Jump to content

- - - - -

ใคร เคยฟัง คลิป นายแน่มาก โดย คฑาวุธ บ้าง

• Please log in to reply
6 replies to this topic

#1 manutd

manutd

น้องเก่า

Posted 12 December 2012 - 23:52

แนวๆเดียว กับไอ่ ชูพง ไอ่ แอน ตี้ ใครมีรูป
มันบ้างครับ ผมอยากเห็นน่ามัน ที่มันทำราย
การ ด่าสถาบัน ไม่รู้ คฑาวุธ เป็นชื่อจริงมันรึป่าวนะ

เต็ม ไปหมด ทำทุกวัน ด่าฝ่ายตรงข้าม ไอ่ แม้ว ลามปามไปสถาบัน

#2 manutd

manutd

น้องเก่า

Posted 13 December 2012 - 01:32

เงียบ สงสัยไม่เคยฟัง ผมสงสัยว่ามันอยู่ในประเทศ
รึว่า อยู่ต่างประเทศ มีหมายจับรึไม่

#3 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

Posted 13 December 2012 - 02:13

ใจเย็นๆครับ มาโพสท์ซ่ะดึก พี่ๆเพื่อนๆหลายท่านคงนอนไปแล้ว..
แต่ถ้าถามผม และให้ตอบตามจริง ผมก็ไม่รู้นะว่ามันคือใคร และก็ไม่อยากรู้จักมันด้วย แค่รู้ว่ามันเป็นพวกล้มเจ้า ก็ขี้เกียจจะฟัง และไม่อยากจะสนใจคนพวกนี้
แต่ก็อดไม่ได้ที่ไอ้พวกนี้ยังคงวนเวียน หลอกหลอน ให้ผ่านหูผ่านตาอยู่ลำ่ไป บางทีก็เห็นแล้วเซ็งกับความเหี้ ยของพวกมัน
แต่ก็ยังมีครับ.. ยังมีคนดีๆที่นับถือพ่อหลวงของเรา และทนไม่ได้(แต่ก็ยังอดทนนั่งฟังพวกมัน) ได้นำคลิป นำภาพ นำข้อความของพวกมัน มาเตือนสติพวกเราอยู่ ว่ามันมีพวกเหี้ ยนี้อยู่จริงๆ
อย่างตอนนี้ มีเพื่อนๆในเฟสบุ๊ค เค้ารณรงค์ให้แชร์ เพื่อแฉความเหี้ ยของพวกมันอยู่
อย่างของคุณ ใจบางบาง ใยไหม หญิงในเชิงบวก เค้านำคลิปนี้มาให้ดูกัน
http://www.youtube.com/watch?v=lIQWL4IPLbM&feature=share
ถ้าม๊อดเห็นว่าไม่เหมาะสมก็ขออภัยและลบได้เลยนะครับ

เอาเป็นว่า..พวกเหี้ ยพวกนี้ วันนึงมันก็จะตายด้วยความเหี้ ยของมันเองครับ
และผมยิ่งมั่นใจมากขึ้น หลังจากเห็นพลัง เห็นภาพของความจงรักภักดีที่มีต่อพระเจ้าอยู่หัวของเราเมื่อวันที่ 5 ธันวาคมที่ผ่านมา
หวังว่าไอ้พวกแดงสันดานหมาพวกนี้คงไม่อกแตกตายไปซ่ะก่อน

ปล.แต่ถ้ามันตายซ่ะวันนี้ได้ ผมจะอิ่มเอมใจเป็นอย่างยิ่ง..เห้อ!

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#4 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

Posted 13 December 2012 - 02:16

อ่ะ คุณผึ้งน้อย ยังไม่นอน เดี๋ยวคงได้เห็นอะไรดีๆครับ ;) ;)

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#5 busaba

busaba

ขาประจำ

Posted 13 December 2012 - 05:12

ฟังตั้งแต่. บรรพต. จนมา คฑาวุธ. พวกนี้โกหกหน้าตายเก่งจริงๆ. ฟังไปฟัง จนคิดว่าเป็นเรื่องจริง. คนไทยต่างประเทศก็ฟังเยอะ หลงเชื่อไปก็มาก.

Edited by busaba, 13 December 2012 - 09:21.

อันชีวิตคนเราช่างสั้นนัก ต้องรู้จักทำประโยชน์ก่อนจะสายทิ้งไว้เป็นอนุสรณ์หลังความตาย มีความหมายคงอยู่ตลอดไป

#6 manutd

manutd

น้องเก่า

Posted 13 December 2012 - 07:34

ฟังตั้งแต่. บรรพต. จนมา คฑาวุธ. พวกนี้โกหกหน้าเก่งจริงๆ. ฟังไปฟัง จนคิดว่าเป็นเรื่องจริง. คนไทยต่างประเทศก็ฟังเยอะ หลงเชื่อไปก็มาก.

แล้วไอ่ คฑาวุธ ไอ่ บรรพต มันอยู่ในประเทศ หรอต่างประเทศครับ
เท่าที่คุณ รู้มานี่มันมี หมายจับเหมือน ไอ่แอนตี้ ชูพงไหม

#7 busaba

busaba

ขาประจำ

Posted 13 December 2012 - 09:29

ฟังตั้งแต่. บรรพต. จนมา คฑาวุธ. พวกนี้โกหกหน้าเก่งจริงๆ. ฟังไปฟัง จนคิดว่าเป็นเรื่องจริง. คนไทยต่างประเทศก็ฟังเยอะ หลงเชื่อไปก็มาก.

แล้วไอ่ คฑาวุธ ไอ่ บรรพต มันอยู่ในประเทศ หรอต่างประเทศครับ
เท่าที่คุณ รู้มานี่มันมี หมายจับเหมือน ไอ่แอนตี้ ชูพงไหม

อันนี้ไม่ทราบนะ คิดว่าทำเป็นกระบวนการ คงไม่ใช้ ip คนไทยอัพโหลด ถ้ากฎหมาย ICT เอาผิดได้ ก็น่าจะแจ้งจับไปซะ เพราะเป็นบ่อนทำลายชาติและสถาบันมาก
อันชีวิตคนเราช่างสั้นนัก ต้องรู้จักทำประโยชน์ก่อนจะสายทิ้งไว้เป็นอนุสรณ์หลังความตาย มีความหมายคงอยู่ตลอดไป

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users