Jump to content

- - - - -

///////ยูฮู้ คิดถึงผมกันบ้างไหมครับ ผมว่าพวกคุณควรจะยอมๆท่านนายกทักษิณกันนะครับ เพื่อให้บ้านเมืองเดินหน้าต่อไปได้

• Please log in to reply
79 replies to this topic

#51 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

Posted 1 April 2013 - 08:24

:rolleyes:

เรื่องอะไรก็ได้ครับ ที่ทุกคนอยากรู้เห็นชอบถามผมจัง ทั้งสลิป เทคนิคการหลั่ง ดอกเฟื่องฟ้า

ขอเทคนิคการหลั่งก่อนแล้วกันครับ
ขมิบตรูดแล้วชลอการหลั่งได้จิงเหรอฮะ :huh:

จริงครับ ลองดู ผมมีปัญหาด้านนี้เลยต้องใช้วิธีนี้ช่วยครับ

:D ต้องทำตอนนอน นั่ง หรือว่ายืนครับ จากประสบกาม ของ ใจดีตลอดกาลครับ

เอามือแตะพื้น แล้ว เอาเท้าชี้ขึ้นฟ้าแล้วทำครับ

น้าแนะให้เล่นท่ายากซะแล้ว -_-

เมื่อคืนผมทำตามที่น้าแนะนำฮะ ได้คะแนนสูงมากโดยเฉพาะท่าราวดอฟซิกแซกได้คะแนนเต็ม เมียเอ๊ยกรรมการฝากมาบอก  :lol:

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#52 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

Posted 1 April 2013 - 08:27

ก่อนเข้ามาผมลองเอาเมาส์วางที่ชื่อล็อกอิน พอเจอจำนวนคนไลค์แล้ว ผมรู้เลยว่าใคร  :D  :D  :D

#53 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

Posted 1 April 2013 - 08:28

ท่านโจโฉ เล่นซะแล้ว :blink:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#54 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 1 April 2013 - 08:38

ตกใจ นึกว่าตัวจริงแห่งการโกหกกลับมาแล้ว
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#55 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

Posted 1 April 2013 - 08:58

คิดถึงแค๊ดดี้ของใจดี 20 อ่ะ

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#56 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

Posted 1 April 2013 - 09:01

ไม่จริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง :blink:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#57 MIRO

MIRO

Praise the Sun

Posted 1 April 2013 - 09:02

ถูกวิญญาณพญาราชสีห์เข้าครอบงำซะแล้ว

จั่วหัวซะคิดว่าตัวจริงหลุดมา.. -_-

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#58 เคนอิจิ-นามิ

เคนอิจิ-นามิ

• Banned

Posted 1 April 2013 - 09:04

ผมว่าพวกคุณควรยอมๆท่านนายกทักษิณกันบ้างนะครับ

ทั้งพวกแมงสาป และ คุณอภิสิทธิ์ ท่านจะได้กลับบ้านไวๆ สักทีคิดถึงท่านครับ

วันนี้ 1 เมษาคม จะให้ผมสารภาพความจริงเรื่องอะไร ผมยอมหมดครับ แค่วันนี้วันเดียวนะครับ

เราจะได้ ปรองดองกัน

วันโกหกโลก!!!!!!!

ที่ว่าจะทำตัวดี ก็โกหก สิแนะ คริคริ :D

ตรรกของผมที่แตกต่างจากสมาชิกคนอื่นใน สรท นิ๊ดเดียว  :D http://webboard.seri...e-3#entry634878

รอแมงวันหน้าสันขวานดิ้นดุ๊กดิ้กมาขอขมาอยู่นะ http://webboard.seri...-แวร์/?p=609037

ความตอแหลขอไอ้แมงวัน  http://webboard.seri...-แวร์/?p=609177

#59 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

Posted 1 April 2013 - 09:06

ไหวตัวทันตรงเว้นวรรค 20 นี้แหละ  เดี่ยวนี้เนียนกันขึ้นทุกวัน พลาดนิดเป็นโดน 

#60 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 1 April 2013 - 09:12

ผมขอสารรูป เอ้บ สารภาพ ครับ

จริง ๆ แล้วผมเป็นเกย์!!!

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ปอลิง วันนี้วัน april fool day นะจ๊ะ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#61 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 1 April 2013 - 09:13

ว่าแต่ ท่านโจโฉ คิดไงเล่นมุขนี้หว่า

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ลืมไป ต้องตกหลุมสิ

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#62 ตี๋เล็ก

ตี๋เล็ก

ขาประจำ

Posted 1 April 2013 - 09:15

ถ้าทักษิณยังเป็นนายก ป่านนี้ ทุกต้องจ่ายค่าน้ำค่าไฟที่แพงขึ้นแน่นอน
อาจต้องจ่ายค่าอากาศด้วย
แต่มีความฝันให้กับทุกคน. มีคาสิโน มีหวยทุกอาทิตย์.

#63 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

Posted 1 April 2013 - 13:36

อากาศร้อนๆ แบบนี้ท่านโจดี..เอ๊ย ใจดี

คงไม่ไปออกรอบสินะครับ....เลยมีเวลา

มาตอบกระทู้เพื่อน สมาชิก ได้มากๆแบบนี้... :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#64 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 1 April 2013 - 18:40

ที่วันนี้ผมไม่ค่อยมาตอบ เพราะพญาราชสีห์อย่างผม ไม่ลดตัวไปปะทะคารมกับแมงหวี่แมงวันหรอกครัย
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#65 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 1 April 2013 - 18:45

ขอเล่นด้วยคน...
ใจดีค้าบบบ
ตกลงใจดีเป็นวิศวกรจริงหรือเปล่า

ผมไม่เคยบอกว่าตัวเองเป็นวิศวกร พวกคุณคิดไปเองทั้งนั้น
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#66 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

Posted 1 April 2013 - 18:47

เล่นซะเงิบ คิดว่าตัวจริง ตายยากกกก จริงแฮะ 5555

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#67 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

Posted 1 April 2013 - 19:16

ใจดีค้าบบบ
ตกลงใจดีเป็นวิศวกรจริงหรือเปล่า

ผมไม่เคยบอกว่าตัวเองเป็นวิศวกร พวกคุณคิดไปเองทั้งนั้น

อ้าววว...เงิบเลย
งั้นที่บอกว่าสร้างคอนโด ใจดีเป็นช่างก่อหรือช่างฉาบจ๊ะ
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#68 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 1 April 2013 - 19:19

ใจดีค้าบบบ

อ้าววว...เงิบเลย
งั้นที่บอกว่าสร้างคอนโด ใจดีเป็นช่างก่อหรือช่างฉาบจ๊ะ

ดูตำแหน่งผมในสลิปครับ

ผมว่า mod ควรปล่อยกระทู้สลิปผมกลับลงมาได้แล้วนะครับ

#69 เคนอิจิ-นามิ

• Banned

Posted 1 April 2013 - 19:30

อิจฉาจัง คนโกหก ได้รับการต้อนรับดีขนาดนี้ ^_^

เป็นประชากรชั้น 1 ได้ นอกจากไม่มีใครว่าอะไรแล้ว
ยังจะทำในสิ่งที่ประนามคนอื่นได้อีกด้วย

เหตุผลง่ายๆ ที่ทำได้คือ
"เธอ กับ ฉัน มันคนละชั้นกัน" สินะ

เหตุผลง่ายๆ ของคนผิดคือ มันตั้งใจทำผิด
เหตุผลง่ายๆ ของคนที่ไม่เคยผิดคือ เขาไม่ได้มีเจตนาไม่ดี

นี่คือความแตกต่าง ของ เพื่อไทย และประชาธิปปัตย์
*ample fool

ตรรกของผมที่แตกต่างจากสมาชิกคนอื่นใน สรท นิ๊ดเดียว  :D http://webboard.seri...e-3#entry634878

รอแมงวันหน้าสันขวานดิ้นดุ๊กดิ้กมาขอขมาอยู่นะ http://webboard.seri...-แวร์/?p=609037

ความตอแหลขอไอ้แมงวัน  http://webboard.seri...-แวร์/?p=609177

#70 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

Posted 1 April 2013 - 19:46

ผมดีใจครับ ที่ไม่เห็นใครมาด่าผม แสดงว่าเพื่อนๆยอมท่านนายกทักษิณแล้วใช่มั๊ยครับ บ้านเมืองจะได้ไปข้างหน้าสักที

ผมยอมตั้งนานแล้วท่าน โจดี ยอมปู8ปี

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#71 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 1 April 2013 - 20:10

อิจฉาจัง คนโกหก ได้รับการต้อนรับดีขนาดนี้ ^_^
เป็นประชากรชั้น 1 ได้ นอกจากไม่มีใครว่าอะไรแล้ว
ยังจะทำในสิ่งที่ประนามคนอื่นได้อีกด้วย
"เธอ กับ ฉัน มันคนละชั้นกัน" สินะ
เหตุผลง่ายๆ ของคนผิดคือ มันตั้งใจทำผิด
เหตุผลง่ายๆ ของคนที่ไม่เคยผิดคือ เขาไม่ได้มีเจตนาไม่ดี
นี่คือความแตกต่าง ของ เพื่อไทย และประชาธิปปัตย์
*ample fool

ผมไม่ลดตัวไปเสวนากับพวกแมงหวี่ แมงวัน หรอกครับ

ทั้งขี้น้อยใจ ขี้หมั่นไส้ ขี้อิจฉา ครบเลย คนๆเดียวนี่

#72 เคนอิจิ-นามิ

• Banned

Posted 1 April 2013 - 20:13

*ample fool

ผมไม่ลดตัวไปเสวนากับพวกแมงหวี่ แมงวัน หรอกครับ

ทั้งขี้น้อยใจ ขี้หมั่นไส้ ขี้อิจฉา ครบเลย คนๆเดียวนี่
ไม่ต้องลดครับ
เด่วผม จะปีนขึ้นไปหา อยู่บนฟ้านั่นแหละดี

ยิ้ววววว ^_^

Edited by amplefool, 1 April 2013 - 20:14.

#73 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 1 April 2013 - 20:18

อยู่ตรงนั้นแหละครับ ไม่ต้องปีนขึ้นมาหรอก

แล้วผมจะกดไลค์ไปให้ แก้อาการขี้น้อยใจ ขี้หมั่นไส้ ของคุณ

#74 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

Posted 1 April 2013 - 20:53

ด่าได้ปล่าวครับ :D

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#75 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 1 April 2013 - 22:07

เรื่องของมึ-ง

โดนคนแก่ดักซะแล้ว ผึ้งน้อย -_-

มะช่าย

เค้ารู้แล้ว  ..... แต่มันวัน "เอพริล ฟูล ส เดย์ไงฮับ

ผมดูเวลาแล้ว....เข้าวันที่ 1 แย้วไง....

เคะเคะเคะเคะ (หัวร่อเป็นภาษาเกาหลี ^_^  ^_^ )

gladiator 1.jpg

#76 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 1 April 2013 - 22:25

ด่าได้ปล่าวครับ :D

ผมทำอะไรผิดครับ ถึงพวกคุณจ้องจะด่าผมอย่างเดียว

#77 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 1 April 2013 - 23:01

เรื่องของมึ-ง

โดนคนแก่ดักซะแล้ว ผึ้งน้อย -_-

มะช่าย
เค้ารู้แล้ว  ..... แต่มันวัน "เอพริล ฟูล ส เดย์ไงฮับ
ผมดูเวลาแล้ว....เข้าวันที่ 1 แย้วไง....

เคะเคะเคะเคะ (หัวร่อเป็นภาษาเกาหลี ^_^  ^_^ )

คุยอะไรกัน ไม่เข้าใจ

#78 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 2 April 2013 - 04:50

ขอให้ คุณโจฯ ใจดี 20 ใช้ยูส์นี้ ตลอดไปนะ ม้านนสะจ้ายยดี

Edited by redfrog53, 2 April 2013 - 05:13.

#79 lionidas

lionidas

ขาประจำ

Posted 2 April 2013 - 16:58

ใครปล่อย"สาด" ออกมาเพ่นพ่าน...?????

ปอลิง ผมหมายถึง Avartar ท่านนะครับ 

ไม่ได้หมายถึง่ทาน....

ด้วยความรังเกียจ

Lionidas

(โดนดักซะงั้น..555+)

edit เพิ่มข้อความ

Edited by lionidas, 2 April 2013 - 16:58.

พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#80 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 2 April 2013 - 21:48

ใครปล่อย"สาด" ออกมาเพ่นพ่าน...?????
ปอลิง ผมหมายถึง Avartar ท่านนะครับ 
ไม่ได้หมายถึง่ทาน....
ด้วยความรังเกียจ
Lionidas

(โดนดักซะงั้น..555+)

edit เพิ่มข้อความ

พญาราชสีห์ อย่างผมไม่ค่อยอยากถือสาหาความอะไรหรอกครับ ใครๆก็รู้

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users