Jump to content

ใจดี20 ครับ

• Please log in to reply
10 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:39

เพื่อนเพื่อน ครับ ตะนิ่นตาญี ต้อง ขออนุญาต เพื่อนเพื่อน ทุกคน

ที่กรุณา requests มาเป็นเพื่อนใน facebook ของ ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี ต้องขอขอบพระคุณ เพื่อนเพื่อน ที่ได้กรุณา อย่างไรก็ตาม

การที่ ตะนิ่นตาญี ไม่รับเป็น เพื่อน ในทันที ทั้งนี้ก็เนื่องจาก

ตะนิ่นตาญี ไม่ทราบจริงจริงครับ ว่า ใคร เป็น ใคร...

การ กด รับ ไปแล้ว แล้ว กด ไล่ ที่หลัง ตะนิ่นตาญี คิดว่าเป็นการ ไม่งาม-ไม่สุภาพ

อีกทั้ง facebook ของ ตะนิ่นตาญี นั้น ได้ลงภาพ "ทรัพย์สินส่วนตัว" ที่รัก-ที่หวง

อันสะสมมาด้วย เกียรติยศ ที่ เพียรสร้าง มาทั้งชีวิตไว้ จึงสามารถให้ชมแต่เฉพาะ

ผู้ที่ ตะนิ่นตาญี มั่นใจว่าเป็น "เพื่อน" เท่านั้น

ดังนั้นหากเพื่อนเพื่อนจะกรุณา โปรดช่วยแจ้งด้วยว่า ชื่อ login ที่เสรีไทย นั้น ชื่ออะไร

จะได้กดรับได้โดยสะดวกใจ ด้วยเหตุนี้ จึงขออย่าได้ตำหนิ ตะนิ่นตาญี เลยครับ....

สำหรับ ใจดี20 ที่ได้ request มานั้น ก็ ขอขอบใจ แต่อย่าได้ลำบาก กด ขอมาเลยครับ

ไม่รับ-ไม่คิด เป็นเพื่อนด้วยหรอกครับ

ตะนิ่นตาญี

วันพุธที่ ๑๙ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๘.๓๙ นาฬิกา

Attached Images

• Untitled i.png

"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#2 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:42

ดีแล้วครับ อย่างน้อยทำให้เขารู้ว่าตัวเองมีคุณค่ากับเราอย่างที่เขาคิดหรือเปล่า :wub:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#3 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:43

แบนสิครับ ง่ายๆ สะดวกสุดๆ รู้จักกันที่เสรีไทยเวบบอร์ดที่เดียวพอ ไม่ก็ส่งข้อความไปบอกเลย ถ้าอยากให้รับใน FB กรุณาพาตัวเป็นๆมารีเควสโลด

#4 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:51

มัน บังอาจ ลงชื่อ ว่า เสรีไทย ด้วยนะ กลัวว่า จะเอาไปแอบอ้าง และ ทำชื่อเสีย หมดซิครับ

Jaidee Serithai

Edited by plunk, 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:52.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#5 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:58

ตั้งแต่เห็นใจดี พยายามกดมาเป็นเพื่อนกับผมในเฟซบุ๊ค

ผมก็เริ่มระแวงชื่ออื่นๆที่ขอเป็นเพื่อนทันที ผมอาจขอใช้เงื่อนไขเดียวกับคุณตะนิ่นตาญี

ทุกประการในการรับเพิ่มเพื่อนหลังจากนี้ และขออภัยเพื่อนสมาชิกบางท่านที่ได้ทำการ

กดรับ เข้าร่วมกลุ่ม "The avengers at serithai" ล่าช้า เพราะจำเป็นในการคัดแยกคัดกรอง

เฉพาะสมาชิกเสรีไทยแท้ๆเท่านั้น ยกเว้น ใจดี20 และ ล๊อกอินอื่นๆที่เป็นแนวร่วมของใจดี

เพราะกลุ่มที่ตั้งขึ้นมาเป็นกลุ่มเฉพาะ และ มีบางอย่างที่ผมอยากจะคุยเฉพาะ

เพื่อน ถึง เพื่อน เท่านั้น ไม่อยากให้คนภายนอกรับรู้

ด้วยความเคารพในเมตตาจิตของทุกๆท่าน

โจโฉ นายกตลอดกาล
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#6 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

ใจดีนี่ฉลาดจังเลย เลือกหาแต่เพื่อนอำมาตย์รวยๆ :D

#7 sweet chin music

sweet chin music

Let It Be

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

ย้ายมาห้องชายคาพักใจครับ
ทำดีได้ทำดี ทำชั่วได้ทำชั่ว

#8 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:25

ใจดี นี่ รู้สึก จะเส้นใหญ่ จริงๆๆนะครับ พูด หรือ เอ่ย ถึง ไม่ได้เลย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#9 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 20 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:45

แบนสิครับ ง่ายๆ สะดวกสุดๆ รู้จักกันที่เสรีไทยเวบบอร์ดที่เดียวพอ ไม่ก็ส่งข้อความไปบอกเลย ถ้าอยากให้รับใน FB กรุณาพาตัวเป็นๆมารีเควสโลด

บางคนว่ารู้จักที่เสรีไทยก็เกินพอนะ จะบอกให้..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#10 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 21 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:41

รู้สึกว่า Jaidee20 เขาจะ ต้องตาต้องใจ อาตะนิ่นตาญี นะครับ

ตั้งแต่แรกพบผมก็เห็นเป็นไม้เบื่อไม้เมากัน พอตอนท้ายดูซิแอบไป add friend ใน face ซะแล้ว

ท่านใจดียิ่งมีอะไรเกี่ยวกับ "ตูด" อยู่ด้วย

ยังไงก็ระวังหน่อยนะครับอา :D

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#11 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:43

จริงๆเน้อ

ผมขยะแขยงใจดีตรงขี้โกหกแบบ"หน้าตาเฉย"นี่แหละ

รังเกียจจริงๆ

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน