Jump to content

- - - - -

ชิหายแล้ว มะกี้คุยกับแดดดี๊

• Please log in to reply
18 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:08

ชิหายแล้ว มะกี้คุยกับแดดดี๊ แดดดี๊เตือนว่าในfb อย่าหยาบคายมากนัก

แม่เจ้า มายแดดดี๊เล่นเฟสด้วยว้อยยยยยย มายแดดดี๊ใช้คอมเป็นแว้วววว

ว่าแต่แอบมาอ่านนานยังฮะพ่อ - -

ปล แล้วแดดดี๊จะให้พูดดีๆยังไงล่ะฮะ ก็ท่านนายกแม่งมีแต่เรื่อง***ๆอะ - -

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:23

หวังว่าแดดดี๊ น้ามี๋ คงไม่ใช่มีหลายล็อกอินไปแร้วอ่ะนะ

:lol:  :lol:  :lol: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#3 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:25

แค๊คดี้ สนามไหนอ่ะ -_-

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#4 กรุณา ออฟไลน์

กรุณา ออฟไลน์

น้องเก่า

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:41

Daddy ครับ
ไม่ใช่
Caddy
ป.ล. ๑ ว่าแต่ วันนี้ คุณ คนดื่มเบียร์ จะไปออกรอบอีกเหรอครับ
สงสัยมี Caddy ประจำ ถึงมาแบกถุงให้ ในวันสงกรานต์ แบบนี้
ป.ล. ๒ สวัสดีปีใหม่ครับ ลุงเย็น ขนาดเพื่อนสมาชิกยังเรียก ลุง ไม่ทราบว่า คุณพ่อ ของ ลุงเย็น อายุเท่าไรละครับ
เดี๋ยวนี้ผู้สูงอายุ เล่น เฟสบุ๊ค,เขียนบลอค กันมากนะครับ
ผมว่าดีนะครับ ได้ตามอ่านข้อเขียนดีดี จากประสบการณ์ชีวิตของท่านผู้อาวุโสหลายท่านได้ง่ายขึ้น...;)

#5 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:20

ผมเพิ่ง30กว่าๆครับ - -

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#6 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:24

-_-  30 กว่า... รอบ... เหมือนพระฤๅษีแหงมๆ... ดูสำบัดสำนวนแล้วน่ะขอรับ...

:blink:

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#7 mongdoodee

mongdoodee

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:40

-_-  30 กว่า... รอบ... เหมือนพระฤๅษีแหงมๆ... ดูสำบัดสำนวนแล้วน่ะขอรับ...

หรือว่า จะเป็น 30 กว่า  สอง สาม รอบ นะ  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

• wat likes this

#8 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:42

Daddy ครับ
ไม่ใช่
Caddy
ป.ล. ๑ ว่าแต่ วันนี้ คุณ คนดื่มเบียร์ จะไปออกรอบอีกเหรอครับ
สงสัยมี Caddy ประจำ ถึงมาแบกถุงให้ ในวันสงกรานต์ แบบนี้
ป.ล. ๒ สวัสดีปีใหม่ครับ ลุงเย็น ขนาดเพื่อนสมาชิกยังเรียก ลุง ไม่ทราบว่า คุณพ่อ ของ ลุงเย็น อายุเท่าไรละครับ
เดี๋ยวนี้ผู้สูงอายุ เล่น เฟสบุ๊ค,เขียนบลอค กันมากนะครับ
ผมว่าดีนะครับ ได้ตามอ่านข้อเขียนดีดี จากประสบการณ์ชีวิตของท่านผู้อาวุโสหลายท่านได้ง่ายขึ้น... ;)

เพิ่งไปออกรอบมาเมื่อวานครับ สองวันนี้งดก่อน วันจันทร์ค่อยไปออกรอบใหม่ :D

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#9 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:46

หรือว่า จะเป็น 30 กว่า  สอง สาม รอบ นะ  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

แกบอกว่า 30 กว่าๆ  ก้อ30กว่า ๆ ครับ

ใครจะเชื่อหรือไม่ สุดแท้แต่

แต่ลุงเย็นแก 30 กว่าจริง ๆ นะ

ว่าแต่ว่า 30 กว่า ๆ ผ่านมากี่ปีละครับ ลุงเย็น

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#10 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:52

เกิด 18 จิงๆนะ - -

#11 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:19

กว่าไปกี่รอบคะปู่

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#12 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:08

:rolleyes:   นั่น... เฉลยแล้วขอรับ 2418...

:D  กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก...

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#13 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:41

เลยวันที่ 1 เมษามาแล้ว นา...

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#14 littlerock

littlerock

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:42

แด๊ดดี้กลับยูไนเต็ดสเตทออฟอเมริกากะพวกมิชชันนารีรึยัง

#15 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:01

:rolleyes:   นั่น... เฉลยแล้วขอรับ 2418...

:D  กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก...

มากไปค่ะ แกเกิด คศ.1918ค่ะ ยังไม่เต็ม 100 เลย

ถือโอกาสสวัสดีปีใหม่ไทยทุกๆท่านค่ะ และขอส่งกระแสจิตเพื่อร่วมรดน้ำขอพรทุกท่านที่อาวุโสกว่า ส่วนเพื่อนๆน้องๆ ก็ขอให้ได้รับพรนั้นๆไปด้วยโดยทั่วถึงทุกสีเสื้อ ขอให้พรแลน้ำที่ให้กันในวันนี้ จงช่วยชำระความเลวร้ายให้จางหายไปเร็วๆ พวกเราไม่ได้เล่นสงกรานต์อย่างโดยสงบมา 2 ปีแล้วปีนี้คงสนุกกันเต็มที่ แต่ระมัดระวังด้วยนะคะ

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#16 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:08

กว่าจะสี่สิบ อีกตั้งนานเนอะ!!! :angry:  เดี๋ยวลากไปลงหลุม18เลยนิ!!!

#17 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:20

ปู่เย็น......  แน่ใจนะ???? :blink: 

gladiator 1.jpg

#18 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:20

ปู่เย็น......  แน่ใจนะ???? :blink: 

เกิด 2518 -*-

#19 เสรีไทไชโย

เสรีไทไชโย

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:47

ถึงขนาด พ่อ เอ่ยปากเตือน ก็ควรพิจารณาด้วยนะครับ
เพื่อประชาชน รักประเทศชาติ ส่งเสริมพระศาสนา เทิดทูนพระมหากษัตริย์

เราคือ เสรีไทย

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน