Jump to content

- - - - -

ข่าวสด ปดอีดแล้ว

• Please log in to reply
17 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:30

เมื่อเช้าไปซื้อของ 7-11 เลยหยิบข่าวสดมาดูหัวข้อข่าว เขียนว่า

โพลบอกว่า ปชช.หนุนแก้ รธน. ยกเลิก สว.สรรหา.......สุดดดยอดดดดเลย   

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#2 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:33

นี่ยังอ้างโพลล์อยู่อีกเหรอเนี่ย?

ช่างกล้า

:huh:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#3 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:36

ถ้ามั่นใจ ทำไมไม่ทำประชามติวะ...

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#4 Mootang

Mootang

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:45

อ้างเอแบคโพล โพลขร้ข้าที่ไร้ราคาไปแล้ว แต่ก็ยังจะอ้างเพราะคิดว่าหลอกแค่เสื้อแดงก็ยังโอเค ยังไงๆ พวกนี้ก็เชื่อ

#5 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:54

ว่าเค้า มาร์คเกาะโพเดียม...แต่มั ปูเกาะโพลเดี้ยง :lol:  :lol:  :lol: 

#6 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:07

ยังมีคนเชื่อโพลนี้อีกเหรอ

ห้าาาาาาาาาาา

โดนตบหน้าเลือกตั้งผู้ว่า ไปทีละยังไม่เข็ค

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#7 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:19

ยังมีคนเชื่อโพลนี้อีกเหรอ

ห้าาาาาาาาาาา

โดนตบหน้าเลือกตั้งผู้ว่า ไปทีละยังไม่เข็ค

พอดีว่าตอนทำโพล ทำแถวหมอชิต ผลเลยคลาดเคลื่อน -_-

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#8 เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:27

เรียนถาม จขกท. สักนิดหนึ่งครับ ที่ตั้งกระทู้ ข่าวสด ปดอีดแล้ว

ตรงไหนที่ ข่าวสดปดครับ  ผมยังไม่รู้เรื่องเลย

ยังไงช่วยขยายความให้เข้าใจหน่อยครับ นะ นะ  :( 

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#9 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:48

:lol:  :lol:  :lol:

#10 เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:57

โนคอมเหม็น ฝากไว้ก่อน  มาหาว่าผมกำลังสีซอได้

ผมกำลังจะเป่าปี่ :lol:  

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#11 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:28

เมื่อเช้าไปซื้อของ 7-11 เลยหยิบข่าวสดมาดูหัวข้อข่าว เขียนว่า

โพลบอกว่า ปชช.หนุนแก้ รธน. ยกเลิก สว.สรรหา.......สุดดดยอดดดดเลย   

รบกวนให้ "ไปล้างมือ" ด้วย "แอลกอฮอล์ฆ่าเชื้ออย่างแรง" ด้วยนะครับ

นอกจาก เนื้อหาข่าว มันจะเป็นพิษแล้ว...มันยังจะลามมาถึงยัง

"หมึกพิมพ์ และ กระดาษ" ด้วยเลยนะครับ....ถ้าหากท่าน บังเอิญ ไปสัมผัส

กรุณาล้างมือดดยด่วย ถ้าท่านไม่ปฏิบัติตามคำแนะนำ "สิ่งที่มีพิษ" ทั้งหลายเหล่านั้น

จะซึมซับ และ กัดกิน สมองส่วน "สำนึกแยกแยะ ชั่ว-ดี" แบบที่ คนเหล่านั้นเป็น นะคร้าบบบบบ...!!! :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#12 V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:24

รบกวนให้ "ไปล้างมือ" ด้วย "แอลกอฮอล์ฆ่าเชื้ออย่างแรง" ด้วยนะครับ

นอกจาก เนื้อหาข่าว มันจะเป็นพิษแล้ว...มันยังจะลามมาถึงยัง

"หมึกพิมพ์ และ กระดาษ" ด้วยเลยนะครับ....ถ้าหากท่าน บังเอิญ ไปสัมผัส

กรุณาล้างมือดดยด่วย ถ้าท่านไม่ปฏิบัติตามคำแนะนำ "สิ่งที่มีพิษ" ทั้งหลายเหล่านั้น

จะซึมซับ และ กัดกิน สมองส่วน "สำนึกแยกแยะ ชั่ว-ดี" แบบที่ คนเหล่านั้นเป็น นะคร้าบบบบบ...!!! :lol: :lol:

:o  :o  :o

#13 เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2556 - 08:18

เรียนถาม จขกท. สักนิดหนึ่งครับ ที่ตั้งกระทู้ ข่าวสด ปดอีดแล้ว

ตรงไหนที่ ข่าวสดปด ข่าวสดพูดเท็จครับ  ผมยังไม่รู้เรื่องเลย

ยังไงช่วยขยายความให้เข้าใจหน่อยครับ นะ นะ  :( 

#14 โคนัน

โคนัน

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2556 - 08:36

ไม่รู้โพลนี้หรือเปล่า ที่ถามว่า แล้วใครได้ประโยชน์จากการแก้ รธน มากที่สุด  โพลพร้อมใจกันตอบว่า นักการเมือง มากที่สุด 

เล่นเอาฮา :D  :D  :D

#15 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2556 - 09:24

ปชช.แถวไหนไม่ทราบ โพลนี้หน้าด้านทำเองแหงๆ

#16 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:32

ยังมีคนซื้ออ่าน บ้างหรือป่าวครับ..............ไอ้หนังสือพิมพ์นรกเนี้ยะ..........

ปกติเห็นแต่ควายซื้ออ่านกัน............. :D 

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#17 เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2556 - 08:59

จขกท.  ขี้ปดเสียเอง  

กระทู้กากๆ

#18 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2556 - 09:01

ถ้ามั่นใจ ทำไมไม่ทำประชามติวะ...

คนกลางบอกว่า มีอำนาจแล้วไม่ต้องถามประชาชนทุกเรื่องครับ

แต่โพลที่ไปถามประชาชนมา สามารถเอามาอ้างได้ว่าประชาชนสนับสนุนครับ  -_-

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน