Jump to content

- - - - -

ควายแดงมามุขใหม่ กู้ 2 ล้านล้าน มันมาหักบัญชีเราเหรอ

• Please log in to reply
50 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:40

ไม่หักบัญชี เราหรอก แต่หักบัญชีตรูนีีแหละ (ทุกเดือนเลยตรู)
แสดงว่าไม่เคยโดนหักถึงกล้าถาม ควายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หักค่าไรรึครับ?
ภาษีไง เคยโดนไหมครับท่าน ...........

อ้อ......... (ไม่ใช่เพราะกู้ 2.2ลล นะ -_-)

ภาษี่ ที่โดนหักไปไม่ได้ไปจ่าย หนี้กู้ด้วยหรือครับ เจ้านายยยย

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน