Jump to content

- - - - -

แมงสาป....คาบเหยื่อ...ไปตาย..ยก..รัง....หึหึ..................

• Please log in to reply
38 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 son

son

ขาประจำ

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:33

คาบเหยื่อ....เอามาแบ่งกันกิน..ในนี้.......
จนตายยกรัง.....หึหึ...............

พล.อ.อ.สุกำพล กล่าวว่า ข้อบกพร่องที่พรรคประชาธิปัตย์นำมาเสนอนั้น ตนก็ไม่รู้ว่าหนังสือดังกล่าวมาจากไหน หลุดออกไปได้อย่างไรและหลุดออกไปในขั้นตอนไหน เพราะไม่ใช่หนังสือฉบับจริงของกระทรวงกลาโหม เนื่องจากหนังสือฉบับจริงจะต้องมีประทับตรารับรองสำเนาถูกต้องและลงนามโดยกรมเสมียนตรา

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#2 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:12

จริงเหรอ........คร้าบบบบ :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#3 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:16

http://www.khaosod.c...9PQ==&subcatid=

นั่นสิครับ

Edited by อู๋ ฮานามิ, 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:17.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#4 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:18

http://www.khaosod.c...9PQ==&subcatid=

นั่นสิครับ

แล้วหมาตัวไหนปลอมลายเซ็นท่านสุนะนั่น

Edited by Solidus, 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:18.

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#5 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:19

กรูว่าแล้ว....มันต้องเอาสีข้างเข้าถู
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#6 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:06

พล.อ.อ.สุกำพล กล่าวว่า ข้อบกพร่องที่พรรคประชาธิปัตย์นำมาเสนอนั้น ตนก็ไม่รู้ว่าหนังสือดังกล่าวมาจากไหน หลุดออกไปได้อย่างไรและหลุดออกไปในขั้นตอนไหน เพราะไม่ใช่หนังสือฉบับจริงของกระทรวงกลาโหม เนื่องจากหนังสือฉบับจริงจะต้องมีประทับตรารับรองสำเนาถูกต้องและลงนามโดยกรมเสมียนตรา

ไม่ใช่หนังสือจริง แล้วใครเซ็นวะ?
ลายเซ็นเอ็งเห็นๆยังจะแถ :angry:
gladiator 1.jpg

#7 uramihci

uramihci

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:19

จากรูปข้างบน แบบนี้แปลว่าหนังสือพิมพ์ข่าวสดปลอมเอกสารราชการเหรอ???

#8 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:35

จากรูปข้างบน แบบนี้แปลว่าหนังสือพิมพ์ข่าวสดปลอมเอกสารราชการเหรอ???

เพราะฉะนั้นต้องหาต้นตอของเอกสารปลอมที่หลุดมา พร้อมไอตัวที่ปลอมลายเซ็นต์ท่านสุ กำ ด้วย -_-

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#9 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:00

ยิ่งพูดยิ่งเข้าตัว

:lol: :lol: :lol: :lol:

ยิ่งดิ้นก็ยิ่งเ็จ็บ

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#10 เหมียวแรงเจอร์

เหมียวแรงเจอร์

น้องเก่า

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:40

ข่าวสด จะโดนถอดยศป่าว ข้อหาปลอมเอกสารราชการ

#11 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:37

แถถลอกปลอกเปิดหมดแล้วครับ
/人= ‿‿ =.u人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#12 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:50

#13 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 06:05

เผาข่าวสด มติชน โลด
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#14 Ballbk

Ballbk

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 07:37

ยัง แถ ไม่เข้าขั้นนะ :D

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#15 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:08

จะบอกว่า ตัวเอง ไมได้โง่ขนาด
เซ็นต์ชื่อ ไม่ดูตำแหน่งตัวเอง ว่างั้น

แล้วใครปล่อย ใครปลอมลายเซ็นต์
เรื่องใหญ่นะเนี่ย อย่าลืมติดตามด้วยนะครับ

#16 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:14

รีบขนาดนั้นเลย การทรวงกลาโหม

#17 sudthorn

sudthorn

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:29

เร่เข้ามาครับผม เร่เข้ามา แก้ตัวอีกแย้ว
- หนังสือที่ปลดอภิสิทธิ์ที่ลงในข่าวสดไม่ใช่หนังสือจริง มีการปลอมลายเ็นหรือนี่
- ไม่ต่างจากคำพูด จำนำข้าวชาวนาได้ 80% ทุจริต 20% แล้วก็ออกมาปฏิเสธว่าไม่ได้พูด
เร็ว เร็ว ดูนายพล รัฐมนตรีว่าการทรวงกลาโหมของไทย ถ้าจ้างมาทำได้เท่านี้ เอาไอ้โอ๊คมาแทนดีกว่า เรียนรดปี 3 เท่านั้น เอาโพยเข้าห้องสอบยังจบปริญญาตรีได้ อยู่บ้านจิบน้ำแข็งไปพลางๆยังมีข่าวกรองของตัวเอง รู้เรื่องอาวุธดีกว่า หัวหงอกยังต้องหงอ
คุณสมบัติดีกว่าไหมอาปู
คนพูดเท็จ ไม่ทำชั่ว นั้นไม่มี

#18 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:36

ไม่พูดดีกว่า ขอหัวเราะอย่างเดียว :lol: :lol: :lol:
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#19 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:40

มันปลอมเอกสาร งั้นผมด่า "ไอ้ชาติช้่ว ใจสัตยย" ไอ้คนที่มันทำดีไหมครับ "ท่าน รัฐมนตรีว่าการทรวงกลาโหม"

#20 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:56

ดูแล้วที่จะตายยกรัง น่าจะกลาโหมเองนะ
เซ็นต์แต่ไม่ประทับตรา ก้เหมือนสั่งปากเปล่า
ใครทำเรื่องตามเท่ากับตาย แต่สุกำกวยไม่เกี่ยว :lol: :lol:

Edited by เด็กเลี้ยงควาย, 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:06.

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#21 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:59

มีออกเลขคำสั่งด้วยอะ ไปเอาสมุดคุมคำสั่งมาดูหน่อยสิท่าน

#22 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:01

ระวังนะ "ทรวงกลาโหม".............จะทำให้เจ็บ "ทรวงอก"

นะ สุกำกวมมมมมมมมมมม.........................
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#23 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:13

"ไม่ใช่หนังสือฉบับจริงของกระทรวงกลาโหม เนื่องจากหนังสือฉบับจริงจะต้องมีประทับตรารับรองสำเนาถูกต้องและลงนามโดยกรมเสมียนตรา"

:lol:

I've got the moves like Jagger~~~

#24 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:16

ตายหล่ะหว่า มีคนปลอมลายเซ็นต์ด้วย อย่างงี๊ต้องไปจับมันมาขังคุกขี้ไก่นะครับท่าน....
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#25 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:23

คาบเหยื่อ....เอามาแบ่งกันกิน..ในนี้.......
จนตายยกรัง.....หึหึ...............

พอเค้าจะฟ้องกลับก็กลัวตายขึ้นมา ออกมาแถเชียวนะ ตกลงหนังสือคำสั่งราชการฉบับนี้ปลอม และมีลายเซ็นปลอม???? ว่างั้น

เจ้าหน้าที่สัสดีผิดหลง และ ท่านรัฐมนตรีว่าการทรวงกลาโหม

ไอ้ที่ตายยกรังน่ะ น่าจะเป็นเผาไทยมากกว่าว่ะ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#26 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:24

เอ่อ แล้วที่ไอ้ประชาจะเอาไปฟ้องศาล รธน.ล่ะฮะ?

ตกลงใครต้มใครกันแน่วะฮิ? :D

Edited by antiseptic, 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:24.

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#27 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:40

ปัญญาอ่อนครับ หนังสือฉบับตัวจริงจะประทับ สำเนาถูกต้อง ทำมะเขืออะไรครับ

แล้วถ้าไม่ใช่ฉบับจริง แสดงว่าหนังสือปลอม คำสั่งปลอม ตกลงว่าไม่ได้ปลดมาร์คใช่ไม๊ครับ

ที่ออกมาให้ข่าวนี่แสดงว่า ตอแหล ใช่ไม๊ครับ จะเอายังไงกันแน่ครับ ตกลงว่าเมิงสั่งหรือไม่สั่ง หา ไอ้สุกำกวม

แต่อย่างว่านะ ใกล้คุกใกล้ตะรางเข้าไปทุกที มันก็มีเลอะเลือนกันบ้าง

#28 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:45

- ไม่ต่างจากคำพูด จำนำข้าวชาวนาได้ 80% ทุจริต 20% แล้วก็ออกมาปฏิเสธว่าไม่ได้พูด

อะโห อ้าวยพวกแมงว๊าปนี่ ทำไมมันจำแม่นกันยังงี้ว้า!!!!!!!!!!!
ไม่ไหวแล้ว!
มันเป็น "บันทึกช่วยกรุจำ" กันรึไงวะพวกนี้เนี่ยะ อ๊ากกกกโมโหพังคอมพ์.gif
gladiator 1.jpg

#29 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:50

มาดูแมงสาป ดิ้นๆๆๆ :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#30 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:54

:D กล้าเซ็นต์ ไม่กล้ารับ... ดิ้นๆๆๆๆ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#31 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:55

ข่าวปด จะทำอย่างไรมากกว่า หลังโดนนายพลหมีแพนด้าเหวี่ยง :D

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#32 อาตี๋

อาตี๋

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:02

สับสนกับเสื้อแดง

ปล.ไหนสุกำกวมเอาหนังสือจริงมาให้ดูหน่อยสิ(เห็นเสื้อแดงคาบข่าวมาบอกว่า "ถอดยกอภิสิทธิ์" แล้วนิ)

ปล.2 เห็นแดงในกระทู้นี้แถอย่างไร้ยางอายมากเลย เล่นเอง เจ็บเอง แต่หาว่าคนอื่นดิ้น :lol: :lol: :lol:

สิทธิตามระบอบประชาติปไตยมีไว้สำหรับให้เสื้อแดงผู้เรียกร้องประชาติปไตยเท่านั้น

ผู้อื่นห้ามใช้มิเช่นนั้นจะโดนประชาติปไตยลงโทษ

#33 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:07

นิดนึงครับ
คำว่า ผิดหลง อ่านเจอมาว่า เป็นภาษากฏหมาย

แท้ที่จริง “ผิดหลง” เป็นภาษากฎหมาย ดังปรากฏใน ประมวลกฎหมายวิธีพิจารณาความแพ่ง มาตรา 143 ถ้าในคำพิพากษาหรือคำสั่งใด มีข้อผิดพลาดเล็กน้อยหรือข้อ
ผิดหลงเล็กน้อยอื่น ๆ และมิได้มีการอุทธรณ์หรือฎีกาคัดค้านคำพิพากษานั้น เมื่อศาลที่ได้พิพากษาหรือมีคำสั่งนั้นเห็นสมควรหรือเมื่อคู่ความที่เกี่ยวข้องร้องขอ
ศาลจะมีคำสั่งเพิ่มเติมแก้ไข ข้อผิดพลาดหรือข้อ ผิดหลง เช่นว่านั้นให้ถูกก็ได้ แต่ถ้าได้มีการอุทธรณ์หรือฎีกาคัดค้านคำพิพากษาหรือคำสั่งนั้น
อำนาจที่จะแก้ไขข้อผิดพลาดหรือข้อ ผิดหลง นั้น ย่อมอยู่แก่ศาลอุทธรณ์หรือศาลฎีกา และแต่กรณี คำขอแก้ไขข้อผิดพลาดหรือข้อ ผิดหลง นั้น
ให้ยื่นต่อศาลดังกล่าวแล้ว โดยกล่าวไว้ในฟ้องอุทธรณ์หรือฎีกาหรือทำเป็นคำร้องส่วนหนึ่งต่างหาก

#34 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:21

มาดูแมงสาป ดิ้นๆๆๆ :D

ใครดิ้นรึ

:lol:

#35 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:13

เอ็งนั่นเเหละโดนดัก อย่ามาซุย

ตอนข่าวออกมาเเรกๆ แม่มดี๊ด๊า วู้ฮู้ น้ำเเตกกันเป็นแถว

พอโดนแหกตา ทำเป็นเนียนบอกเเค่เหยื่อล่อเเมงสาบ

อีแบบนี้เอ็งก็เป็นแลงสาบด้วยอ่ะเดะ (อ่าววววว !?)
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#36 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:42

แสดงว่าลายเซ็นต์ที่เซ็นในเอกสารฉบับที่มีปัญหา ไม่ใช่ของจริง ไม่รู้หมาตัวเมียที่ไหนเซ็นต์

#37 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:51

เรื่องหน้าหนาเนี้ยยกให้คนพรรคนี้และสาวกเลย :lol: :lol: :lol:

#38 cassava

cassava

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:08

จะแถว่านี่เป็นการสับขาหลอกว่างั้นเถอะ :lol:

#39 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:57

นาย สุกำโพย หัวคนนี้ ลีลาแถไม่ธรรมดาจริงๆ เวลาชิ่งหลบเอาตัวเองรอดอยู่คนเดียว ลูกน้องตายเป็นแถบๆ

คนแบบนี้ใครเป็นผู้ใต้บังคับบัญชาซวยตาย๕

คิดแล้วมันน่าให้ไอ้โอ๊ค รอดอ๓ปี เอาตรีนเหยียบหน้าจริงๆ พับผ่า

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน