย"ลูกโอ๊ค"ซื้อ"เสรีไทย.เนท"สำเร็จ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#25 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:46

ดูสิงห์ซิ
หายหัวไปเลย

อย่างนี้ ต้องปิด อย่างเดียว
รอดูแล้วกันครับ

สิงห์หาย แต๋มก็มาแทนไงครับ

เขาเป็นตัวตายตัวแทนกันอยู่แล้วนิ พวกนี้น่ะ

ยังกะเล่นวิงผัด 4x100
gladiator 1.jpg

#26 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:49

กะพริบตาสามครั้ง เข้าได้เลยแฮะ
มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#27 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:55

เพจผมโดนยิงล่ม ต้องเปิดใหม่ แฟนหายไปหลายพัน คงตามหากันอยู่

ทำใหม่แล้วครับ Facebook Canthai

#28 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:20

เพจผมโดนยิงล่ม ต้องเปิดใหม่ แฟนหายไปหลายพัน คงตามหากันอยู่

ทำใหม่แล้วครับ Facebook Canthai

โดนหลอกอีกละ..เข้าไปดันเจอเพจของตัวเอง..งงละ.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน