Jump to content

- - - - -

////////// ทักษิณ ผมคิดว่าคุณเป็นคนดีมาตลอด แต่พอผมได้มาอยู่เวปเสรีไทย ทำให้ผมตาสว่าง กลับมาได้แล้ว ผมจะเป็นคนเอาเลือดหัวคุณออกเอง !!

• Please log in to reply
68 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:20

ประเทศชาติบ้านเมืองเป็นสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ใครจะมาเหยียดหยามและทำลายไม่ได้

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:21

ที่ 1 อีกแล้ววววว

ปล.สำหรับสมาชิกใหม่ ที่ไม่ทันรู้จักเจ้าของกระทู้ที่ขี้โกหกคนนี้ ... ลองเข้า google แล้วใช้คีย์เวิร์ดว่า drama jaidee20 ดูครับ ในเวปจ่าดราม่า ... เขาคือคนเดียวกับ จขกท. ^_^

Edited by DumpDump, 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:23.

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#3 Tee

Tee

น้องเก่า

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:22

ที่สองมั้ง

#4 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:22

มันมาอารมณ์ไหน.........ของมัน :huh:
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#5 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:23

สงสัย ขมิบ เกินขนาดอ่ะ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#6 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:24

ขอให้งานนี้เป็นของจริงนะครับ

#7 Alanza 4.91

Alanza 4.91

น้องเก่า

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:25

ทำให้เห็นก่อนเฮอะ

#8 taecu

taecu

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:26

ตอแหลอยู่ดี - - โกหกจนเป็นสันดาน ไม่รู้ที่บ้านสั่งสอนมายังไง เหอๆๆๆ
โลก นี้มีทรัพยากรสำหรับคนทุกคน แต่มีทรัพยากรไม่พอสำหรับคนโลภมากคนเดียว, ประเทศก็เช่นกัน... ไม่มีประเทศไหนมีทรัพยากรมากพอสำหรับคนละโมบโลภมากที่ไม่รู้จักพอ (โกงกินจนพังทั้งประเทศ)

#9 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

คำพูด...ถ้ามี ( สัจจะ ) มีคนช่วยเย๊อะ.

แต่ ลูกผู้ชายเดี๋ยวนี้ มัน..รักเงิน...

ตำแหน่ง....มากกว่ารักศักดิ์ศรี...!!!!

#10 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:31

*
POPULAR

สำหรับผมกระทู้นี้ไม่มีค่าครับ

ผมไม่ได้ต้องการให้คุณมาคิดเหมือนผม

ผมแค่ต้องการให้คุณเลิกโกหก

คุณจะชอบแม้วก็ชอบไป ไม่มีผลกับความชอบ/เกลียด ของผม

แต่ที่ผมรังเกียจคุณเพราะคุณเป็นคนโกหกหลอกลวงและปากดี

ผมเคยบอกไปแล้วว่คุณเชียร์แม้วแบบสุดตัวเลยก็ได้ คนที่นี่ชอบด้วยซ้ำ มีคนเถียงด้วย ขอแค่ไม่โกหก ยกตนข่มท่าน ตอแหลหลอกลวง

และผมเชื่อว่ามีอีกหลายคนที่คิดเหมือนผม

เราไม่ได้ต้องการให้คุณมาโอนอ่อนเป็นพวกเรา มาเชียร์มาร์ค เราแค่ต้องการให้คุณเลิกตอแหล

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#11 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:34

ในเสรีไทย ไม่ต้องเปลี่ยนมาอยู่ตรงข้ามทักษินก็ได้
ขอเพียง..
ไม่โกหก ไม่บิดเบือน มีเหตุมีผล รับฟังคนอื่นอย่างมีสติไตร่ตรองและวิเคราะห์ ไม่ใช้ถ้อยคำหยาบคาย ฝ่าฝืนกฎของบอร์ด

คุณก็เป็นตัวของตัวเองได้

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#12 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:34

ประเทศชาติบ้านเมืองเป็นสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ใครจะมาเหยียดหยามและทำลายไม่ได้

ขอสติจงอยู่กับท่านครับ แฟนบอร์ดท่านเยอะเหลือเกิน :rolleyes:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#13 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:36

ด่วน!!! ยิงแก๊สน้ำตาแล้ว.....png

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#14 ขี้ข้าทักษิณ

ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:39

ใช่คนที่เคยตอแหลเรื่องสลิปเงินเดือน จนคนเขาจับได้ว่าโกหกตอแหลเพื่อมาเลียยิ่งโง่หรือเปล่า

หน้าด้านดีนะ สมควรแล้วที่ชอบทักษิณ ยิ่งโง่และเสื้อแดง เพราะทักษิณมันชอบคนโง่ และหน้าด้าน

"ไม่เอานิรโทษกรรมของขี้ข้าทักษิณเพื่อทักษิณที่ขี้ขลาด"

#15 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:39

โลโมติล หมดอายุ ป่าวหว่า
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#16 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:44

1ในตัวอย่างการโกหกปากดีเก่งแต่ปาก ดูถูกคนอื่นของคุณ

ถ้าจะปากเก่งก็เก่งให้ได้อย่างปาก ไม่ใช่ปากดีแล้วหดหัวหนีหางจุกตูดแถมยังเข่าท้าทายแบบนี้

แบบนี้เขาเรียกหน้าตัวเมียครับ

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#17 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:49

ใช่คนที่เคยตอแหลเรื่องสลิปเงินเดือน จนคนเขาจับได้ว่าโกหกตอแหลเพื่อมาเลียยิ่งโง่หรือเปล่า

หน้าด้านดีนะ สมควรแล้วที่ชอบทักษิณ ยิ่งโง่และเสื้อแดง เพราะทักษิณมันชอบคนโง่ และหน้าด้าน

เขานี่แหละครับ

แหลได้เสมอต้นเสมอปลาย

Edited by บุคคลทั่วไป, 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:49.

ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#18 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:56

เกิดไรขึ้นหว่า...... :o

#19 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:58

*
POPULAR

แมงสาป QC ตัวแรกของบอร์ด ถือกำเนิดขึ้นแล้ว

#20 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:59

ตอนแรกผมเข้าใจว่าใจดีเป็นแดงคิวซี ตอนนี้ผมมั่นใจแล้วว่า แม..ร่งบ้าไปแล้วแน่ๆ

#21 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:01

ทำอะไรก็ผิดไปหมด

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#22 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:04

ก็คิดงี้ไงชาตินี้ถึงไม่เจริญสักที

มีห่าไรก็โทษแต่คนอื่น กูไม่เค๊ยยยย ไม่เคยผิด

ถุย

#23 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:05

ไม่มีความน่าเชื่อถือใดๆ ทั้งสิ้น กับล๊อคอินนี้

#24 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:08

มุสาวาทา เวรมนี ในวันพระนี้ บาปครับ

#25 อาบังคนเหนือ

อาบังคนเหนือ

สมาชิกระดับรากหญ้า

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:09

ไม่รู้ว่าจะเห็นใจหรือสมเพชท่าน จขกท.ดี เพราะท่านพูดอะไรออกไปแต่ละอย่าง ไม่มีคนเชื่อถือท่านเลยซักคน....นี่แหละหนอที่โบราณท่านเปรียบว่าเหมือนดั่งไม้หลักปักเลน

"ดาบวิเศษแสนคมอยู่ในมือลิงย่อมไร้ประโยชน์_กลับกัน_ยอดฝีมือที่บรรลุแล้ว ใช้กิ่งไม้ไผ่ก็ฆ่าคนได้ "

#26 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:22

ไม่รู้ว่าจะเห็นใจหรือสมเพชท่าน จขกท.ดี เพราะท่านพูดอะไรออกไปแต่ละอย่าง ไม่มีคนเชื่อถือท่านเลยซักคน....นี่แหละหนอที่โบราณท่านเปรียบว่าเหมือนดั่งไม้หลักปักเลน

อย่าไปโทษอย่างอื่นเลยครับ ที่ไม่มีใครเขาเชื่อ โทษกรรมเหอะ เพราะกรรมเกิดจากการกระทำ ....................

ค่อยๆติดตามไปก็คงรู้วีรเวรกรรมของเขาเอง

#27 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:24

ใช่ครับ ต้องโทษกาม
  • Gop likes this

#28 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:29

คุณเป็นใคร ถึงเรียกทักษิณกลับบ้านได้

#29 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:30

ใครเชื่อ จอมขมิบตรูด ก็บ้าแระ :lol:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#30 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:52

ไม่ได้ทำผิด แต่ขี้โม้บรรลือโลกเท่านั้นเอง

#31 shinethai

shinethai

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:53

ขอสติจงอยู่กับท่านครับ แฟนบอร์ดท่านเยอะเหลือเกิน :rolleyes:

คนไม่มี "หิริ" ย่อมหา "สติ" ในตัวเขาไม่ได้ครับ
ผมไม่ต้อนรับพวกล้มเจ้า ไม่ต้องเสรือกเข้ามาในกระทู้ที่ผมตั้ง

#32 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:01

////////// ทักษิณ ผมคิดว่าคุณเป็นคนดีมาตลอด แต่พอผมได้มาอยู่เวปเสรีไทย ทำให้ผมตาสว่าง กลับมาได้แล้ว ผมจะเป็นคนเอาเลือดหัวคุณออกเอง !!

นึกว่ารู้เพราะ.. :P :P

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#33 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:28

กินยาแล้วไปนอนนะครับใจดี อย่าฟุ้งซ่านให้มาก
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#34 คำปู้จู้

คำปู้จู้

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:32

ขยันทำงาน แวะมาให้อาหารหน่อยละกัน

สิ่งที่กดสันดานดิบของคนเอาไว้  มันชักจะเหลือน้อยลงไปทุกที

#35 Ballbk

Ballbk

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:38

เมื่อไรมืงจะระงับตัวเอง
ไอ้ตัวขมิบ....

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#36 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:46

ผมจะเป็นคนเอาเลือดหัวคุณออกเอง !!

ขอทราบว่า จะใช้อะไร หนังยางเหรอ หรือปืนฉีดน้ำดี ไม่สิระดับขี้โม้ต้องปืนแก็ป
เอาหน่าาา!! ขอให้สำเร็จ จะไม่โพสตหาดอกเฟื้องฟ้าอีก

#37 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:57

ผมจะเชื่ออยู่แล้วนะ
ขอความคิดที่สนับสนุนกระทู้ของ ใจดี20 หน่อย ว่าแม้วชั่วยังไง ทำลายชาติบ้านเมืองอย่างไร
ผมจะรอ !!! :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#38 คน หมา ขี้ข้า จานบิน...

คน หมา ขี้ข้า จานบิน...

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:27

งงมากอ่ะ :mellow: กลับใจไปมาเหรอ ..ไรดี20
เป็นไงก็เป็นเหมือนเดิมเหอะ อย่ากลับไปกลับมาเลยนะ
ท่านทักขี้พ่อมอาจเป็นคนดีมหาเทพเลยก็ได้นะ ทำไรไม่เคยผิดเลย สู้ต่อเถอะ ..ไรดี รับตังค์เค้ามาแล้วนี่
กระทู้นี้พลาดก็ตั้งใหม่เหอะ เดียวมันจะฮาไปกันใหญ่ นะนะ

ปล.เอ หรือผมตีความหัวข้อกระทู้ของคุณผิดไป ต้องการสื่ออะไร งง...อารายของมรึง :mellow:
กะหรี่แค่เร่ขายตัว นางสาวหลายผัวบอกลูกชายตัวน้อย.....โตขึ้นอย่าทำริยำเหมือนตระกูลแม่นะลูก

#39 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:52

คนจริงใจเขาไม่มานั่งหวังผลแบบนี้หรอกครับ

หากจะขอโทษเพื่อนๆในบอร์ด ก็ขอโทษไปเลย ไม่ต้องหวังว่าจะได้อะไร
หากจะเอาเลือดหัวทักษิณออก ก็ไปจามกะบาลมันเลย ไม่ต้องมานั่งคิดเล็กคิดน้อยว่าคนอื่นไม่เชื่อถือหรือมองตัวเองผิดตลอด

คนจริง ทำจริง ไม่พูดมาก..ไม่ดราม่า
ยิ่งมีคนดูแคลนคุณ มันก็ยิ่งจะเป็นโอกาสมากกว่าเสียอีก
โอกาสที่จะทำในสิ่งที่พูดเอาไว้ให้เป็นจริง เพื่อให้คนที่ดูแคลนหงายเงิบกันไปตามๆกัน

แต่นี่อะไร ยังไม่ทันไร
มาน้อยเนื้อต่ำใจเสียแล้ว...ลูกผู้ชายเสียเปล่า

Edited by MIRO, 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:53.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#40 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:00

ใจดี...

วันนี้เอ็งกินยารึยัง หรือกินยาไม่ได้เขย่าขวด หรือพยาบาลเค้าไม่ได้ฉีดยาให้ล่ะ

#41 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:05

ขอให้เค้าเป็นตัวของตัวเอง.ไม่จำเป็นที่จะต้องมาเห็นด้วยกับใคร.แค่ขอให้อย่าโกหกคนอื่นและตัวเองก็พอ..ความดีทำยากครับ.ความชั่วทำง่าย..ถ้าคิดจะกลับใจเรื่องโกหกคนอื่น.ผมเห็นด้วยแต่ไม่ถึงกับต้องเปลี่ยนความเชื่อของตัวเองเพราะคนอื่น..ถ้าจะเปลี่ยนก็ขอให้เปลี่ยนเพราะเรารู้แจ้งเห็นจริงเอง..ด้วยตัวของเรา..ถ้าคิดได้อย่างทีพูดจริงๆ.ก็ต้องทนรับกับสิ่งที่ได้ทำเอาไว้เมื่อก่อนเสียก่อน..เอาเป็นว่าผมขอเป็นกำลังใจให้ถ้าคิดจะเปลี่ยนตัวเองเสียใหม่..แต่ถ้าแค่เค้ามาโกหก..มันก็จะยิ่งหนักไปกว่าเก่านะครับ...

Edited by kon_thai, 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:06.

#42 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:09

แม่มแดรกไวอากร้าปลอมเข้าไปหรือเปล่าเนี่ย....เพี้ยนจัด

#43 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:45

ขอแนะนำให้ จขกท. พูดแบบนี้ด้วยครับ :lol: :lol:

ป.ล. ดูกี่ครั้งก็ฮา..!!

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#44 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:59

อะไรของมิงวะ ไอ้อัครเทพ ดำรงกิจวนิช

มิงบ้าป่าวะ ถามจริง

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#45 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:05

คิดเล่นๆถ้าแดงqcสรทมาประกาศแบบนี้พร้อมกัน
ใจดี จินนี่ หมูอวกาศ ดอนยอ แจ็กเก้อ...ฯลฯ :o :o

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#46 butadad

butadad

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:12

อะไรของมิงวะ ไอ้อัครเทพ ดำรงกิจวนิช

มิงบ้าป่าวะ ถามจริง

น้าเช ยังสงสัย อยู่อีกเหรอครับ ผมว่าแม่มบร้ามานานแล้วไอ้ตัวนี้

#47 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:29

ผี "อาจารย์วุฒิพงษ์" เข้าสิงอีกรึไง.... :lol: :lol: :lol:

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#48 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:28

แมงสาป QC ตัวแรกของบอร์ด ถือกำเนิดขึ้นแล้ว

ยัง QC ไม่ผ่านครับ...คนฉลาดแกล้งโง่ได้ แต่คนโง่แกล้งฉลาด...ยังงัยๆ มันก็คือการอวดฉลาดวันยังค่ำ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#49 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:34

งงกับตรรกะของใจดี กลับไปกลับมา :huh:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#50 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:44

เป็นไรอ่ะ ไปโรงบาลหน่อยมั้ย

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน