Jump to content

- - - - -

ถ้าพวกเรารวมกันจริงๆ.........มันจะหนาว

• Please log in to reply
8 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:31

ถ้ามีการจับมือกันรวมกลุ่มกัน ทั้งกลุ่ม พิทักษ์สยาม กลุ่มปกป้องและพิทักษ์สถาบัน กลุ่มพันธมิตรฯ กลุ่มเสื้อหลากสี กลุ่มสายล่อฟ้า.......ฯลฯ

รับรอง.........ควายแดง..........หายซ่าแน่ๆ
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#2 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:06

ถ้ารวมกันจริงๆ....

ไม่ทราบ ถาม แป๊ะลิ่้มหรือยัง.... ว่าจะหยุด ด่า ศาสดาแมลงสาปได้ยัง...
ไม่ทราบ ถาม ติ้งต่างหรือยัง... ว่าจะหยุด ให้ร้าย เจ้าสำนักโกลิ้มได้ ยัง...
ไม่ทราบ ถาม ปานเทวี หรือยัง...

หรือ ใน สรท เอง... มันยังมีคน จินตนาการ ไปว่า แป๊ะรับเงินแม้วอยู่เลย...
ผมเป็นคุณแม้วเนี่ย ดีใจตาย... อยู่ดีๆ ไม่ต้องใช้เงินก็เหมือนใช้เงิน....
:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#3 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:08

:D ยิ่งใกล้วัน... ควายแดงยิ่งดิ้นเป็นพิเศษ
แค่ 2 พันกว่าคน กลัวอะไรนักหนา

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#4 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:09

ไม่ทราบ ถาม แป๊ะลิ่้มหรือยัง....  ว่าจะหยุด ด่า ศาสดาแมลงสาปได้ยัง...   
ไม่ทราบ ถาม ติ้งต่างหรือยัง...   ว่าจะหยุด ให้ร้าย  เจ้าสำนักโกลิ้มได้ ยัง...
ไม่ทราบ ถาม ปานเทวี หรือยัง...  
หรือ ใน สรท เอง...	 มันยังมีคน จินตนาการ ไปว่า แป๊ะรับเงินแม้วอยู่เลย...
ผมเป็นคุณแม้วเนี่ย ดีใจตาย...  อยู่ดีๆ  ไม่ต้องใช้เงินก็เหมือนใช้เงิน....  

อืมมมมม..............น่าคิด.....................
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#5 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:15

ถ้าแต่ละกลุ่มไม่มีเจตนาอื่นใดแอบแฝง นอกจากทำเพื่อประเทศ การรวมกลุ่มกันแสดงพลังน่าจะได้ผล -_-

#6 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:18

ไม่ทราบ ถาม แป๊ะลิ่้มหรือยัง.... ว่าจะหยุด ด่า ศาสดาแมลงสาปได้ยัง...
ไม่ทราบ ถาม ติ้งต่างหรือยัง... ว่าจะหยุด ให้ร้าย เจ้าสำนักโกลิ้มได้ ยัง...

หรือ ใน สรท เอง... มันยังมีคน จินตนาการ ไปว่า แป๊ะรับเงินแม้วอยู่เลย...
ผมเป็นคุณแม้วเนี่ย ดีใจตาย... อยู่ดีๆ ไม่ต้องใช้เงินก็เหมือนใช้เงิน....

สู้เสื้อแดงไม่ได้สินะ ประกาศราคารับจ้างปุ๊บ พรึบราชประสงค์เตรียมเผาทัน!!! :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#7 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:48

มามั่วอีกแล้ว ไม่รู้เหรอว่าที่่ด่ากันนั่นน่ะ มันแค่การแสดง
เขาไม่ได้ด่ากันจริงๆหรอก สร้างภาพเท่านั้นแหละ
ถึงเวลาเขาก็หลบกิจกรรมให้คนไปร่วมชุมนุม
อะไรเนี่ย
โพสต์แต่ละอย่างแสดงถึงระดับความมั่วได้มากมายจริงๆ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#8 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:54

มามั่วอีกแล้ว ไม่รู้เหรอว่าที่่ด่ากันนั่นน่ะ มันแค่การแสดง
เขาไม่ได้ด่ากันจริงๆหรอก สร้างภาพเท่านั้นแหละ
ถึงเวลาเขาก็หลบกิจกรรมให้คนไปร่วมชุมนุม
อะไรเนี่ย
โพสต์แต่ละอย่างแสดงถึงระดับความมั่วได้มากมายจริงๆ

ผมว่า คงต้องถาม แป๊ะ กับ ติ้งต่าง เองนะครับว่า...
เค้าคิดว่า เป็นการแสดงหรือป่าว.... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#9 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:26

ถ้ามีการจับมือกันรวมกลุ่มกัน ทั้งกลุ่ม พิทักษ์สยาม กลุ่มปกป้องและพิทักษ์สถาบัน กลุ่มพันธมิตรฯ กลุ่มเสื้อหลากสี กลุ่มสายล่อฟ้า.......ฯลฯ

รับรอง.........ควายแดง..........หายซ่าแน่ๆ

เอ่อ....."ควายแดง..........หายซ่าแน่ๆ"

ควาย ไม่ใช่ โซดา นะครับ..............มันซ่าไม่ได้หรอก

มันทำได้ไม่กี่อย่างเอง ถ่อย เถื่อน สถุล หยาบคาย....

เอ๊ะ !!จะว่าไปก็หลายอย่างเหมือนกันแฮะ..... :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน