Jump to content

สวัสดีครับ เพิ่งจะสมัครบอร์ดได้ ^^

• Please log in to reply
3 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:26

ได้เข้ามาติดตามข่าวคราว ใน webboard serithai.net มานานร่วมปี แล้วครับ ไ้ด้ทำการสมัครไป แต่ไม่ไ้ด้เมล์ยืนยันกลับมาเลย สมัครไปสองเมล์ เลยเลิกไม่สมัครละ อ่านอย่างเดียวก็ได้ครับ แต่ตอนนี้ใช้เมล์แฟนผมสมัครมา คงไม่เป็นไรมั้งครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ ปล.ถ้าจะถามผมว่า สีอะไร ผมตอบได้แค่ว่าชีวิตของผม ถวายสัตย์และชีวิตดวงนี้ให้กับพ่ออยู่หัวแล้วครับ ^^

#2 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:10

ยินดีต้อนรับครับไม่ต้องคุยการเมืองก็ได้บอร์ดนี้ก็มีเรื่องสัพเพเหระอยู่เรื่อยๆแหละครับ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#3 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:07

ไม่ต้องแนะนำตัว ลุยไปเลย

#4 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:40

โอเช ครับ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน