Jump to content

- - - - -

ผมรับได้ถ้าแม้วจะตีกินตลอดไป กรณีเขาพระวิหาร

• Please log in to reply
16 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 15 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:58

ข้อแม้คือไอ้ คุณ ม รึง ต้องชนะ

แต่ถ้าแพ้ กรูก็ขอด่าตลอดไปเหมือนกัน -_- 

#2 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 15 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:59

ขอให้ไทยชนะ
ส่วนใครจะนำไปใช้ประโยชน์จากตรงนี้ ก็ว่ากันไป

#3 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 15 เมษายน พ.ศ. 2556 - 23:00

ผมว่าเราไม่ชนะ อย่างมาก แค่เสมอตัว
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#4 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 15 เมษายน พ.ศ. 2556 - 23:25

ช่วงสงกรานต์คุยกับพี่ๆน้องเรื่องนี้(ที่บ้านเจอกันแล้วชอบคุยการเมือง)

เขาบอกว่าเป็นไปได้ไหมถ้าแม้วมันแกล้งออกข่าวคล้ายจะแพ้

แต่มันจะทำให้ชนะ แล้วป่าวร้องว่าเพราะมันเราจึงชนะ

แล้วอาศัยเหตุการนี้บลั๊บปชป. ตีกินไปตลอด

ผมบอกว่ายังไงก็ได้ขอให้ชนะจริงเหอะ

#5 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 06:27

ถ้าแพ้เป็นเพราะ ปชป.

แต่ถ้าชนะ เป็นผลงานรัฐบาลล้วนๆ

ตรรกะบือแบบนี้ มันจะตามหลอนกันอีกกี่หน  -_-

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#6 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 07:00

ช่วงสงกรานต์คุยกับพี่ๆน้องเรื่องนี้(ที่บ้านเจอกันแล้วชอบคุยการเมือง)

เขาบอกว่าเป็นไปได้ไหมถ้าแม้วมันแกล้งออกข่าวคล้ายจะแพ้

แต่มันจะทำให้ชนะ แล้วป่าวร้องว่าเพราะมันเราจึงชนะ

แล้วอาศัยเหตุการนี้บลั๊บปชป. ตีกินไปตลอด

ผมบอกว่ายังไงก็ได้ขอให้ชนะจริงเหอะ

ทำไมคิดเหมือนกัลเรยอ่ะ

:lol:  :lol: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#7 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:48

ทำไมคิดเหมือนกัลเรยอ่ะ

:lol:  :lol:

สองคนยลตามช่อง

แต่เผอิญ ดันมองจากช่องเดียวกัน :P

#8 oneclick999

oneclick999

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:58

ถ้าแพ้ ไอ่ที่มสควรโดนคนแรก อะพิสิด ตามมาด้วยไอ่ ขมิบ พิรม ไอ่ตัวต้นคิดอยากเดินไปขึ้นศาล ทั้ง ปชป และ พท หน้าจะเหลือ 2 นิ้ว

ถ้าชนะ รบ.พท คะแนนนิยมพุ่งพรวด โดยที่ ปชป ได้แต่ยืนมอง

#9 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 20:20

ถ้าเทียบเคียงด้านเวลา ไอ้แม้วมันพยายามมาตลอดตามที่ทนายฝ่ายเขมรกล่าวอ้าง

ประเด็นแรกมาพลาดตรงรัฐประหาร 49 ครั้งต่อมาไอ้นพเหล่มาเซ็นกับเขมร แต่ตกไปเพราะสภาไม่รับรอง (รอบนี้มรึงเตรียมไปศาลคดีอาญาผนกผู้ดำรงตำแหน่งทางการเมืองได้เลย)

ล่าสุดไอ้ไอ้โอ๋ไรีบปกินข้าวเหนียวส้มตำที่เขาพระวิหารทั้ง ๆ ที่ทุกฝ่ายทัดทาน ไอ้ปึ้งให้ข่าวว่าทำใจ (เตรียมตัวตามไอ้นพเหล่ได้เลย)

ผมว่างานนี้ไอ้แม้วคงไม่ได้กลับเมืองไทยแล้วว่ะ :lol:

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#10 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:07

ขอให้ไทยชนะ
ส่วนใครจะนำไปใช้ประโยชน์จากตรงนี้ ก็ว่ากันไป

ผมไว้วางใจดร.วีรชัยและทีมทนายฝรั่งของไทย

จะทำให้ประเทศไทยชนะ.....!

แต่ไม่ไว้วางใจ สุรพงษ์ สุกำพล และพงษ์เทพ

จะทำให้ประเทศไทยชนะไม่ขาด และไม่สง่างาม....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#11 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:08

ถ้าแพ้ ไอ่ที่มสควรโดนคนแรก อะพิสิด ตามมาด้วยไอ่ ขมิบ พิรม ไอ่ตัวต้นคิดอยากเดินไปขึ้นศาล ทั้ง ปชป และ พท หน้าจะเหลือ 2 นิ้ว

ถ้าชนะ รบ.พท คะแนนนิยมพุ่งพรวด โดยที่ ปชป ได้แต่ยืนมอง

'oneclick999' เป็น 'กลางสามโลก' หรือ 'ปลาร้าเก่าในไหใหม่'วะ........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#12 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:10

ถ้าแพ้เป็นเพราะ ปชป.

แต่ถ้าชนะ เป็นผลงานรัฐบาลล้วนๆ

ตรรกะบือแบบนี้ มันจะตามหลอนกันอีกกี่หน  -_-

ถ้าไม่อยากให้กะบือบิดเบือน

ต้องติดตามคำแถลงของทนายฝรั่งเศสของเขมร.....

เปิดเผยแง่มุมของทักษิณ นพดล ช่วยฮุน เซน ช่วย เขมร อย่างไร......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#13 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:21

#14 Cemeterys

Cemeterys

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:19

ฮวยตีให้แม้วกินด้วยก่ารเจรจาสันติภาพก่อนการตัดสิน

#15 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:49

'oneclick999' เป็น 'กลางสามโลก' หรือ 'ปลาร้าเก่าในไหใหม่'วะ........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

น่าจะเป็น  "กลางสามโคก" :D 

#16 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 23:37

ทักษิณ - นพดล ไม่ต้องรับผิดชอบอะไรใช่มั้ย เพราะปัญหาที่ผ่านมามาจากไอ้ 2 คนที่ผมบอก

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#17 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2556 - 02:47

ขอให้ไทยชนะ

ผมไว้วางใจดร.วีรชัยและทีมทนายฝรั่งของไทย

จะทำให้ประเทศไทยชนะ.....!

แต่ไม่ไว้วางใจ สุรพงษ์ สุกำพล และพงษ์เทพ

จะทำให้ประเทศไทยชนะไม่ขาด และไม่สง่างาม....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผมเกรงว่ากลยุทธ์การต่อสู้คดีของทีมทนายและท่านวีรชัย จะถูกไส้ศึกเป็นรัฐบาลของเราเอง นำไปบอกเขมรครับ

ตรงนี้แหละที่มันจะดักทางต่อสู้เราได้หมดครับ

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน