Jump to content

ไม่มีช่องกด Like ในโพสของผมเวลาตอบกระทู้

• Please log in to reply
4 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 05:05

คือเวลาผมโพสตอบกระทู้

ในกรอบความเห็นของผม ช่องกด Like this ไม่มี

แต่ความเห็นของคนอื่นมีทุกคน งงนะครับ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#2 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 07:20

คือเวลาผมโพสตอบกระทู้

ในกรอบความเห็นของผม ช่องกด Like this ไม่มี

แต่ความเห็นของคนอื่นมีทุกคน งงนะครับ

Like ตัวเองไม่ได้ครับ  ^_^

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#3 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 14:44

ขอบคุณมากครับที่ตอบอย่างรวดเร็ว
แสดงว่ามีความเอาใจใส่ทุกคนดีมากเลย
ก็ขอถามต่อนิดหนึ่ง
ถ้ามีคนกด Like ให้เรา เราจะมองเห็นมั๊ยครับ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#4 sweet chin music

sweet chin music

Let It Be

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 01:24

ขอบคุณมากครับที่ตอบอย่างรวดเร็ว
แสดงว่ามีความเอาใจใส่ทุกคนดีมากเลย
ก็ขอถามต่อนิดหนึ่ง
ถ้ามีคนกด Like ให้เรา เราจะมองเห็นมั๊ยครับ

ได้ครับลองคลิกที่ชื่อของคุณดูหรือไม่ก็คลิกที่ลิงค์ข้างล่างนี้

พอเข้าไปแล้วฝั่งซ้ายจะมีเมนู Likes อยู่

เราสามารถเช็คว่าโพสไหนได้ like เท่าไรจากตรงนี้ได้ครับ

http://webboard.seri...r/4544-familie/

ทำดีได้ทำดี ทำชั่วได้ทำชั่ว

#5 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:54

ขอขอบคุณคำตอบ จากใจจริง

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน