Jump to content

- - - - -

เสื้อสีเทานี่ใครค่ะอยากทราบ

• Please log in to reply
28 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 K&P

K&P

น้องเก่า

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:04

พอดีเพื่อนส่งมากให้ดูแต่ไม่แน่ใจน่ะค่ะ

Attached Images

ขอเป็นคนปิดทองหลังพระ

#2 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:11

นายกฯ เมืองสาระขัน ครับ

#3 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:16

ซ้ายมือ อีปู 4 ซีซั่น
ขวาเห็นเขาบอกว่าเป็นฟิลิปปินส์

#4 อ้วนประจัญบาน

อ้วนประจัญบาน

น้องเก่า

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:21

ครั้งก่อน เอาภาพหนังโป๊มาลง โดนพวกเดียวกันลุมยำ วันนี้เอาอีกแล้ว :lol:

#5 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:32

ซ้าย
อิโง่....
ชัวร์ สามแสนล้านเปอร์เซ็นต์
ขวามือไม่รู้ใคร
อืมอาจเป็น นอมินี่ อิโง่ อาจเป็นได้ได้

Edited by ก๊องส์ไข่กวน, 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:32.

#6 อ้วนประจัญบาน

อ้วนประจัญบาน

น้องเก่า

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:33

สงสัยรัง4หมา และสส.หญิงปชป ต้องลุกขึ้นมาปกป้องผู้หญิงด้วยกันอีกแล้ว

#7 K&P

K&P

น้องเก่า

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:39

ครั้งก่อนที่เอาภาพโป๊มาลงคงไม่ใช่ดิฉันหรอกค่ะ....
ขอเป็นคนปิดทองหลังพระ

#8 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

ทั้งซ้ายและขวา เมาทั้งคู่

#9 ไข่ต้ม

ไข่ต้ม

น้องเก่า

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:50

ถึงจะไม่ชอบเพื่อไทย แต่ก็ไม่ชอบแบบนี้เท่าไหร่นะคับ

#10 คำปู้จู้

คำปู้จู้

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:09

โหดแท้ กระดกขวดแล้วตามด้วยน้ำ :o

สิ่งที่กดสันดานดิบของคนเอาไว้  มันชักจะเหลือน้อยลงไปทุกที

#11 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:23

คุณอ้วนอยากปกป้องยิ่งลักษณ์ว่ายังไงดีเอ่ย ขอเป็นเเนวทางหน่อย จู่ๆมันไม่มีใครเอาของเเบบนั้นไปยัดปากใครง่ายๆนะ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#12 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:25

ไอ้เราจะตำหนิคนเมาก็ไม่เต็มปาก คนเดียวฟาดทั้งลัง ก็เคย เเต่คงไม่หาคนมาปกป้อง คิดไม่ออก เรื่องอะไร ...

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#13 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:35

ผมว่าขวาไม่ใช่
ถึงไม่ชอบ แต่ก็ไม่ได้ เออ ออ ห่อหมก ด้วยครับ
แล้วแต่วิจารณญาณแต่ล่ะคน

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#14 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:57

ขวามันไม่ใช่ เขาเปิดเผยที่มาไปตั้งปีมะโว้แล้วครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#15 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:02

ไม่ดีหรือไงคะ

เจ้าของกระทู้ไม่แน่ใจ ยังเอามาตั้งกระทู้ถามกันก่อน

ชื่อกระทู้ก็ไม่ได้ฟันธง

#16 nai_waanjeab

nai_waanjeab

น้องใหม่

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:06

จากภาพรูปซ้ายรู้ว่าใช่ โดนหิ้วปแล้วแต่ไม่รู้ว่าหิ้วไปไหน
รูปขวาไม่อีก รู้แต่ว่าอีกม่นานโดนหิ้วแน่นอน แต่ดูจากการ
แต่งตัวผมว่าเธอพร้อมจะให้หิ้ว(เห็นจุ่นๆ)

#17 Nong

Nong

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:18

เคยเห็นภาพนี้นานมากแล้วค่ะ
ตั้งแต่เธอเป็นนายกใหม่ ๆ
เคยมีมู้ถกกันเรื่องนี้ด้วยนะคะถ้าจะไม่ผิด
แล้วได้ข้อสรุปว่าไม่ใช่นายกค่ะ

หรือใครมีอะไรเพิ่มเติมก็ยินดีรับทราบข้อมูลนะคะ

#18 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:58

สงสัยรัง4หมา และสส.หญิงปชป ต้องลุกขึ้นมาปกป้องผู้หญิงด้วยกันอีกแล้ว

คัดลอกจาก"ใบบอก"ของ'นักโทษหนีคุก'มาทุกคำเลยนะ...........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#19 เชียร์คนดี

เชียร์คนดี

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:10

ซ้ายมือ อีปู 4 ซีซั่น
ขวาเห็นเขาบอกว่าเป็นฟิลิปปินส์

ฟิลิปปินส์ นางนี้ จะบอกว่า เท็นดอลล่าร์ มีเลิฟยูลองไทม์ รึปล่าว

"ทำดี(ผู้อื่น)เห็นผลช้า"

#20 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:45

พึ่งเห็นในเฟสบุคของกลุ่มไม่เอาทักษิณกลุ่มนึง
ภาพซ้าย เป็นภาพตัวจริงครับ ส่วนภาพขวาไม่ใช่

อย่าเอาไปขยายต่อนะครับ
มันเป็นเรื่องบิดเบือน

เรื่องเลวๆ จริงๆ มันมีอีกเอยะแยะครับ
อยากได้อะไร หาได้ในเสรีไทยครับ
เรื่องจริงเยอะแยะ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#21 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:19

^
^
ฉะหนับฉะหนุน
gladiator 1.jpg

#22 เงาไม้

เงาไม้

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:35

ภาพนี้นานมากแล้ว ด้านขวาเป็นฟิลิปปินส์หน้าเหมือน ด้านซ้าย...ไม่กล้าใช้ไม้เขี่ยดูค่ะ
ชลใสดูในน้ำ เงาดำนั้นเงาใด? ... เงากรรม หรือเงาใคร?....

#23 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:04

ผมว่าสส.หญิง ปชป. น่าจะบอกว่า "จ่าสลิด ถ้าจะทำฝันให้เป็นจริง ฝันถึงคนขวามือดีกว่า
แค่หาตัวให้พบ สำเร็จไป99%แล้ว ไม่ต้องติดรูปที่ข้างฝาสร้างจินตนาการ รังสิมาน่ะสำหรับเอ็ง
ยาก ถึงยากที่สุด"

ขอถามเน้น เพื่อให้ตัวเองมั่นใจ(ในรูปขวามือ)
1.เป็นคนฟิลิปปินส์ ..หรือ
2.เป็นคนในรูปซ้าย แต่ไปถ่ายที่ฟิลิปปินส์

**พี่น้องฝาแฝด ยังมีน้อยที่จะเหมือนทั้งหน้าตา, ท่าทาง, อาจรวมถึงนิสัยใจคอ
*ยกเว้น อีแฝด แถวบ้านผม แต่นั่นเป็นฮีสทีเรีย ทั้งคู่

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#24 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:41

รูปขวานั้นสื่อเขาเปิดมาแล้วว่าเป็นกลุ่มนักเรียนต่างชาติกำลังปาร์ตี้อยู่ครับ จริงๆแล้วจะมีอยู่3-4รูป ในมุมนี้เหมืออีเหียกสุดๆแต่มุมอื่นไม่เหมือนเลยครับ

#25 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:10

คนขวายังสดกว่าเยอะ

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#26 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:26

ไม่ใช่นังโ่ง่หรอกครับ เพราะนังโง่มันแรดกว่า :lol: :lol: ดูจากสองภาพแล้ว อีกภาพดูแล้ว ทั้งเมาทั้งเหงี่ยนเลย

Edited by Bookmarks, 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:26.

#27 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:22

พึ่งเห็นในเฟสบุคของกลุ่มไม่เอาทักษิณกลุ่มนึง
ภาพซ้าย เป็นภาพตัวจริงครับ ส่วนภาพขวาไม่ใช่

อย่าเอาไปขยายต่อนะครับ
มันเป็นเรื่องบิดเบือน

เรื่องเลวๆ จริงๆ มันมีอีกเอยะแยะครับ
อยากได้อะไร หาได้ในเสรีไทยครับ
เรื่องจริงเยอะแยะ

รูปขวานั้นไม่ใช่นะคับ มันเป็นแค่มุมกล้องที่คล้ายกันแค่นั้น

เ้รื่องนี้เค้าเคลียร์กันไปนานแล้ว

:lol: :lol: :lol: :lol:

เรื่องของนางยกยิ่งลักษณ์ มันมีให้เห็นเยอะแยะ

แต่เรื่องของพ่อน้องไ_ป์ [หรือเปล่า] มันสนุกและเร้าในกว่าเยอะคับลุงโทนี่ ฮ่า !!

Edited by ใจหมาอำมหิต`, 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:23.

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#28 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:08

ภาพขวายังสาวและแต่งตัวมีรสนิยมครับ ไม่ใช่นายกแน่นอน

It's us against the world

#29 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:19

ถึงจะเป็นรูปนายกจริง ก็ไม่มีอะไรนะ ก็แค่คนดื่มเหล้า เมา --" แต่เท่าที่ทราบน่าจะเป็นคนคล้ายมากกว่านะรูป ทางขวา แต่อีกรูปไม่แน่ใจ แต่อ่านจะพี่ๆ ก็คงเป็นรูปจริง

ผมว่าถ้าแค่เป็นเรื่่อง เมาแล้วมีคนประคองอะไรพวกนี้ ผมว่าอย่าไปเล่นข่าวเลย คือมันก็ปกติของคนเมานะ ถ้าไม่ถึงกระทั่ง นอน อ้าซ่ากลางถนน นี้คงไม่มีอะไร เหอๆๆๆ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน