Jump to content

รบกวน คุณ RiDKuN ด้วยครับ

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 1 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:07

ฉันวันนี้....ไร้ห่วง...ไร้กังวล...ไร้ตังค์ รึป่าววาาาา????

>>>>>ฉันวันนี้<<<<<< 

ผมวันนี้ ...มากห่วง...มากกังวล ..และไร้ตังค์

**คุณพระหยุดอายุรอหน่อยครับ ผมจะพยายามเร่งตามให้ทัน โดยไม่เฉไฉไปที่ไหน อยาก "ฉันวันนี้....ไร้ห่วง...ไร้กังวล...ไร้ตังค์ ....(บ้างไม่เป็นไร)"

ชายหน้าซึม ...ธานินทร์

นักแสดงบทเศร้า ...ธานินทร์

http://www.youtube.com/watch?v=F500qNHOHIE

โถ..ๆ   คุณ IFai  อย่าเพิ่งรีบเดินทาง  โลกยังสวยงาม ผมหมดกังวล 

100% เพราะ นังตัวเล็ก  จบแล้ว เมื่อเดือน กุมภา..จบมาก็ได้งาน

สถาบันสอนภาษา ที่ พารากอน...ผมจึงบอกว่า ( หมดกังวล ) ไง

เดี๋ยวหาเพลงให้คุณฟังสักเพลง...( คุณตะนิ่นฯ พาเจ้านาย ) ไปหาไร

กินไป๊...เช้า ๆ  เอาเพลงบรรเลง  เพลิน ๆนะ.........

http://www.youtube.com/watch?v=hcAfNVa9Nzk

มีปัญหาแล้ว....ก่อนนี้ส่งเพลง ภาพขึ้น

วันนี้  ส่งเพลง ( ภาพไม่ขึ้น) 

ไม่รู้จะร้องให้ใครช่วย .......!!!???

= = = = = = = = = = = = = = = =

ขอความกรุณา คุณ RiDKuN ด้วยครับ

Clip ของ youtube ที่ พี่พี่ ลงไว้ไม่ขึ้น ครับ

ขอบพระคุณ คุณ RiDKun มากครับ

ตะนิ่นตาญี

วันจันทร์ที่ ๑ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๖

เวลา ๑๗.๐๗ นาฬิกา

"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#2 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2556 - 04:09

เรียบร้อย แล้วติดตั้ง ไฟร์ฟ็อกซ์ใหม่

แต่โพสท์ผม ในกท.นี้ ขึ้นประโยคนี้ครับ "This post will need approval from a moderator before this post is shown."

กท.อื่นไม่ขึ้นแฮะ ...เพราะอากาศร้อนหรือเปล่า

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#3 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2556 - 04:10

เรียบร้อยครับ ลงไฟร์ฟอ็กซ์ใหม่

แต่โพสท์นี้ของผม มันขึ้น "This post will need approval from a moderator before this post is shown."

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน