Jump to content

- - - - -

ผมรู้สึกว่าตั้งโพลรับจ้างหมดบทบาทไป ดูเหมือนบัตรเติมเงินจะทำงานกันหนักขึ้นนะครับ

• Please log in to reply
27 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 14:12

*
POPULAR

รู้สึกเหมือนผมไหมครับ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#2 เสรีไทยรุ่นX

เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 14:14

รู้สึกเหมือนกันครับ 

#3 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 14:14

ยังไม่ได้ค่าเหล้าเลย อ่ะ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#4 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 14:19

ทำโพลไม่ได้เลยต้องกลับมาตายรังครับ -_-

ช่วงนี้ค่าใช้จ่ายเยอะ ต้องเร่งโพสบ้างอะไรบ้างครับ

ชีวิตคนทำงานก้แบบนี้แหล่ะครับ โพสเช้าเบิกเย็น หากินได้เรื่อยๆ

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#5 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 14:26

เหอะ เหอะ เหอะ  เรื่องโพล นี่ คนเดือดร้อนน่าจะมี น้า Jagger คนเดียวมั้ง

เพราะแกได้สัมปทานผูกขาด

#6 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 14:58

ผมว่าพอหลังเลือกตั้ง เปิดซองทำนายความแม่นของโพล รับรองพวกโพลรับจ้างพลิกลิ้นกันเป็นแถว :lol:

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#7 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 15:00

ผมรู้สึกว่า ช่วงนี้ คุณเช ทำงานหนักขึ้น นะครับ...

:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#8 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 15:07

ผมว่าพอหลังเลือกตั้ง เปิดซองทำนายความแม่นของโพล รับรองพวกโพลรับจ้างพลิกลิ้นกันเป็นแถว :lol:

อันนี้ไม่มีอะไรน่าแปลกใจครับ เป็นเรื่องปรกติของโพลรับจ้างในประเทศเราครับ :lol:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#9 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 15:10

แน่นอน

#10 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:32

ผมรู้สึกว่า ช่วงนี้ คุณเช ทำงานหนักขึ้น นะครับ...

ปกติมาหลัง 6 โมงเย็นนี่ ช่วงนี้ขยันทำโอทีนะ.... :rolleyes:

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#11 Satan for Vendetta

Satan for Vendetta

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 19:13

ต้องปั่นหน่อย เด๋วไม่มีเงินส่งค่างวดรถ

"คนที่เลวกว่าน.ช.ทักษิณ ก็คือ คนที่ช่วยให้น.ช.ทักษิณ ยังมีชีวิต พูดพล่าม และ ทำเลวต่อไป" 

#12 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 19:16

โพลกระดาษทิชชู่ ออกบ่อยๆมันเปื่อยเร็ว

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#13 หมุอวกาศ

หมุอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 19:18

ไม่ใช่พรรคเก่าแก่ ทำงานหนักขึ้้นเหรอครับ หลังจากไม่มีโพลให้โจมตี เพื่อดิสเครดิตรัฐบาล

ก็เลยหาสารพัดโวหาร มาถล่ม เพื่อไทยเขา ทั้งเผาบ้านเผาเมือง ยึดกทมให้แม้ว แก้นิรโทษกรรม อย่าตกเป็นเมืองขึ้น แม้แต่ผู้สมัครอิสระ ที่เขาไม่รู้เรื่อง ก็ไปโยงมาด่าเขา

ป้ายนี้ก็ยังไปโฆษณา เหมือนเค้าเลย 

#14 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 19:20

ว่าละ หมูน้อยผิดตึกนี่เอง ล็อกอินใหม่อีกแล้ว  :lol:  :lol:  :lol:

#15 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 19:55

ปกติมาหลัง 6 โมงเย็นนี่ ช่วงนี้ขยันทำโอทีนะ.... :rolleyes:

เอสซีเอสเซส คงให้ทำโอทีน่ะครับ เพราะใกล้เลือกตั้งเต็มทีแล้ว  :lol:  :lol:

#16 ด๋อยแทง

ด๋อยแทง

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 20:20

ไม่เป็นไร เรามีตัวเลขอยู่ หน้าด้านๆ ออกซะหน่อย ได้แน่นอน

#17 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 20:47

ไม่ผ่าน QC ก็เยอะครับ จ้างเสียเปล่าจริงๆ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#18 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 21:54

ไอ้ตี๋ ลูกแป๊ะ นะหรือครับ มันแค่ ไอ้หมาขี้เรื้อน ไปไหนก็คัน ที่ไหน ก็คัน :)

#19 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:00

ผมไม่รู้สึก เพราะผมตายด้านตั้งแต่วันที่คนไทยยกย่องคนเผาบ้าน เผาเมือง ข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ยินกุมหำต่อหน้านักโทษหนีคดี :o  

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#20 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:19

ผมไม่รู้สึก เพราะผมตายด้านตั้งแต่วันที่คนไทยยกย่องคนเผาบ้าน เผาเมือง ข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ยินกุมหำต่อหน้านักโทษหนีคดี :o  

ถ้าผลออกมาประมาณ นี้คุณว่า เรื่องมันจะจบมั๊ย? คิดแบบ มึนๆ :lol:  :lol:

Attached Images

#21 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:26

เดือนที่ผ่านมา ยอมรับว่าเห็นรถหาเสียงพรรคเผาเพื่อพ่อที่ดูไบวิ่งรอบเมืองถี่กว่าของหม่อม

แต่เวลาได้ยินคนคุยเรื่องเลือกผู้ว่ กทม ไม่ได้ยินว่าคนจะเลือกพรรคเผาเพื่อพ่อที่ดูไบเลยครับ ได้ยินแต่ว่าจะเลือกเบอร์ 16

ผมค่อนข้างมั่นใจว่า ยังไง ๆ เบอร์ 16 ก็ต้องได้ และน่าจะทิ้งห่างพวกสะพัดครึ่งนึงเป็นอย่างน้อย

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#22 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:36

ถ้าผลออกมาประมาณ นี้คุณว่า เรื่องมันจะจบมั๊ย? คิดแบบ มึนๆ :lol:  :lol:

ผลออกมาไม่ขาดอย่างนี้ ควายแดงต้องคลุ้มคลั่ง รวมตัวประท้วงเรียกร้องให้มีการนับคะแนนใหม่ ไม่ได้อย่างใจ กรูเผา :o  :o  :o

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#23 Leeporter ขี้แพ้

Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:38

รู้สึกครับ

#24 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:45

ผมไม่รู้ครับ ผมเมาาาาาาาาาาาาาาาาา

เอิ๊กก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#25 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:48

ผลออกมาไม่ขาดอย่างนี้ ควายแดงต้องคลุ้มคลั่ง รวมตัวประท้วงเรียกร้องให้มีการนับคะแนนใหม่ ไม่ได้อย่างใจ กรูเผา :o  :o  :o

คะแนนแบบนี้ พวกสาวก ที่ร้อนไปทั่ว ยิ่งทำงานหนักเข้าไปอีก 555

#26 เช never die

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 05:33

ยอมถึงขนาดโกหกตอแหลว่าเคยเลือกพรรคประชาธิปัตย์มาตลอดก็เอา เฮ้อ..

ถือว่าเป็นการแข่งขันที่ดุเดือดเลือดพล่านเจงๆ ใช้เล่ห์เหลี่ยมทุกอย่างเท่าที่จะนึกออก

คนธรรมดาคงทำแบบนี้ไม่ได้ นอกจากไอ้พวกฆาตกรมือเปื้อนเลือด 5,500

#27 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 06:39

ไม่จบแน่นนอนครับ มีประท้วงแน่ๆ ถ้าห่างแค่นี้

#28 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 08:19

ไม่จบแน่นนอนครับ มีประท้วงแน่ๆ ถ้าห่างแค่นี้

จริงแล้วน่าจะห่างแต่ผมคิดว่า คนไม่เลือกใครเลย น่าจะเยอะมากกว่านี้

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน