Jump to content

- - - - -

รปภ.โอบามาแค่นี้ยังตกใจ เดี๋ยวเจอตะกวดสีกากี+ตะกวดใส่สูท จะหนาว

• Please log in to reply
12 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:59

#2 wisary

wisary

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:11

น่าจะบอกไปว่าไม่ต้องกลัวหรอก เพราะประธานาธิบดีน่ะนัดกับพ่อแม่ญาติพี่น้องมันไว้แล้ว
วันแถลงข่าวเดี๋ยวก็จะได้คุยจับไม้จับมือด้วย ตัวนี้แค่ออกมาต้อนรับก่อนเท่านั้น

#3 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:01

มาตัวเดียวทำเป็นตกใจ ถ้ามันมาทำแบบนี้หล่ะ

และแบบนี้หล่ะ
จะทำไงดีครับ :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#4 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:50

โด่ แค่มาตรวจพื้นที่แค่นี้ก็ตกใจซะแล้ว หากวันที่18 พฤศจิกาคม จะไม่ตกใจกว่านี้เป็น 3 เท่าหรือครับ ที่จะเจอตัวเป็นๆ ใส่สูทพูดได้ จับมือทั่น ปธน.ได้อีกต่างหาก :D

#5 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:04

เจอการ์ดโอบาม่าส่องตัวเงินตัวทองดับนี่คงเป็นข่าวฮาแน่ ๆ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#6 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:09

โอบาม่าบอก "เจอตะกวดไอไม่กลัว บ้านไอก็มี แต่เจอตะกวดโง่ๆนี่ไอหนักจายว่ะ"

#7 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:10

ไปแถวๆ ท่าขี้เหล็กได้เห็นตะกวดแม้วแน่ๆ

#8 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:14

น่าจะบอกไปว่าไม่ต้องกลัวหรอก เพราะประธานาธิบดีน่ะนัดกับพ่อแม่ญาติพี่น้องมันไว้แล้ว
วันแถลงข่าวเดี๋ยวก็จะได้คุยจับไม้จับมือด้วย ตัวนี้แค่ออกมาต้อนรับก่อนเท่านั้น

โด่ แค่มาตรวจพื้นที่แค่นี้ก็ตกใจซะแล้ว หากวันที่18 พฤศจิกาคม จะไม่ตกใจกว่านี้เป็น 3 เท่าหรือครับ ที่จะเจอตัวเป็นๆ ใส่สูทพูดได้ จับมือทั่น ปธน.ได้อีกต่างหาก :D

เจอการ์ดโอบาม่าส่องตัวเงินตัวทองดับนี่คงเป็นข่าวฮาแน่ ๆ

ถ้าพอตะกวดใส่สูทจะเข้าไปจับมือ ดันโดนรปภ.โอบามาเข้าควบคุมตัวนี่

ประเทศไทยเป็น"พยัคฆ์ติดปีก"เลยล่ะ..555

#9 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:17

และแบบนี้หล่ะ

จะทำไงดีครับ :lol: :lol:

รปภ.โอบามา คงถาม นายกคุณทักทายลูกน้องแบบนี้เลยหรือ..เก่งจัง

#10 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:26

ร.ป.ภ.โอบามา แม่มโง่ว่ะ........ไม่รู้จักรัฐมนตรีของไทยได้ไง......... :D

#11 Kaizer

Kaizer

Warlord

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:57

แล้วก็ไม่มีใครไล่ หรือสงสัยเลยนะ ว่าเป็นสัตว์ประจำสภา-ทำเนียบ

ยอมรับโดยดุษฎี

สละชีพเพื่อหลักธรรมคือคำขวัญ

ฆ่าคนเพื่อชิงอำนาจคือวิธีการ

ส่วนลิ่วล้อที่ส่งไปตายก็คือตัวหมากแห่งคุณธรรม

#12 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:51

เหอ ๆ

เจอตะกวดแค่นี้ทำตกใจ เจอนายกไทยจะหนาว....
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#13 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:57

มีข่าวลือ อีกแหละ. ว่า มีชุดดำ

ปลอมปนมากับ ตะกวด..ม็อบเสธฯ

ก็ต้องระวังพวกนี้แหละ..ข่าวลือ...

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน