Jump to content

- - - - -

ช่วงนี้ทำไมมีเด็กนรก โพสเชี้ยๆ เยอะจังครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 09:28

ช่วงไม่กี่วันมานี้ผมเจอมาสามตัวแล้วครับ มีโพสรูปตัวเองด้วย แต่ไม่รู้จิงปาวมีชื่อย่อโรงเรียนแต่ไม่รู้โรงเรียนไหน

ไม่ทราบว่าเสื้อแดงในเว็บคิดเห็นเช่นไรกับเรื่องนี้คับ รัฐบวมละเลยไม่มีการดำเนินการให้เข็มงวดใช้หรือไม่
คิดเห็นเช่นไรโปรดแสดงความเห็น ...