Jump to content

- - - - -

ช่วยกันไล่ "ไอ้เถิกเต้น".........กลับไปสภาโจ๊กได้แล้ว

• Please log in to reply
37 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:09

เห็นมันให้สัมภาษณ์นักข่าวเมื่อวานแล้วของขึ้น...........

เขาถามมันเกี่ยวกับ....ราคาผลผลิตการเกษตรฯ ที่ตกต่ำ........เพราะเห็นมันเป็น รมช.พาณิชย์.....

แต่ไอ้เวรนี้.....ดันไปตอบว่ารัฐบาลต้องรีบเดินหน้าแก้ รัฐธรรมนูญ........

เจริญล่ะครับ......ได้นักโต้วาที แห่ง "สภาโจ๊ก".......มากุมชะตาชีวิตบ้านเมืองแถม "เลียไข่ไอ้แม้ว" เป็นอย่างเดียว

เห็นสมควรไล่มันกลับไป.....ยังที่.....ที่มันมาคือ "สภาโจ๊ก"........เพราะสภาจริง.....มันไม่คู่ควรสักนิด
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#2 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:14

ไอ้เต้นมันเคยเห็นแก่ใครบ้างล่ะ ขนาดไอ้ตู่ซี้มันยังถีบซะหลุดเก้าอี้ รมต เลย -_-
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#3 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:14

แก้รัฐธรรมนูญแล้วประชาชนจะมีความเป็นอยู่ดีขึ้น เรื่องอื่นไว้ทีหลัง

(ที่จริงมันตั้งใจสะกดจิตประชาชนออกสื่อครับ มันฉวยโอกาสแบบนี้ประจำ)
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#4 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:18

*
POPULAR

สภาจริงตอนนี้ปัญญาอ่อนยิ่งกว่าสภาโจ๊กอีกนะครับ :D
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#5 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:19

เฮ่ยยยย

ท่านคนบูรพาน่าจะทราบแล้วนะว่า
คุณสมบัติแบบนี้แหละ เหมาะแล้วที่จะมาเป็นรมต.จากพรรคเพื่อไทย
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#6 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:13

เมีย : พี่เต้นคะ แดร๊กข้าวกับอะไรดีคะเย็นนี้
พี่เต้น : รัฐบาลต้องรีบเดินหน้าแก้ รัฐธรรมนูญครับ
เมีย : *+#$%%%***?!!
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#7 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:21

เฟสของท่านเต้น น่ะมีภาพปฏิบัติงานเยอะมาก แต่จริงๆผมอยากให้ลงนโยบายลงไปด้วย
จะได้ทราบเป้าหมายของท่าน

เพราะ สิ่งที่เห็นในภาพ ใครก็ทำได้ครับ ย้ำใครก็ได้

#8 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:26

พี่น้องแดงเสรีไทยทุกท่านครับ.....ใครพอจะทราบผลงานที่เป็นรูปธรรมของท่านเต้นที่มีต่อเกษตรกรในสมัยที่ท่านเป็นรัฐมนตรีช่วยเกษตรบ้างครับ -_-
...บางทีท่านเต้นอาจจะเป็นพวกชอบปิดทองหลังพระ ผมเลยไม่ค่อยได้ข่าวเลย :ph34r: .......

#9 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:29

ณ. วันนี้ผมก็ยังไม่ค่อยจะเข้าใจในเรื่องของการที่จะแก้ไขรัฐธรรมนูญฉบับนี้เลย

ผมสงสัยว่า รัฐธรรมนูญที่ต้องการแก้ไข มันเลวมากมายขนาดที่จะต้องแก้ไขทั้งฉบับเลยเหรอ

แล้วที่มันเลวร้ายมันเลวร้ายต่อใคร หรือกับพรรคพวกของใคร

แล้วถ้าแก้แล้วใครจะได้ประโยชน์จากการแก้ไขรัฐธรรมนูญฉบับนี้ ทักษิณ รัฐบาล อภิสิทธิ์ นปช หรือใคร

ถ้ายังตอบคำถามพวกนี้ให้ประชาชนโง่..โง่อย่างผมเข้าใจ ผมว่าการแก้ไขก็จะต้องมีต่อไปไม่จบ

#10 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:31

พี่น้องแดงเสรีไทยทุกท่านครับ.....ใครพอจะทราบผลงานที่เป็นรูปธรรมของท่านเต้นที่มีต่อเกษตรกรในสมัยที่ท่านเป็นรัฐมนตรีช่วยเกษตรบ้างครับ -_-
...บางทีท่านเต้นอาจจะเป็นพวกชอบปิดทองหลังพระ ผมเลยไม่ค่อยได้ข่าวเลย :ph34r: .......

ผมรู้ว่าก่อนหน้าที่จะเป็นนรัฐมนตรีช่วยเกษตร

"เผาเลยครับ.... เผาเลยครับพี่น้อง....ผมรับผิดชอบเอง"

#11 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:31

สภาโจ๊กยังดีเกินไปค่ะ
สำหรับไอ้เลวนี่ ให้มันลงอเวจีจะเหมาะกว่า

ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#12 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:23

ไอ้จิ้งเหลนเต้น
เป็นตัวอย่างว่า....
ดีแต่พูด
พูดแล้วได้ดี..

#13 อาบังคนเหนือ

อาบังคนเหนือ

สมาชิกระดับรากหญ้า

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:33

เป็นนักพูด แล้วมาเป็นคนคอยคุมเรื่องพาณิชย์........แค่นี้ก้อดูออกแล้วว่าการคัดคนมาเป็นรัฐมนตรีของรัฐบาลนี้ มันช่างไร้ความคิดซะจริง

"ดาบวิเศษแสนคมอยู่ในมือลิงย่อมไร้ประโยชน์_กลับกัน_ยอดฝีมือที่บรรลุแล้ว ใช้กิ่งไม้ไผ่ก็ฆ่าคนได้ "

#14 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:09

สภาจริงตอนนี้ปัญญาอ่อนยิ่งกว่าสภาโจ๊กอีกนะครับ :D

เย๊ยยย จริงด้วยครับ :lol:

#15 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

ไล่ไอ้โจ๊ก เหรอ ?? บูรพา ไม่แพ้

เอาด้วยนะ. พวกนี้มัน หวงตำแหน่ง

ยิ่งกว่าหวงเมียอีก..กว่าจะได้ตำแหน่ง

ต้องต่อสู้เอาชีวิตเข้าแรก. จะทิ้งง่ายๆ

ไม่มีทาง สู้ถวายหัว..!!!! อยู่แล้ว.

#16 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:15

ทำอะไรไม่เป็นหรอกค่ะ

ทำลาย เป็นอย่างเดียว

สินค้าเกษตรตกต่ำ เผาให้หมดเลยครับ พี่น้อง เดี๋ยวราคาก็สูงขึ้นเอง

Now!  Restart Thailand  

#17 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:59

เห็นมันให้สัมภาษณ์นักข่าวเมื่อวานแล้วของขึ้น...........

เขาถามมันเกี่ยวกับ....ราคาผลผลิตการเกษตรฯ ที่ตกต่ำ........เพราะเห็นมันเป็น รมช.พาณิชย์.....

แต่ไอ้เวรนี้.....ดันไปตอบว่ารัฐบาลต้องรีบเดินหน้าแก้ รัฐธรรมนูญ........

เจริญล่ะครับ......ได้นักโต้วาที แห่ง "สภาโจ๊ก".......มากุมชะตาชีวิตบ้านเมืองแถม "เลียไข่ไอ้แม้ว" เป็นอย่างเดียว

เห็นสมควรไล่มันกลับไป.....ยังที่.....ที่มันมาคือ "สภาโจ๊ก"........เพราะสภาจริง.....มันไม่คู่ควรสักนิด

นั่นซิ เรื่องในความดูแลรับผิดชอบของตัวยังไม่มีปัญญาแก้ปัญหา แต่กลับไปเจือกเรื่องที่ไม่ใช่เรื่องของตัว

อย่างเมื่อวานก็เหมือนกัน เสนอหน้าให้สัมภาษณ์เรื่องทักษิณออกทีวีช่อง 11

7.นายณัฐวุฒิ ใสยเกื้อ รมช.พาณิชย์ กล่าวถึงเรื่องนี้(ทั้งๆ ที่ไม่มีหน้าที่เกี่ยวข้อง) ว่า เป็นเรื่องธรรมดาที่คนไทยในต่างประเทศจะร่วมแสดงความจงรักภักดีต่อพระบาท สมเด็จพระเจ้าอยู่หัว จึงไม่ใช่เรื่องแปลก อีกทั้ง พ.ต.ท.ทักษิณไม่ได้ใช้เวทีนี้โจมตีทางการเมืองฝ่ายตรงข้าม แต่เป็นการชี้แจงถึงความบริสุทธิที่ถูกกระทำโดยคณะรัฐประหาร ดังนั้น ขอให้มองเรื่องนี้ด้วยใจเป็นธรรม และไม่ควรนำมาเป็นประเด็นให้เกิดความเสียหาย และไม่เกิดผลกระทบต่อรัฐบาลที่สำคัญ อย่าเพิ่งเคลิ้มตามคนพวกนี้ ตั้งหลักดีๆ แล้วจงคิด

For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

#18 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:02

อย่าให้มันอยู่รกโลกดีกว่า

#19 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:08

55555.... นึกถึงรายการ "รัดถะบานหุ่น" ของซูโม่ตุ๋ยที่ออกช่อง11 เมื่อก่อนเลย

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#20 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:33

55555.... นึกถึงรายการ "รัดถะบานหุ่น" ของซูโม่ตุ๋ยที่ออกช่อง11 เมื่อก่อนเลย

เช่นกัน :( :(

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#21 สยาม

สยาม

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:59

วันก่อนช่อง ๙ เชิญ "เต้น สั่งเผา" มาออกรายการ บ่ายนี้มีคำตอบ ถามในฐานะเป็น รมช.กระทรวงพาณิชย์ เรื่องการแก้ปัญหาร้านค้าปลีกโฃว์ห่วยที่ได้รับความเดือดร้อน "เต้น สั่งปล้น" ตอบว่า วิธีการแก้ปัญหาอย่างแรก คือ ร้านโชว์ห่วยอย่ายอมให้ใครมาเรียกว่าโชว์ห่วย ต้องเรียกว่าโชว์สวย ! :blink: ต้องแก้ปัญหาแบบบูรณาการ สร้างความแนบแน่นระหว่างร้านค้าปลีกกับค้าส่ง

สภาโจ๊กจริงๆครับ ถนัดแต่พูดลีลาสำบัดสำนวนเรียกเสียงเฮ พอเจอคำถามที่เป็นเรื่องเป็นราวเป็นความรู้ ฟังแล้วจะรู้ว่า กลวงมากๆ -_-

Edited by สยาม, 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:04.

#22 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:05

วันก่อนช่อง ๙ เชิญ "เต้น สั่งเผา" มาออกรายการ บ่ายนี้มีคำตอบ ถามในฐานะเป็น รมช.กระทรวงพาณิชย์ เรื่องการแก้ปัญหาร้านค้าปลีกโฃว์ห่วยที่ได้รับความเดือดร้อน "เต้น สั่งปล้น" ตอบว่า วิธีการแก้ปัญหาอย่างแรก คือ ร้านโชว์ห่วยอย่ายอมให้ใครมาเรียกว่าโชว์ห่วย ต้องเรียกว่าโชว์สวย ! :blink: ต้องแก้ปัญหาแบบบูรณาการ สร้างความแนบแน่นระหว่างร้านค้าปลีกกับค้าส่ง

สภาโจ๊กจริงๆครับ ถนัดแต่พูดลีลาสำบัดสำนวนเรียกเสียงเฮ พอเจอคำถามที่เป็นเรื่องเป็นราวเป็นความรู้ ฟังแล้วจะรู้ว่า กลวงมากๆ -_-

สวยไหมหล่ะ..

:( :D :D

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#23 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:03

ฮาไหลตาย........เอาเรื่องจริงมาพูด......ซะขำ
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#24 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:13

ไอ้เถิกเต้น ดีแต่พูดตัวจริงเสียงจริง เมื่อก่อนมันพยายามยัดเยียดฉายานี้ให้มาร์ค แต่มาร์คพิสูจน์ให้เห็นเยอะแยะว่าไม่ได้ดีแต่พูดแต่ทำเป็นและทำได้ดีหลายอย่าง ผิดกับไอ้เต้นทำเชี่ยอะไรไม่เป็นชิ้นเป็นอันสักอย่าง ดีแต่พูด ราคายางมันบอกจะทำให้ได้ 120 สุดท้ายก็ได้แต่คำพูดสวยหรู ทำไม่ได้หมดปัญญาก็ย้ายกระทรวงหนี ทิ้งขี้ไว้ให้คนอื่นเช็ด

#25 poco

poco

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:18

ยุคผู้ดีเดินตรอก
ขี้ครอกเดินถนน
สภาจริงกลายเป็น
สภาโจ๊ก!!!!!

#26 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:50

ไล่ไอ้โจ๊ก เหรอ ?? บูรพา ไม่แพ้

เอาด้วยนะ. พวกนี้มัน หวงตำแหน่ง

ยิ่งกว่าหวงเมียอีก..กว่าจะได้ตำแหน่ง

ต้องต่อสู้เอาชีวิตเข้าแรก. จะทิ้งง่ายๆ

ไม่มีทาง สู้ถวายหัว..!!!! อยู่แล้ว.

พระเจ้าตาคิดผิดแล้วกระมังครับ อาการของไอ้ตาขาวตัวนี้เหรอครับที่เรียกว่า

"กว่าจะได้ตำแหน่ง ต้องต่อสู้เอาชีวิตเข้าแลก"

ไอ้สัตว์นรก หัวเถิกตาโปน ตัวนี้ ปากกาตกพื้น มันก็ขี้จุกตูดแล้วครับ!!! :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#27 ความรู้น้อย

ความรู้น้อย

น้องเก่า

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:06

อยากจะเดินเข้าไปถามพี่เต้นว่าพี่เต้นครับที่พี่บอกว่าเผาเลยผมรับผิดชอบเอง พี่เต้นจะรับผิดชอบยังไงหรอครับ

#28 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:11

ง่ะ! จะไล่อำมาตย์ตัวนี้ยังไงดีครับ..ไม่ใช่ ไม่มีใครที่มีความสามารถสู้มันไม่ได้นะ
แต่หนักใจตรง..กลัวเถียงสู้มันไม่ได้อ่ะ ยอมรับ..แม่มก่งจริง..แต่เก่งตรง"ดีแต่พูด"นะ
พูดเชี้ยไรไม่รุ๊.. พูดได้เรื่อยเปื่อย พูดได้น้ำไหลไฟดับ พูดได้พูดดี พูดสี่พูดแปดไรไม่รุ๊..ดูแม่มโคตะระมีหลักการ แต่มิอาจหาความน่าเชื่อถืออันใดไม่
ว่าแล้ว..คิดถึงวันเก่าๆ..ก็หวังให้เค้าได้กลับไปได้ดิบได้ดีในสภาโปก สภาโจ๊กอะไรก็ตามแต่
จะไปโต้วาที จะไปโต้วาทะ เหมือนเดิมก็สุดแล้วแต่เถอะครับท่าน..อย่างน้อยก็มีรายการที่มันส์ๆ ให้มันได้ตีฝีปาก ได้โชว์ศักยภาพ"ดีแต่พูด"ของมันให้ดู ฮ่าๆ

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#29 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:15

ง่ะ! จะไล่อำมาตย์ตัวนี้ยังไงดีครับ..ไม่ใช่ ไม่มีใครที่มีความสามารถสู้มันไม่ได้นะ
แต่หนักใจตรง..กลัวเถียงสู้มันไม่ได้อ่ะ ยอมรับ..แม่มก่งจริง..แต่เก่งตรง"ดีแต่พูด"นะ
พูดเชี้ยไรไม่รุ๊.. พูดได้เรื่อยเปื่อย พูดได้น้ำไหลไฟดับ พูดได้พูดดี พูดสี่พูดแปดไรไม่รุ๊..ดูแม่มโคตะระมีหลักการ แต่มิอาจหาความน่าเชื่อถืออันใดไม่
ว่าแล้ว..คิดถึงวันเก่าๆ..ก็หวังให้เค้าได้กลับไปได้ดิบได้ดีในสภาโปก สภาโจ๊กอะไรก็ตามแต่
จะไปโต้วาที จะไปโต้วาทะ เหมือนเดิมก็สุดแล้วแต่เถอะครับท่าน..อย่างน้อยก็มีรายการที่มันส์ๆ ให้มันได้ตีฝีปาก ได้โชว์ศักยภาพ"ดีแต่พูด"ของมันให้ดู ฮ่าๆ

ให้มันหายไปจากโลกเลยดีกว่าครับ

#30 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 04:25

ให้มันหายไปจากโลกเลยดีกว่าครับ

ท่านม่านน้ำอย่าได้แม้แต่หวังให้มันตายให้มันหายไปจากโลกนี้เลยครับ..
ที่ผ่านมา..พวกชั่ว..ขี้ข้าทรราชย์พวกนี้อึด..และตายยากครับ..อายุแม่มยืนกันจริง..

แต่เชื่อเถอะครับ..พวกชั่วนี่..ตายยาก..แต่ตายไม่ดีสักราย..สาธุ

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#31 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:36

เกิดไฟไหม้ โกดังเก็บยาง

*มันเป็นเอกลักษณ์ ทำดี ได้ดี ตำรับทุศีล ..เชียวนะครับ
*มันเป็นต้นแบบ นส.ปู เวลาให้สัมภาษณ์นักข่าว ..เชียวนะครับ
*มันอยู่เกษตร เสือกไปขับรถแท๊กซี่โชว์ มันคนเดียวที่ทำได้ ..เชียวนะครับ

Edited by IFai, 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:46.

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#32 nornoo

nornoo

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:56

ฮึฮึ คนคุณภาพล้วนๆ ของอ้ายเจ็ก เก้อเขานะเนี่ย
ได้มันเป็นรัฐมนตรี ประเทศไทยถอยหลังไป 99. ปี
กลายเป็นประเทศด้อยพัฒนาโดยสมบูรณ์

#33 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:42

๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ ขอหัวเราะก่อน.

เดี๋ยว(ปากกา ตกพื้น จะหัวเราะไม่ออก)

#34 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:43

อยากจะเดินเข้าไปถามพี่เต้นว่าพี่เต้นครับที่พี่บอกว่าเผาเลยผมรับผิดชอบเอง พี่เต้นจะรับผิดชอบยังไงหรอครับ

"ทุกวันนี้ โผม ก็รับผิดชอบอยู่นี่ไงขรับ โดยการเปน รมช. พานิด ไงขรับ!!!"....."ถ้าไม่เชื่อโผม เดี๋ยวโผม ผาวววว นะขรับพี่น้องงงง".... :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#35 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:51

มันดุนา...กลัวมัน เป๋า...แล้วบอกพวกมัน..ขี้ตกใจ..วิ่งเข้าส้วม.

เอาโถส้วมไปจะยุ่งกันใหญ่ ไอ้โจ๊ก นี่(ไล่ยาก) มันไม่ยอมไป

ง่าย ๆ แม้แต่เพื่อน กอดคอเห่ามาด้วยกัน. มันยังไม่ยอมให้เป็น

ไอ้นั่นก็เลย,,,ชอกช้ำ...111 หลุดจากคอกออกมาด้วย คกเลย

ร้องไม่ออก ได้แต่..กล้ำกลืนฝืนทน... :(

#36 DETECT2

DETECT2

ขาประจำ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

ไอ้เต้น มันโง่จะตาย ย้อนกลับไปดู profile มันได้เลย ทั้งมาเลย์ ทั้งอินโด พากันหัวเราะคิกคัก เพราะไออ่อนนี่เป็นรัฐมนตรีที่โง่สุดที่พวกเขาเคยเจอมา จูงจมูกไปทางไหนมันก็ไปทางนั้นตามประสาคนไร้ความคิด
คนเสื้อแดงตอนนี้ไม่ได้มีจำนวนเพิ่มขึ้น แต่คนเกลียดพวกเสื้อแดงเริ่มจะมีมากขึ้น

#37 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:42

ไอ้ตาโป้น มัน หลอกใช้ ไอ้คางคก เพื่อหวังผลเพื่อตัวเอง

#38 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:26

ไอ้ คก..น้ำตาตกใน..เพราะไอ้โจ๊ก.. ส่วนไอ้โจ๊ก พ่อมันชอบ

ที่มันบอกว่า (เผาเลย.ๆ แหม..เป็นคำที่พ่อมันยอมตั้งให้เลย)

บอกพวกขี้ตกใจ วิ่งเข้าห้าง..เอาเว้ยยย อยากได้ไร หยิบเอา

ป๊มรับผิดชอบเองเอาไรมาเอากับป๋ม.เจ้านายเลยโปรด ให้เป็น

รมช...เลย จะไล่กลับ..สภาโจ๊ก...คงยาก..ยืดซ๊ะแล้ว...

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน