Jump to content

ถ้าเผลอตั้งกระทู้ซำ้ จะลบยังไงครับ

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 annykun

annykun

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:23

แล้วทำไมผมเข้าไปดู กระทู้เก่าๆที่เคยโพสไว้ไม่ได้อ่ะ

คุณสมบัติที่สำคัญที่สุดของผู้ชนะสงคราม  คือ   ความแข็งแกร่ง และ อุดมการณ์ที่สอดคล้องกับความเป็นจริง

คุณธรรมที่พร้ำสอน  ล้วนเป็นสิ่งที่จำเป็นรองลงมา   ส่วน  ประชาธิปไตยน่ะรึ  เอาเข้าจริงๆ  สำคัญอันใด?? 

#2 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:14

แล้วทำไมผมเข้าไปดู กระทู้เก่าๆที่เคยโพสไว้ไม่ได้อ่ะ

กระทู้ซ้ำ ต้องให้ผู้ดูแลลบครับ
กระทู้เก่าๆ ก็ดูได้นะครับ ถ้ามีปัญหาคงต้องระบุหรือตัวอย่างว่าหมายถึงกระทู้ไหน
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#3 annykun

annykun

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:14

ผมเข้าไปที่ "กระทู้และความเห็น" แต่มัน error ตลอดเลยน่ะครับ ต้องใช้วิธีหาเอาเองในบอร์ด ซึ่งค่อนข้างเสียเวลา
มีทางอื่นๆ ที่สะดวกกว่านี้ไหมครับ

คุณสมบัติที่สำคัญที่สุดของผู้ชนะสงคราม  คือ   ความแข็งแกร่ง และ อุดมการณ์ที่สอดคล้องกับความเป็นจริง

คุณธรรมที่พร้ำสอน  ล้วนเป็นสิ่งที่จำเป็นรองลงมา   ส่วน  ประชาธิปไตยน่ะรึ  เอาเข้าจริงๆ  สำคัญอันใด?? 

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน