Jump to content

เรียน คุณกรกช

• Please log in to reply
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Guest_แอบอ่าน_*

Guest_แอบอ่าน_*
  • Guests

ตอบ 21 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:31

ได้ติดตามอ่านเว๊บของเสรีไทยมานานราวๆปีกว่าๆโดยที่ไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก เมื่อวานนี้คือวันที่ 20 ธค ดิฉันได้เป็ดเข้ามาอ่าน 6โมงเช้าตามปกติ แต่วันนี้เวปแปลกๆตัวหนังสือเล็กลง แล้วมีให้ตอบกลับด้วยตอนนั้นไม่สนใจ อ่านๆแล้วก็ล๊อคออก พอสายๆก็เข้ามาอ่านอีกมันก็เหมือนเดิม พอลงมาที่ตอบคำถาม มันมีโลโก้ธงชาตืไทยของคุณกรกช แต่ไม่มีชื่อเจ้าของมีแค่ธงชาิติเฉยๆ นึกว่าวันนี้ทางเวปคงใจดีให้คนที่ไม่ใช่สมาชิกตอบได้เลยโพสไปที่กระทู้ คุณ winwin191 ได้ตอบคำถามไปใน #2 นั่น พอมันขึ้นมาเป็นชื่อของคุณกรกชเลยตกใจมาก แล้วไปอ่านในกระทู้บางท่านที่ว่าเวปมีปัญหา เลยกลัวคนอื่นอาจจะเจอเหมือนกัน เพราะดิฉันเจอได้ บางคนอาจจะเจอเหมือนกับดิฉันที่ไม่ใช่สมาชิกแล้วเข้ามาเจอเข้า ไม่รู้ว่าท่านที่เป็นสมาชิกล๊อกอินกันยังไง เพราะเวลาเล่นเกมดิฉันต้องใส่ไอดีพาส ถึงเข้าได้ แต่นี่ไม่ใช่พอออกไปกลับเข้ามามันก็เหมือนเดิม เลยไปแจ้งให้ผู้ดูแล้วทราบ เพราะกลัวคนที่ไม่ประสงค์ดีเอาไอดีไปทำสิ่งที่เลวๆ เพราะล๊อกอินคุณกรกชมาอยู่ในเครื่องดิฉันได้ ล๊อกอินคนอื่นๆก็ไม่ปลอดภัยเหมือนกัน เกิดมีคนเอาไปโพสเลวๆเสี้ยมให้ทะเลาะกัน หรือไปอยู่ในมือของฝั่งตรงข้ามอยากให้ระวังตรงนี้กันให้มากๆ ดิฉันไม่ได้แฮก สมัครยังไม่เป้นเลยคุณชอบอ่านอย่างเดียว  ถึงยังไงดิฉันก็อยู่ฝั่งเดียวกับพวกคุณๆค่ะ  ดิฉันเข้าไปตอบในนั้นอีกไม่ได้แล้ว ขอฝากในนี้แล้วกันนะคะ ใครอ่านเจอขอไปโพสบอกคุณกรกชด้วย ขอบคุณค่ะ

#2 กรกช

กรกช

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:19

ขอบคุณมากๆครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน