Jump to content

- - - - -

เฮ้ย หงอกเจียมและพวก!

• Please log in to reply
20 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:34

Edited by ม่านน้ำ, 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:29.
ท่านเจ้าของกระทู้ช่วยแก้คำหยาบในบรรทัด ๒ แล้วค่อยอัพรูปใหม่

#2 เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

เงินไหลกองทองไหลมาจ้ะ

ขาประจำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:38

ไอ้หงอกเจียมและพวก มันจะเปิดทีวีดูหรือคะ ป่านนี้มันคงทุบทีวีพังไปแระ

#3 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:42

ไอ้หงอกเจียมและพวก มันจะเปิดทีวีดูหรือคะ ป่านนี้มันคงทุบทีวีพังไปแระ

กลัวหงอกเจียมมันจะใช้อวัยวะเบื้องต่ำทำร้ายทีวีมากกว่าค่ะ

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#4 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:42

มันทุบเพราะรู้ตัวว่าอีกหน่อยมันจะไม่ได้ดูทีวีรึปล่าว
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#5 Lucy Van Pelt

Lucy Van Pelt

ขาประจำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:43

ไม่อยากนึกถึงไอ้คนๆนี้เลย ผมคิดว่าตอนนี้ถ้ามันไม่ทุบทีวีพัง ก็นั่งจับกลุ่มสุมหัวกับคนคอเดียวกันและก็ใช้ความคิดองุ่นเปรี้ยวมาปลอบใจพวกมันเอง

#6 Cemeterys

Cemeterys

ขาประจำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:55

พวกปัญหาชนหัวก้าวหน้าพวกนั้นมันไม่รู้หรอกครับว่านี่เป็นวัฒนธรรม เป็นวิญญาญไทย ไม่ใช่การเมือง มันบ้าการเมืองตามแนวของมัน ตอนนี้กำลังทำการบ้านอยู่ครับว่า ถ้าสถานการณ์ออกมายังงี้ จะหาวิธียังไงต่อ บางทีป้าธิดาอาจต้องระดมพลไปเขาใหญ่ (ในเดือนมหามงคล) ให้มากกว่านี้

#7 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:12

กระอักเลือดตายไปแล้วมั้ง 555

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#8 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:24

สงสัย กระอักเลือดจนฟันหลุดหมดแล้วมั่ง

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#9 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:30

วัฒนธรรมของไทยเรา ฝรั่งชอบใจ แต่คนไทยบางคนไม่เห็นค่า

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#10 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:24

ตอนนี้ในเพจของพวกควายแดงล้มเจ้าออกมาแดนซ์กันแพร่ดๆๆๆ :D บางตัวก็เพ้อเจ้อไปต่างๆนาๆ สถบคำสถุนออกมาด่าทักษิณยิ่งลักกันระง่ม ^_^

#11 Shart

Shart

Secret Member

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:29

มาไม่ทัน แต่เห็นแล้ว
ปล่อยพวกนั้นดิ้นไปเถอะ ไร้สาระจริงๆ

#12 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:40

นอนกัดผ้าห่มร้องไห้อยู่
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#13 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:46

เห็นหลายเพจเหมือนกัน <_<

#14 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:52

https://www.facebook...?ref=ts&fref=ts

:angry: :angry: :angry:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#15 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:02

หงอกเจียม อีกแล้ว..ไอ้พวกนี้ แช่งให้ตาย มันก็ตายยากตายเย็น

ไม่รู้จะจัดการกับพวกมันยังไงดี..น่าเบื่อ..พวกมันก็ทำเหมือน ----

จงเกลียดจงชัง สถาบัน เหมือนกับไป( หนักกบาล) มันงั้นแหละ

พวกนี้ ในเฟซฯ เขาด่าแบบ.ขุดเหง้า..เลย โพสต์ หมิ่น ฯ มันก็ยัง

เกลื่อนเฟซฯ รัฐบาล (ไอ้ CT ) มันก็วางเฉย.บอกกันตรง ๆ เลยว่า-

หงุดหงิด..ที่ไม่รู้จะทำอะไรมันได้ ก็แค่นั่งบ่น เป็น ตาเฒ่าขี้บ่น.....

#16 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:35

วันนี้คงแค้นสุดๆ
ว่าสิ่งที่พยายามบ่อนเซาะสถาบันมาตั้งนานสองนาน
แท้จริงแล้วยังไม่ไปถึงไหนเลย
ยังคงอยู่แค่ในกะลาแคบๆของตนและพลพรรค...ก็แค่นั้น

#17 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:30

วันนี้คงแค้นสุดๆ
ว่าสิ่งที่พยายามบ่อนเซาะสถาบันมาตั้งนานสองนาน
แท้จริงแล้วยังไม่ไปถึงไหนเลย
ยังคงอยู่แค่ในกะลาแคบๆของตนและพลพรรค...ก็แค่นั้น

เดิมพวกนี้มันนั่งสุมหัว อยู่กันในหลืบตาม มหาลัยต่างๆ แต่เดี๋ยวนี้
โดนพี่ทักกี้ ผู้ปราดเปรื่องลากพวก5นี่ ออกมาแก้ผ้ากลางถนนให้ทุกคนรู้จัก แล้วพี่ทักกี้ก็ถีบทิ้งเรียบร้อย

#18 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:40

ความดีวิเศษที่ไอ้หงอกเจียมขอพิสูจน์นั้นคืออะไร ใครตอบได้บ้าง?

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#19 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:44

ความดีวิเศษที่ไอ้หงอกเจียมขอพิสูจน์นั้นคืออะไร ใครตอบได้บ้าง?

เราไปถามมันตรงๆ ที่ FB ของมันเลยไหม?

#20 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:47

เราไปถามมันตรงๆ ที่ FB ของมันเลยไหม?

เคยถามแล้วครับ มันก็อ้่างโน่น อ้างนี่ จนสุดท้ายก็ไม่ได้คำตอบว่าจริงๆ แล้วต้องการอะไร

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#21 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:50

เคยถามแล้วครับ มันก็อ้่างโน่น อ้างนี่ จนสุดท้ายก็ไม่ได้คำตอบว่าจริงๆ แล้วต้องการอะไร

คงถากไปถากมาตามประสาพวกแอ๊บวิชาการ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน