Jump to content

- - - - -

เรียนเชิญสมาชิกเสรีไทยทุกท่านเข้ามาอ่าน........

• Please log in to reply
46 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 การเดินทางของหัวใจ

การเดินทางของหัวใจ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:20

#2 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:24

กาก..ถุย

พวกหัวเต่าๆ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#3 young politic

young politic

น้องเก่า

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:29

แว่นสายตาทิ้งเถอะ เอาแว่นคนตาบอดมาใส่ได้แล้ว ตามืดบอดซะขนาดนั้น

#4 การเดินทางของหัวใจ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:32

เข้าใจเลยครับหลังจากที่ได้อ่าน ว่าทำไมคนบางกลุ่ม "ไม่เหลือความเป็นคน"

#5 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:36

ไม่สร้างสรรค์เลยครับ เป็นอาจารย์ได้อย่างไร ประโยคเริ่มต้นเป็นการให้ร้ายสลื่มอย่างรุนแรง ว่าแต่สลิ่มนี่มันคือใครหว่า

Edited by บุคคลทั่วไป, 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:39.

ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#6 การเดินทางของหัวใจ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:38

พวกที่อับอาย หลังจากที่เคยถูกหลอกให้คาบโกเต๊ก

#7 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:45

ด่วน !!! ยิงแก๊ส น้ำตาแล้ว .....

โดย เด็กปากดี, 24 พฤศจิกาคม 2555 09:16

http://webboard.seri...้ว/#entry506485

มีวีรชนของพวกเรา แขนขาด ขาขาด จากแก๊ซน้ำตาบ้างหรือเปล่าครับ เป็นห่วงอ่ะ :(

เอ๋ง !! เอ๋ง !! เอ๋ง !!

5555555555555+++

ผมเซฟรูปความริยำของสองตัวนี้ไว้แล้วนะครับ
ผมจะเอาไปแปะประจานมัน ทุกกระทู้ที่มันเข้า

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#8 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:50

เดี๋ยวนี้เสื้อแดงเปลี่ยนชื่อเป็นสลิ่มแล้วหรือครับ

สดๆร้อนๆ พวกมันก็ล่าแม่มดกันเรื่องแอร์สาวคิดฆ่าลูกนายใหญ่ด้วยการสาดกาแฟ
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#9 nnnn43

nnnn43

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:13

เข้าใจเลยครับหลังจากที่ได้อ่าน ว่าทำไมคนบางกลุ่ม "ไม่เหลือความเป็นคน"

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#10 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:16

เสื้อแดงไม่ได้ทำเลยเหรอครับ ....มันก็ชั่วพอกันทั้งเหลือง ทั้งแดง นั่นแหละ

ว่าแต่หัวใจเดินทางถึงดูไบยัง??
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#11 A DESIGN FOR LIFE

A DESIGN FOR LIFE

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:17

จากคำพูดคนนี้เลยสับสนว่าใครจมอยู่ในนรกของความเกลียดชังกันแน่ :)

#12 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:18

:P :P :P

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#13 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:28

เดาว่า คุณหมายถึง พวกเสื้อแดง :rolleyes:

#14 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:36

แปลกดี ควายแดงเขียนด่าตัวเองก็ได้วุ้ย

#15 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:04

ขี้ข้าทักษิณ.........

#16 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:07

ทำไมถึงไม่ตั้งชื่อหัวกระทู้ให้ชัดเจนว่าเรื่องอะไร บางคนเวลาเค้ามีค่ากว่าจะต้องมาคลิ๊กดูรูป

เหมือนพวกหลอกลวงคนให้เข้ากระทู้เลย

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#17 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:20

ทำไมสิ่งที่คุณพิชิต สื่อออกมาผมเห็นว่ามันตรงกับพฤติกรรมของคนเสื้อแดงจังเลยครับ

"ทำให้พวกนี้มีวิธีคิดที่เสื่อมทรามลงอย่างไม่น่าเชื่อ"
-การไปชุมนุมปิดแยกราชประสงค์ หรือรวมตัวกันไปล่มงานประชุมระดับชาติอย่างอาเซียนซัมมิต
เรื่องแบบนี้ถ้าทุกฝ่ายทำกันได้ ประเทศจะเหลืออะไรครับ?
คิดทำได้อย่างไร ทรามไหม?

"ด่าทออย่างไร้เหตุผล โดยไม่คำนึงถึงสิทธิเสรีภาพคนอื่นเขา"
-แค่ด่าทอยังพอทนนะผมว่า
แต่นี่บุกไปทำร้าย ไล่ล่า แม้นกระทั่งประธานองคมนตรีก็เคยถูกบุกบ้านสี่เสาฯ
มาร์คก็ถูกไล่าล่าทุบรถ ดาราสาวอย่างตั๊กก็เคยต้องหนีเอาชีวิตรอดมาแล้ว
คนพวกนี้มีคำว่าสิทธิเสรีอยู่ในส่วนใดของสมองครับ?

ถ้าใครรับพฤติกรรมของคนเสื้อแดงได้ กรุณาอย่างอ้างคำว่าเสรีภาพเลย

"เกลียดจนหน้ามืด เป็นโมหะ ฝรั่งว่าเกลียดเคียดแค้นจนหมดสิ้นไม่เหลือสิ่งที่เรียกว่า Decency คือไม่เหลือความเป็นคน"
-โอ้โห.. ไม่ต้องอ้างฝรั่งหรอกครับ
ไอ้การเกลียดชังกันจนจิตใจไม่เหลือความเป็นคนน่ะมันดูกันที่พฤติกรรม
ฝ่ายไหนที่ใช้ความรุนแรงปลุกระดมมวลชนให้เอาน้ำมันมาคนละขวดเผาห้าง ปล้นห้าง?
ฝ่ายไหนที่เรียกตัวเองว่าไพร่แล้วสุมความเกลียดชังใส่ฝ่ายที่ตนเองอุปโลกน์ให้เป็นอำมาตย์?
(พอมาทุกวันนี้พวกมันเป็นอำมาตย์เองผมไม่เห็นมันเอ่ยถึงคำว่าไพร่สักคำ)
ฝ่ายไหนครับที่ฝังความเกลียดชังใส่มวลชนจนกลายเป็นการชุมนุมที่มีกองกำลังติดอาวุธ
ฆ่าสังหารเจ้าหน้าที่อย่างมากมายที่สุดในประวัติศาสตร์ไทย

การจะมาด่าว่าใครไม่เหลือความเป็นคนนั้น ก็ขอให้ดูจิตใจตัวเองก่อนดีกว่าครับว่ายังมีความเป็นคนมากพอที่จะประนามใครเขาได้ไหม?
ตักน้ำใส่กระโหลกชะโงกดูเงามากๆหน่อยครับ

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#18 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:20

ล่าแม่มดที่พูดๆ กันอยู่ ก็คือ สีสันประชาธิปไตยที่ชอบใช้กันนี่แหละ

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#19 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:30

ผมนี่ถ้าจะ..โง่..จริง ๆ ไม่รู้ว่า...ไอ้สันขวาน..นี่เป็นใคร พูดอะไร

ก็เอา รธน.โยนใส่กบาล ให้มันไปแก้ ตามใจชอบซิ.ไม่ต้องฟังใคร

แดงเท่านั้น ที่ทำถูก ที่เป็นประชากรของประเทศนี้ เฮ้ออ ดู ๆ ก็-

ยังมีโผล่มาเรื่อย ๆ นะ ...

#20 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:36

แล้วเค้าเป็นใครครับ ทำไมต้องเชื่อ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#21 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:43

ขอความกรุณาลดการใช้คำหยาบคายด้วยครับ
โดย ridkun, 19 มีนาคม 2555 12:22
http://webboard.seri...การใช้คำหยาบคา/

อยากให้คนในเว๊ปนี้มองตัวเองดีกว่าครับ ทำไมถึงมีกระทู้จากผู้ดูแลเว๊บแบบนี้ในเสรีไทย แต่เว๊บบอร์ดการเมืองที่อื่นถึงไม่มี มันบ่งบอกอะไร?

I've got the moves like Jagger~~~

#22 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:45

ขี้ข้าทักษิณ.........

ลืมคำนี้ไปเลยมาขออีกรอบ

ขี้ข้าทักษิณ
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#23 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:46

ขอความกรุณาลดการใช้คำหยาบคายด้วยครับ
โดย ridkun, 19 มีนาคม 2555 12:22
http://webboard.seri...การใช้คำหยาบคา/

อยากให้คนในเว๊ปนี้มองตัวเองดีกว่าครับ ทำไมถึงมีกระทู้จากผู้ดูแลเว๊บแบบนี้ในเสรีไทย แต่เว๊บบอร์ดการเมืองที่อื่นถึงไม่มี มันบ่งบอกอะไร?

:lol: :lol: เริ่มจากดูตัวเองก่อนว่าชอบบิดเบือนข่าวแค่ไหน

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#24 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:46

ก็บ่งบอกว่าที่นี้ มีการดูแลเรื่องนี้ไงครับ แล้วมันบ่งบอกอะไร ?

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#25 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:05

จขกท.เป็นกบฏเหมือนกันสินะ อืม..... -_- -_- -_-
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#26 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:17

13:16 อุณหภูมิ 30 ซี
ช่วงเช้าไปตลาดมวกเหล็ก
เนื้อหมู เนื้อวัว รวมของอย่างอื่น โคตะระ แพง
คนในตลาดใส่เสื้อแดงกันเยอะมาก โดยเฉพาะคนจีน
ต้องรีบไปหาซื้อเสื้อแดงมาใส่บ้าง

คืนนี้จะพาเมียไปโชว์ตัว งานศาลเจ้า

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#27 mr.patton

mr.patton

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:18

เเล้วคนอย่างนายพิชิตนี้ ทำไมไม่พูด

กาก..ถุย

พวกหัวเต่าๆ

ถึงความรุนเเรงที่ คนเสื้อเเดง เเละ ตำกวดเเดง ชายชุดดำ ทำด้วยละ วะ "คนที่ไม่เหลือความเป็นคน นะ มันคนพวกนี้มากกว่า"

#28 mr.patton

mr.patton

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:27

เเล้วคนอย่างนายพิชิตนี้ ทำไมไม่พูดถึงความรุนเเรงความเลวระยำที่ เเกนนำ นปช. รัฐบาลทรราช คนเสื้อเเดง เเละ ตำกวดเเดง ชายชุดดำ ทำด้วยละ วะ "คนที่ไม่เหลือความเป็นคน นะ มันคนพวกนี้มากกว่า"

แผ่นดินทองฝรั่งเอาไป อาณานิคมทาส

ผู้นำชาติชี้นำ กล้าผยอง

ดินแดนเรามาเอาคืน ตามครรลอง

วันนี้ต้องเสียไป ใช่ใครทำ

เป็นคนไทยคนทาส คนใจบาป

ไม่รักชาติไม่บูชา บรรพสรรพ

หมิ่นแผ่นดินหมิ่นชาติ หมิ่นชาติพันธุ์

ลูกหลานใครใจริยำ ขายชาติกิน

ขอให้บาปกรรมล้างสิ้นตระกูล

++

"กูกรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักด์" ผู้เป็นโอรสของพระปิยมหาราช

ขอประกาศให้รับรู้ไว้ว่า

แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษ ได้เอาเลือดเอาเนื้อเอาชีวิตแลกไว้

ไอ้อีมันผู้ใด คิดชั่วร้ายทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

ฤา กระทำการทุจริต ก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม จงหยุดการกระทำนั้นเสียโดยเร็ว

ก่อนที่ที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตรให้หมดเสนียดของแผ่นดินสยามอันเป็นที่รักของกู

ตราบใดที่คำว่า "อาภากร"ยังยืนหยัดอยู่ในโลก กูจะรักษาผืนแผ่นดินสยามของกู

ลูกหลานทั้งหลาย แผ่นดินใดให้เรากำเนิดมา มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น

แผ่นดินใดที่ให้ซุกหัวนอน ให้ความร่มเย็นเป็นสุข มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น

คำสาปแชงของเสด็จเตี่ย กรมหลวงชุมพรฯ

กาก..ถุย

พวกหัวเต่าๆ

#29 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:29

พวกที่อับอาย หลังจากที่เคยถูกหลอกให้คาบโกเต๊ก

ประสบการณ์ตรงเหรอครับ

#30 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:49

ขี้ข้าทักษิณ 555555

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#31 tu249cm

tu249cm

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:52

มันเป็นอาจมอยู่ที่ม.ไหน สงสารลูกศิษย์มัน!!

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#32 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:57

คนพูดเป็นวิศวกรหรืออยู่ในเเวดวงอะไรเหรอ :lol: :lol: โชคดีที่เราไม่ได้เป็นอย่างที่นายเเว่นคนนี้ว่าอะนะ เเต่ควรพูดจาเอาสาระเเละความเป็นจริงหน่อย ซื้อเเว่นใส่ใครก็ซื้อได้

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#33 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:13

ดูเหมือนไอ่พวกนี้มันจะกลัว Social Network
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#34 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:26

ขี้เกียจอ่าน
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#35 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:37

เอ่อๆๆๆ ขอ 3 คำ มันเป็นใคร

#36 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:41

พิชิต ลิลิตกิจสมบูรณ์ เป็นคนที่พูดว่า

ไม่เอาทุนนิยมสามานต์หรือจะเอาศักดินาล้าหลัง

กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากจะบอกพิชิตว่า เลิกเป็นนักวิชาการเถอะนะ นักวิชาการบ้าอะไรมองโลกเห็นได้แค่นี้

ตูไม่เอาทั้งนั้นแหละไม่ว่าจะเป็นทุนนิยมสามานต์หรือศักดินาล้าหลัง คนเขามองไปข้างหน้าหมด ศักดินาเมืองไทยมันหมดไปแล้วตั้งแต่ ร.5 เลิกทาส มันหมดไปแล้่วตั้งแต่ พ.ศ. 2475 แต่พิชิตยังกลับเชื่อว่ามันมีอยู่ ก็ไม่รู้แล้วว่าจะพูดอะไรต่อ :lol: เพราะดูท่าทางยังเป็นคนหลงยุคอยู่ หาทางมาสู่ยุคนี้ไม่ถูก

และที่สำคัญ พิชิตยอมรับด้วยว่า ทุนนิยมของแม้วมันเป็นทุนนิยมสามานต์

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#37 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:01

เหอ เหอ เหอ น้าใจ น้า Jag นายพิชิต เป้นใครก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าเขา
รู้ไปหมด ไม่ว่าเรื่องสลิ่มเหลือง เรื่องแม่มด เรื่องจิตวิทยา เรื่อง
ศาลรัฐธรรมนุญ เฮ้อ เหนื่อย รู้เยอะขนาดนี้ ทำไมคนอื่นเขาไม่รู้จัก
ว้านั่น 555

น้าใจ เอามาแปะ ดุ่ย ๆ ไม่บอกดีกรี แบล็คกราวน์ อะไรเลย ถ้าใคร
ด่าเข้าไปโทษเขาไม่ได้นะนั่น 5555

#38 ramboboy26

ramboboy26

เมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:11

ที่เสื้อแดงทำกะอภิสิทธิ์ตอนนี้นี่ไม่ล่าแม่มดเลยนะ :lol:
กูขอปฏิญาณ ต่อหน้าสถูปสถานศักดิ์สิทธิ์ ต่อหน้าอิฐหินดินทราย ขอจองล้างจองผลาญจนตาย ต่อผู้ทำลาย แผ่นดิน...

#39 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:23

มีตัวเล่น ใหม่ ๆ ออกมาให้เห็นบ่อยนะ แค่อ้าปากก็อยากจะ..ยี้..

อย่าพูด...ด้าน...เดียวซีคุณ มันมีทั้ง เหลือง.แดง.ดำ.ฟ้า.หลากสี.

แน่จริง.เป็นนักวิชาการณ์มาแต่ไหน จงวิจารณ์ให้หมดทุกสี คนอื่น

เขาจะได้ฟังความคิดเห็นของคุณว่า..อัจฉริยะ.แค่ไหน ช่วยบ้านเมือง

ได้ไหม? สำหรับผม ง่ายมาก ( ไม่แก้ รธน. ) นักการเมืองคนไหน

ไม่ชอบ รธน. ก็นอนอยู่บ้านไม่ต้อง ตะเกียกตะกายมาลงสมัคร์เลือกตั้ง

ดีไม๊ ?บางพรรคก็จะให้แก้เป็นบางมาตรา ก็ไอ้มาตราที่ตัวรับโทษอยู่นั่น

แหละ.ไม่เห็นประโยชน์อะไรที่ชาวบ้านจะได้ พูดแล้วเซ็ง.ๆๆๆ.

#40 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:24

ไม่เหลือความเป็นคน จนกลายเป็นควายแดง อ๋อ เข้าใจเหมือนกัน

#41 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:58

ก็แค่ความเห็นของเสื้อแดงคนหนึ่งเท่านั้น...ไม่เห็นมีค่ามีสาระอะไร...แค่วาทะกรรมเอาใจพวกควายเท่านั้น

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#42 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:02

พวกล่าแม่มด มีแต่สาวน้อยเวทมนตร์เท่านั้นฮับ
สาวน้อยเวทมนตร์ในสังกัดผมไม่ได้เลวร้ายและโหด***มนะฮับ พวกเธอน่ารักออก

/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#43 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:08

โอ๊ยอ่านแล้วฮา ถ้าตัดคำว่าสลิ่มเหลืองในบทความออกผมว่าสมาชิก สรท ทุกท่านต้องนึกว่าตาแว่นนี่เกลียดฝูงหางแดงอย่างหนักแหงๆ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ด่าอะไรไม่พ้นตัวเล้ยยยยยยย

#44 คำปู้จู้

คำปู้จู้

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:37

คนที่เขียนกฏหมายใหม่ขึ้่นมาทุกวัน ไม่ใช่ศาล

แต่เป็นคนบางกลุ่มที่เรียกตัวเองว่าเสียงส่วนมาก มากกว่ามั้งครับ

สิ่งที่กดสันดานดิบของคนเอาไว้  มันชักจะเหลือน้อยลงไปทุกที

#45 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:08

มาช่วยตอกย้ำ "คนที่ไม่เหลือความเป็นคน" ตัวจริงครับ

ด่วน !!! ยิงแก๊ส น้ำตาแล้ว .....

โดย เด็กปากดี, 24 พฤศจิกาคม 2555 09:16

http://webboard.seri...้ว/#entry506485

มีวีรชนของพวกเรา แขนขาด ขาขาด จากแก๊ซน้ำตาบ้างหรือเปล่าครับ เป็นห่วงอ่ะ :(

เอ๋ง !! เอ๋ง !! เอ๋ง !!

5555555555555+++

ผมเซฟรูปความริยำของสองตัวนี้ไว้แล้วนะครับ
ผมจะเอาไปแปะประจานมัน ทุกกระทู้ที่มันเข้า

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:10.

gladiator 1.jpg

#46 เงาไม้

เงาไม้

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:21

พฤติกรรมนี้เหมือนกลุ่มสีสีหนึ่งที่กระทำต่อทหารบางท่านที่เข้าขอคืนพื้นที่เลยแฮะ(ทหารที่ปรากฎในยูทูปและโดนชักจูงให้เชื่อว่าเป็นสไนปเปอร์ยิงหัวเสื้อดำ)อีกทั้งยังเหิมเกริมเผยรายละเอียดของศาลผู้พิจารณาคดีไอ้ตู่ มันเล่นบอกซะหมดทั้งชื่อเสียงเรียงนาม ลูกเมียของทั้งทหารและศาล

คุ้นๆเน๊อะว่ามั้ย ...
ชลใสดูในน้ำ เงาดำนั้นเงาใด? ... เงากรรม หรือเงาใคร?....

#47 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:14

Jagger ลองไปเล่นที่อื่นดูดิ
แป๊บเดียว แอดมินเขาก็ต้องตั้งทู้แบบนี่ขึ้นมาแน่ๆ
ประเภทแบบ เข้าที่ไหน บรรลัยที่นั่นน่ะ...
ที่นี่ น่าจะสบายที่สุดสำหรับ Jagger แล้วนะ
มาทำบ่น เดี๋ยวบั๊ด.....
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน