Jump to content

- - - - -

เมื่อคืนเค้าเชิญไปสังสรรค์กลุ่มประชาชนทนไม่ไหว พันธมิตรเก่าทั้งนั้น

• Please log in to reply
95 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:58

*
POPULAR

กลุ่มประชาชนทนไม่ไหวสังสรรค์กันแบบกันเอง แถวๆ โรงแรมเล็กๆ หน้าสนามกีฬาฯแห่งชาติ

คุณชินเธียเป็นแม่งาน เจ๊ปองเป็นแขกรับเชิญ...

ก็เลยเชิญเราไปเซอร์ไพรซ์เจ๊ปอง ในฐานะเคยไปให้กำลังใจคุณครูผู้กล้าด่าเจ๊ดาฮิปโปแคระ ในนามกลุ่มคนรักในหลวงไม่ทอดทิ้งกันที่หน้ากองปราบ

เพื่อนเสรีไทยก็มีรุ่นเก่าเจอกัน คุยกันแค่สองคน อิ อิ

เมื่อเป้าหมายตรงกันก็เป็นเพื่อนกันได้ทั้งนั้น...

95% เป็นผู้หญิง...เค้าสู้กันจริงๆ กลุ่มนี้

ส่วนมากก็เป็นกลุ่มในเฟซบุ๊คกับแม่ยกบลูสกาย

#2 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:06

ทำไม..เป็นพันธมิตร "เก่า"

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#3 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:13

พวกที่เคยประท้วงปี 48 เก่าๆ ทั้งนั้น ล้วนนักสู้ผู้กล้า...ตอนนี้ไม่เอาเอ่เอ้ทีวี

เค้าหนีไปดูบลูสกายกันหมดไง...

Edited by Can Thai, 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:13.

#4 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:18

นักเคลื่อนไหวภาคประชาชนเดี๋ยวนี้ เค้ามีกลุ่มย่อยๆ มากมาย

ไม่ต้องมีแกนนำแกนนอน ใครพร้อมก็ออกมา ต่อสายกันด้วยเฟซบุ๊ค

ไม่เรียกร้องเงินบริจาคเพราะมีเหลือเฟือกันหมดแล้ว

#5 Lilith Tear

Lilith Tear

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:21

เชิญชวนให้ ผู้คนเข้าใจกระบวนการ อุบาทของเพื่อไทย แม้เป็นเสื้อแดงกลับใจก็ยินดีต้อนรับสิครับ ทำไมต้องคิดมากว่าเป็น พันธมิตรเก่า

ถ้าท่านรังเกียจรังงอน อดีตคนเคยเป็นท่านจะชักชวนคนอื่นได้หรือในเมื่อมีอคติขนาดนั้น

#6 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:26

อดีตเสื้อแดงกลับใจก็ควรรวมตัวเป็น "กลุ่มเสื้อแดงกลับใจ เทิดไท้องค์ราชันย์"

เคลื่อนไหวให้เป็นที่ประจักษ์ สังคมก็พร้อมต้อนรับอยู่แล้ว

เวลามีการเคลื่อนไหวก็ออกไปเดินถนนกับเค้าได้

เรื่องแบบนี้มันเกิดขึ้นโดยธรรมชาติของมันเอง ไปบังคับให้มันเกิดไม่ได้

เมื่อประชาชนคับแค้นใจเค้าก็จะเกิดการรวมตัวกันเอง

Edited by Can Thai, 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:27.

#7 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:29

*
POPULAR

พวกสามจ่าบลูสกาย ก็เสื้อแดงเก่ามาก่อน สังคมก็ชื่นชมนี่ครับ

เมื่อคืนสามจ่าก็แวะไปนะ ไม่เห็นค้ารังเกียจอะไร กลับชื่นชมด้วยซ้ำไป

ไม่มีใครรังเกียจแดงกลับใจ เว้นเสียแต่มีปมด้อยในใจตัวเองเท่านั้น

Edited by Can Thai, 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:31.

#8 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:32

โอกาสหน้า ถ้ามีจัดmeetingอีก ผมอยากไปด้วยได้มั้ยครับ อยากเจอคนร่วมอุดมการณ์นอกบอร์ดบ้างครับ

#9 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:36

ลองๆ แวะไปเป็นเพื่อนในเฟซบุ๊คคุณซินเธียซีครับ...

เค้าก็มีกิจกรรมมาแล้วหลายครั้ง ตั้งแต่ไปหน้าสถานทูตอเมริกา ไปกองปราบ แล้วก็ไปร่วมม้อบเสธ.อ้าย

งานมีตติ้งก็แค่กลับมาสังสรรค์หลังจากออกสนามรบกันมาแล้ว...ไม่มีอะไรมากมายครับ

ผมก็แค่แขกรับเชิญของกลุ่มเค้าเท่านั้นเอง...

Edited by Can Thai, 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:40.

#10 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:38

ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

#11 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:36

ถ้าออกไปเคลื่อนไหวในภาคประชาชน ก็จะรู้จักมักคุ้นกันไปเองครับ

แต่เท่าที่รู้ อาจมีสันติบาลหรือหน่วยความมั่นคงไปร่วมด้วยก็ได้ ( คิดว่ามีแน่ ๆ )

แต่พวกเคลื่อนไหวเค้าไม่กลัวกันหรอก

#12 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:44

น้าแคนครับ....

ตกลงน้าแคนคือคนไหนครับ ระหว่าง

Can Thai กับ New Can Thai..!! :blink:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#13 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:10

คนเดียวกัน เพราะสมัครจากเฟซบุ๊ค...

พอดีว่าเฟซบุ๊คเก่าโดนแฮ็ค มาตั้งเพจใหม่ก็เข้าชื่อเดิมไม่ได้ เลยสมัครใหม่เป็น New Canthai

ตอนนี้เปลี่ยนชื่อเพจ มาเป้น Can Thai ได้แล้วเลยเข้าชื่อเก่าได้ครับ

ชื่อ New Canthai ลบไปเลยก็ได้ครับ

#14 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:23

พวกที่เคยประท้วงปี 48 เก่าๆ ทั้งนั้น ล้วนนักสู้ผู้กล้า...ตอนนี้ไม่เอาเอ่เอ้ทีวี

มิน่า ช่วงนี้ เอ่เอ้ทีวี ดูเหงาๆ
แต่กลุ่มนี้ ผู้หญิงเป็นส่วนใหญ่จริงๆ
เชียร์ผู้หญิงที่สนใจการเมือง

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#15 cabala

cabala

ประชาธิปไตย นี้ ถ้ากล่

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:50

เปนยังไงครับ เสื้อแดง กลับใจมีด้วยเหรอ

#16 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:55

ยังสงสัยมาตลอด
ทำไมพันธมิตร ไม่เอาเอ่เอ้ผจก.แล้ว

#17 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:23

โอกาสหน้า ถ้ามีจัดmeetingอีก ผมอยากไปด้วยได้มั้ยครับ อยากเจอคนร่วมอุดมการณ์นอกบอร์ดบ้างครับ

กล้ายืนถือป้ายแนวหน้า ต้องกล้าแสดงตน เคยบอกวา ให้เดินไปหาที่รถกระจายเสียง แสดงตนแล้ว พอดูรูปเห็นแต่ป้ายไกลนู้นนนนน กล้าๆๆหน่อย

ยังสงสัยมาตลอด
ทำไมพันธมิตร ไม่เอาเอ่เอ้ผจก.แล้ว

ต้องถามว่า ชอบ แพรต ป่าวววว

#18 โคนัน

โคนัน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:36

เบื่อว่ะ พวกเหลืองเทียมนี้เอง ที่เคยออกมาตีกิน กับเหลืองแท้

ตอนนี้ศาสดาแป๊ะของผมบอกแล้ว ที่เหลืออยู่ตอนนี้ แล้วฟังแป๊ะ  คือเหลืองแท้  คริคริ

#19 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:51

ผมก้อพันธมิตร นะ แต่ผมไม่ใช่พันธมิตร แบบ แพรต นะ

บ้านผมมัน ทั้งปชป บ้านมาก่อน ผมก้อด้วย 

แต่ช่วงที่พันธมิตร ชุมนุม ปี 48 ละ 51 ผมก้อไปร่วม นะ แต่ช่วงหลัง ๆ พันธมิตรออกทะเลไปเยอะ เลยไม่ค่อยเท่าไหร่ อ่ะ

ผมยึดถือ อดุมการณ์มากกว่า ตัวบุคคลละ 

ผมยังเคยค้านเรื่อง โหวตโน อยู่เลย แบบว่า พวกในเวปผู้จัดการแบนผมไปเลย

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ปล.แต่มีอยู่ช่วงหนึ่ง ที่พ่อออกจาก สมาชิก ปชป แล้วมาเข้าไทยรักไทย นะ เพราะว่า อยากให้โอกาสแม้วนะครับ 

เนื่องจาก แม้วมันเป็นรุ่นพี่ ของพ่อผมที่โรงเรียนสันกำแพงนะ มันมาขอคะแนนถึงโรงเรียนเลย ช่วงศิษย์เก่า

ละก้อออกจากสมาชิกพรรคไทยรักไทย ตอนต้นปี 48 ละก้อกลับมาเป็นสมาชิก ปชป ใหม่ 

ห้าาาาาาาาาาาาาาา

Edited by พอล คุง, 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:55.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#20 finder

finder

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:00

เบื่อว่ะ พวกเหลืองเทียมนี้เอง ที่เคยออกมาตีกิน กับเหลืองแท้

ตอนนี้ศาสดาแป๊ะของผมบอกแล้ว ที่เหลืออยู่ตอนนี้ แล้วฟังแป๊ะ  คือเหลืองแท้  คริคริ

อ้าว,ตกลงพวกปชป.จะเอาสีอะไร ครับ  ผมสับสนพวกคุณจริงๆ  พับผ่า icon_lol.gif icon_lol.gif  icon_lol.gif icon_lol.gif

ตอนไปอีแอบพธม.ก็บอกเป็นเหลือง

ตอนด่าแป๊ะก็พยายามยึดเอาเหลืองมาจากพธม. อ้างว่าเพราะเคยเดินตามก้นแป๊ะเข้าทำเนียบ

พวกเดินตามก้นจึงเป็นเหลืองแท้  แป๊ะและแกนนำที่เหลือต้องเป็นเหลืองเทียม  icon_lol.gif icon_lol.gif  icon_lol.gif icon_lol.gif

พอเอาเหลืองแท้มาไม่ได้  ตอนนี้เอาสีฟ้าของพรรคท่านตอแหลมาใช้  ก็โอนะ  ผมหนับหนุน

ตอนนี้กลับมาเห่าว่าแป๊ะอย่างนี้  สับสนหรือครับ  พวกตุ๊กแกหาสีประจำตัวไม่เจอ  icon_lol.gif icon_lol.gif  icon_lol.gif icon_lol.gif

icon_lol.gif     icon_mrgreen.gif    rolleyes.gif   BangHead.gif    violent1.gif     occasion14.gif   director.gif    toothy2.gif      Ohaha.gif

#21 โคนัน

โคนัน

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:03

อ้าว,ตกลงพวกปชป.จะเอาสีอะไร ครับ  ผมสับสนพวกคุณจริงๆ  พับผ่า icon_lol.gificon_lol.gif  icon_lol.gificon_lol.gif

ตอนด่าแป๊ะก็พยายามยึดเอาเหลืองมาจากพธม. อ้างว่าเพราะเคยเดินตามก้นแป๊ะเข้าทำเนียบ

พวกเดินตามก้นจึงเป็นเหลืองแท้  แป๊ะและแกนนำที่เหลือต้องเป็นเหลืองเทียม  icon_lol.gificon_lol.gif  icon_lol.gificon_lol.gif

พอเอาเหลืองแท้มาไม่ได้  ตอนนี้เอาสีฟ้าของพรรคท่านตอแหลมาใช้  ก็โอนะ  ผมหนับหนุน

ตอนนี้กลับมาเห่าว่าแป๊ะอย่างนี้  สับสนหรือครับ  พวกตุ๊กแกหาสีประจำตัวไม่เจอ  icon_lol.gificon_lol.gif  icon_lol.gificon_lol.gif

เอ็ง งง หรือ มึน อะไรหรือเปล่า ข้า แค่เอาคำพูดของแป๊ะมาอ้าง  ว่าเรานี้แหละ เหลืองแท้  ไปๆ ไปตั้งสติ ดีๆ ก่อน ก็คำพูดของศาสดาเอ็งนั้นแหละ 

#22 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:06

สองบรรทัดยังอ่านไม่แตก เชื่อเขาเลย -_-

We love fender.

#23 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:33

มิน่า ช่วงนี้ เอ่เอ้ทีวี ดูเหงาๆ

แต่กลุ่มนี้ ผู้หญิงเป็นส่วนใหญ่จริงๆ
เชียร์ผู้หญิงที่สนใจการเมือง

รุ่นน้องผู้หญิงของผมเลยครับ สนใจการเมืองอย่างเข้มข้นกันทุกคน

รวมถึงน้องสาวผมด้วย นั่นก็เคยไปชุมนุมกับพธม.ด้วย  เจอเอ็ม 79 เลยนั่น

ส่วนม็อบเสธอ้าย ผมไม่ได้ไป แต่พวกคุณเธอไปกันครับ ไปกันเองโดยมิได้นัดหมาย

ผมน่ะไม่รู้เรื่องเลย  เธอกลับกันมาแล้วถึงมาบอก

ปล. สวยๆทั้งนั้นเลยละครับ ขอบอก 

ไม่มีซะละครับ  แบบสาวเสื้อแดง  :P

gladiator 1.jpg

#24 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:43

1. อ้าว,ตกลงพวกปชป.จะเอาสีอะไร ครับ  ผมสับสนพวกคุณจริงๆ  พับผ่า icon_lol.gificon_lol.gif  icon_lol.gificon_lol.gif

2. ตอนไปอีแอบพธม.ก็บอกเป็นเหลือง

3. ตอนด่าแป๊ะก็พยายามยึดเอาเหลืองมาจากพธม. อ้างว่าเพราะเคยเดินตามก้นแป๊ะเข้าทำเนียบ

พวกเดินตามก้นจึงเป็นเหลืองแท้  แป๊ะและแกนนำที่เหลือต้องเป็นเหลืองเทียม  icon_lol.gificon_lol.gif  icon_lol.gificon_lol.gif

4. พอเอาเหลืองแท้มาไม่ได้  ตอนนี้เอาสีฟ้าของพรรคท่านตอแหลมาใช้  ก็โอนะ  ผมหนับหนุน

5. ตอนนี้กลับมาเห่าว่าแป๊ะอย่างนี้  สับสนหรือครับ  พวกตุ๊กแกหาสีประจำตัวไม่เจอ  icon_lol.gificon_lol.gif  icon_lol.gificon_lol.gif

1. คนที่ยึดสีใดสีหนึ่ง คือคนบ้า มีปมด้อย ยึดอดีต หัดมองไปข้างหน้าบ้าง

2. ไอ้สนธิ ลิ้มทองกุล มันชุมนุมที่สวนลุม มันก็ยังไม่มีสี มันมาใส่สีทีหลัง จำได้เป่า อย่าดักดาน

3. กรูยังไม่เคยเห็นใครต้องการยึดเอาสีเหลืองไปจากพันธมิตรเลย จินตนาการน้ำแตกแล้วละมรึงน่ะ

4. พวกมรึงเก็บสีเหลืองไว้ใช้กับม็อบส้วมของมรึงต่อไปเถอะ ตอนนี้กรูใส่สีดำว่ะ กรูชอบนึกถึงวันที่

สนธิ โดนยิงแล้วไม่ตายว่ะ แต่กรูก็จะใส่ไว้ทุกข์ล่วงหน้าให้มันก่อนก็แล้วกัน

5. พวกควายเหลืองนี่เหมือนควายแดงเลยว่ะ ต้องยัดเยียดให้คนอื่นมีสีตลอด ไปเช็คสมองบ้างนะ

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#25 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:21

เจ๊ได้ข่าวว่า พันธมิตร ยุคนู้นสนธิไม่ได้ตั้งเองนะคะ แต่ไปยึดมาจากคนอื่นอีกที ยิ่งตอนที่พันธมิตรออกมาเคลื่อนไหวแรกๆ สนธิทำอะไรอยู่ก็ไม่รู้ ...

#26 เต็มเต็ม

เต็มเต็ม

น้องเก่า

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:46

เมื่อเช้า เห็นรูปที่ คุณอัญชลี นำมาให้ดู ในรายการ ร้อยข่าวค่ะ

#27 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:51

<blockquote ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่" data-cid="552169" data-time="1356590000"><p> <br /> <br />รุ่นน้องผู้หญิงของผมเลยครับ สนใจการเมืองอย่างเข้มข้นกันทุกคน<br />รวมถึงน้องสาวผมด้วย นั่นก็เคยไปชุมนุมกับพธม.ด้วย เจอเอ็ม 79 เลยนั่น<br />ส่วนม็อบเสธอ้าย ผมไม่ได้ไป แต่พวกคุณเธอไปกันครับ ไปกันเองโดยมิได้นัดหมาย<br />ผมน่ะไม่รู้เรื่องเลย เธอกลับกันมาแล้วถึงมาบอก<br /> <br />ปล. สวยๆทั้งนั้นเลยละครับ ขอบอก <br />ไม่มีซะละครับ แบบสาวเสื้อแดง blockquote><br />

เขาว่ากันว่า..แฟนคลับพันธมิตร และปชป. หน้าตาดีๆ ตรึม

Edited by พิฆาตอสูร, 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:54.

#28 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:59

อดีตเสื้อแดงกลับใจก็ควรรวมตัวเป็น "กลุ่มเสื้อแดงกลับใจ เทิดไท้องค์ราชันย์"

เคลื่อนไหวให้เป็นที่ประจักษ์ สังคมก็พร้อมต้อนรับอยู่แล้ว

เวลามีการเคลื่อนไหวก็ออกไปเดินถนนกับเค้าได้

เรื่องแบบนี้มันเกิดขึ้นโดยธรรมชาติของมันเอง ไปบังคับให้มันเกิดไม่ได้

เมื่อประชาชนคับแค้นใจเค้าก็จะเกิดการรวมตัวกันเอง

เห็นด้วย......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

phat 21 บอกว่าเขาจะชอบนายกฯอภิสิทธิ์และพรรคประชาธิปัตย์.....

นายกฯอภิสิทธิ์และพรรคประชาธิปัตย์ต้องงงง......!

อ่านเงื่อนไขในกระทู้/คคห.เวบเสรีไทยก็ได้....ฮา

พวก Vote No ให้พรรคประชาธิปัตย์เป็นฝ่ายค้าน....

ก็ตั้งเงื่อนไขสส.พรรคและพรรคประชาธิปัตย์ต้องงงง.....!

พวกเขาจึงจะชอบ และโหวตให้......ฮา

เสื้อแดงกลับใจ ก็ทำตัวสบายๆ

ไม่ต้องมีเงื่อนไขใดๆ....

ไม่ต้องให้ใครพนอเอาใจใส่หรอก.....

รักในหลวง ไม่ควรมีเงื่อนไขใดๆ...

ไม่ต้องมีใครบริการ.......อ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#29 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:03

อ้าว,ตกลงพวกปชป.จะเอาสีอะไร ครับ  ผมสับสนพวกคุณจริงๆ  พับผ่า icon_lol.gificon_lol.gif  icon_lol.gificon_lol.gif

ตอนนี้กลับมาเห่าว่าแป๊ะอย่างนี้  สับสนหรือครับ  พวกตุ๊กแกหาสีประจำตัวไม่เจอ  icon_lol.gificon_lol.gif  icon_lol.gificon_lol.gif

เอ็ง งง หรือ มึน อะไรหรือเปล่า ข้า แค่เอาคำพูดของแป๊ะมาอ้าง  ว่าเรานี้แหละ เหลืองแท้  ไปๆ ไปตั้งสติ ดีๆ ก่อน ก็คำพูดของศาสดาเอ็งนั้นแหละ 

ดูจากจอทีวี Blue Sky น่าจะเห็น.....

แกนนำพรรคประชาธิปัตย์ใส่เสื้อสีแดงบางโอกาสก็มี....

โดยเฉพาะช่วงเวลาต้องการให้ไพร่เสื้อแดงอย่าตู่สีแดงเป็นของพวกเผาบ้านเผาเมือง......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#30 phat21

phat21

ตอบ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:31

เบื่อพวก สาวก ปชปอย่างแคนไทยังมีหน้ามาดูแคลน พธม อีกไม่เลิกดูแคลนไม่เท่าไหร่พวกสาวก ปชปก็ไม่สร้างมวลชนที่ดีกว่าพันธมิตรพวกสาวก ปชปทั้งหลายสร้างให้ผมดูสิครับเอาให้ผมดูทีอย่ามัวด่าดูแคลนพธม     พวกคุณทําลายพันธมิตรได้สมใจแล้วก็กรุณาโชว์ความเกลียดแม้วให้ถึงที่สุดด้วย   หนีไปอยู่ ปชปแล้วก็สร้างม๊อบไล่สิวะอย่ามัวแต่ด่า พธม  ถ้าตั้งม๊อบไล่รัฐบาลนี้ได้ในแบบ ปชปพธมไม่เถียงหรอก     พวกสาวก ปชปนี่แปลกทําลายพันธมิตรได้ก็เป็นแค่หมาเห่าแม้วไม่กัดแม้วต้องอาศัยกลุ่มอื่นแทนแต่โชคไม่ดีเสธอ้ายจะแช่นักการเมือง 5-10ปีด้วย5555555555

ถ้าจะให้พธม มาชอบ ปชปไม่มีทาง ครับเพราะความชั่วความล้มเหลว เลวแบบซ่อนรูป ของ ปชปเราไม่เคยลืม   ผมเอ่ยความชั่วแค่อย่างเดียว ปตท ไม่ทวงปตทคืนไม่เลิกกฏหมายขายชาติ 11ฉบับปล่อยปตทละเมิดศาลปกครองไม่คืนท่อก๊าชโรงกลั่นสะท้อนว่า ปชปอยากใช้ ปตทปล้นชาติไม่ต่างจากแม้ว ผมไม่เคยเห็นมาร์คเทือกบอกจะทวงปตทคืน  พวกปชปไม่คิดจะทวงปตทคืนแค่ค้านพอเป็นพิธีไม่ทําไรอย่าหวังว่า ปชปจะได้เป็นรัฐบาลอีกเลย อย่ามาอีกเลย

Edited by phat21, 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:32.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#31 finder

finder

ตอบ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:55

ตกลงที่เอ็งบอกว่า  ตอนนี้ศาสดาแป๊ะของผมบอกแล้ว นี่อะนะ  

เอ็งจะให้ข้าเข้าใจว่าเอ็งไม่ใช่ตุ๊กแกได้ไง  violent1.gif

icon_lol.gif     icon_mrgreen.gif    rolleyes.gif   BangHead.gif    violent1.gif     occasion14.gif   director.gif    toothy2.gif      Ohaha.gif

#32 finder

finder

ตอบ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:29

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by 1ktip, 1 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:22.
2. ห้ามแสดงความเห็นด้วยถ้อยคำหยาบคาย หรือส่อไปในทางที่ไม่สุภาพ

#33 finder

finder

ตอบ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:36

เจ๊ได้ข่าวว่า พันธมิตร ยุคนู้นสนธิไม่ได้ตั้งเองนะคะ แต่ไปยึดมาจากคนอื่นอีกที ยิ่งตอนที่พันธมิตรออกมาเคลื่อนไหวแรกๆ สนธิทำอะไรอยู่ก็ไม่รู้ ...

เจ๊ครับ  รับข่าวจริง  อย่าฟังข่าวลือ  จะลงเหวนะเจ๊

สนธินำคนเดียวก่อนที่สวนลุมฯ  จากนั้นจึงมีแกนนำเข้าร่วมอีก4คนเป็นรูปแบบพธม.ขึ้นมา

คนอื่นที่เจ๊ว่าน่ะ เขาเป็นชื่ออื่น  เป็นกลุ่มที่ ประชัย เลี่ยวไพรัตน์ ของ ทีพีไอ สนับสนุน และอีกหลายคน

คนในกลุ่มนี้ก็มาร่วมตอนเป็นพธม.แล้ว  โปรดทราบตามนี้

#34 finder

finder

ตอบ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:43

ดูจากจอทีวี Blue Sky น่าจะเห็น.....

แกนนำพรรคประชาธิปัตย์ใส่เสื้อสีแดงบางโอกาสก็มี....

โดยเฉพาะช่วงเวลาต้องการให้ไพร่เสื้อแดงอย่าตู่สีแดงเป็นของพวกเผาบ้านเผาเมือง......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ตอนที่แกนนำพรรคประชาธิปัตย์ไม่ใส่เสื้อสีแดงน่าจะเนียนกว่า

เพราะเป็นจังหวะเหมาะที่จะช่วยประกันพวกเผาบ้านเผาเมืองออกจากคุก icon_mrgreen.gif  icon_mrgreen.gif 

#35 โคนัน

โคนัน

ตอบ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:52

ตกลงที่เอ็งบอกว่า  ตอนนี้ศาสดาแป๊ะของผมบอกแล้ว นี่อะนะ  

เอ็งจะให้ข้าเข้าใจว่าเอ็งไม่ใช่ตุ๊กแกได้ไง  violent1.gif

ไปจูนสมองก่อน สงสัยเอ็งไม่ได้เข้าบอร์ดนี้นาน เด๊วนี้เขามีแดง QC เหลือง QC ก็มี ไปๆ ไปตั้งสติก่อน

#36 finder

finder

ตอบ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:34

กลุ่มประชาชนทนไม่ไหวสังสรรค์กันแบบกันเอง แถวๆ โรงแรมเล็กๆ หน้าสนามกีฬาฯแห่งชาติ

ถามหน่อยเดะ  เห็นเห่าว่าพวกสายล่อฟ้ามีเยอะกว่าพธม.เป็นประจำ

ทำไมถึงจัดที่โรงแรมเล็กๆ  จะจุแกนนำที่มีมากมายได้ไงicon_lol.gif  icon_lol.gif

คุณชินเธียเป็นแม่งาน เจ๊ปองเป็นแขกรับเชิญ...

ก็เลยเชิญเราไปเซอร์ไพรซ์เจ๊ปอง ในฐานะเคยไปให้กำลังใจคุณครูผู้กล้าด่าเจ๊ดาฮิปโปแคระ ในนามกลุ่มคนรักในหลวงไม่ทอดทิ้งกันที่หน้ากองปราบ

อ้อ,กลุ่มที่ไปที่ไปทะเลาะกับโกตีแล้วทำให้คนที่ไม่รู้เรื่องถูกตีหัวแตกคือกลุ่มนี้นี่เองviolent1.gif

เพื่อนเสรีไทยก็มีรุ่นเก่าเจอกัน คุยกันแค่สองคน อิ อิ

ตกลงไม่มีใครคบแล้วเหรอ icon_lol.gif  icon_lol.gif

เมื่อเป้าหมายตรงกันก็เป็นเพื่อนกันได้ทั้งนั้น...

95% เป็นผู้หญิง...เค้าสู้กันจริงๆ กลุ่มนี้

ส่วนมากก็เป็นกลุ่มในเฟซบุ๊คกับแม่ยกบลูสกาย

สู้จริงทำไมม๊อบเสธฯอ้ายล่มล่ะ 

แล้วพวกผู้ชายไปไหนอะ  หรือสุมหัวอยู่แค่ในบอร์ดicon_lol.gif  icon_lol.gif

#37 soco

soco

เมพ

ตอบ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:47

ผมเชื่อว่า กลุ่มลักษณะนี้ย่อมเกิดขึ้นมาเสมอเพื่อความเป็นธรรมในสังคม

แต่กลุ่มไอ้แป๊ะขี้เรื้อน มันแค่เศษสวะ ของสังคมทำให้คนหลงทางไปนิด

รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#38 finder

finder

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:23

อ้าว,ตกลงพวกปชป.จะเอาสีอะไร ครับ  ผมสับสนพวกคุณจริงๆ  พับผ่า icon_lol.gificon_lol.gif 

พวกเดินตามก้นจึงเป็นเหลืองแท้  แป๊ะและแกนนำที่เหลือต้องเป็นเหลืองเทียม  icon_lol.gificon_lol.gif 

ไปจูนสมองก่อน สงสัยเอ็งไม่ได้เข้าบอร์ดนี้นาน เด๊วนี้เขามีแดง QC เหลือง QC ก็มี ไปๆ ไปตั้งสติก่อน

อ้าว,ตกลงพวกปชป.จะเอาสีอะไร ครับ  ผมสับสนพวกคุณจริงๆ  พับผ่า icon_lol.gificon_lol.gif 

พวกเดินตามก้นจึงเป็นเหลืองแท้  แป๊ะและแกนนำที่เหลือต้องเป็นเหลืองเทียม  icon_lol.gificon_lol.gif 

ตอนนี้กลับมาเห่าว่าแป๊ะอย่างนี้  สับสนหรือครับ  พวกตุ๊กแกหาสีประจำตัวไม่เจอ  icon_lol.gificon_lol.gif 

แดง QCผมก็เห็นหลายคน บอร์ดนี้เขาเลี้ยงไว้ให้แมลงสาบต้อนโชว์ชาวบ้านและพวกกันเอง สร้างความฮึกเหิม occasion14.gif

แต่เหลือง QCนี่หน้าตาเป็นไง  นึกไม่ออก  หน้าตาจะเหมือนสมศักดิ์  โกศัยสุขไหม icon_lol.gif  

#39 finder

finder

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:30

ผมเชื่อว่า กลุ่มลักษณะนี้ย่อมเกิดขึ้นมาเสมอเพื่อความเป็นธรรมในสังคม

แต่กลุ่มไอ้แป๊ะขี้เรื้อน มันแค่เศษสวะ ของสังคมทำให้คนหลงทางไปนิด

ลืมไปแล้วเหรอ  กลุ่มพวกนี้ที่เป็นพวกอีแอบไปเดินตามก้นแป๊ะเข้าทำเนียบมาแล้วอะ

กลุ่มพวกนี้ก็เป็นแค่เศษสวะ ของสังคมอย่างเอ็งว่าสิ

ไปว่าอบ่างนี้โดนเข้าเต็มๆ  ไอ้กระป๋องค้อนตาเขียวปั้ดเชียวนะ violent1.gif

#40 finder

finder

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:42

นักเคลื่อนไหวภาคประชาชนเดี๋ยวนี้ เค้ามีกลุ่มย่อยๆ มากมาย

ไม่ต้องมีแกนนำแกนนอน ใครพร้อมก็ออกมา ต่อสายกันด้วยเฟซบุ๊ค

อ้าว,กลุ่มอพส.และหมอตุลย์หายไปไหนแล้วล่ะ  ถึงไม่มีแกนนำ

หรือแกนนำโดนปชป.หักหลังไม่มาตามนัดตามนิสัยถนัด  เล่นเอาม๊อบล่มมาแล้icon_lol.gif  icon_lol.gif

ไม่เรียกร้องเงินบริจาคเพราะมีเหลือเฟือกันหมดแล้ว

ตูฟังวิทยุรายงานวันที่ม๊อบเสธฯอ้ายชุมนุม  คำแรกที่ได้ยินบนเวทีพูดคือ

ส้วมมีไม่พอ icon_lol.gif  icon_lol.gif

แล้วทำไมไม่เช่าส้วมมาเพิ่ม  มีตังค์แต่ไม่ยอมควัก เล่นเอาผู้ชุมนุมล่มเลย

เข้าใจหรือยังว่า ทำไมพธม.ม๊อบไม่เคยล่ม    เพราะส้วมพอใช้เสมอ  ไม่ยอมให้ไอ้ตอแหลมายึด icon_lol.gif  icon_lol.gif

#41 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:33

ตั้งแต่คห. 31-40 เป็นของ "ฟาย.." หมด

เข้าข่ายจิตหมกมุ่น

gladiator 1.jpg

#42 โคนัน

โคนัน

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:11

ตอนนี้กลับมาเห่าว่าแป๊ะอย่างนี้  สับสนหรือครับ  พวกตุ๊กแกหาสีประจำตัวไม่เจอ  icon_lol.gificon_lol.gif

แดง QCผมก็เห็นหลายคน บอร์ดนี้เขาเลี้ยงไว้ให้แมลงสาบต้อนโชว์ชาวบ้านและพวกกันเอง สร้างความฮึกเหิม occasion14.gif

แต่เหลือง QCนี่หน้าตาเป็นไง  นึกไม่ออก  หน้าตาจะเหมือนสมศักดิ์  โกศัยสุขไหม icon_lol.gif  

นี้แหละ ที่ทำให้คลื่นไส้ ความเป็นลูกแป๊ะของพวกเอ็ง แต่ก่อนใครเห็นดีกับแป๊ะ เอ็งชมเขาหมด ชอบหมด ใครเริ่มเห็นต่างจากแป๊ะ เอ็งก็เริ่มด่าเขาหมด แป๊ะคงบอก ไม่เสียหลาย ที่เลี้ยง ฟายเดอ มา ที่เหมือนกรูทุกอย่าง กรูเป็นไง ฟายเดอ ก็เป็นอย่างนั้น  :lol:  :lol:   เอาละ เป็นไงว่ะ หายไปนาน ตั้งแต่อกหักโหวตโน เลียกะโปกแป๊ะอร่อยป่ะ

Edited by โคนัน, 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:11.

#43 โคนัน

โคนัน

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:16

ลืมไปแล้วเหรอ  กลุ่มพวกนี้ที่เป็นพวกอีแอบไปเดินตามก้นแป๊ะเข้าทำเนียบมาแล้วอะ

กลุ่มพวกนี้ก็เป็นแค่เศษสวะ ของสังคมอย่างเอ็งว่าสิ

ไปว่าอบ่างนี้โดนเข้าเต็มๆ  ไอ้กระป๋องค้อนตาเขียวปั้ดเชียวนะ violent1.gif

ถ้าจะย้อนไปอีก ไอ้แป๊ะที่เคยนำกลุ่มคนอีแอบพวกนี้เขาทำเนียบ ก็เคยเป็นอีแอบเดินตามชม ตามเลียพ่อแม้ว ว่าเป็น "นายกที่ดีที่สุดเท่าที่ประเทศไทยเคยมีมา"  ชิป่ะ  แบบนี้โดนเต็มๆ มากกว่านะ  จุกๆๆ  ก๊ากๆๆๆๆๆ

#44 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:38

ตกลงเด๋อไม่รู้ว่าเขาประชดแป๊ะจิงๆ อ่ะ

:huh:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#45 SKIDATO

SKIDATO

ขาประจำ

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:45

โธ่เอ้ยลุงแคน นึกว่าอะไรที่แท้ก็แค่แหล่งรวมพลใหม่ของสาวกแมลงสาปนี่เอง

นี่แหละคือธาตุแท้ของคนในสังคมการเมือง

พอมีประโยชน์ด้วยกันก็ไปด้วยกันได้

ผลประโยชน์ไม่ลงตัวก็แยกย้ายกันไป

งานนี้ผมเชียให้แป๊ะลิ้มให้มันอยู่เฉยๆนะ

ไม่ต้องออกแรงลงมาจัดม็อบเคลื่่อนไหวอะไร แค่ทำหน้าที่เสนอข่าวความเคลื่อนไหวเท่านั้นพอ

พรรคแมลงสาปมันอยากเป็นรัฐบาล

ก็ปล่อยให้สาวกแมลงสาปมันออกมาสู้เอง

แค่จัดม็อบยกแรกก็แพ้อย่างราบคาบ นกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำแล้ว 55+

ดูสิจะไปได้สักกี่น้ำ

#46 wutthipong

wutthipong

น้องเก่า

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:58

ยังไงผมก็มองว่ากลุ่มพันธมิตร ยังเป็นกลุ่มที่มีพลังมากที่สุดในการต่อต้านระบอบทักษิณ จากผลงานที่ผ่านมา รวมทั้งครั้งล่าสุดตอนที่รัฐบาลจะนำกฎหมายปรองดองเข้าสภา ของเขาเป็นของจริงที่ทุกกลุ่มจะต้องยอมรับ กลุ่มอื่น ๆ อยู่ระหว่างรวบรวมพลังและความแข็งแกร่ง ความเห็นในการรวมพลังออกมาในแต่ละเหตุการณ์อาจจะไม่ตรงกัน กลุ่มอื่น ๆ จะต้องแสดงให้เห็นถึงพลังของตนเองบ้าง ไม่เช่นนั้นหากพันธมิตรมีมติยังไม่เข้าร่วมก็จะเป็นอย่างที่เห็น "ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน" ครับ

#47 โคนัน

โคนัน

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:20

โธ่เอ้ยลุงแคน นึกว่าอะไรที่แท้ก็แค่แหล่งรวมพลใหม่ของสาวกแมลงสาปนี่เอง

นี่แหละคือธาตุแท้ของคนในสังคมการเมือง

พอมีประโยชน์ด้วยกันก็ไปด้วยกันได้

ผลประโยชน์ไม่ลงตัวก็แยกย้ายกันไป

งานนี้ผมเชียให้แป๊ะลิ้มให้มันอยู่เฉยๆนะ

ไม่ต้องออกแรงลงมาจัดม็อบเคลื่่อนไหวอะไร แค่ทำหน้าที่เสนอข่าวความเคลื่อนไหวเท่านั้นพอ

พรรคแมลงสาปมันอยากเป็นรัฐบาล

ก็ปล่อยให้สาวกแมลงสาปมันออกมาสู้เอง

แค่จัดม็อบยกแรกก็แพ้อย่างราบคาบ นกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำแล้ว 55+

ดูสิจะไปได้สักกี่น้ำ

เห็นแต่ก่อน แป๊ะลิ้มก็กระสัน ตั้งพรรคการเมืองกับเขามิช่ายเหรอ   พอ สก สข ไม่เข้าเป้า ได้ ศูนย์ ที่นั่ง แพ้กระทั้งผู้สมัครอิสระ ก็เลยอกหัก

ออกไปต่อสู้ข้างถนนตามเดิม สู้ด้วยวิธีเดิมไม่ได้ผล ก็เลยต้องอาศัยวิธีข้างทาง ดันให้คนโหวตโนเยอะๆ ปฎิรูปประเทศบ้าง บ้าๆบ่อๆ ผลก็ เหลวตามเคย ไม่มีใครเอาด้วย 

จำได้ว่า ตอนตั้งพรรคใหม่ ยังพูดกันอยู่เลย ขอแค่มี 1 - 2 ที่นั่งในสภา ก็สามารถทำงานได้แล้ว ตอนนั้นอ้าง มวลชน พธม อยากให้ตั้งพรรค แต่ตอนยกพรรคให้คนอื่น อันนี้อ้างมวลชน พธม มั่งเปล่าว่ะ

ขำกลิ้งๆๆ

Edited by โคนัน, 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:22.

#48 wutthipong

wutthipong

น้องเก่า

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:58

1. ผมชื่นชมพันธมิตรที่ต่อต้านระบอบทักษิณอย่างเข้มแข็งในรอบหลายปีที่ผ่านมา
2. ผมชื่นชมพรรคประชาธิปัตย์ที่ก่อตั้งมายาวนาน รวบรวมคนดีไว้ได้เยอะ มีอุดมการณ์
3. ผมชื่นชมคุณปอง อัญชลี ที่กล้าพูด กล้าทำ เป็นผู้หญิงที่มีเอกลักษณ์ สามารถพูดโน้มน้าวมวลชนได้ดีมาก (จำได้ว่าการชุมนุมที่สุวรรณภูมิ ตอนเช้าผู้ชุมนุมนั่งฟังคุณปอง อ่านข่าวผ่าน ASTV มากกว่าฟังปราศรัยบนเวทีเสียอีก)
4. ผมชื่นชมคุณปอง ที่แม้จะโดนแกนนำ แกนตาม พธม. ด่าว่า เสียดสี ก็ยังหนักแน่น โต้ตอบน้อยมาก(ทางสื่อ) ขอบอกว่า พธม. จำนวนมากยังรักคุณปองอยู่ สู้ ๆ ครับ
5. ผมติดตามเวปเสรีไท ตั้งแต่เวปราชดำเนินเปลี่ยนไป อ่านข้อคิดความเห็นของคุณ CAN คุณปุถุชน มานาน ชื่นชมด้วย แต่ขอติงคุณแคนสักนิดครับ ถ้าเป็นไปได้ไม่ต้องกระแนะกระแหนกลุ่มอื่นหรอกครับ ตัวอย่างเช่นข้อความในกระทู้นี้ "ไม่เรียกร้องเงินบริจาคเพราะมีเหลือเฟือกันหมดแล้ว" ผมถือว่าคุณแคนเป็นผู้อาวุโสของที่นี่ พธม.ยังอยู่เวปนี้ก็เยอะ ขอให้หนักแน่น เป็นหลักในเวปให้แก่ทุกคนที่ต่อต้านระบอบทักษิณ เสนอข้อมูลที่ได้รับมาให้สมาชิกรับทราบก็พอครับ อย่าเปิดประเด็นให้คนที่มีเป้าหมายเดียวกันมาทะเลาะกันเลยครับ เวลาเราดูการประชุมสภาเรายังไม่ชอบคนที่อภิปรายเอามันเสียดสีผู้อื่น คนอ่านเวปก็เหมือนกันครับ ขอข้อมูลแน่น ๆ เปิดเผยพวกชั่ว ทำร้ายบ้านเมือง เอาเลยครับ สำหรับท่านอื่น ๆ ไม่เป็นไรครับถือว่ายังไม่เป็นผู้อาวุโส เสนอความเห็นด้วยความเคารพจริง ๆ ครับ

#49 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:19

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by 1ktip, 1 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:28.

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#50 phat21

phat21

ตอบ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:34

..........

Edited by phat21, 29 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:40.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน