Jump to content

- - - - -

วันนี้ WM/MOD มีมาตรการพิเศษกับ"บัตรเติมเงิน"และ"ปลาร้าเก่าในไหใหม่" จะทำให้คำขวัญของเวบบอร์ดเสียหายมั๊ย.....ฮา

• Please log in to reply
14 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:21

เวลานี้กลุุ่มองค์การพิทักษ์สยามชุมนุมอยู่ที่ลานพระรูปทรงม้า
และบริเวณข้างเคียงนอกเขตแนวกั้นของตำรวจมะเขือเทศและ"แดงเทียม".......!

ไพร่เสื้อแดง "กลางสามโลก" และ "บัตรเติมเงิน"เข้ามาในเวบเสรีไทยดอทเนทมากกว่าปกติ
พร้อมด้วยกระทู้/คคห.ไม่สร้างสรรการสมานฉันท์ การขับไล่รัฐบาลทรราช.....ฮา

อย่าให้พวก"บัตรเติมเงิน"ใหม่เข้า-ออกเวบเสรีไทยดอทเนทเหมือนเข้าออกห้องสุขาสักหนึ่งวัน จะได้ไหมครับ ?
เชื่อว่าเจ้าของบัตรและ"บัตรเติมเงิน"จะรู้สึกทุรนทุรายเหมือนถูกน้ำร้อนราด........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

การห้ามปรามเป็น"กรณีพิเศษ"จะทำให้คำขวัญ"เสรีทางความคิด ต้านวิกฤตเผด็จการ สร้างบรรทัดฐานให้การเมืองไทย" มัวหมองหรือไม่.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#2 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:22

ไม่มีครับ

แต่ถ้าเข้ามาเรียกร้องประชาธิปไตยมากๆ wm/mod ก็ขอใช้ประชาธิปไตยบ้างก้แล้วกัน :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#3 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:25

รกบอร์ด และ เกะกะมากมาย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#4 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:33

No Pantaman_Again
การเดินทางของหัวใจ
หมูอวกาศ
AlphaOmega
Jaidee20
คุณหนูฯ

ช่วงนี้หลายคนเป็นหน้าใหม่ พล่านกันเต็มไปหมด
เลิกต่อร้อต่อเถียง แล้วก็เลิกอ่านไปแล้ว
พร้อมปฏิบัติตามท่านนารายณ์

ไม่ได้ไปชุมนุม เพราะแม่โทรมาถี่มาก เหมือนคอยเช็คเหมือนกัน

ถ้าปล่อยปละละเลย......
เวบเสรีไทยดอทเนทจะเป็นแหล่งแพร่ข้อมูลเท็จ โฆษณาชวนเชื่อทำร้ายผู้ชุมนุมขององค์การพิทักษ์สยาม........!

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#5 คนกวาดขยะ

คนกวาดขยะ

ตำแหน่ง ภารโรง ครับ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:40

*
POPULAR

เน้นเฉพาะคนที่เข้ามาเพื่อยั่วยุ จะส่งไปพักชั่วคราว 3 วัน เพื่อลดการด่าทอระหว่างสมาชิกช่วงสถานการณ์ร้อน

Edited by คนกวาดขยะ, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:41.

#6 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:48

เห็นควรและสมควรเป็นอย่างยิ่ง

#7 Norachon

Norachon

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:08

อยากอ้างประชาธิปไตยกันนัก โหวดออกกันที่เว็บเสรีไทยนี่เลยเป็นไงพวกบัตรเติมเงิน

#8 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:09

เน้นเฉพาะคนที่เข้ามาเพื่อยั่วยุ จะส่งไปพักชั่วคราว 3 วัน เพื่อลดการด่าทอระหว่างสมาชิกช่วงสถานการณ์ร้อน

ขอนำฉะเหนอ

Alpha Omega กับ Best
2 คนนี้กะเข้ามาเพื่อยั่วยุโดยเฉพาะครับม็อด
gladiator 1.jpg

#9 serialnu

serialnu

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:31

ขอนำฉะเหนอ

Alpha Omega กับ Best
2 คนนี้กะเข้ามาเพื่อยั่วยุโดยเฉพาะครับม็อด

เห้นด้วยกับข้างบนครับ อ่านจากคำพูดแล้วเหมือนยุแยงให้แตกแยกกันเลย อ่านไปมีอารมณ์ไป แต่ต้องห้ามตัวเองไว้ ถ้าเราทำก็ไม่ต่างอะไรกับคนชั้นต่ำๆ

#10 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:46

กรูรอดตัว

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#11 aumddd

aumddd

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:53

เอาแบบว่าใครจะตั้งกระทู้ที่บอร์ดต้องส่ง sms ไปที่ xxx
แล้วจะได้รหัสกลับมาตั้งกระทู้
รายได้จากค่าส่ง sms ไปเป็นค่าเช่าเซิฟเวอร์ :P อิอิ
งด "โควเต้" พวกกระทู้รับจ้างโพส --> [สมาชิกช่วยๆ กันนะครับ]

#12 หลานคนสร้างชาติ

หลานคนสร้างชาติ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:00

เวลานี้กลุุ่มองค์การพิทักษ์สยามชุมนุมอยู่ที่ลานพระรูปทรงม้า
และบริเวณข้างเคียงนอกเขตแนวกั้นของตำรวจมะเขือเทศและ"แดงเทียม".......!

ไพร่เสื้อแดง "กลางสามโลก" และ "บัตรเติมเงิน"เข้ามาในเวบเสรีไทยดอทเนทมากกว่าปกติ
พร้อมด้วยกระทู้/คคห.ไม่สร้างสรรการสมานฉันท์ การขับไล่รัฐบาลทรราช.....ฮา

อย่าให้พวก"บัตรเติมเงิน"ใหม่เข้า-ออกเวบเสรีไทยดอทเนทเหมือนเข้าออกห้องสุขาสักหนึ่งวัน จะได้ไหมครับ ?
เชื่อว่าเจ้าของบัตรและ"บัตรเติมเงิน"จะรู้สึกทุรนทุรายเหมือนถูกน้ำร้อนราด........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

การห้ามปรามเป็น"กรณีพิเศษ"จะทำให้คำขวัญ"เสรีทางความคิด ต้านวิกฤตเผด็จการ สร้างบรรทัดฐานให้การเมืองไทย" มัวหมองหรือไม่.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ทั้งหมอง ทั้งมัว แน่นอน ครับ ถ้าปิดกั้น
อันของสูงแม้ปองต้องจิต ถ้าไม่คิดปีนป่ายจะได้หรือ ไม่ใช่ของตลาดที่อาจซื้อ ฤๅแย่งยื้อถือได้โดยไม่ยอม

#13 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:44

ทั้งหมอง ทั้งมัว แน่นอน ครับ ถ้าปิดกั้น

ทำนิสัยดีก็ไม่ต้องปิดกั้น ทำ***เสียก็ต้องโดน

เพราะสังคมเสียหาย เนื่องจากเราปล่อยคนชั่วให้ลอยนวลทำร้ายคนดีๆ
gladiator 1.jpg

#14 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:55

กรูรอดตัว

ไม่รอดครับ.....ถึงจะเปลี่ยนชื่อก็ไม่รอด เพราะผมจะฟ้อง :angry:

MOD ครับ แบบน Login นี้ให้ด้วยครับ........โทษฐานมาดักเอามุขผมไปใช้ ทำให้ผมหมดมุขเลยคร้าบบบบ :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#15 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:43

อ้างว่าชุมนุมกันอย่างสงบ ปราศจากอาวุธ แล้วเอากระสุนปืนมาทำไม?

Started by Jagger, Today, 21:11

"jagger"หยุดรับจ้างโพสต์ตาม"ใบบอก"สักหนึ่งนาฑี....
แล้วรำลึกถึงเหตุการณ์เผาบ้านเผาเมืองเมษา-พฤษภา ปี2553
การบาดเจ็บ ล้มตายของทหารและประชาชนด้วยฝีมือ"ชายในชุดดำ"ของเจ้าของ"บัตรเติมเงิน"เถอะ...

เงินสกปรก ๆ ใช้ซื้ออาหารเลี้ยงชีพ
ระวังจะเป็นโรคห่าตายนะ จะบอกให้......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ขอให้คคห.นี้ดันกระทู้นี้หน่อย.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน