Jump to content

- - - - -

ขอคาราวะใจของเธอ ที่สวยมาก...

• Please log in to reply
152 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:32

*
POPULAR

ผู้สื่อข่าวรายงานเพิ่มเติมว่า ระหว่างการให้สัมภาษณ์นั้น มีการปะทะคารมกันระหว่าง ร.ต.อ.เฉลิม กับ น.ส.สมจิตต์ นวเครือสุนทร ผู้สื่อข่าวสถานีโทรทัศน์กองทัพบก ช่อง 7 โดยเฉพาะหลังจากที่ได้ถามคำถามเกี่ยวการชุมนุมของกลุ่มองค์การพิทักษ์สยามว่าทำไมรัฐบาลจึงดูแลแตกต่างกับการชุมนุมของกลุ่มคนเสื้อแดง โดย ร.ต.อ.เฉลิมได้กล่าวหาว่า ‘คุณสมจิตต์ฝักใฝ่พรรคประชาธิปัตย์’ และพูดย้ำคำว่า “ฝักใฝ่ประชาธิปัตย์” อีกหลายครั้ง จนนางสาวสมจิตต์ พูดว่า ท่านกล่าวหาแบบนี้หนูฟ้องท่านได้นะคะ ทำให้ ร.ต.อ.เฉลิมท้าให้นักข่าวสาวคนดังกล่าวไปฟ้องร้องที่ สน.ดุสิต โดยเมื่อจบการสัมภาษณ์แล้ว ร.ต.อ.เฉลิม ยังย้ำอีกครั้งว่าอย่าลืมไปแจ้งความที่ สน.ดุสิต ก่อนที่จะเดินเข้าไปเซ็นต์ชื่อในอาคารรัฐสภา

หลังจากที่ ร.ต.อ.เฉลิม เซ็นต์ชื่อเสร็จ น.ส.สมจิตต์ ได้เปิดประตูและตะโกนเรียก ร.ต.อ.เฉลิม ทำให้ ร.ต.อ.หยุดเดิน ก่อนที่จะถามว่า “ถ้าการที่ท่านกล่าวหาหนูว่าฝักใฝ่ประชาธิปัตย์ ไม่ใช่การหมิ่นประมาท แล้วถ้าหนูเรียกท่านว่าขี้ข้าทักษิณ จะเป็นการหมิ่นประมาทหรือไม่” คำถามดังกล่าวทำให้ ร.ต.อ.เฉลิม ถึงกับชะงัก และตอบกลับมาว่า “อย่างนี้หมิ่นประมาท” นางสาวสมจิตต์ จึงตอบกลับไปว่า “ถ้าอย่างนั้นท่านก็สามารถใช้สิทธิแจ้งความที่ สน.ดุสิตได้เหมือนกับที่แนะนำให้หนูไปทำ” ขณะที่ ร.ต.อ.เฉลิมอึ้งและมีสีหน้าเจื่อนลงอย่างเห็นได้ชัด แต่ไม่มีเหตุรุนแรงใด ๆ

ที่มา : เพจสายตรงภาคสนาม

^_^ ขอบคุณคุณ somebody ผู้นำคลิปมาเสริมให้ครับ...

Edited by wat, 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:53.

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#2 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:34

เป็ดเงิบ... :D

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#3 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:37

เป็ดเหลิมเสียเชิงหมดเลย(แม้จริงๆมันจะไม่มีก็เถอะ) :lol: :lol: :lol:

#4 ฉันรักประเทศไทย

ฉันรักประเทศไทย

น้องใหม่

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:37

บอกได้คำเดียว "สุดยอด" เวลามีคนกล้าต่อปากต่อคำ พณฯท่านจะเกิดอาการอย่างที่คุณคนแรกบอก "หงายเงิบ"

#5 Charlie

Charlie

ขาประจำ

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ให้เลยใจผม :lol: :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#6 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:38

-_- เจอ "คนจริง" กับ "ความจริง" ... คนชั่วมันจะเป็นเช่นนี้ทุกรายแหละครับ ...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#7 Abraxas

Abraxas

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:40

เหลิม ขี้ข้าทักสิน เจอคนจริง

#8 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:40

ตายๆอยากให้น้องเค้ารู้ว่า..น้องเป็นยอดหญิ่งนักข่าวตัวจริง..อยากเห็นนักข่าวเป็นแบบนีทุกคนกันจริงๆๆ..
อย่าไปกลัวพวกนักการเมือง...

#9 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:50

แบบนี้จะโดนเสื้อแดงข่มขู่ อีกรึเปล่าน้อ?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#10 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:52

เล่นซะ พี่เหลิม แกนหูอักเสบกำเริบเลย

#11 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:53

Noch Hautavanija
เฉลิม ชี้หน้ากล่าวหา "นักข่าวสมจิตต์ ช่อง 7"
ข้อหา ฝักใฝ่พรรคประชาธิปัตย์ ท้านักข่าวไปฟ้อง สน.ดุสิต

http://www.youtube.com/watch?v=hTGPtY18kqg

เสียง เฉลิม ทะเลาะ สมจิตร ช่อง 7

Narumol Prarom ช่างร้ายเหลือ แต่คุณสมจิตต์ก็เก่งจริง ตั้งคำถามแต่ละข้อนี่ สุดจะตรงและทิ่มแทง เก่ง ชื่นชม
Cookie Arsenal ตอบไม่ได้แล้วพาล จี้แทงใจดำหล่ะซี้
Au Oppa น่าจะถามกลับไปว่า แล้วคุณเฉลิมฝักใฝ่ทักษิณรึป่าว?? ถ้าไม่จริงไปฟ้องเลย อิอิ
PissaNu Borriboonnakom เค้าก็ถามตรงๆปกติ ตัวเองแก้ตัวน้ำขุ่นๆตอบคำถามไม่ได้เพราะขี้โม้มาโดยตลอดแล้วก็หาว่านักข่าวเค้าเป็นฝ่ายตรงข้ามสะงั้น..
Ann Artdesign จัดไปค่ะคุณสมจิตร...หน้าที่ของนักข่าวคือการสะท้อนความจริงให้สังคมรับรู้..ไม่ใช่แบมือขอเศษเงินใต้โต๊ะ...จะฝักใฝ่ไม่ฝักใฝ่ประชาชนดูออกค่ะ..ไม่ได้โง่ถึงเหมือนยิ่งลักษณ์นับวันจะยิ่งเละ --"
Pimsupa Sudprasert บอกได้คำเดียวไอ้***เหลิมเลว
Nokko Jang @Au Oppa ใช่เลยคุณสมจิตรน่าจะถามประโยคนั้นนะ ไอ้เหลิมขี้โม้จะตอบยังไง 555
Noch Hautavanija วันนี้ ตอนกระทู้ถามสด เฉลิม ด่า สส.ปชป."สำนวนส่อภาษา กิริยาส่อสกุล" สส.ปชป.สวน "ก็ดูสกุลท่านก่อนสิครับ"
Ann Artdesign สะใจ!!!!
Anney Wei สกุลเหลิมไม่มีอะไรดีให้ดุหรอกค่ะคุณ ณช แต่ล่ะคน มีคดีติดตัวทุกคน ไม่ต่ำกว่า 3 คดี
Chompoo Nuch ....กางเกงก้นขาด...หางโผล่....^^
PissaNu Borriboonnakom เฉลิมนี่น่าจะหาเวลาว่างๆไปเปิดYoutubeดูตัวเองบ้างก็ดีนะ ชอบเอาสิ่งที่ตัวเองทำมาว่าคนอื่น
[b]ศรัทธา นวลเศษ
ตอบไม่ได้ก็ต้องแถ เบี่ยงเบนแบบนี้หล่ะ ก๊าบๆๆ

#12 odyssey

odyssey

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:54

ด็อกเกรดA เงิบเลย ไป สน.ดุสิตยังหว่า

#13 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:54

ปรบมือให้คุณสมจิตต์ดังๆ
เก่งนะค่ะ คุยกับควายเป็ดปากหมารู้เรื่องด้วย :wub:
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#14 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:01

คุณสมจิตรระวังไว้ด้วย เหลิมน่ะไม่ทำแต่ลูกน่ะไม่แน่ ผู้มีำอำนาจปกป้องคุณสมจิตรนักข่าวที่ควรมีในยุคนี้ด้วย

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#15 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:02

รสช. น่าจะเด็ดหัวมันทิ้ง..ไม่น่าปล่อยให้มันรอดออกมาเลยว่ะ.
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#16 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:13

ไอ้เอี้ยเป็ดเหลิม..............มันต้องโดนอย่างนี้ซะบ้าง...........สมน้ำหน้ามัน

คารวะและเอาใจช่วย........คุณสมจิตต์ เต็มที่ครับ..............สื่ออื่นๆ หัดเอาอย่างบ้างนะครับ...........อย่าสอพลอเป็นอย่างเดียว

Edited by คนบูรพา, 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:13.

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#17 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:19

โอ๊ม๊ายก๊อดดด.... กลัวน้องเขาจะถูกอุ้มจริงๆครับ แต่ผมชอบมาก อิอิ

#18 Ballbk

Ballbk

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:20

เสียชาติเกิด ที่เป็น เป็ด

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#19 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:22

ขอคารวะจิตใจคุณครับ คุณสมจิตต์
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#20 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:23

เสื้อแดงมันจัดม๊อบมาไล่น้องเขารึเปล่าเนี่ย !!

#21 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:24

Noch Hautavanija
เฉลิม ชี้หน้ากล่าวหา "นักข่าวสมจิตต์ ช่อง 7"
ข้อหา ฝักใฝ่พรรคประชาธิปัตย์ ท้านักข่าวไปฟ้อง สน.ดุสิต

http://www.youtube.com/watch?v=hTGPtY18kqg

เสียง เฉลิม ทะเลาะ สมจิตร ช่อง 7

Narumol Prarom ช่างร้ายเหลือ แต่คุณสมจิตต์ก็เก่งจริง ตั้งคำถามแต่ละข้อนี่ สุดจะตรงและทิ่มแทง เก่ง ชื่นชม
Cookie Arsenal ตอบไม่ได้แล้วพาล จี้แทงใจดำหล่ะซี้
Au Oppa
น่าจะถามกลับไปว่า แล้วคุณเฉลิมฝักใฝ่ทักษิณรึป่าว?? ถ้าไม่จริงไปฟ้องเลย อิอิ
PissaNu Borriboonnakom เค้าก็ถามตรงๆปกติ ตัวเองแก้ตัวน้ำขุ่นๆตอบคำถามไม่ได้เพราะขี้โม้มาโดยตลอดแล้วก็หาว่านักข่าวเค้าเป็นฝ่ายตรงข้ามสะงั้น..
Ann Artdesign จัดไปค่ะคุณสมจิตร...หน้าที่ของนักข่าวคือการสะท้อนความจริงให้สังคมรับรู้..ไม่ใช่แบมือขอเศษเงินใต้โต๊ะ...จะฝักใฝ่ไม่ฝักใฝ่ประชาชนดูออกค่ะ..ไม่ได้โง่ถึงเหมือนยิ่งลักษณ์นับวันจะยิ่งเละ --"
Pimsupa Sudprasert บอกได้คำเดียวไอ้***เหลิมเลว
Nokko Jang @Au Oppa ใช่เลยคุณสมจิตรน่าจะถามประโยคนั้นนะ ไอ้เหลิมขี้โม้จะตอบยังไง 555
Noch Hautavanija วันนี้ ตอนกระทู้ถามสด เฉลิม ด่า สส.ปชป."สำนวนส่อภาษา กิริยาส่อสกุล" สส.ปชป.สวน "ก็ดูสกุลท่านก่อนสิครับ"
Ann Artdesign สะใจ!!!!
Anney Wei สกุลเหลิมไม่มีอะไรดีให้ดุหรอกค่ะคุณ ณช แต่ล่ะคน มีคดีติดตัวทุกคน ไม่ต่ำกว่า 3 คดี
Chompoo Nuch ....กางเกงก้นขาด...หางโผล่....^^
PissaNu Borriboonnakom เฉลิมนี่น่าจะหาเวลาว่างๆไปเปิดYoutubeดูตัวเองบ้างก็ดีนะ ชอบเอาสิ่งที่ตัวเองทำมาว่าคนอื่น
[b]ศรัทธา นวลเศษ
ตอบไม่ได้ก็ต้องแถ เบี่ยงเบนแบบนี้หล่ะ ก๊าบๆๆ

จากที่อ่านข้างต้น ในประโยคสีแดงนั้น เงิบเองเลย ที่เงิบคือ กลายเป็นประโยคธรรมดา เพราะแรงกว่าด้วยขี้ข้าทักษิณ จบข่าว..........เอาใจไปครับ ผมให้

#22 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:27

ผู้สื่อข่าวที่ถามคำถามที่ประชาชนสงสัยย่อมมีความชอบธรรม
คนที่เห็นรัฐบาลปฏิบัติแบบสองมาตรฐานแล้วไม่สงสัย
คงมีแต่คนกลางที่ใช้เหตุผลว่า เป็นเรื่องธรรมดา -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#23 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:47

มันกล่าวหาไอดอลของผมแบบนี้ได้ไง ชิส์ !!!
คุณเป็นแค่นักข่าว คุณจะมารู้เรื่องกฎหมา เหมือน ท่านจุตรเทพเฉลิม อิน ทรี เวิร์ล ได้ยังไง !! :angry:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#24 nokisara

nokisara

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:54

วันนี้พวกมันไม่ใช้ อำนาจมาข่มขู่แล้ว
จะเห็นแต่ละคนหุบปากลงไปเยอะ

แต่ข่าวการฆ่า รวมทั้งการเกิดอุบัติเหตุเยอะมากขึ้น

มีอยู่ข่าวหนึ่งที่ตำรวจสรุปว่าเป็นอุบัติเหตุ แต่กล้อง cctv

จับภาพได้ ว่าเป็นฆาตกรรม

ไอ้คนพวกนี้มันทำเลวได้ทุกอย่าง เพื่ออำนาจและเงิน
อย่างอื่นมันไม่คิดหรอก

#25 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:00

สมจิตต์ อีกแล้ว!!!

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#26 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:05

เดี๋ยวเสื้อแดงก็ขู่ฆ่าอีกหรอก บังอาจถามไอดอลเป็ดอย่างนี้ -_-

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#27 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:08

หงอกหัวเป็ดร่วง หุหุ

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#28 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:09

เห็นเวลารุมสัมภาษณ์ เห็นคุณสมจิตรเท่านั้นที่เป็นนักข่าวจริงๆ

นอกนั้นแค่ที่จับไมค์ รกหน้าจอมากกกกก

#29 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:09

ทำไมในคลิปไม่มีเสียงส่วนของสมจิตรถามเหลืมล่ะครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#30 conservative

conservative

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:10

ศักดิ์ศรีของนักข่าวตัวเล็กๆ ที่นักการเมือง และตำรวจตัวใหญ่ๆไม่เคยมี

#31 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:12

เธอกล้าหาญมากที่ท้าชนกับคนแบบนี้
ดีแล้วครับ มันจะได้รู้ว่าไม่ใช่ว่าเป็นใหญ่เป็นโตแล้ว
จะพูดอะไรอย่างไรก็ได้

แต่ห่วงความปลอดภัยเธอจังครับ ครอบครัวนี้ยิ่งเลวลากไส้ทั้งตระกูลอยู่
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#32 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:13

คุณสมจิตรต้องระวังตัวให้มากนะคะ
หมาบ้ากัดไม่เลือก
แถมตอนนี้มีตัวอย่าง บางตัวอยากได้ตำแหน่ง ลงทุนกัดคุณสมจิตรจนได้ดี เป็นบอร์ดรัฐวิสาหกิจไปแล้ว

#33 NongGrace

NongGrace

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:22

เห็นเวลารุมสัมภาษณ์ เห็นคุณสมจิตรเท่านั้นที่เป็นนักข่าวจริงๆ

นอกนั้นแค่ที่จับไมค์ รกหน้าจอมากกกกก

คิดเหมือนกันเลย เงียบเป็นเป่าสาก

#34 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:23

อยากดูคลิปช่วงที่คุณสมจิตต์ บอกเฉลิมว่า "ขี้ข้าทักษิณ" ทำไมไม่มีใครเอามาลงบ้างเลย รับรองทะลุ ล้าน วิว แน่เลย

#35 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:27

เสื้อแดงประชาธิปไตยพ่อทิ้ง มาคารวะด้วยคน คุณนักข่าวสวยมาก กล้ากว่าเสื้อแดงเยอะ

#36 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:35

เฉลิมเชือดนิ่มๆแบบสุภาพชนครับ ทำให้คนรอบข้างเหลิมฮากันใหญ่ สมจิตต์เลยออกอาการน๊อตหลุดจนต้องยอมหมิ่นเฉลิมขึ้นมาจริงๆ :D
I've got the moves like Jagger~~~

#37 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:37

ขี้ข้าไอแม้วมาอีกตัวแล้ว :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#38 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:44

เฉลิมเชือดนิ่มๆแบบสุภาพชนครับ ทำให้คนรอบข้างเหลิมฮากันใหญ่ สมจิตต์เลยออกอาการน๊อตหลุดจนต้องยอมหมิ่นเฉลิมขึ้นมาจริงๆ :D

ไปฟ้องที่ สน.ดุสิต หรือยังล่ะ :D หรือเห่าอย่างเดียว ขี้ข้าทักษิณ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#39 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:12

คุณสมจิตร คุณมันสุดยอดมาก
ทั้งในฐานะของสื่อมวลชน และในฐานะของคนไทยที่มีสิทธิ์ที่จะรู้ในสิ่งที่ควรรู้
หน้าที่ของสื่อ คือ ขุด คุ้ย แคะ แกะ เกา นำความจริงมาให้ประชาชนได้รับรู้
อย่าแค่ถามตามใจผู้มีอำนาจ แบบที่นักข่าวทั่วไปชอบทำ

หวังว่าจะเห็นเธอ ทำหน้าที่สื่อมวลชนต่อไป และได้รับการสนับสนุนจากหน่วยงานของเธอด้วยดี :)

Edited by Somebody, 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:15.

#40 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:16

ปรบมือให้คุณสมจิตต์ดังๆ
เก่งนะค่ะ คุยกับควายเป็ดปากหมารู้เรื่องด้วย :wub:

เจ๋งโคตร

#41 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:22

เหลิมเชือดนิ่มหรือปัญญานิ่มว่ะโปกลุก ตอบเขาไม่ได้แล้วก็ออกอาการด่าเขา

#42 wat

wat

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:34

:mellow: ใครปล่อยตัวไรมาขี้รกทู้กรูฟ๊ะ...

-_- สุภาพชน... ถรุ๊ย... รู้จักด้วยเร๊อะ หรือไปจำที่ไหนมา รู้เปล่าเค้าหมายถึงอะไรน่ะ...

#43 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:35

ไอ้เหลิมเจอคนจริงเข้าไปถึงกับหงอยเลยหรือ

#44 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:43

"ขี้ข้าทักษิณ"
ถ้าศาลท่านตัดสินว่าจริง จะเป็นอย่างไรต่อไป อาจถูกถอดถอนได้นะ

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#45 tu249cm

tu249cm

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:44

***แบบนี้หากวันที่เสธแดงโดนยิง แถมระเบิดหัวไอ้เหลิมอีกคน แผ่นดินจะสูงขึ้นอีกเยอะ

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#46 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:50

ขอคารวะคุณสมจิตต์ด้วยคน และขอคุณพระคุ้มครองคนดี ๆ รับผิดชอบในหน้าที่ด้วยค่ะ
หากใครคิดร้ายกับคุณสมจิตต์ ขอให้ภัยนั้นเข้าตัวเอง
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#47 Jojojung

Jojojung

น้องใหม่

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:52

สุดยอดค่ะคุณสมจิตร ขอคารวะด้วยใจค่ะ

#48 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:58

สุดยอดเลยครับ
/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#49 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:03

คุณเก่งที่สุดค่ะ ฉันเชื่อ

แต่คุณทุกข์อยู่ตลอดเวลา ดิฉันรับประกัน

ว่างๆ ทำกรรมฐานบ้างนะคะ จะได้ไม่ร้อนรนทุกครั้งเช่นนี้ ๕๕๕๕๕๕๕๕๕ :lol:

ปล.jagger = ขี้ข้าทักษิณ ๕๕๕

Edited by pinkpanda, 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:04.

#50 Nokky Hayden

Nokky Hayden

น้องเก่า

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:15

เจอต้อนนิ่มๆ ไปไม่เป็น เลยออกลายสถุลชี้หน้าหมิ่นสตรี เอาความกร่างเข้าข่ม

เฮ้ย นี่มันวิถีของคนอ่อนแอชัดๆ !!!!!

อะไรที่ต่ำกว่าความไม่มีราคา ก็คงเป็นไอ่เหลิมนี่ล่ะ ไม่รู้จะเปรียบกับอะไรแล้ว

คารวะคุณสมจิตต์ด้วยใจจริง ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์จงคุ้มครองเธอ

[font="arial, helvetica, sans-serif;"][color=rgb(0,100,0);]www.racermaniac.com[/color][/font]

[color=rgb(47,79,79);][font="'courier new', courier, monospace;"]W e  A r e  T h e  B i k e  A d d i c t e d[/color][/font]

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน