Jump to content

- - - - -

สส. ประสิทธิ์ ไชยศรีษะ เข้าพิธีสมรสแล้วกับ สส. รังสิมา รอดรัสมี

• Please log in to reply
15 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Crime Minister

Crime Minister

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:18

ความฝันของ สส. พรรคเพื่อไทย ประสิทธิ์ ไชยศรีษะ จาก จว. สุรินทร์ เข้าพิธีสมรสอย่างเป็นทางการ แล้วกับ สส. พรรค ประชาธิปัตย์ นส. รังสิมา รอดรัสมี จาก จว. สมุทรสงคราม สมกับความเป็นจริง ในความฝันของจ่าตำรวจเสื้อแดง

นับว่าความฝันเป็นจริง อย่างที่ไม่มีใครคาดคิดมาก่อน

งานพิธีมงคงสมรส ในครั้งนี้ ได้ พตท. ดร. นช. ทักษิณ ชินวัตร บินตรงมาจากดูไบ และ รอ. อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ เป็นเจ้าภาพให้ ทั้ง 2 ฝ่าย

งานสมรสในครั้งนี้ จะทำให้สัมพันธภาพของพรรคการเมืองท้ัง 2 แนบแน่นขึ้น อย่างแน่นอน

ในขณะที่นายกรัฐมนตรี ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร น่าสงสารยิ่ง ก็มีความฝันกับ ปธน. โอบามา แต่ฝัน ก็ยังค้างเติ่งอยู่

ขอแสดงความยินดีกับ สส. ประสิทธิ์ ไชยศรีษะ และ สส. รังสิมา รอดรัสมี ด้วยกร๊าบบบ

prasit - ransima.jpg
Rangsima 2.jpg

Edited by Crime Minister, 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:29.

#2 Cemeterys

Cemeterys

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:26

เสียใจด้วยครับ

Edited by Cemeterys, 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:36.

#3 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:27

ถือว่าเป็นความเสื่อมเสียของคนแม่กลองนะครับ..........อย่าเอามาเล่นแบบนี้ :angry: :angry:

ป.ล. สส.รังสิมา ไม่ใช่คนแบบ นายกฯปู ที่แสดงออกกับ โอบามา นะครับ!! -_-

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#4 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:32

โถๆๆๆ อุตส่าห์มอบให้ด้วยใจจริง พี่โอยังทำกับยิ่งได้.... :( :( :(

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#5 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:37

ขำดีมั๊ยเนี้ยะ :huh:
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#6 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:45

เหอ เหอ เหอ ขำเถอะ นักการเมืองเป็นบุคคลสาธารณะ การนำมาล้อเลียน
เป็นเรื่องปกติ ขำได้ ถ้าแยกออกว่าอะไรจริงอะไรไม่จริง แต่ขำไม่ออก ถ้า
แยกไม่ได้ 555555555

#7 Crime Minister

Crime Minister

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:56

ความฝันที่เป็นจริงได้

Edited by Crime Minister, 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:57.

#8 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:31

ก็แค่นอน

แต่ละเที่ยว นอนกับผู้ชายกี่คน บนรถทัวร์
แต่ละเที่ยว นอนกับผู้ชายกี่คน บนรถไฟ
แต่ละเที่ยว นอนกับผู้ชายกี่คน บนเครื่องบิน
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#9 Cemeterys

Cemeterys

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:17

ก็แค่นอน

แต่ละเที่ยว นอนกับผู้ชายกี่คน บนรถทัวร์
แต่ละเที่ยว นอนกับผู้ชายกี่คน บนรถไฟ
แต่ละเที่ยว นอนกับผู้ชายกี่คน บนเครื่องบิน

สงสัยทำไมเลือกนอนเฉพาะยานพาหนะ (ก๊าก)

#10 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:16

ก็แค่นอน

สงสัยทำไมเลือกนอนเฉพาะยานพาหนะ (ก๊าก)

เพราะถ้านอน โรงแรมหรือคอนโดเดียวกัน มีหวัง...

#11 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:33

ก็แค่นอน

เพราะถ้านอน โรงแรมหรือคอนโดเดียวกัน มีหวัง...

ได้นอนกับ ยุง แมลงสาบ จิ้งจก หนู ฯลฯ

#12 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:10

ก็แค่นอน

ได้นอนกับ ยุง แมลงสาบ จิ้งจก หนู ฯลฯ

ไม่น่ากลัวเท่ากับ จอระเฮ่ ครับ

#13 Cemeterys

Cemeterys

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:49

ก็แค่นอน

ไม่ไหวแล้วครับถ้าถึงกับอึ๊บยุง

#14 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:07

รูปรังสิมา หรือเฟอะฟะรัตน์

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#15 Cemeterys

Cemeterys

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:31

รูปรังสิมา หรือเฟอะฟะรัตน์

แสดงว่าไม่เคยฝันจึงนึกไม่ออกว่าเป็นใคร

#16 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:30

สงสารเจ้รังสิมาพี่ อย่าเล่นงี้กันเลยพี่

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน