Jump to content

- - - - -

แม่เจ้า กูเพิ่งรู้ว่าเด็กโชว์นมกลางสีลมเป็นผลพวงจากรัฐประหาร!!!!!!!!!!!!!!!

• Please log in to reply
46 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:48

หมวดเจี๊ยวของผม เมพขิงๆฮะ -_-

ชวบูๆๆๆๆ

Posted ImagePosted Imageเจี๊ยวPosted ImagePosted Image

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=7BdIvIPGt28#!

Edited by ปลายหม้อก่อแคม, 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:50.

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:51

โอ้วแม่เจ้า งั้นที่ตูขรี้ไม่ออก ก็น่าจะเป็นผลพวงจากรัฐประหาร :lol:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#3 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:02

นะโมๆ ที่หมวดสาวบางคนเป็นเมียน้อยตะกวด
ก็ผลพวงรัฐประหารว่างั้น

#4 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:13

หมวดเจี๊ยว : มันเป็นปลายเหตุ นับตั้งแต่19 ก.ย. มีการรัฐประหาร บ้านเมืองถอยหลัง !@#!3$#2$
พิธีกร : อันนี้เป็นความเห็นของหมวดเจี๊ยว (ฉิบหาย ตรูเอาใครมาออกทีวีเนี่ย...อีโง่)

เข้าเพื่อไทยได้ไม่ใช่เส้นอย่างเดียวนะครับ ต้องโง่ขั้นเทพด้วย :lol:

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#5 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:29

อาจเป็นเพราะมาร์ค เอาไข่มาชั่ง
แต่ ลืมเอานมมาชั่ง มั่ง
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#6 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:35

เละเทะเลย 55555555555555

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#7 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:40

เหมาะเป็นโคสกรัฐบาลควายแดงจริงๆ ครับ โทษคนอื่นได้หมดทุกเรื่อง :lol:

#8 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:46

บอกตามตรงเลย ว่าเป็นคำพูดที่ "โง่มากๆ" สมองกลวงจริงๆ คิดได้ไงว่ะ

#9 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:52

ทีเด็ดคือประโยคที่ว่า

ํนอธิบายไม่ได้หรอกค่ะว่า จาก1 ไป2 ไป3 ไป4 แต่มันโยงไยกันหมด"

อ้าวอีเขี่ย ก็มึงบอกเองว่า4เป็นผลมาจาก1 แต่เสืองบอกว่าอธิบายไม่ได้หรอกว่ามีที่มายังไง

สรุปคือมั่วหน้าด้านๆเลยนะฮะ :lol: :lol:

Edited by ปลายหม้อก่อแคม, 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:53.

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#10 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:54

หวยออก 43 แต่ผมซื้อ 44
อันนี้ก็คงเป็นผลพวงจากรัฐประหารปี 49 แน่นอน
พวกอำหมาดเลวขิงๆ :angry:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#11 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:57

แล้วที่หมวดเจี๊ยบโดนไล่ออกจากทหาร คงเป็นผลพวงจากรัฐประหารสินะ นางช่างลิงค์ได้ทุกเรื่อง

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#12 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:59

วันก่อนมีหมอก วันนี้ไม่มีหมอก เข้า ธ.ค.แล้ว แต่อากาศยังไม่หนาว สงสัยก็ผลพวงจาก 19 ก.ย.

-_- -_-

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#13 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:00

ที่เครื่อง PS3. ของผมไฟเหลือง
เพราะตุ๊ดแม้ววว. หนีออกนอกประเทศแน่นอน.
มันโยงกันไปหมดด

#14 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:04

ที่ประเทศไทยมีนายกหญิงโง่เป็นผลพ่วงของรัฐประหาร
คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#15 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:23

รู้สึกเหมือนเป็นน้ำกัดเท้า สงสัยเพราะรัฐประหารแน่ๆ

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#16 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:25

ผลพวงจากการรัฐประหาร บ้านเมืองไม่มีประชาธิปไตยเต็มใบ ทุกอย่างเดินถอยหลัง

ต้องมี ประชาธิปไตยดูไบ เท่านั้น ทุกอย่างถึงจะเดินหน้า ไปสู่ยุครุ่งเรือง

:D

#17 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:28

อีหมวดคนนี้กำลังทำคะแนนเพื่อเป็นนายกคนต่อไป???

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#18 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:35

แสดงว่าที่เมิงมานั่งพูดโชว์โง่ ก็เป็นผลพวงมาจากรัฐประหาร

ไม่งั้นเมิงคงฉลาดกว่านี้มั้ง....

#19 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:12

ดูจบแบบ งง งง

อะไรของมะรึงเนี่ย !!! :blink:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#20 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:25

ก็ที่นังเจี๊ยบมันมานั่งลอยหน้าลอยตาตอแหลอยู่เนี่ย...มันก็มาจากผลทั้งพวงของ รัฐประหาร ไม่ใช่เหรอ...

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#21 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:31

แล้วหมวดยังไม่แต่งงาน อันนี้ก็มาจากผลพวงสวรร์คไหมเนี้ย

#22 paj044

paj044

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:32

เธอฉลาดจิงจิง รู้จัก butterfly effect ซะด้วย
รัฐบาลนี้มันดีแต่แก้ตัว โทษตินโทษฟ้า ระวังเอย่าเผลอโทษเสื้อแดงล่ะ เดี๋ยว เรือหาย

ความเป็นกลางมันคือหลุมหลบภัยของคนขี้ขลาด - ชัย ราชวัตร

#23 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:35

หมาหน้าบ้านกัดกันน่าจะมาจากแม้วไปดูโอลิมปิกที่จีนป่านนี้ยังไม่กลับเลย

#24 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:36

แล้วหมวดยังไม่แต่งงาน อันนี้ก็มาจากผลพวงสวรร์คไหมเนี้ย

ลึก แอนด์ วงใน กว่านั้นอีกค่ะ...
ที่หมวดเจี๊ยบยังไม่แต่งงาน มาจากผลพวงของ(มะเร็ง)ต่อมลูกหมาก ต่างหากหล่ะ

Edited by ดอกปีบขาว, 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:38.

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#25 paper punch

paper punch

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:46

ผมคลิ๊กที่linkดูในยูทูป ดูไปประมาณ 1 นาที พลันสายตาเหลือบไปเห็นเมนูด้านขวา มีคลิปชื่อ แอบถ่าย สาวออฟฟิศ นมโต
ผมเลยเปลี่ยนไปดูคลิปนี้จนจบ แล้วผมก็คิดได้ว่า มันต้องเป็นเพราะผลพวงจากรัฐประหาร แน่ๆ :rolleyes:
เคารพและศรัทธาคุณ ชวน หลีกภัย

#26 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:54

:lol: ไม่โง่ ไม่ด้าน ไม่สมองกลับ เป็นแดงไม่ได้ เช่นแบบนี้

http://forum.banrasd...d.php?tid=18254

ทำไม มวลชนฝ่ายโน้น จึงโกรธเกลียดรุนแรงนัก

จากเหตุแฝด รุมชก ดร.วรเจตน์
มาถึงครูสาว ด่าคุณดารุณี กลางห้างใหญ่
แล้วล่าสุด..ก็แอร์จะเอากาแฟสาดหน้าอุ๊งอิ๊ง

แปลกใจว่า ทำไมคนฝ่ายโน้น อารมณ์รุนแรง ผิดปกติ

ทั้งที่ชอบประกาศตัวว่า "เป็นคนดี"
มีศีล มีธรรม ชอบอ้างพระอ้างเจ้า

แต่ทำไมคนพวกนี้ จึงหลงงมงาย ยึดติดมาก และอารมณ์รุนแรง
ขาดสติได้ขนาดนี้

ฝ่ายประชาธิปไตยเสียอีก ที่อดทนมาตลอด
แม้ถูกกระทำย่ำยี ก็ต่อสู้ด้วยความอดทน
และมีจิตใจที่ค่อนข้างเปิดกว้าง...ไม่รุนแรงเท่าฝ่ายโน้น

จนกระทั่งพวกเดียวกัน...ยังหงุดหงิด ถกเถียงกันเองบ่อย ๆ

เป็นผลจากการฟังข้อมูลทางเดียวมากไป
หรือเป็นเพราะคนพวกนี้ เชื่ออะไรง่ายอยู่แล้ว

คนที่จิตใจเปราะบางย่อมถูกครอบงำได้ง่าย

ม็อบของทางโน้น...จึงอ่อนแอ เพราะเหตุนี้หรือเปล่า
(มวลชนด้อยคุณภาพ)

:D ให้ความเห็นไม่ถูกเลย บอกตามตรงเจอแบบนี้ เงิบ...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#27 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:03

ก็คนมันเกิดมาเพื่อตอแหล :D
We love fender.

#28 shanita

shanita

น้องเก่า

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:04

#29 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:05

เหมือนเด็กทะเลาะกัน นั้นล่ะ หาอะไรมาอ้างไม่ได้ ก็ ยกเรื่องรัฐประหารมา ก็สิ้นเรื่อง สามารถใช้เป็นข้ออ้างได้ทุกเหตุการณ์

:lol: ไม่โง่ ไม่ด้าน ไม่สมองกลับ เป็นแดงไม่ได้ เช่นแบบนี้

http://forum.banrasd...d.php?tid=18254

ทำไม มวลชนฝ่ายโน้น จึงโกรธเกลียดรุนแรงนัก

จากเหตุแฝด รุมชก ดร.วรเจตน์
มาถึงครูสาว ด่าคุณดารุณี กลางห้างใหญ่
แล้วล่าสุด..ก็แอร์จะเอากาแฟสาดหน้าอุ๊งอิ๊ง

แปลกใจว่า ทำไมคนฝ่ายโน้น อารมณ์รุนแรง ผิดปกติ

ทั้งที่ชอบประกาศตัวว่า "เป็นคนดี"
มีศีล มีธรรม ชอบอ้างพระอ้างเจ้า

แต่ทำไมคนพวกนี้ จึงหลงงมงาย ยึดติดมาก และอารมณ์รุนแรง
ขาดสติได้ขนาดนี้

ฝ่ายประชาธิปไตยเสียอีก ที่อดทนมาตลอด
แม้ถูกกระทำย่ำยี ก็ต่อสู้ด้วยความอดทน
และมีจิตใจที่ค่อนข้างเปิดกว้าง...ไม่รุนแรงเท่าฝ่ายโน้น

จนกระทั่งพวกเดียวกัน...ยังหงุดหงิด ถกเถียงกันเองบ่อย ๆ

เป็นผลจากการฟังข้อมูลทางเดียวมากไป
หรือเป็นเพราะคนพวกนี้ เชื่ออะไรง่ายอยู่แล้ว

คนที่จิตใจเปราะบางย่อมถูกครอบงำได้ง่าย

ม็อบของทางโน้น...จึงอ่อนแอ เพราะเหตุนี้หรือเปล่า
(มวลชนด้อยคุณภาพ)

:D ให้ความเห็นไม่ถูกเลย บอกตามตรงเจอแบบนี้ เงิบ...

ถ้าแค่ลองเปลี่ยนจาก ฝ่ายประชาธิปไตย เป็น ตรงข้าม นี้เหมือนเข้าตัวเองหมดเลยังไงไม่รู้ครับ ฮาฮา ส่วนมากอ้างแต่ประชาธิปไตยที่ตัวเองคิดว่าเป็นกันแค่นั้น คือเหมือนโดนล้างสมอง ยังไงก็ไม่รู้

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#30 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:07

นี้ก็เป็นผล พ่วงจากรัฐประหาร ด้วยครับ

ทำให้ตำรวจต้องไป ล่าสัตว์ ป่าในอุทยานฯแก่งกระจาน
5555555555

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#31 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:44

เด็ดขนจั๊กกะแร้ สะเทือนถึงดวงดาว
ตามตรรกะนี้
ทุกอย่างจึงเป็นพวงสวรรค์มาจากการรัฐประหารทั้งสิ้น :lol: :lol: :lol:

:blink: :blink: :blink: นี่อีหมวดเจี๊ยบมันบ้า หรือตรูเมากาแฟกันแน่เนี่ย :blink: :blink: :blink:

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#32 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:10

jaidee 20 ขี้โกหก ... ก็เป็นผลพวกจากรัฐประหาร :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#33 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:14

จริงมันตอบได้นะ ว่าทำไมวันที่อภิปาย ยิ่งลักษณ์ถูกเปรียบเรย ไม่มีสสหญิงพรรคนี้มาปกป้อง..........

คิดเองเป็นไหมไม่ต้องถาม

#34 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:16

หัวก็โตบะเร่อบะร่า
แต่ทำไมสมองเท่าเม็ดถั่วเขียววะครับ

It's us against the world

#35 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:28

ผลจากการรัฐประหารเป็นพวงๆ

#36 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:38

ผมคลิ๊กที่linkดูในยูทูป ดูไปประมาณ 1 นาที พลันสายตาเหลือบไปเห็นเมนูด้านขวา มีคลิปชื่อ แอบถ่าย สาวออฟฟิศ นมโต
ผมเลยเปลี่ยนไปดูคลิปนี้จนจบ แล้วผมก็คิดได้ว่า มันต้องเป็นเพราะผลพวงจากรัฐประหาร แน่ๆ :rolleyes:

เหมือนกันจุงเบยยยยยยย

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#37 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:01

หมวดเจี๊ยบกำลังจะบอกว่ามันเป็น butterfly effect ครับ

ช่างเป็นหญิงที่ลึกซึ้งจริงๆ ลึกซึ้งเหรี้ยๆ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#38 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:09

แล้วนี่ผลพวงจากอะไร

-_- -_-

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#39 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:15

เมื่อเช้าคุณปลายหม้อฯ มีอีกกระทู้นึง ติด Rate
เพิ่งอ่านไปได้นิดเดียว หายไปไหนแล้ว หรือ โดนอุ้มไปไหนคะ
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#40 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:26

ลึก แอนด์ วงใน กว่านั้นอีกค่ะ...
ที่หมวดเจี๊ยบยังไม่แต่งงาน มาจากผลพวงของ(มะเร็ง)ต่อมลูกหมาก ต่างหากหล่ะ

ที่ยังไม่ได้แต่งเพราะเป็นผลจาก...ทหาร ;)
พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#41 miryone

miryone

น้องใหม่

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:27

พวกนายไม่เข้าใจหรือไง ไอ้นี้แหละที่เขาเรียกบัตเตอร์ควายเอฟเฟค

#42 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:37

โชว์โง่บ่อยๆ นะหมวดเจี๊ยบ...........

ไม่เกิน 2 ปี.....ได้เป็นผู้พัน...........

พันแข้งพันขา........ไอ้แม้วงั้ยยยย........
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#43 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:47

มีนายกโง่ ก็คงได้รับผลมาจาก 19 ก.ย.

#44 Mr.boon

Mr.boon

น้องใหม่

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:23

มิน่าาาา.....ตอนนั้น " ไอ้นั่น" ผมไม่แข็ง มันเป็นผลพวงจากรัฐประหารแน่ๆเลย

#45 prisonbreak

prisonbreak

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:43

ไหนบอกว่าเผด็จการ ไม่มีเสรีภาพ ชีวิตต้องอยู่อย่างลำบากไง (เอามาจากรากดำนา) :lol: :lol: :lol:

#46 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:12

เด็กโชว์นมมาจากผลพวงรัฐประหาร จริงหรือไม่ ไม่รู้

แต่ที่อีหมวดเป็นอย่างนี้ทุกวันนี้
เดาว่า มาจากผลพวงสวรรค์
หรือเปล่าหว่า .... ไม่แน่ใจ
อีหมวดตอบทีสิ
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#47 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:22

ตุ่มพองที่ง่ามเท้าขวาผมก็คงเกิดจากผลพวงของ รปห 49 เหมือนกัน

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน