Jump to content

- - - - -

!!!! มาร่วมให้กำลังใจม๊ากกันคับ !!!!

• Please log in to reply
5 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เมพเชือก

เมพเชือก

พรรคเก่าแก่แพ้ซ้ำซาก

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:42

http://www.manager.c...D=9560000051584

ตามลิงค์ข่าวแนบ เล่นเอาม๊ากถึงกะเจื่อน  พวกเราขี้ข้าแมงสาบ มาร่วมให้กำลังใจพ่อม๊าก ต้นตำรับประชาธิปไตยในค่ายทหาร ให้กลับมาเป็นผู้นำอีกครั้งกันครับ ก่อนที่ม๊ากจะติดคุก หรือ ถูกประหารชีวิตน่ะครับผม   ลองแชร์กันดูครับผม

#2 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 00:59

ต้นตำรับประชาธิปไตยในค่ายทหาร

ยังกล้าเอามาเล่นเนอะ....ผมจำได้ว่า เพื่อนๆ สมาชิก สรท.

อธิบายและชี้แจง ไว้โดยละเอียดแล้วนะครับ....( เสื้อแดงแท้ๆ ยังไม่กล้าเอามาเล่น ) !!!

ป.ล. ไปอยู่ที่ไหนมาครับ หัดขโมยหนังสือที่ 7-11 มาอ่านมั่งก็ได้นะครับ :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#3 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 01:38

ขอเป็นกำลังใจให้คุณอภิสิทธิ์ต่อสู้กับพวกขายชาติ เสื้อแดงทั้งหลายครับ ความจริงและความดีเท่านั้นที่ยังยืน ไม่ช้าไม่นาน ไอ้พวกขายชาติเผาบ้านเผาเมืองมันจะได้รับกรรมจากที่พวกมันทำเอาไว้  ผมมั่นใจ

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#4 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 01:50

ต้นตำรับประชาธิปไตยในค่ายทหาร

ยังกล้าเอามาเล่นเนอะ....ผมจำได้ว่า เพื่อนๆ สมาชิก สรท.

อธิบายและชี้แจง ไว้โดยละเอียดแล้วนะครับ....( เสื้อแดงแท้ๆ ยังไม่กล้าเอามาเล่น ) !!!

ป.ล. ไปอยู่ที่ไหนมาครับ หัดขโมยหนังสือที่ 7-11 มาอ่านมั่งก็ได้นะครับ :lol: :lol:
ขโมยหนังสือไม่มีประโยชน์สำหรับพวกเสื้อแดงหรอกครับ

#5 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 01:59

http://www.manager.c...D=9560000051584

ตามลิงค์ข่าวแนบ เล่นเอาม๊ากถึงกะเจื่อน  พวกเราขี้ข้าแมงสาบ มาร่วมให้กำลังใจพ่อม๊าก ต้นตำรับประชาธิปไตยในค่ายทหาร ให้กลับมาเป็นผู้นำอีกครั้งกันครับ ก่อนที่ม๊ากจะติดคุก หรือ ถูกประหารชีวิตน่ะครับผม   ลองแชร์กันดูครับผม

เฮ้ยจริงดิ!..... :o

ตายห่ านแล้ว :mellow: .....โอลิมปิครอบต่อไปปีไหนวะ...จะได้บอกให้มาร์คไปดูมั่ง :lol:   55555

#6 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 02:29

ก๊ากกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ :lol:

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน