Jump to content

สั่งซื้อเสื้อเสรีไทยล็อตที่ ๓ ได้แล้วนะครับ

• Please log in to reply
95 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

• Administrators

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 19:47

อย่างที่ผมได้แจ้งไว้ในกระทู้บริจาคนะครับ ว่าทางเว็บเสรีไทยขณะนี้ต้องการเงินอุดหนุน
เป็นค่าเช่าโฮส ค่าโดเมน สรุปง่ายๆก็คือเว็บของเรามีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้น ซึ่งวิธีการอุดหนุน
เว็บบอร์ดของเรา ณ ขณะนี้ ทำได้สองวิธีคือ

๑.บริจาคเงินเข้าบัญชีโดยตรง โปรดศึกษาและตามรายละเอียดได้ในกระทู้นี้นะครับ ซึ่งจะ
มีการอัพเดดเงินบริจาคทุกอาทิตย์

http://webboard.seri...่วยเหลือค่าเช่/

๒.สั่งซื้อเสื้อเสรีไทย โดยกำไรที่หักค่าใช้จ่ายแล้ว จะนำเข้าสมทบเงินบริจาคของเว็บ
เสรีไทยต่อไป เหมือนกับเงินที่เหลือจากการสั่งซื้อในล็อตแรกและล็อตที่สองนะครับ

สำหรับท่านที่เพิ่งมาใหม่และสมาชิกเก่าที่ขณะนี้สนใจสั่งซื้อเสื้อ ผมจะขอแจงให้ฟังอย่าง
ละเอียดอีกครั้งครับ

เสื้อเสรีไทย มีขึ้นเพื่อแสดงถึงความเป็นสมาชิกเว็บบอร์ดและหมายถึงผู้อุดหนุนเว็บบอร์ด
ของเรา เสื้อเสรีไทยในล็อตแรกกับล็อตที่สอง ทางเว็บเสรีไทยเปิดจำหน่ายอยู่ ๒ แบบ

๒.๑เสื้อคอโปโลสีขาว ปกคอสีดำ ตามตัวอย่างในรูปครับ
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่ เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวันคือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน

#2 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:00

๒.๒เสื้อคอโปโลสีขาว ปกคอสีน้ำเงิน อันนี้ผมไม่มีตัวอย่างนะครับ (เพื่อนสมาชิกที่เคยซื้อคอปกน้ำเงินไป
เอารูปมาแปะโชว์ไว้เป็นตัวอย่างก็จะดีมากๆ) = ='

๒.๓เสื้อเสรีไทยแบบใหม่เสื้อคอโปโลสีชมพูปักโลโก้เสรีไทย(ไม่มีพระนามาภิไธ ภปร. นะครับ)

ราคาตกอยู่ที่ตัวละ ๒๕๐ บาทครับรวมค่าจัดส่งเรียบร้อยแล้ว

การสั่งซื้อเสื้อเสรีไทยให้ระบุชัดแจ้งดังนี้

ข้อ๑.เสื้อขาวปกดำหรือปกน้ำเงิน หากไม่ระบุจะจัดส่งสีดำตามรูปให้

ข้อ๒.ระบุSizeให้ชัดเจนว่าจะสั่งซื้อSizeไหน SS S M L XL XXL หรือSize อื่นๆ
หากไม่ระบุ จะส่งฟรีไซส์ให้

ไซด์ผุ้ชาย
S รอบอก 40นิ้ว ยาว 26นิ้ว
M รอบอก 42นิ้ว ยาว 28นิ้ว
L รอบอก 44นิ้ว ยาว 29นิ้ว
XL รอบอก 46นิ้ว ยาว 30นิ้ว
XXL รอบอก 48นิ้ว ยาว 31นิ้ว
3XL รอบอก 50นิ้ว ยาว 32 นิ้ว

ไซด์ผู้หญิง เอวคอดจะใช้รหัสรอบอกเป็นไซด์เลยครับ
34" รอบอก 34นิ้ว ยาว
36" รอบอก 36นิ้ว ยาว
38" รอบอก 38นิ้ว ยาว
40" รอบอก 40นิ้ว ยาว

เวลา จะสั่ง ให้ดูว่าตัวเองรอบออกเท่าไหร่
ผู้ชาย สมมุติว่า รอบอก 41 ให้สั่งเบอร์ L ถ้าชอบฟิตสั่ง M เลยครับ
แต่ถ้าผู้ชาย รอบอก 42 สั่ง L ไปเลยครับ จะพอดีๆ ประมาณนี้น่ะครับ

ข้อ๓.เอากี่ตัว ระบุให้ชัดเจน หากไม่ระบุจำนวน ถือว่าเอาตัวเดียว

เมื่อสั่งซื้อในเว็บนี้แล้วจะอัพเดดรายชื่อเอาไว้ หากท่านโอนเงินเข้ามาแล้วให้เข้ามา
แสดงความเห็นยืนยันอีกครั้งว่าโอนเงินเข้ามาแล้ว คุณริดกุนจะทำการอัพเดดบัญชี
เป็นระยะๆครับ
หากดอกไม้แย้มบานในใจแห่งผู้คนที่ทุกข์ทน ความสว่างส่องทางสับสนด้วยความรักที่มอบแก่กัน ให้ดอกไม้นั้นแทนความงามแห่งน้ำใจ ยิ่งใหญ่ เมฆหมอกก็คงสลาย ด้วยดอกไม้คือความสดใสในแสงตะวันคือดอกไม้อันดีงาม คงอยู่ด้วยความสดใส คือดอกไม้ของน้ำใจ งดงามเพียงใดให้แก่กัน

#3 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:02

เมื่อสั่งซื้อเรียบร้อยแล้ว โปรดโอนเงินเข้าบัญชีนี้ครับ บัญชีออมทรัพย์ ธนาคาร UOB
ชื่อบัญชี Pa***** S******** (ridkun: ขออนุญาตเซนเซอร์ชื่อบัญชี)
หมายเลขบัญชี 107-2-22449-4 บัญชีดังกล่าวจะทำการอัพเดดทุกครั้งที่มีการโอนเงิน
เข้าบัญชีและมีการมายืนยันอีกครั้งหน้าเว็บครับ โปรดระบุที่อยู่ที่ให้จัดส่งมาที่หลังไมค์ผมนะครับ
ความลับส่วนตัวของสมาชิกทุกท่าน จะเก็บไว้เป็นความลับสุดยอดครับ สำหรับบัญชีนี้
ไว้โอนค่าเสื้อเท่านั้นนะครับ บัญชีที่รับบริจาคจะมีต่างหากนะครับ ซึ่งอยู่ระหว่างการเปิดบัญชี
กรุณาอย่าโอนเงินบริจาคเข้าบัญชีนี้โดยตรงนะครับ เนื่องจากอาจเกิดการสับสนเรื่องยอดสั่งซื้อเสื้อครับ

เพิ่มเติมนะครับ สำหรับเสื้อล็อตที่ ๓ นี้ หมดเขตสั่งซื้อ ภายในวันที่ ๑๕ มกราคม ๒๕๕๕ นะครับ กรุณาสั่งซื้อและโอนเงินภายในวันดังกล่าว

#4 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:05

ตัวอย่างการสั่งซื้อ

ขอปกน้ำเงิน๒ตัวครับ ชาย ไซส์ XL ๑ ตัว
หญิง 36" รอบอก 36นิ้ว ยาว ๑ ตัว

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ

-----------------------------------------

ข้างบนนี้เป็นตัวอย่างนะครับ

ขอเชิญทุกท่านสั่งซื้อเสื้อเสรีไทยได้ตามอัธยาศัยครับ

#5 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:06

สำหรับกระทู้นี้ เป็นกระทู้เดิมที่เคยมีการสั่งซื้อกัน เข้าไปอ่านดูเพื่อทำความเข้าใจได้ครับ

http://forum.seritha...hp?f=20&t=26338

#6 iBow

iBow

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:28

บริจาคเงินเข้าบัญชีอะไรครับ อันเดียวกับข้างบนหรือเปล่า

#7 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:56

คนละบัญชีกันนะครับ บัญชีนี้สำหรับสั่งซื้อเสื้อเท่านั้นนะครับ
สำหรับบัญชีที่รับบริจาคโดยตรงนั้น จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

ถ้าโอนผิดบัญชีอาจทำให้ยอดสั่งซื้อสับสนได้ครับ

#8 puri

puri

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:10

สั่งซื้อ 2 ตัว ไซด์ผู้ชาย xl ปกดำ และน้ำเงินอย่างละตัว
โอนเงินแล้วจะแจ้งอีกทีน๊า

#9 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:11

อยากได้สีชมพู่บ้างนะครับ

สมาชิกท่านอื่นจะได้เก็บสะสมไปเรื่อยๆ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#10 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:21

- ชาย ไซด์ L โปโลขาว ปกดำ 1 ตัว
- หญิง ไซด์ 34"ยาว โปโลขาว ปกน้ำเงิน 1 ตัว

โอนเงินให้ 500 บาท เรียบร้อยแล้วครับ
รายละเอียดส่งไปทางหลังไมค์

:) ขอบคุณครับ

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#11 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:26

สมาชิกท่านอื่นจะได้เก็บสะสมไปเรื่อยๆ

ตอนนี้เรามีเสื้อสีชมพูของเสรีไทยให้สมาชิกสั่งซื้อแล้วครับ

:)

#12 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:30

ตอนนี้เรามีเสื้อสีชมพูของเสรีไทยให้สมาชิกสั่งซื้อแล้วครับ

:)

สั่งแบบOrder เดิมครับ

จัดไปอย่าให้เสีย

พรุ่งนี้จะออก PO ไปให้ครับ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#13 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:31

เสื้อเสรีไทยขณะนี้มีให้เลือก ๓ แบบนะครับคือ

๑.เสื้อคอโปโลสีขาว ปกดำ ปักโลโก้เสรีไทย
๒.เสื้อคอโปโลสีขาว ปกน้ำเงิน ปักโลโก้เสรีไทย
๓.เสื้อคอโปโลสีชมพู ปักโลโก้เสรีไทย

#14 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:53

Order..

M ผู้ชาย สีชมพู 2 ตัว
L ผู้หญิง สีชมพู 2 ตัว

ขอบคุณค่ะ :)

#15 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 22:10

เสื้อเสรีไทยขณะนี้มีให้เลือก ๓ แบบนะครับคือ

๑.เสื้อคอโปโลสีขาว ปกดำ ปักโลโก้เสรีไทย
๒.เสื้อคอโปโลสีขาว ปกน้ำเงิน ปักโลโก้เสรีไทย
๓.เสื้อคอโปโลสีชมพู ปักโลโก้เสรีไทย

ขอดูแบบสีชมพูหน่อยค่ะ ปกสีอะไร

เคยสั่งลอตแรก เสื้อสีขาว มีปกสีดำ กับสีน้ำเงิน

ยังไม่เคยเห็นสีชมพู

แล้วระยะเวลา ถึงเมื่อไรค่ะ

#16 ยาจกอุดร

ยาจกอุดร

น้องใหม่

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 23:14

สั่งซื้อ 3 ตัว ไซด์ผู้ชาย 3xl ปกดำ น้ำเงิน ชมพู อย่างละตัว

#17 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 23:14

เสื้อสีชมพู ปกคอสีขาวนะครับ คล้ายเสื้อสีชมพูที่ปักสัญลักษณ์ภปร.ที่มีจำหน่ายตามร้านเสื้อ

เพียงแต่ไม่มีตรา ภปร. ครับ เป็นโลโก้เสรีไทย

สีชมพูเป็นสีประจำพระองค์ แสดงความจงรักภักดี รักในพระองค์

เสื้อเสรีไทยสีชมพู ปัโลโก้เสรีไทย ก็หมายถึงชาวเสรีไทยรักในหลวงนั่นเองครับ

#18 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 05:07

ขอสนับสนุน เสนอเงินส่วนนี้ไม่ต้องนำไปบริจาค เก็บไว้ครบ 10ล้านแล้วเอามาแบ่งกันนะครับ เชียร์ๆ

#19 Zta

Zta

น้องใหม่

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 09:55

ผู้ชาย S รอบอก 40นิ้ว ยาว 26นิ้ว สีขาว-ปกน้ำเงิน 1 ตัว

ผู้ชาย S รอบอก 40นิ้ว ยาว 26นิ้ว สีชมพู 1 ตัว

ขอบคุณค่ะ

โอนเงินแล้วนะคะ วันนี้ 02/12/54 เวลา 12.51 น.

จำนวนเงิน 500.25 บาท

#20 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 11:43

เสื้อผู้ชาย เบอร์ M ปกน้ำเงิน 1 ตัว

เสื้อผู้ชาย เบอร์ M สีชมพู 1 ตัว

แล้วผมจะแจ้งการโอนเงินพร้อมที่อยู่จัดส่งไปทางหลังไมค์คราวเดียวกันเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

#21 Bug_HAM

Bug_HAM

น้องเก่า

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 16:47

อยากเห็นรูปเสื้ออ่ะครับ

#22 Meena Pj Pa'phu

Meena Pj Pa'phu

น้องใหม่

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 17:17

ขอรูปตัวอย่างเสื้อด้วยค่ะ

#23 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

มันเป็นศาสตร์ของความฮา!

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 19:02

สั่ง 3 ตัวครับ

1. เสื้อคอโปโลสีขาว ปกดำ ปักโลโก้เสรีไทย "ชาย"
รอบอก 44นิ้ว ยาว 29นิ้ว (Size L)

2. เสื้อคอโปโลสีชมพู ปักโลโก้เสรีไทย "ชาย"
รอบอก 44นิ้ว ยาว 29นิ้ว (Size L)

3. เสื้อคอโปโลสีชมพู ปักโลโก้เสรีไทย "หญิง"

รวมเป็นเงิน = 750 บาท

จะทำการโอนให้ภายในพรุ่งนี้ (3 ธันวาคม) ครับ
"If you tell the truth, you don’t have to remember anything."

#24 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 19:39

เสื้อคอโปโลสีขาวปกน้ำเงิน "ชาย" ขนาด XXL รอบอก 48นิ้ว ยาว 31นิ้ว จำนวน 1 ตัว ครับ

250 บาท

จะโอนให้ไม่เกินวันจันทร์นี้ครับ

#25 คนหละปูนบ่าเอาไอ่แม้ว

คนหละปูนบ่าเอาไอ่แม้ว

น้องใหม่

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:36

เสื้อผุ้หญิง สีชมพู อก 40 นิ้ว 1 ต้ว
เสื้อผู้ชาย สีชมพู XL 1 ตัว
เสื้อผู้ชาย สีชมพู 3XL 1 ตัว
ถ้าโอนเงินแล้ว จะ confirm อีกครั้ง นะคะ
E ปู จ๊าดง่าว

#26 คุณฉงน

คุณฉงน

น้องเก่า

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:20

เสื้อผู้หญิง สีขาวปกน้ำเงิน อก 38 นิ้วเอวคอด 1 ตัว
เสื้อผู้หญิง สีขาวปกดำ อก 40 นิ้วเอวคอด 1 ตัว
เสื้อผู้หญิง สีชมพู อก 38 นิ้วเอวคอด 1 ตัว

โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบค่ะ
"ผู้เล่นต้องรู้คุณค่าของหมาก เพราะหมากทุกตัวมี คุณค่า ต้องใช้ให้เป็นประโยชน์จริง การเดินผิดพลาด เพียงส่วนน้อย อาจทำให้เกิดความผิดหวัง พ่ายแพ้ อย่างง่ายดาย". หมากรุกไทย

#27 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 11:29

อยากเห็นตัวอย่างเสื้ออ่ะ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#28 ขุนพิชิต สุราพ่าย

ขุนพิชิต สุราพ่าย

น้องเก่า

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 12:46

ขอเบอร์ L ของผู้ชาย สีขาว-น้ำเงิน 1 ตัวครับ

โอนเงินให้เรียบร้อย 250.02 เวลา 12.43 ครับ

#29 คุณฉงน

คุณฉงน

น้องเก่า

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 14:35

เสื้อผู้หญิง สีขาวปกน้ำเงิน อก 38 นิ้วเอวคอด 1 ตัว
เสื้อผู้หญิง สีขาวปกดำ อก 40 นิ้วเอวคอด 1 ตัว
เสื้อผู้หญิง สีชมพู อก 38 นิ้วเอวคอด 1 ตัว

โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบค่ะ

โอนเงินให้แล้วเมื่อ 3/12/2011 เวลา 13:20:28 ยอดเงิน 750.00 ที่อยู่จะแจ้งหลังไมค์ค่ะ
"ผู้เล่นต้องรู้คุณค่าของหมาก เพราะหมากทุกตัวมี คุณค่า ต้องใช้ให้เป็นประโยชน์จริง การเดินผิดพลาด เพียงส่วนน้อย อาจทำให้เกิดความผิดหวัง พ่ายแพ้ อย่างง่ายดาย". หมากรุกไทย

#30 Chayapa Rattanasawek

Chayapa Rattanasawek

น้องใหม่

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:37

เสื้อผู้ชาย สีชมพู L = 1 ตัว
เสื้อผู้ชาย สีขาวปกน้ำเงิน L = 1 ตัว

จะโอนเงินในวันจันทร์ที่ 5 ธ.ค. นี้ให้ค่ะ

#31 Wentworth

Wentworth

น้องใหม่

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 22:50

เสื้อผู้หญิงสีชมพู 34เอวคอด 1ตัว
ผู้หญิงสีชมพู 40 ยาว 1ตัว
จะโอนวันจันทร์ ขอเช็คขนาดกะสาวๆอีกรอบครับ

แก้เป็น
เสื้อผู้หญิงสีชมพู 34 เอวคอด 1ตัว
เสื้อผู้หญิงสีชมพู 38 1ตัว
เสื้อผู้ชาย รอบอก44 L สีชมพู 1ตัว
โอนวันนี้ แจ้งโอนพร้อมที่อยู่

#32 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 18:06

เสื้อคอโปโลสีชมพูไซส์ L ผู้ชาย 1 ตัวครับ
แจ้งโอนวันจันทร์พร้อมที่อยู่หลังไมค์
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#33 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:06

1. เสื้อคอโปโลสีขาว ปกดำ ปักโลโก้เสรีไทย "ชาย"

2. เสื้อคอโปโลสีชมพู ปักโลโก้เสรีไทย "ชาย"

3. เสื้อคอโปโลสีชมพู ปักโลโก้เสรีไทย "หญิง"

จะทำการโอนให้ภายในพรุ่งนี้ (3 ธันวาคม) ครับ

โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ยอด 750.04 บาท เวลา 12.57 น. วันนี้

ที่อยู่ เดี๋ยวpmไปครับ

ได้แล้วยังไง บอกด้วยครับ
"If you tell the truth, you don’t have to remember anything."

#34 ant

ant

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 07:50

อยากได้สัก 2 ตัวครับ แจ้งที่อยู่หลังไมค์ทำยังไงครับ ยังไม่เข้าใจ
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#35 Ironmaiden

Ironmaiden

น้องเก่า

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 12:13

ผมโอนเงินสั่งซื้อเสื้อเสรีไทยไป 2 ตัวแล้วนะครับวันนี้ (5 ธ.ค. 2554) เวลา 11:56 น.
มีรายการดังนี้ครับ

1) เสื้อผู้ชายคอปกสีดำ size - XL จำนวน 1 ตัว
2) เสื้อผู้ชายคอปกสีน้ำเงิน size - XL จำนวน 1 ตัว

รอบนี้สั่ง 2 ตัวชดเชยรอบที่แล้วที่สั่งไม่ทันครับ

ปีศาจเหล็กกล้า IRON MAIDEN
ชีวิตหนักแน่นประดุจขุนเขา ความตายบางเบาดั่งเช่นขนนก

#36 คนหละปูนบ่าเอาไอ่แม้ว

คนหละปูนบ่าเอาไอ่แม้ว

น้องใหม่

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 18:28

เสื้อผุ้หญิง สีชมพู อก 40 นิ้ว 1 ต้ว
เสื้อผู้ชาย สีชมพู XL 1 ตัว
เสื้อผู้ชาย สีชมพู 3XL 1 ตัว
ถ้าโอนเงินแล้ว จะ confirm อีกครั้ง นะคะ

โอนเงินแล้วนะคะ วันที่ 4/12/54 เวลา 20.34 จำนวนเงิน 750 บาท
E ปู จ๊าดง่าว

#37 Chayapa Rattanasawek

Chayapa Rattanasawek

น้องใหม่

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 18:42

โอนเงินแล้วนะคะ วันที่ 5/12/54 เวลา 12.31 น. จำนวนเงิน 1,000.00 บาท พร้อมแจ้งที่อยู่หลังไมล์แล้ว

#38 ริวเซย์

ริวเซย์

Site Admin

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:12

อยากได้สัก 2 ตัวครับ แจ้งที่อยู่หลังไมค์ทำยังไงครับ ยังไม่เข้าใจ

ส่งข้อความมาที่กล่องข้อความผมไงครับ

#39 TheBook

TheBook

น้องเก่า

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 12:26

เสื้อผู้ชาย สีชมพู M = 1 ตัว
เสื้อผู้ชาย สีขาวปกน้ำเงิน M = 1 ตัว

เดี๋ยวจะออกไปโอนเงิินครับ .... ถ้าเรียบร้อยแล้วจะมาบอกพร้อมกับที่อยู่หลังไมค์ครับ

ไปโอนเงินมาเรียบร้อยแล้วครับ 500 บาทถ้วน
รายละเอียดจะตามไปทีหลังครับ

#40 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 13:23

เสื้อผู้ชาย เบอร์ M ปกน้ำเงิน 1 ตัว

เสื้อผู้ชาย เบอร์ M สีชมพู 1 ตัว

แล้วผมจะแจ้งการโอนเงินพร้อมที่อยู่จัดส่งไปทางหลังไมค์คราวเดียวกันเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

โอนเงินแล้วครับวันนี้ เมื่อเวลา 12.21 น.

#41 puri

puri

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 13:34

:( ทำไงดีฝากเพื่อนไปโอน แล้วโอนไม่ได้ ธ.uob จ.ที่อยู่ไม่มี ชนบทน่ะ(ไม่ใช่บ้านนอกนะ)
โอนผ่าน atm ก็ไม่ได้ ( หรือเราโง่ หว่า... )
เอาแบบธนาคารบ้านๆทั่วไปมีไม๊อ่ะ หรือช่วยแนะนำหน่อยนะจ๊ะ(ป้าแก่แล้ว) :( :P

#42 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 17:38

เสื้อผู้หญิง สีชมพู 38" รอบอก 38นิ้ว ยาว 1 ตัวคร้า

เสื้อผู้หญิง สีขาว 38" รอบอก 38นิ้ว ยาว 1 ตัวคร้า

โอนเงินแล้วจะแจ้งค่ะ
คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#43 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 21:36

เสื้อคอโปโลสีขาวปกน้ำเงิน "ชาย" ขนาด XXL รอบอก 48นิ้ว ยาว 31นิ้ว จำนวน 1 ตัว ครับ

250 บาท

จะโอนให้ไม่เกินวันจันทร์นี้ครับ

วันจันทร์ Bank ปิด ผมลืมไป เลยโอนวันนี้นะครับ :D

#44 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 10:36

โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ยอด 750.04 บาท เวลา 12.57 น. วันนี้

ที่อยู่ เดี๋ยวpmไปครับ

ได้แล้วยังไง บอกด้วยครับ

เงียบหายไปเลย โอนให้แล้ว ส่งข้อความไปให้ใน inbox ก็แล้ว

รบกวนแจ้งความคืบหน้ากลับด่้วยครับ

#45 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 13:55

เสื้อคอโปโลสีชมพูไซส์ L ผู้ชาย 1 ตัวครับ
แจ้งโอนวันจันทร์พร้อมที่อยู่หลังไมค์

โอนแล้วครับพร้อมที่อยู่หลังไมค์
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#46 ซ่อมได้

ซ่อมได้

น้องใหม่

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 19:45

ขอปกน้ำเงินครับ ชาย ไซส์ L ๑ ตัว

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ

#47 puri

puri

ขาประจำ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 19:19

สั่งซื้อ 2 ตัว ไซด์ผู้ชาย xl ปกดำ และน้ำเงินอย่างละตัว
โอนเงินแล้วจะแจ้งอีกทีน๊า

เพิ่ม ชมพูอีก 2 ตัว
โอนเงินให้ 9/12/54

#48 ยาจกอุดร

ยาจกอุดร

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 08:15

สั่งซื้อเสื้อไซส์ 3XL จำนวน 3 ตัว แบบละ 1 ตัว
โอนเงินแล่วจำนวน 750.01 บาท
วันที่ 2/12/54 07.13 น.
ส่ง เบญจพล สุวรรณะ 0812955361
สำนักงานสาธารณสุขอำเภอสนามชัยเขต
อำเภอ สนามชัยเขต
จังหวัดฉะเชิงเทรา
24160

#49 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 00:36

อยากได้คอ-กลม จัดทำดิครับ
เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#50 bird

bird

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 08:39

Order..

M ผู้ชาย สีชมพู 2 ตัว
L ผู้หญิง สีชมพู 2 ตัว

ขอบคุณค่ะ :)

โอนเงินให้แล้วค่ะ วันที่ 13 ธค. 54
เวลาประมาณ 14.41 น. จำนวน 1,000.09 ค่ะ

ลูกน้องบอกว่า ให้มี .09 จะได้หาเจอได้ง่ายค่ะ :lol:

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน