Jump to content

- - - - -

โอ๊คFB แขวะ มาร์ค ดราม่าเรียกน้ำตาแม่ยก หากผิดขอรับโทษประหาร

• Please log in to reply
50 replies to this topic

#51 IFai

IFai

รักในหลวง

Posted 19 December 2012 - 20:32

#46 คุณดอกปีบขาว :
"นาย พานทองแท้ระบุด้วยว่า "ตัวผมเองในฐานะตัวแทนของลูกหลานที่โดนข่มขู่ อยากจะปิดท้ายโพสต์นี้ด้วยวลีอมตะของ ม.ร.ว.คึกฤทธิ์ ปราโมช ที่ว่า "กูไม่กลัวมึง" นะครับ แต่คุณพ่อผมเบรกไว้ บอกว่าโอ๊คต้องให้เกียรติผู้ใหญ่ อย่างน้อยเขาก็เคยเป็นเพื่อนพ่อ"

**พ่อคุณ คบแต่คนดี คนดังทั้งนั้นเนาะ ..ทำไมพ่อคุณเลวหมาไม่แดก วะ
*หรือแค่เอามาอ้าง เอาความชอบเข้าตัว ..ตามซันดาล คนทุศีล

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users