Jump to content

- - - - -

ตระกูลชินวัตรมีบุญจริงๆ จะได้เป็นนักโทษหนีคดี 2 คน....และจะไม่มีสิทธิ์อยู่แผ่นดินไทยอีก

• Please log in to reply
13 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 caveman

caveman

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:17

คนพี่ก็ตุหลัด ตุเหร่อยู่ต่างประเทศ......อีกคนก็กำลังจะตามไปจะโครงการอภิมหาโกงจำนำข้าว....คนในตระกูลนี้ พร้อมบริวาณ จะติดร่างแห..ไปซักกี่คน..นา
อย่าทำสิ่งโง่...โดยการสีซอให้กาสรฟัง

#2 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:21

เขยก็โดนมิใช่รึ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#3 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:41

ท่าจะเร่ร่อนกันเป็นหมู่คณะ

#4 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

อีกหน่อยอาจจะมีอีกหลายคนก็ได้นะครับ :D :D :D

#5 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

ไปให้หมด ตระกูล***
กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#6 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:42

บุญของคนไทยครับ ถ้าไอ้อีชินวัด 2 ตัวนี้ จะไม่ได้อยู่ในแ่ผ่นดินไทย

#7 a.mtvv

a.mtvv

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:37

อันนี้ไม่ได้ตามมาเห็นด้วยแบบลิเกอย่างเดียว
ผมว่ามันเป็นไปได้อย่างมากเลยครับ
ว่านายก NGO จะตามรอยพี่ชายไปค่อนข้างแน่นอน

คนที่ได้ประโยชน์เต็มๆ คือ นักโทษชาย
ได้โกงกินประเทศโดยไม่ต้องเซ้นต์สักแกร๊ก

แต่ไม่รู้ NGO จะรุ้มัีย ก็ ..... ซะขนาดนั้น

#8 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

อันนี้ไม่ได้ตามมาเห็นด้วยแบบลิเกอย่างเดียว
ผมว่ามันเป็นไปได้อย่างมากเลยครับ
ว่านายก NGO จะตามรอยพี่ชายไปค่อนข้างแน่นอน

คนที่ได้ประโยชน์เต็มๆ คือ นักโทษชาย
ได้โกงกินประเทศโดยไม่ต้องเซ้นต์สักแกร๊ก

แต่ไม่รู้ NGO จะรุ้มัีย ก็ ..... ซะขนาดนั้น

รู้สิครับ ขนาดช่วยพี่ซุกหุ้น ยังทำมาแล้ว แถมมันรู้ว่า ต่อให้มันโกงแค่ไหน ก็มีควายแดงสนับสนุนการกระทำของมัน

#9 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:41

เป็นกรรมของประเทศที่ยังมี พวกควายสนับสนุนตระกูลนี้จำนวนมาก

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#10 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:46

ใกล้จะเป็นจริงแล้วครับ
  • sun likes this
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#11 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:58

บุญของคนไทยครับ ถ้าไอ้อีชินวัด 2 ตัวนี้ จะไม่ได้อยู่ในแ่ผ่นดินไทย

-_- ให้แม่มไปให้หมดสาแหรกวงศ์ตระกูลเลยเห๊อะ... เหลือไว้ทำม๊ายยยยยย แม่มเหมือนกันหมด หนักแผ่นดิน...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#12 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:02

อย่าไปคิดว่ากฎหมายจะไปทำอะไรเค้าได้นะครับ...พวกเค้ามีแผนที่จะลบทุกอย่างออกหมด..เรารองมาคิดกับแบบให้ลึกๆอีกนิดนึง..คดีต่างๆที่มีในกลุ่มรัฐบาลมากแค่ไหนแล้วที่มีมูลอีกมากมาย.ทำไมพวกเค้าถึงไม่สนใจกัน..ไม่กลัว..เพราะพวกเค้ารู้ว่ายังงัยอำนาจจะยังอยู่ในมือพวกเค้าต่อไป..ด้วยแผนที่เค้าจะจบเกมส์ในเร็วๆนี้..ขอให้พี่น้องที่รักชาติและพ่อหลวงของเราได้ค่อยๆคิดในสิ่งที่รัฐบาลได้ทำลงไปและกำลังจะทำต่อไป..พวกเค้ามีแผนอยู่..ขอให้ทุกคนจงเตรียมพร้อม..กับศึกใหญ่ที่กำลังจะเกิดขึ้น.ในช่วงนี้ผมจะไม่ขอพูดอะไร..ขอถวายพระพรให้กับพ่อหลวงของเรา..
.........จงทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน.........

#13 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:31

ยังไงก็จะขอ "เชื่อมั่นในกระบวนการยุติธรรม" ครับ ^_^

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#14 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:40

อวยพรให้ทั้งตระกูลเลยแล้วกัน จงมีคติเหมือนแม้วนะแหละ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน