Jump to content

- - - - -

เพื่อน ๆ สลิ่มและเพื่อน ๆ พลพรรคแมลงสาบ พวกเรามาล่าแม่มดกันเถอะครับ

• Please log in to reply
35 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:03

พวกเรามาช่วยกันล่าแม่มดกันให้หมดเถอะครับ ประเทศไทยของเราจะมีความสงบสุข เพราะผมลองพินิจดูแล้วหากไม่กำจัดแม่มดให้หมด ประเทศไทยจะหาความสงบสุขไม่ได้ มาร่วมมือกันไหมครับ...

*รบกวนเพื่อนสมาชิกใจเย็น ๆ กันก่อน เพราะผมจะไปทำธุระ ไม่ช่วงหลังเที่ยงก็บ่ายจะมาอธิบายความหมาย

Edited by Tux Vader, 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:10.

#2 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:07

ล่ายังไงหรอครับ แล้วล่าทำไม

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#3 uramihci

uramihci

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:31

พวกเรามาช่วยกันล่านักโทษหนีคดีกันให้หมดเถอะครับ ประเทศไทยของเราจะมีความสงบสุข เพราะผมลองพินิจดูแล้วหากไม่กำจัดพวกนักโทษหนีคดีให้หมด ประเทศไทยจะหาความสงบสุขไม่ได้ มาร่วมมือกันไหมครับ...

#4 Niskat

Niskat

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:37

ปัญญาอ่อน

#5 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:22

ผมว่าออกมาใช้สีสันประชาธิปไตยจะดีกว่าครับ วิธีการก็เหมือนล่าแม่มดที่พวกคุณเรียกกันนี่แหละ

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#6 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:31

ล่ายังไงหรอครับ แล้วล่าทำไม

ล่าพวกเธอโดยการ ไม่ถือโกรธเกลียดพยาบาทผู้อื่น ล่าพวกเธอโดยการมีเมตตาในใจ

หากไม่ล่าพวกเธอ อันแม่มดคือโกรธเกลียดพยาบาท ย่อมสร้างสันติสุขหรือความวุ่นวาย หากปล่อยพวกเธอไว้ในใจมาก ๆ แม้นว่าจะเป็นมิตรหรือญาติก็ย่อมสามารถฆ่ากันได้ ดังนั้นสมควรหรือไม่ที่จะล่าพวกเธอ

Edited by Tux Vader, 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:42.

• OSR likes this

#7 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:34

ชี้เบาะแสให้ค่ะ
http://atcloud.com/stories/86327
หมู่บ้านแม่มด Triora , แคว้น Liguria ประเทศอิตาลี

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#8 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:35

ไม่รู้สินะ สำหรับผมคำว่าล่าแม่มด ก็แค่หมายถึง การทำอะไรก็ตามกับผู้ที่ไม่ได้ทำผิด เหมือนการกำจัดศัตรูทางธุรกิจ อะไรพวกนั้น

แต่เห็นพวกแดงเอามาใช้ จะแนวๆๆ การทำอะไรก็ตามกับผู้ที่กระทำผิด แต่ผู้กระทำผิดนั้นเป็นฝ่ายตัวเอง แค่นั้นล่ะ เหอๆๆๆ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#9 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:38

เหอ เหอ เหอ ล่าแบบน้า Tux ล่ายังไงก็ไม่เจอ เพราะแม่มดมัน
หลบอยู่ในใจน้านั่นแหละ 555555 ยังงี้ต้องล่าตัวเองก่อน 555

#10 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:41

เหอ เหอ เหอ ล่าแบบน้า Tux ล่ายังไงก็ไม่เจอ เพราะแม่มดมัน
หลบอยู่ในใจน้านั่นแหละ 555555 ยังงี้ต้องล่าตัวเองก่อน 555

ถึงจะล่าตัวเอง ฆ่าตัวเองตายไป แม่มดคือความโกรธเกลียดพยาบาทก็ไม่ได้ตายตามไปด้วยนะ ;)

#11 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:46

ผมจะรอเสี่ยคิวเบย์ มาตัดมุก ฮะ
:D

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#12 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:47

ปล่อยให้เป็นไปตามกฎแห่งกรรมเถอะค่ะ

#13 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:47

แม่มด

#14 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:48

มันอยากเป็นไพร่ก็ให้มันเป็นไพร่

มันอยากเป็นแม่มดก็ให้มันเป็นไปเถอะครับ
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#15 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:51

ควาย ๆ แดงและ พลพรรคแมงดา พวกเรามาล่าแม่มดกันเถอะครับ

http://www.oknation....1/10/29/entry-2

ขบวนการล่าแม่มดเริ่มขึ้นอีกแล้ว!...คนถ่ายคลิปขนถุงยังชีพขึ้นรถมีป้ายทักษิณโดนขู่ฆ่า/ตามล่าจากหน่วยแดงใต้ดิน

http://www.manager.c...D=9540000107346

“แก๊งแดง” เหิมขู่ยำนักข่าวช่อง 7 เหตุจี้ถาม “ปูจ๋า” ชิ่งหนี

http://www.khaosod.c...9PQ==&subcatid=

เสื้อแดงพัทยารวมตัวขับไล่ "ตั๊ก บงกช" หลังโพสต์ข้อความอากง-กองถ่ายล่มกลางคัน

Edited by HiddenMan, 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:53.

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#16 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:55

พวกเรามาช่วยกันล่านักโทษหนีคดีกันให้หมดเถอะครับ ประเทศไทยของเราจะมีความสงบสุข เพราะผมลองพินิจดูแล้วหากไม่กำจัดพวกนักโทษหนีคดีให้หมด ประเทศไทยจะหาความสงบสุขไม่ได้ มาร่วมมือกันไหมครับ...

การออกวีซ่าให้พ.ต.ท.ทักษิณ เพราะในสมัยรัฐบาลพรรคประชาธิปัตย์ เมื่อปี 2554 พ.ต.ท.ทักษิณเคยพยายามขอวีซ่าเพื่อเดินทางเข้าประเทศสหรัฐ ผ่านทางสถานทูตสหรัฐอเมริกาประจำประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (UAE) ซึ่งทางรัฐบาลสหรัฐก็ได้เป็นฝ่ายแจ้งเตือน และสอบถามมายังกระทรวงการต่างประเทศไทยในขณะนั้น เนื่องจาก พ.ต.ท.ทักษิณมีคดีก่อการร้ายติดตัว และขัดกับกฎหมายคนเข้าเมืองของสหรัฐ ที่มีข้อบังคับชัดว่าไม่ให้วีซ่าสำหรับผู้ที่ต้องโทษเกิน 1 ปี

.ในทำนองเดียวกันทุกๆประเทศทีเป็นประเทศประชาธิปไตย จะมีกฏหมายไม่ต่างจากสหรัฐ
ดังนั้นขอให้ชาวไทยในทุกๆประเทศที่เข้าเว็บสรท.อยู่ มาร่วมกันล่าผู้ที่ต้องโทษเกิน 1 ปีผู้นี้ ในทุกๆประเทศ ที่ผู้นี้ย่างก้าวเข้าไป
แจ้งความดำเนินคดีผู้ต้องโทษผู้นี้กับตำรวจตรวจคนเข้าเมืองในประเทศนั้นๆได้เลย

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#17 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:56

เหอ เหอ เหอ น้า Tux ก็ฆ่าความโกรธเกลียด พยาบาทก่อนซีครับ
แล้วค่อยฆ่าตัวตาย จะได้หมด 5555

#18 jugadui

jugadui

น้องเก่า

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:57

การให้อภัยและการอโหสิกรรมเป็นสิ่งที่ดีและควรทำ
แต่ผิดก็คือผิด ผู้ที่ศาลตัดสินว่ากระทำผิดก็ต้องถูกดำเนินคดีตามกฎหมาย
เพื่อเป็นบรรทัดฐานทางสังคมครับ

ให้อภัยได้คือไม่โกรธ แต่ก็ต้องถูกลงโทษตามความผิดที่ได้ก่อไว้

ผมเห็นด้วยกับคำว่า "กฎหมู่ไม่สามารถอยู่เหนือกฎหมายได้"

#19 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:11

เหอ เหอ เหอ น้า Tux ก็ฆ่าความโกรธเกลียด พยาบาทก่อนซีครับ
แล้วค่อยฆ่าตัวตาย จะได้หมด 5555

ผู้ที่ล่าหรือฆ่าความโกรธเกลียดพยาบาท ทำไมถึงจะต้องฆ่าตัวตายด้วย ในเมื่อเป็นการล่าหรือฆ่าโกรธเกลียดพยาบาทต่อตนเองและผู้อื่น

#20 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:20

เหอ เหอ เหอ

อ้าว ! ผมนึกว่าน้า Tux อยากให้หมดจด ตกลงเหลือตัวเราไว้เหรอน้า
ถ้าตัวเรายังอยู่ เดี๋ยวแม่มดทำให้โกรธพยาบาทขึ้นมาอีกแล้วทำไงล่ะน้า
ตามฆ่าความโกรธอีกเหรอ เหนื่อยนะ 5555

#21 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:41

ตั้งกระทู้เรียกพวกเขาว่าเป็น แมลงสาป
คงได้รับความร่วมมืออ่ะนะ 555

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#22 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:21

แม่มด :P

#23 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:39

เหอ เหอ เหอ

อ้าว ! ผมนึกว่าน้า Tux อยากให้หมดจด ตกลงเหลือตัวเราไว้เหรอน้า
ถ้าตัวเรายังอยู่ เดี๋ยวแม่มดทำให้โกรธพยาบาทขึ้นมาอีกแล้วทำไงล่ะน้า
ตามฆ่าความโกรธอีกเหรอ เหนื่อยนะ 5555

เป็นผู้เรียนตราบใดที่ยังเรียนไม่จบ หาความสบายไม่ได้หรอก

คิดว่าความโกรธเกลียดพยาบาทอยู่ที่กายสังขาร อย่างนั้นอยู่ใช่หรือไม่

ตั้งกระทู้เรียกพวกเขาว่าเป็น แมลงสาป
คงได้รับความร่วมมืออ่ะนะ 555

มันเป็นเอกลักษณ์ของนักเขียนครับ เพื่อการเขียนจะได้มีเอกลักษณ์ไม่จืดชืด

อุ๊ย คนละความหมายกัน :D

#24 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:04

เหอ เหอ เหอ เห็นรูปแม่มดแล้วความโกรธ เกลียดพยาบาทมันหายหมดเลยน้า
รู้สึกมันเปลี่ยนเป็นความเครียดแล้วซี ตอนนี้มันไม่อยู่กับกายสังขารผมแว้วววว
มันจะตามแม่มดไปแว้ววว 5555

ปล ความจริงอยากสนทนาธรรมกับน้า Tux อยู่นะ แต่น้าชอบพูดสั้น ๆ ไม่ค่อยทันใจอ่ะ
อีกอย่างผมเป็นคนขี้เล่น เล่นมาก ๆ เกรงใจน้าอยู่เหมือนกันอ่ะ กลัวน้าตะบะแตก 5555

#25 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:18

^ พูดยาว ๆ คนอื่นก็รู้กันหมดสิว่าผมมีแต่น้ำ ตบะถ้าแปลว่าตบ ผมก็คงโดนความโกรธเกลียดพยาบาทตบไปหลายดอกแล้วเหมือนกัน น้อยครั้งที่จะตบสวนพวกมันได้ อีกอย่างอย่าเกรงใจกันเลย เพราะ... ผมก็ขี้เล่นเหมือนกัน...

Edited by Tux Vader, 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:34.

#26 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:31

เหอ เหอ เหอ ขอบคุณครับ น้า Tux 5555
มีเพื่อนอีกคนแว้ววว 55555

#27 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:24

ผมจะรอเสี่ยคิวเบย์ มาตัดมุก ฮะ

"เสี่ยคิวเบย์" คือใครกันเหรอครับ?? :o

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#28 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:15

"เสี่ยคิวเบย์" คือใครกันเหรอครับ?? :o

ก็สมาชิกบอร์ดของเราคนนึง เจ้าของธุรกิจขายตรง ที่ชอบถามหาดาวน์ไลน์มาเป็นสาวน้อยเวทย์มนต์ เพื่อ "ตามล่าแม่มด" ไงครับ
พอมีกระทู้พูดถึงเรื่อง ล่าแม่มด ทีไร แกจะมาถามหาดาวน์ไลนทุกที มาตัดมุกไม่ทันเฮียแกซักที แต่รู้สึกวันนี้ไม่ได้เข้ามาแฮะ
จะว่าไป ม็อดก็ใช่นี่หว่า?

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#29 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:07

ช่วยบอกวันและเวลาล่าแม่มดให้ด้วยครับ
ผมจะไปจองบัตรคิวล่วงหน้า
:wub:
gladiator 1.jpg

#30 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:34

ถ้าอยากล่าแม่มด มาทำพันธสัญญากับผม แล้วมาเป็นสาวน้อย/หนุ่มน้อยเวทมนตร์สิฮับ

/人◕ ‿‿ <人\

ส่วนผมไม่ล่าแม่มดหรอกฮับ ผมให้สาวน้อยเวทมนตร์ในสังกัดผมล่าแทน และผมนอนเก็บ Grief Seed อย่างเดียว

/人◕ ‿‿ ◕人\

Edited by Kyubey, 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:37.

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#31 yoshikiryuichiro

yoshikiryuichiro

คุณธรรมในความหมายของคุณคืออะไร

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:47

ก็สมาชิกบอร์ดของเราคนนึง เจ้าของธุรกิจขายตรง ที่ชอบถามหาดาวน์ไลน์มาเป็นสาวน้อยเวทย์มนต์ เพื่อ "ตามล่าแม่มด" ไงครับ
พอมีกระทู้พูดถึงเรื่อง ล่าแม่มด ทีไร แกจะมาถามหาดาวน์ไลนทุกที มาตัดมุกไม่ทันเฮียแกซักที แต่รู้สึกวันนี้ไม่ได้เข้ามาแฮะ
จะว่าไป ม็อดก็ใช่นี่หว่า?

พูดถึงก็มาเลยครับ ความเห็นอยู่ข้างล่างคุณนั่นเอง

ปล.อย่ามาชวนนะเฟ้ย เดี่ยวต่อยหน้าหงาย กระผมไม่อยากเป็นสาวน้อยเวทมนต์หัวหาย

Edited by yoshikiryuichiro, 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:49.

大一大万大吉 一人が皆のため 皆が一人のために尽くせば 天下は幸せになれる...これが私の正義!! เมื่อคนๆหนึ่งทำทุกอย่างเพื่อทุกๆคน และทุกๆคนจะทำทุกอย่างเพื่อคนๆนั้นเมื่อใด เมื่อนั้นแผ่นดินจะร่มเย็นเป็นสุขนี่คือคุณธรรมของชั้น!!

#32 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:51

อย่าง โกตี๋ นี้เรียกว่า ล่าอะไรครับ ?
:lol:
ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#33 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:14

แม่มด คือ ใคร มันเยอะนะ กลัวล่าผิดตัวเดี๋ยวได้ (โมะตัวน้อยตัวนิ) มาทำไง

#34 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:02

ตถตา

#35 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:07

ถ้าอยากล่าแม่มด มาทำพันธสัญญากับผม แล้วมาเป็นสาวน้อย/หนุ่มน้อยเวทมนตร์สิฮับ

/人◕ ‿‿ <人\

ส่วนผมไม่ล่าแม่มดหรอกฮับ ผมให้สาวน้อยเวทมนตร์ในสังกัดผมล่าแทน และผมนอนเก็บ Grief Seed อย่างเดียว

/人◕ ‿‿ ◕人\

ล่ามาก ๆ เป็นแม่มดไปซะเองก็ไปหาสาวน้อยเวทมนต์คนใหม่ต่อ
ส่วนผู้ชายก็เป็นสาวน้อยเวทมนต์ได้เช่นกัน

Edited by Solidus, 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:08.

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#36 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:09

/人◕ ‿‿ <人\

/人◕ ‿‿ ◕人\

ล่ามาก ๆ เป็นแม่มดไปซะเองก็ไปหาสาวน้อยเวทมนต์คนใหม่ต่อ
ส่วนผู้ชายก็เป็นสาวน้อยเวทมนต์ได้เช่นกัน

สุดท้ายก็กลายเป็นพ่อมด(มั้งฮับ)

/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน