Jump to content

- - - - -

แสดงความยินดีกับ ด็อก โสภณ ที่ได้คะแนนเกิน 1000 ครับ

• Please log in to reply
12 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:54

แสดงความยินดีด้วยครับ เมื่อสักครู่ดูข่าวสามมิติ

ได้พันกว่าเกือบพันสอง ยังไงก็ยินดีด้วยครับ

ในฐานะที่ท่านมาหาเสียงในเสรีไทยตั้งนาน

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:37

เสียง หนึ่งพันกว่า คือความถูกต้อง

#3 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:41

เควี่ยเข้าใจว่าเป็นเบอร์เพลิงสะพัดหรือเปล่าครับ..

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#4 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:46

ก็หวังว่าท่านจะเข้ามาแสดงความคิดเห็นในเสรีไทยต่อนะครับ

แม้จะแตกต่างกันบ้าง แต่การได้ถกกันคุยกันย่อมเกิดประโยชน์

ยินดีกับ ดร.โสฯ เช่นกัน

ที่มีคนกรุงเทพกลุ่มหนึ่งมองเห็นความสำคัญของนโยบายของ ดร.โสฯ

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#5 เสรีไทยรุ่นX

เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 00:08

เสียง หนึ่งพันกว่า คือความถูกต้อง

คุณก๊องพูดถูก

#6 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 00:10

ผมกินไก่ย่างข้าวเหนียวอยู่..... มัวแต่หัวเราะ ก้อนข้าวเหนียวติดคอสำลักเลย... :D  :D  :D

gladiator 1.jpg

#7 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 00:27

งวดนี้ด๊อกว่ายน้ำในแม่น้ำเจ้าพระยาเลยได้แค่พันหนึ่งร้อยกว่าเสียง 

4ปีข้างหน้าเอาใหม่ครับ ลงคลองแสนแสบไปเลย ได้เยอะกว่าเดิมแน่ๆ

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol: 

ปล.อยากให้ด๊อกเข้ามาาพูดคุยถึวผลงานของผู้ว่าคนใหม่(หน้าเดิม) ตามหลักวิชาการที่ด๊อกได้ร่ำเรียนมานะครับ

#8 เสรีไทยรุ่นX

เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 00:29

ผมกินไก่ย่างข้าวเหนียวอยู่..... มัวแต่หัวเราะ ก้อนข้าวเหนียวติดคอสำลักเลย... :D  :D  :D

ค่อยๆกินครับ ดร โสภณ กำลังดูพวกเราอยู่

#9 ONETHAI

ONETHAI

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 00:36

แล้วแกจะหายไปจาก สรท. มั้ยครับ

เสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้องน่ะครับ...

ถ้าใจไม่กว้างพอ น่าจะมาพูดคุยกันต่อได้นะครับ

เพราะผมไม่ได้คิดว่า ด๊อกทำผิดอะไรหรอกครับ

#10 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 00:54

ก็ยินดีกับด๊อกฯ นะครับ ถือว่าได้รับความนิยมพอสมควรเลยทีเดียว สำหรับผู้สมัครอิสระ ที่เพิ่งลงสม้ครแบบชาวบ้านชาวช่องไม่เคยเห็นหน้าค่าตา

ถือว่ามาโรดโชว์ัตัว ให้เค้ารู้จัก ถ้าสมัยหน้าลง ชาวบ้านเขาจะได้นึกได้ว่า เ้อ้อ ไอ้ด๊อกเตอร์คนนี้คราวก่อนก็เคยลงนี่หว่า ชื่อคุ้นๆ

ยินดีกับคะแนนที่ได้รับ สำหรับ ผู้สมัครอิสระทุกท่านครับ

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#11 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 00:58

ผมหวังว่าแกจะกลับมาเสรีไทยถูก  -_- 

คราวนี้มันไม่ใช่การเลือกตั้งของผู้สมัครอิสระจริงๆ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#12 sudthorn

sudthorn

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:43

เราว่า 4 ปียังมีเวลา จะว่ายข้ามเจ้าพระยา หรือแสนแสบก็ตาม
ไปออกกำลังให้มี ซิกแพคหน่อย แล้วน่าจะได้เสียงมากขึ้นครับผม
อย่างน้อยคนบางคนไม่รู้จะเลือกใคร เห็นซิกแพคสวย ๆ
จะได้เทคะแนนให้
คนพูดเท็จ ไม่ทำชั่ว นั้นไม่มี

#13 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:53

Screen Shot 2556-03-04 at 10.43.39.png

ผมว่าแกคงไม่กลับเข้ามาแล้วล่ะครับ

เสรีไทยบอร์ดหมดประโยชน์กับแก ณ วันนี้แล้ว

คงต้องรอเลือกตั้งครั้งใหม่ ซึ่งไม่รู้เมื่อไหร่

เสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้องครับ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน