Jump to content

- - - - -

มีผู้สนับสนุนพงศพัศ หรือ คนที่คิดว่าสุขุมพันธ์ได้ใบเหลือง อยากจะพนันอะไรกับผมไหมครับ

• Please log in to reply
111 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:36

*
POPULAR

ท่านเชื่อว่าสุขุมพันธ์ซึ่งตอนนี้อยู่ในขั้นตอนของกกต.กลาง จะโดนใบเหลือง มายืนยันความคิดของท่านด้วยการ

รับพนันล๊อกอินกับผมก็ได้นะครับ

ถ้าท่านรับเดิมพันกับผม ทันทีที่สุขุมพันธ์ได้ใบเหลือง เลือกตั้งใหม่ ผมจะไม่เข้าเสรีไทยนี้อีก

กลับกันถ้าสุขุมพันธ์ไม่ได้ใบเหลือง ได้รับการรับรองเป็นผู้ว่า ไม่มีการเลือกตั้งใหม่ หวังว่าผมจะไม่เห็นท่านในเสรีไทยนี่อีก

รับเดิมพันไม่จำกัดนะครับ จะหนึ่งต่อหนึ่ง สองต่อหนึ่ง ห้าต่อหนึ่ง สิบต่อหนึ่งก็ได้

มายืนยันความเชื่อของท่านด้วยการรับเดิมพันกับผมก็ได้
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:38

นี่เป็นโอกาสทองหนึ่งในล้านแล้วนะครับ ที่ท่านจะได้กำจัดหนามยอกอก เช่น ผม

ปล. พวกที่ชอบสมัครล้อกอินซ้ำซ้อน ก็ยืนยันด้วยนะครับว่าจะไม่กลับมาสมัครในชื่อใหม่อีก
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#3 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:39

จริง ๆ ผมไม่ชอบการพนันเลยอะครับ

แต่ถ้า สุขุมพันธ์ โดนใบเหลือง ผมก็แทบจะไม่อยากมาที่นี่อีกอะ

เพราะไม่อยาก โดนเย้ยหยัน สารพัด

ยังไง กลั้นใจ พ่วงกับ คุณโจโฉ อีกหนึ่งครับ

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#4 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:40

ท่านโจฯ รู้จักพวกร้อยล๊อคอินไหมครับ -_-

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#5 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:42

อืม...ท้าดวลกันถึงขนาดนี้

ท่านโจน่าจะฉุนขาดอะไรบ้างอย่าง

ช่วงนี้อากาศร้อนมาก ใจเย็นๆ ก่อนนะครับ

#6 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:43

ผมขอยืนข้างท่านโจโฉครับ

Edited by พอล คุง, 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:44.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#7 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:44

ไม่เคยมีใครกล้ารับคำท้าท่านโจโฉเลย

พวกนี้เก่งแต่ keyboard

#8 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:45

พนันแบบนี้ ไม่ผิดกฏ เวปหรือครับ..

:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#9 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:45

อย่าไปพนันเลยค่ะ ลอกอินไพร่แดงไร้ราคาทั้งนั้น ไม่คุ้มค่าที่จะแลกจริงๆ

#10 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:46

เชื่อว่าขี้ข้าทักษิณ พอเห็นกระทู้นี้แล้ว ไม่กล้าเข้ามาค่ะ..

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#11 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:48

ไม่เคยมีใครกล้ารับคำท้าท่านโจโฉเลย

พวกนี้เก่งแต่ keyboard

ไม่ใช่ไม่กล้าครับ แต่ไม่มีระบุไว้ในสัญญารับจ้างโพสต์  :)  :)  :)

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#12 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:50

ความคุ้มแล้วแต่มุมมองครับ ฝั่งเขาอาจคุ้มที่ขจัดหนามยอกอกเช่น ผม

ผม คุ้มที่อาจไม่เห็นหน้าหลายคนที่ตั้งกระทู้ทำนองว่าจะได้ใบเหลือง

หรือ แม้กระทั่งร้อยล๊อกอินหลายคน

#13 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:51

ผมว่ามัน ( ไม่มีอะไรแน่นอน )  ยุคสมัย

นี้. ..ทุรชนเรืองอำนาจ... ฉะนั้น เขาจะทำ

อย่างไรก็ได้  ( ไม่อายแล้ว )  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r: 

#14 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:53

ท่านโจฯ รู้จักพวกร้อยล๊อคอินไหมครับ -_-

รู้ครับ นั่นแหละที่อยากเจอ มายืนยันด้วยหลังรับเดิมพันล๊อกอินกับผมจะไม่มาสมัครใหม่อีก

ถึงผมรู้ว่าไม่มีสัจจะในหมู่โจรก็ตาม

#15 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:55

พนันแบบนี้ ไม่ผิดกฏ เวปหรือครับ..
:D

เอาเป็นสีสันทางการเมืองแล้วกัน มีความเชื่อเช่นไรยืนยันออกมา จะได้ไม่ต้องมีกระทู้อื่นให้มากความ

#16 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:57

คนหนีทหาร จะมารับเดิมพันกับผมก็ได้นะครับ เห็นตั้งแต่กระทู้เรื่องสุขุมพันธ์

#17 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:00

ผมว่ามัน ( ไม่มีอะไรแน่นอน )  ยุคสมัย

นี้. ..ทุรชนเรืองอำนาจ... ฉะนั้น เขาจะทำ

อย่างไรก็ได้  ( ไม่อายแล้ว )  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r:  :ph34r: 

:rolleyes:   กระพ๊มว่า ท่านโจฯ คงมีหมัดเด็ด เหมียนเป็นอธิบดีกองหวยล๊อคเองมากับมือมากกว่าขอรับลุง... ฮี่ๆๆ

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#18 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:02

ผมก็อยากพนันกับท่านโจโฉนะครับ ว่าโดนใบเหลืองแน่ๆ

กกต. 3:2 แต่ว่าผมไม่ได้สนับสนุนอ้ายขี้โขมยนะสิ ผิดเงือนไข

ไม่มีอะไรที่คนชั่วทำไม่ได้ ยกเว้นความดี

#19 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:02

ไม่มีสัญญาณตอบรับ จากหมายเลขที่ท่านเรียก ตู้ดดดดดด.....

#20 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:05

กระทู้นี้สาระจริงๆคือ ท่านมีความเชื่อเช่นไรก็ยืนยันออกมา บางทีถ้าท่านไม่ยืนยันสิ่งที่ท่านตั้งกระทู้กันอยู่

ทั้งถากถางสุขุมพันธ์ ทั้งเชื่อว่าสุขุมพันธ์ได้ใบเหลือง มันก็เท่ากับว่าลึกๆแล้วท่านก็ไม่เชื่อว่าสุขุมพันธ์ได้ใบเหลือง

แล้วจะมาตั้งกระทู้ถากถางสุขุมพันธ์เพื่ออะไร

ผมยืนยันความเชื่อผมด้วยล๊อกอินครับ

#21 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:06

คนหนีทหาร จะมารับเดิมพันกับผมก็ได้นะครับ เห็นตั้งแต่กระทู้เรื่องสุขุมพันธ์

เอาทู้นี้ไปแปะไว้ทู้"ดิ้นพล่าน"แล้วครับ แต่พี่แกก็หนีไปตั้งทู้ใหม่ซะงั้นแหล่ะ :lol:  :lol:  :lol:

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#22 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:07

ผมก็อยากพนันกับท่านโจโฉนะครับ ว่าโดนใบเหลืองแน่ๆ
กกต. 3:2 แต่ว่าผมไม่ได้สนับสนุนอ้ายขี้โขมยนะสิ ผิดเงือนไข
ไม่มีอะไรที่คนชั่วทำไม่ได้ ยกเว้นความดี

ไว้หลังรับรองผลการเลือกตั้ง ผมจะมาเฉลยความเชื่อผมครับ คุณ eat

#23 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:11

ท่านเชื่อว่าสุขุมพันธ์ซึ่งตอนนี้อยู่ในขั้นตอนของกกต.กลาง จะโดนใบเหลือง มายืนยันความคิดของท่านด้วยการ

รับพนันล๊อกอินกับผมก็ได้นะครับ

ถ้าท่านรับเดิมพันกับผม ทันทีที่สุขุมพันธ์ได้ใบเหลือง เลือกตั้งใหม่ ผมจะไม่เข้าเสรีไทยนี้อีก

กลับกันถ้าสุขุมพันธ์ไม่ได้ใบเหลือง ได้รับการรับรองเป็นผู้ว่า ไม่มีการเลือกตั้งใหม่ หวังว่าผมจะไม่เห็นท่านในเสรีไทยนี่อีก

รับเดิมพันไม่จำกัดนะครับ จะหนึ่งต่อหนึ่ง สองต่อหนึ่ง ห้าต่อหนึ่ง สิบต่อหนึ่งก็ได้

มายืนยันความเชื่อของท่านด้วยการรับเดิมพันกับผมก็ได้

บัตรเติมเงินและกลางสามโลกไม่กล้าพนันตามที่บอก....

ถ้าชนะก้แค่"โจโฉฯ"ไม่ได้เข้าเสรีไทยดอทเนทคนหนึ่ง....

แต่แพ้หมายถึงการสูญเสียรายได้จาก"บัตรเติมเงิน"และผลประโยชน์อื่นๆ ด้วย.....

"โจโฉฯ"เอาเปรียบพวกบัตรเติมเงินและกลางสามโลกมากเกินไปหรือเปล่า........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#24 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:12

ผมเฉยๆ นะถ้าจะต้องเลือกตั้งใหม่

เพราะมั่นใจว่ายังไงพลังมวลชนที่แท้จริงจะสั่งสอนให้อีกครั้ง

เผลอๆ ครั้งนี้มากกว่าครั้งก่อนด้วย

อยากให้ไอ้แม้วมันโดนสูบอีกจริงๆ

เลือกอีกรอบมันต้องควักออกมาอีกเท่าไร

ไอ้พวกเนี้ยมันหาทางเอาตังค์ หลอกไอ้แม้วมัน

Edited by raffy, 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:12.

#25 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:14

บัตรเติมเงินและกลางสามโลกไม่กล้าพนันตามที่บอก....
ถ้าชนะก้แค่"โจโฉฯ"ไม่ได้เข้าเสรีไทยดอทเนทคนหนึ่ง....

แต่แพ้หมายถึงการสูญเสียรายได้จาก"บัตรเติมเงิน"และผลประโยชน์อื่นๆ ด้วย.....
"โจโฉฯ"เอาเปรียบพวกบัตรเติมเงินและกลางสามโลกมากเกินไปหรือเปล่า........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผมก็ว่าตัวผมคนเดียวออกจะคุ้มอยู่นะครับ จะได้ไม่เหลือใครมาวิวาทะกับพวกนี้ได้

#26 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:15

ท่านมะหาวัตร   วันนี้ฝนตก... ทิ้งบ้านมาเป็นเพื่อนพี่โฉฯ 

คุณนายฯก็เห็นเพิ่งมา..สงสัยติดฝน  ..  แถว ๆ ถนน .....

นั่นแหละ   อยากจะเล่นพนัน   แต่ไม่เคย  ขอตัวละกัน....

================== :P  :D ===================

#27 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:17

เห็น แวะกันมาหลายคน ไม่อยากเอ่ยว่าใครบ้าง ไม่คิดจะรับโอกาสทองในการกำจัดผม ให้พ้นหูพ้นตาสักหน่อยเหรอ

#28 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:19

ผมยอมรับนะว่ากลัวว่าจะได้พนันกับสองคนนี้ ใจดียี่สิบ กับ นายเวร

เหตุที่กลัว เพราะ ไม่มีสัจจะในหมู่โจร

#29 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:23

เหลือเชื่อ คนเสื้อแดงพากันล็อกเอาท์ออกหมด อะไรกันนี่

#30 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:27

ลุงโจโฉทำแบบนี้ ถือเป็นการตัดเส้นทางทำกินของสมาชิกสายบัตรเติมเงินนะครับ

เป็นการรังแกคนโพสเช้ากินค่ำนะครับ

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#31 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:38

หึ หึ

กล้าเข้ามารับพนัน ก็ไม่ใช่แดงสิครับ

ต่อให้พนันแล้วแพ้

ก็สมัครมาใหม่ได้ทุกเมื่อ

มันยังไม่กล้ามากันเลย

งวดนี้ ผมขอไม่ร่วมกับคุณโจโฉแล้ว

อยากฟังคุณโจโฉสีซอคนเดียว

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#32 Tohchida

Tohchida

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:40

ไว้หลังรับรองผลการเลือกตั้ง ผมจะมาเฉลยความเชื่อผมครับ คุณ eat

รอรอรอรอรอ   :wub:  :wub:  :wub:  :wub:  :wub:

ไอ้ .... คนสัญชาติอื่น สำคัญกว่า ชีวิตทหาร 3 จว. ใต้

#33 ขุนพลไร้พ่าย

ขุนพลไร้พ่าย

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:42

พนันครั้งนี้ของคุณโจฯ เล่นเอากระทู้ในบอร์ด นิ่งสนิท :)

#34 BlueAfternoon

BlueAfternoon

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:56

ยังเชื่อว่าคุณชายไม่โดนใบเหลือง

แต่ไม่อยากให้ลุงโจเดิมพันแบบนี้ ถ้าเกิดเรื่องนั้นเป็นจริงขึ้นมา เสียดายลุงโจจริงๆค่ะ

#35 บังเอิญเกลียดควายแดง

บังเอิญเกลียดควายแดง

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:00

ถึงผมจะพึ่งเข้ามาใหม่ แต่ก็แอบอ่านมานานแล้ว

แต่ ทานโจ ทำแบบนี้ พวกเหียกนั่น ก็แกล้งมองกระทู้นี้ไม่เห็น เท่ากับว่า ทุกอย่างเหมือนเดิม อิอิ

คนที่แพ้ ต้องดูแลตัวเอง

#36 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:05

ถึงผมจะพึ่งเข้ามาใหม่ แต่ก็แอบอ่านมานานแล้ว

แต่ ทานโจ ทำแบบนี้ พวกเหียกนั่น ก็แกล้งมองกระทู้นี้ไม่เห็น เท่ากับว่า ทุกอย่างเหมือนเดิม อิอิ

เข้ามาหลายคนแล้วครับ และก็ล็อกเอาท์ออกไป อย่าให้เอ่ยว่าใครบ้าง

#37 caveman

caveman

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:13

คุณลุงโจ.....แกกำลังหาทางเนียนๆ.....ไปตีกลอฟ์....ไม่ต้องมานั่งเฝ้า บอร์ด...ซะมากกว่า

อย่าทำสิ่งโง่...โดยการสีซอให้กาสรฟัง

#38 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:24

ไอ้คางครูด หายไปไหน :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#39 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:46

ระวังพายุฝน ดูแลสุขภาพกันด้วยครับ

#40 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:58

ขอเตือนในฐานะที่......เอิ่มม ถูกใจแนวความคิดและการโพสต์ของคุณโจโฉคนนึงละกันครับ ..

การเอา ม้าหรือเรือ แลกเบี้ยมันไม่คุ้ม ทุกกรณี...ไม่ว่าจะได้เบี้ยกี่ตัวก็ตาม.....บนกระดานเบี้ยมันมีเยอะ ถึงแม้ม้าจะเดินได้คล่องแคล่ว เรือจะเดินได้ยาวไกล...แต่ถ้าเสียไปด้วยการได้เบี้ยมาแค่ไม่กี่ตัว  ท้ายสุด เบี้ยที่เหลือ มันก็จะเปลี่ยนเป็นเม็ดได้ง่ายๆ เมื่อเข้ามาถึงได้ง่ายๆเพราะไม่มีม้ากับเรือคอยป้องกัน..... ขุนก็จะจนกระดานนะครับ

เบี้ยน่ะ มันหาตัวแทนได้ง่ายๆ แต่ ม้าและเรือ มันไม่ใช่ ....แต่ถ้าคุณตัดสินใจและมั่นใจ ผมก็ไม่ว่าอะไรครับ

คนเราพูดแล้วต้องไม่คืนคำ.....ไม่ใช่บอกจะมาแล้วไปเดินช้อปปิ้งอยู่ลอนดอน

เคยเห็น สรท. เสียโคนไปแล้ว 1 ตัว โดยสาเหตุที่ไม่น่าเสีย ไม่อยากเห็นอีกเท่านั้นเอง

ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#41 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:59

ผมเป็นคนไม่ชอบเล่นการพนันครับ

ไม่เชื่อพนันกับผมไหม

เอิ๊กส์

#42 tifosi

tifosi

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:09

อย่าเลยครับ ไม่รู้ว่าคุณโจรู้ข้อมูลเบื้องหลังยังไงก็เถอะ ไม่มีกระทู้คุณamplepoor ให้อ่านก็เงียบไปเยอะแล้ว

#43 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:10

ใจดีก็จะปากดีรับคำท้าแต่สุดท้ายก็กลับมาใหม่

#44 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:34

ขอเตือนในฐานะที่......เอิ่มม ถูกใจแนวความคิดและการโพสต์ของคุณโจโฉคนนึงละกันครับ ..

การเอา ม้าหรือเรือ แลกเบี้ยมันไม่คุ้ม ทุกกรณี...ไม่ว่าจะได้เบี้ยกี่ตัวก็ตาม.....บนกระดานเบี้ยมันมีเยอะ ถึงแม้ม้าจะเดินได้คล่องแคล่ว เรือจะเดินได้ยาวไกล...แต่ถ้าเสียไปด้วยการได้เบี้ยมาแค่ไม่กี่ตัว  ท้ายสุด เบี้ยที่เหลือ มันก็จะเปลี่ยนเป็นเม็ดได้ง่ายๆ เมื่อเข้ามาถึงได้ง่ายๆเพราะไม่มีม้ากับเรือคอยป้องกัน..... ขุนก็จะจนกระดานนะครับ

เบี้ยน่ะ มันหาตัวแทนได้ง่ายๆ แต่ ม้าและเรือ มันไม่ใช่ ....แต่ถ้าคุณตัดสินใจและมั่นใจ ผมก็ไม่ว่าอะไรครับ

คนเราพูดแล้วต้องไม่คืนคำ.....ไม่ใช่บอกจะมาแล้วไปเดินช้อปปิ้งอยู่ลอนดอน

เคยเห็น สรท. เสียโคนไปแล้ว 1 ตัว โดยสาเหตุที่ไม่น่าเสีย ไม่อยากเห็นอีกเท่านั้นเอง

จริงๆเกิดจากปัจจัยหลายอย่าง ผมเห็นความไม่ปกติบางอย่างของ กกต. ในฐานะที่คร่ำหวอดกับการเลือกตั้งเลยคิดว่ามันไม่ปกติ

และปนๆรำคาญ บางล๊อกอิน ที่ตั้งกระทู้วันนี้ไม่รู้ที่เท่าไรแล้ว ยังไม่นับกระทู้เกี่ยวข้องกับสุขุมพันธ์ทั้งหมด

เลยคิดว่าในเมื่อพากันมั่นใจว่าสุขุมพันธ์ได้ใบเหลือง ก็มาเดิมพันกันเล็กๆน้อยๆติดปลายนวม เป็นสีสันประชาธิปไตยดีกว่า

เพราะผมเองก็มั่นใจเป็นส่วนตัวเช่นกัน ถ้ากกต. วิเคราะห์จากกฎกติกาที่มี ในฐานะที่ผ่านการเลือกตั้งมา ผมบอกได้ว่าเรื่องของ เสรี วงศ์มณฑา

ยกฟ้องแน่ ส่วนอีกเรื่องของศิริโชคขออุบไว้ก่อน

ผมเลยมีความเชื่อในระดับหนึ่ง และเปลี่ยนความเชื่อนั้นเป็นพนันล๊อกอิน

ขอขอบคุณที่ติดตามผมมาตลอด

#45 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:43

ผมว่าท่านมหาอุปราช ทำแบบนี้จะเป็นการเอาพิมเสนไปแลกกับเกลือแถมยังเอาไปละลายในมหาสมุทรอีก

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#46 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:45

คุณโจโฉฯทำอย่างนี้แล้ว

เดี๋ยวอีกหน่อย

ก็ไม่มีควายแดงให้ตบเกรียนนะครับ :wub:

"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#47 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:06

ผมว่าท่านมหาอุปราช ทำแบบนี้จะเป็นการเอาพิมเสนไปแลกกับเกลือแถมยังเอาไปละลายในมหาสมุทรอีก

วัดใจกันไปครับ ใครคนจริง ใครไก่กา

#48 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:19

*
POPULAR

พนันกับผมก็ได้ครับ ถ้าผมชนะ ท่านต้องเติมคำว่าขี้แพ้ต่อท้ายชื่อตัวเอง

แต่ถ้าผมแพ้ ผมจะเป็นคนเติมให้ท่านเอง  ^_^

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#49 Tohchida

Tohchida

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:14

พนันกับผมก็ได้ครับ ถ้าผมชนะ ท่านต้องเติมคำว่าขี้แพ้ต่อท้ายชื่อตัวเอง

แต่ถ้าผมแพ้ ผมจะเป็นคนเติมให้ท่านเอง  ^_^

:o  :o  :o   เติมคำว่าอะไรหรอครับ   B)  B)  B) 

ไอ้ .... คนสัญชาติอื่น สำคัญกว่า ชีวิตทหาร 3 จว. ใต้

#50 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:14

นี่สรุปไม่มีคนเสื้อแดงที่ไหนเชื่อว่าสุขุมพันธ์ได้ใบเหลือง แย่จัง

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน