Jump to content

เดียวนี้ไม่ให้พิมพ์ tags เองแล้วเหรอครับ ?

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 8 มกราคม พ.ศ. 2556 - 20:14

มีแต่ให้เลือก อ่ะครับ ที่ห้อง สภากาแฟ ครับ

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#2 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2556 - 00:50

อาจจะเพราะไม่ค่อยตั้งกัน แถม tag ใช้คำใกล้เคียงกันเยอะมันจัดหมวดลำบากมั้งครับ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#3 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 15 มกราคม พ.ศ. 2556 - 09:58

อาจจะเพราะไม่ค่อยตั้งกัน แถม tag ใช้คำใกล้เคียงกันเยอะมันจัดหมวดลำบากมั้งครับ

ขอบคุณครับ :)

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน