Jump to content

- - - - -

ขออภัยที่ทำให้เสียงแตก

• Please log in to reply
53 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:24

หมดหน้าที่เขาแล้ว เขาจะอยู่ทำไม

ปล. ไม่เห็นมีใครบอกว่าเสรีทำให้เสียงแตก

ได้คะแนนไปเป็นอันดับ 3 ถึงตอนนี้น่าจะ

เข้าใจนะว่าอะไรเป็นอะไร

#52 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:26

นโยบายต่างๆของคุณสุหฤท มันก็แสดงให้เห็นว่าคุณพอจะรู้ว่ากทม.บกพร่องในเรื่องใดบ้าง

แม้หลายๆเรื่องจะไปซ้ำกับของเดิม แต่ก็เห็นได้ถึงความตั้งใจของคุณสุหฤทนะคะ

หลายๆอย่างที่เสนอมามันก็คืองานของผู้ว่าฯกรุงเทพที่ควรจะทำให้ดียิ่งขึ้น

อยากให้มาทำงานร่วมกับหม่อมฯดู น่าจะช่วยกรุงเทพให้น่าอยู่ขึ้นเยอะค่ะ

#53 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:31

นโยบายต่างๆของคุณสุหฤท มันก็แสดงให้เห็นว่าคุณพอจะรู้ว่ากทม.บกพร่องในเรื่องใดบ้าง

แม้หลายๆเรื่องจะไปซ้ำกับของเดิม แต่ก็เห็นได้ถึงความตั้งใจของคุณสุหฤทนะคะ

หลายๆอย่างที่เสนอมามันก็คืองานของผู้ว่าฯกรุงเทพที่ควรจะทำให้ดียิ่งขึ้น

อยากให้มาทำงานร่วมกับหม่อมฯดู น่าจะช่วยกรุงเทพให้น่าอยู่ขึ้นเยอะค่ะ

ผมเห็นว่าเขามีดีอยู่อย่างเดียว คือการโฆษณาประชาสัมพันธ์

เอานโยบายของคนอื่นมาแต่งตัวใหม่ ก็กลายเป็นของแปลกใหม่

เตะตาเตะใจคนอื่นได้แล้ว ปชป.ควรต้องดูตัวอย่างนะครับ

เขาลอกของคุณไปไม่กี่ข้อ แต่ก็ทำจนคนอื่นเข้าใจว่าเป็นของ

ใหม่แปลกตาไปเสียแล้ว

#54 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:33

ผมเห็นว่าเขามีดีอยู่อย่างเดียว คือการโฆษณาประชาสัมพันธ์

เอานโยบายของคนอื่นมาแต่งตัวใหม่ ก็กลายเป็นของแปลกใหม่

เตะตาเตะใจคนอื่นได้แล้ว ปชป.ควรต้องดูตัวอย่างนะครับ

เขาลอกของคุณไปไม่กี่ข้อ แต่ก็ทำจนคนอื่นเข้าใจว่าเป็นของ

ใหม่แปลกตาไปเสียแล้ว

อันนี้สิ เจ็บ แต่จริง

ไม่แน่ คุณชายอาจให้มาช่วยเรื่องการปรับกระบวนทัศน์ด้านพีอาร์ก็ได้นะครับ

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน