Jump to content

- - - - -

คาเธ่ย์แปซิฟิก - คุณเลือกแล้วนะ

• Please log in to reply
15 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:25

*
POPULAR

คุณเลือก Crisis Management แบบที่คุณประกาศเมื่อเย็นนี้แล้วนะ

ต่อไปเราจะเลือกคุณบ้าง

ขอบคุณ

#2 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:33

คุณเลือก Crisis Management แบบที่คุณประกาศเมื่อเย็นนี้แล้วนะ

ต่อไปเราจะเลือกคุณบ้าง

ขอบคุณ

ขอประท้วงสายการบินคาเธ่ย์ด้วยการไม่ใช้บริการ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#3 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:01

โชคดีร้านขายก๋วยเตี๋ยวเนื้อบนสยามพารากอนร้านนั้นไม่ได้คิดเหมือนผู้บริหารสายการบินคาเธ่ย์.....!
มิฉนั้นคุณครูคนนั้นคงถูกเจ้าของร้านฟ้องร้องฐานทำให้"ฮิปโปแคระ"ตกใจ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#4 sun

sun

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:06

ต่อไปนี้ห้ามคิด ห้ามทำ ห้ามเขียน สิ่งที่ไม่ดีกับตระกูลชินวัตร

มิฉะนั้นพวกควายเเดงเเละเหล่าองครักษ์มันไม่ปล่อยไว้เเน่

ประเทศนี้มันเป็นของพวกมันเเล้วหรือ อนาถจริงประเทศไทย

#5 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:06

ถ้ามีแอร์ คนอื่น โพสต์เฟสบุ๊คว่าอยากเอากาแฟราดหัวฝ่ายค้าน เสื้อแดงต่างๆจะมี ปฏิกิริยาอย่างไร

-สะใจ สมน้ำหน้า
-เห็นใจ เรื่องการเมือง ไม่น่าเอามารวมกับชีวิตส่วนตัว
-ทีใครทีมัน

:D

#6 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:19

ไม่มีนักธุรกิจคนใดที่ประสบความสำเร็จด้วยการเลือกข้างทางการเมือง!!! <_< <_<

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#7 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:38

ไม่มีนักธุรกิจคนใดที่ประสบความสำเร็จด้วยการเลือกข้างทางการเมือง!!! <_< <_<

ข้อความข้างบนน่าจะจริง
โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับประเทศที่มีควายเอ๊ยคนเป็นเสียงส่วนใหญ่ตั้ง 15 ล้าน :D
For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

#8 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:39

เป็นเรื่องเศร้าครับ แต่เธอยอมรับกับสิ่งที่ตัวเองทำไป หวังว่าเธอจะไม่หมดกำลังใจหรือหยุดความคิดเธอที่รังเกียจต่อตระกูลที่โกงกินชาติ ผมกลัวเหลือเกินกับเคสนี้ที่จะเชือดให้เห็นถึงพวกที่คิดต่าง ต้องเงียบๆ แสดงออกไม่ได้ และจำนวนจะน้อยลงเรื่อยๆ

Edited by หงส์แดง, 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:40.

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#9 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:40

:lol: แนะนำให้เลิกเสิร์ฟกาแฟบนเครื่องไปเลย เพราะคราวหน้าอาจจะไม่โพสบอกบนเฟซบุคแล้วนะ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#10 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:58

:lol: แนะนำให้เลิกเสิร์ฟกาแฟบนเครื่องไปเลย เพราะคราวหน้าอาจจะไม่โพสบอกบนเฟซบุคแล้วนะ

เลิกไม่ได้ครับ

เพราะไม่มีอะไรจะเสริพ ละ

นั่งเครืองที่ไร แอร์มาถาม ไม่ชา ก้อกาแฟ

อยากถามว่า มีเหล้าให้ผมกินไหมมมมมมมมมมมมมม

ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ปล. ไม่เคยนั่งชั่นหนึ่งครับ ไม่รู้ว่า มีเหล้าให้ปะ แต่เห็นคนรู้จักบอกว่า มีไวน์ให้ด้วย

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#11 naiare

naiare

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:27

ห้ามแม้แต่คิด ต่อไปคงต้องอวยตระกูลชินวัตรให้เกินอวยคือ เป็นกาละมัง อย่างเดียวซะแร๊วว

เอาให้มันแซงหน้าแดงไปเลย

#12 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:47

เห็นจะแก้รธน.อยู่นิ
อย่าลืมใส่มาตราเพื่ิตระกูลมรึงด้วยละ...ไอ้สาดดดด
ต่อไปใครคิดหรือทำอะไรกับตระกูลมรึงจะได้ติดคุกไปเลย

#13 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:48

ลูกสาวนักโทษหนีคุกมีคุณค่ากว่าพนักงานที่งานมาให้ตั้ง24ปีว่างั้น

#14 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:56

เห็นจะแก้รธน.อยู่นิ
อย่าลืมใส่มาตราเพื่ิตระกูลมรึงด้วยละ...ไอ้สาดดดด
ต่อไปใครคิดหรือทำอะไรกับตระกูลมรึงจะได้ติดคุกไปเลย

ต่อไปคงแช่งพวกนรกตระกูลชินฯ........อยู่ได้แค่ในใจแล้ว
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#15 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:59

ถ้าแอร์ โพสท์ว่า อยากนอนกับลูกชาย หัวหน้าโจร
ไอ้พวกนี้ จะทำยังไงนะ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#16 KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:14

เห็นว่าเป็นการตัดสินใจของตัวแอร์เองครับเพื่อลาออกแสดงความรับผิดชอบ ก็ถือว่า

"She ทำผิดกฏยังเคารพกติกา"

แต่คน i พวกชาติ Dog

"แต่พ่อของใครบางคนทำผิดกฎหมาย

ทำได้แค่หนีไปวันๆ แล้วเห่าหอนว่าโดนกลั่นแกล้ง

ไม่คิด ยืด อก พก ถุง เป็นลูกผู้ชาย"

คุณผึ้งครับ รบกวนผมขอกระโปรงของสายการบินหน่อยได้หรือเปล่าครับ

จะส่งไปให้ ใครบางคน "ตระกูลชิน-กับการทำผิด" ไม่พ่อ ก็ลูกชายมันใส่

เพื่อใจมันจะกล้า ไม่ทำตัวเหมือน *******

พ่อมันก็โกงชาติ

ลูกมันก็โกงข้อสอบ

หนูจะไปหาพ่อ เพราะคิดถึงพ่อ

น่าสงสารลูกสาว ที่มีพ่อคอยหนี "อาญาแผ่นดิน"

"โถ่อีหนู ถ้าปู่หนูใส่ถุงยางอนามัย

ประเทศไทยคงเจริญไปไกลกว่านี้แน่"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน