Jump to content

ปีที่แล้วคนเข้าเฉลี่ยที่ 200 กว่าๆ ปีนี้คนเข้าเฉลี่ยที่ 300 กว่าๆ

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 16 มกราคม พ.ศ. 2556 - 15:45

จะดีใจ...
หรือเสียใจ...

ดีครับ...

:lol:

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#2 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2556 - 06:52

รกคนดีกว่ารกหญ้า รกคนชั่วช้า รกหญ้าดีกว่ารกคน

100กว่าที่เพิ่ม เป็นประเภทไหน

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#3 kittikron

kittikron

น้องใหม่

ตอบ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 23:02

ผมว่า ดีนะครับ เพราะ ก้าวเล็ก แต่มั่นคงอาจจะดีกว่าก้าวกระโดแล้วล้มนะครับ :D :D :D :D

Tag:: เปิดให้บริการเล่น Gclub ใน Holiday Palace สถานที่ที่ดีที่สุด

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน