Jump to content

McDonald's GET OUT !!!! งานเข้าแม็คแล้วครับ

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:26

จากประกาศฉบับนี้ของทาง McDonald's

ในเฟซของ McDonald's ก็โดนโจมตีทันทีทันใดด้วยข้อความดังต่อไปนี้ครับ

อย่าคิดมากครับ อันบนของจริงครับ แต่อันหลังผมไม่รู้มีผู้นำมาโพสท์ที่เฟซของผม เลยเอามาแชร์กันครับ ขำๆ ยามบ่าย

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#2 Satan for Vendetta

Satan for Vendetta

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:07

อนาถ >>> นายสมรัก พรรคเพื่อเก้ง

"คนที่เลวกว่าน.ช.ทักษิณ ก็คือ คนที่ช่วยให้น.ช.ทักษิณ ยังมีชีวิต พูดพล่าม และ ทำเลวต่อไป" 

#3 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:16

^
^
นายสมรักแกเขียนแนว satire ตลอดครับ เป็นจุดขายของแกเลย
เวลาแกสนับสนุนอะไร แปลว่าแกด่า
แล้วเวลาแกเขียนประชดอะไร แปลว่าแกเห็นด้วยครับ 55555 :lol:
gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน