Jump to content

- - - - -

หยุดกู้ หยุดรถไฟความเร็วสูงที่อาจทำให้ชาติล่มจมด้วย

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 30 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 11:57

รถถัง
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#2 dahlia v2

dahlia v2

ขาประจำ

ตอบ 30 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:10

ก็ดีนะ คราวนี้กวาดล้างให้หมด เอาอีโง่ ติดคุก แล้วให้ประชาชนถุยน้ำลายใส่หน้ามัน

จำไว้ นะไอ้หน้าด้าน กูเกลียดอีโง่ หลังติดคุกแล้วอย่าลืมไปเยี่ยมเจ้านายมึงด้วยล่ะ

ผมเป็นแฟนคลับ แคนไท , ริดกุน , เช neverdie , eAT , Moon , tonythebest [/color][color=#0000FF;], -3- , Limmy , amplepoor , ติ๊บไตบูชาเงิน . เด็กปากดี , โจโฉ นายกตลอดกาล , อารยา, ตะนิ่นตาญี , ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

พอดีผมลืม password เก่า และ e-mail ที่ใช้สมัครครับก็เลยจำเป็นต้องสมัครใหม่

#3 galaxy

galaxy

ขาประจำ

ตอบ 30 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:55

ล้างโครตคนชั่วเพื่อชาติ อาจได้บุญมากกว่าก็ได้นะ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน