Jump to content

- - - - -

คิดว่าจริงป่าวครับ.... กับคนที่เคยออกมาปิดราชประสงค์เผาเมืองต่อต้านขับไล่อภิสิทธิ์เมื่อก่อนนั้น....มันพากัน"บรมโง่"..... ถูกทักษิณล้างสมองหลอกให้ไปตาย

• Please log in to reply
67 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 16:14

ไม่ใช่โง่วธรรมดานะครับ โง่ว บะ โซะ เลยทีเดียว จะเห็นได้จากหยิบรองเท้าแค่ข้างเดียวที่โชว์อยู่ในห้างติดมือออกมาด้วย

#52 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 16:15

ไม่จริงครับ

เพราะว่าหลังจากที่มีคนตายแล้วก็ไม่เห็นทักษิณได้อะไร

อีกอย่างหนึ่งคนที่มาชุมนุมเขาก็คาดไม่ถึง  ว่าผู้มีอำนาจในบ้านเมืองนี้

จะใจอำมหิตถึงขนาดนี้   ฆ่าได้แม้กระทั่งคนบริสุทธ์  ไม่มีใครหลอกเขาหรอกครับ

ปล. แล้ว  จขกท  เคยคิดว่าตัวเองโดนหลอกบ้างไหม

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#53 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 16:56

ไม่จริงครับ

เพราะว่าหลังจากที่มีคนตายแล้วก็ไม่เห็นทักษิณได้อะไร

อีกอย่างหนึ่งคนที่มาชุมนุมเขาก็คาดไม่ถึง  ว่าผู้มีอำนาจในบ้านเมืองนี้

จะใจอำมหิตถึงขนาดนี้   ฆ่าได้แม้กระทั่งคนบริสุทธ์  ไม่มีใครหลอกเขาหรอกครับ

ปล. แล้ว  จขกท  เคยคิดว่าตัวเองโดนหลอกบ้างไหม

:lol: 

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#54 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:11

ไม่จริงครับ

ว่าจะคอมเมนท์ เจอดอนยอเข้าไป แทบจะสำลักเป็นภาษาโมร๊อกโคเลยครับ ขนาดแกนนำมันบอกว่ามีกองกำลังมาช่วยแล้ว มันยังไม่รู้ตัวว่าเดี๋ยวต้องยิงสู้กันแน่ ก็ไม่รู้จะเรียก โง่ หรือ คลั่ง ดีแล้วครับ หรืออาจทั้งสองอย่าง

Edited by Novice, 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:11.

#55 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:18

ไม่จริงครับ

โง่ได้โล่ห์...................เลยพ่อคู้ณณณณณณณณณณ :D 

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#56 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:21

ไม่จริงครับ

คาดถึงสิครับ ว่าแกนนำชุมนุมใจอำมหิตมาก ส่งคนไปตายเพื่อดิสเครดิตรัฐบาล

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#57 Heretic

Heretic

น้องเก่า

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:30

ถูกทักษิณล้างสมองหลอกให้ไปตาย...

ตัย    ตัย   ตับ    ..  ทำตัวเป็นผู้หลักผู้ใหญ่ในบอร์ด   แต่ตรรกะสุดแสนต่ำ 

แค่คำถามก็   "บรมโง่".   แล้ว  แค่ตั้งเอามันส์  แล้วจะไปถามหาแบบวิชาการ    

.

..

โจโฉนี่ไม่ใหวเลย ..    เด๊กกก   เด็กกกก   

ไอ้หมี..ตอบก่อนสิวะ

ตอบอย่างที่เขาถามน่ะไม่ใช่ประชดประชันยันเต

เจอเข้าแบบนี้..ก็ไปไม่เป็น

#58 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:42

#53 #54  #55

ที่ตอบมานั่นเรียกว่าฉลาดเหรอนั่น

อยากจะถุยเหลือเกินแต่กลัวไม่สุภาพ :lol:

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#59 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:53

ไม่จริงครับ

เอาเรื่องที่พิสูจน์ไม่ได้มาพูด ซ้ำไปซ้ำมา ไม่เบื่อหรอครับ
แดงเผาเมือง ผู้ก่อการร้าย ไม่มีคำว่าบริสุทธิ์หรอกครับ อยู่กับพวกก่อการร้ายก็สมรู้ร่วมคิดนะต่อให้อยู่เฉยๆไม่ทำอะไร
แล้วอีกอย่าง 3000กว่าศพที่ว่าฆ่าตัดตอนน่ะ จริงป่าว หรือฆ่าปิดปาก หรือฆ่าสร้างกระแส หรือฆ่าคนที่ขัดผลประโยชน์แม้ววววว
ไม่มีหลักฐาน พิสูจน์ไม่ได้ งี้ผมก็ตั้งสมมุติฐานได้สิ

#60 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:57

ถูกทักษิณล้างสมองหลอกให้ไปตาย...

ตัย    ตัย   ตับ    ..  ทำตัวเป็นผู้หลักผู้ใหญ่ในบอร์ด   แต่ตรรกะสุดแสนต่ำ 

แค่คำถามก็   "บรมโง่".   แล้ว  แค่ตั้งเอามันส์  แล้วจะไปถามหาแบบวิชาการ    

.
..

โจโฉนี่ไม่ใหวเลย ..    เด๊กกก   เด็กกกก   

น่าจะโง่ เหมือน หมีควายเลยเนอะ

#61 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 17:58

"เอาเรื่องที่พิสูจน์ไม่ได้มาพูด ซ้ำไปซ้ำมา ไม่เบื่อหรอครับ"

จริงๆคำถามนี้ผมต้องเป็นคนถามถึงจะถูก

#62 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 18:19

ไม่จริงครับ

สุดท้ายทักษิณไม่ได้อะไร แต่ว่าทักษิณเจตนาเล็งเห็นผลนะครับ  ^_^

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#63 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 29 มกราคม พ.ศ. 2556 - 19:25

ไม่จริงครับ
อีกอย่างหนึ่งคนที่มาชุมนุมเขาก็คาดไม่ถึง ว่าผู้มีอำนาจในบ้านเมืองนี้
จะใจอำมหิตถึงขนาดนี้ ฆ่าได้แม้กระทั่งคนบริสุทธ์ ไม่มีใครหลอกเขาหรอกครับ

ปล. แล้ว จขกท เคยคิดว่าตัวเองโดนหลอกบ้างไหม
ลองนึกภาพ วันเกิดเหตุ. เป็นที่ อเมกา
ดูครับบบบ. ตายยย เหี้...ย...นน. นะคร้าบบบ
จะสีอะไรก็เหอะ
5555+++

#64 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 02:53

พวกมันยังโง่งมงาย ไม่รู้ว่าโดนหลอกใช้ แต่รู้ว่าได้ตังค์ ได้มาเที่ยว กทม ได้นั่งรถแห่ไปรอบเมืองชมทิวทัศน์ เหล่สาวเมืองกรุง  ได้เบ่งกะตำรวจ ได้เตะทหาร ได้กินข้าวฟรี คนตรีไพเราะ และทนกับเสียงแกนนำเห่าหอนเพื่อเงิน

#65 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 09:28

กระทู้แนวๆนี้ยังแยกได้อีกหลายกระทู้ :lol: 

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#66 ONETHAI

ONETHAI

ขาประจำ

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 09:54

ดอนยอ

ดอนยอ

ขาประจำ

ตอบ เมื่อวาน, 17:58

"เอาเรื่องที่พิสูจน์ไม่ได้มาพูด ซ้ำไปซ้ำมา ไม่เบื่อหรอครับ"

จริงๆคำถามนี้ผมต้องเป็นคนถามถึงจะถูก

ที่น่าสมเพจ บางเรื่องศาลพิสูจน์แล้ว ควายแดงมันยังเอาไปแถต่อได้เลย

#67 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 09:57

ตอบจขกทจริง
ง่าวแต๊ๆ
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#68 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 11:00

เสียงปืนแตกแล้วแตกอีก ยังไม่เห็นทักษิณมาเดินนำขบวนคนเสื้อแดงเข้ากรุงเทพเลย :lol:

มีแต่หลอกให้เผา จนต้องติดคุก แล้วทักษิณมาช่วยไหม?

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน