Jump to content

ขอความกรุณาลบโพสต์

• Please log in to reply
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Densak Suriya

Densak Suriya

น้องใหม่

ตอบ 29 เมษายน พ.ศ. 2556 - 09:25

ตามที่ได้มีผู้ที่ก็อปปี้ข่าวจากมติชนออนไลน์แล้วนำมาโพส ที่ http://webboard.seri...พ้ลุ่/?p=244520

ขอความกรุณาเว็บมาสเตอร์ ลบให้ด้วยครับเพราะไม่เป็นมูลความจริง คุณพ่อผมไม่ได้เป็นแกนนำเสื้อแดง ตอนนี้มติชนลบออกแ้ล้ว แต่ที่นี่ยังไม่ลบ กรุณาลบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

#2 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

ตอบ 29 เมษายน พ.ศ. 2556 - 09:36

ก็ เห็นใจ คุณ densak suriya มากนะครับ

เป็นความเข้าใจผิด ผมขอโทษ แทน สมาชิก ทุกท่าน ที่นี่ ด้วยนะครับ

บางครั้ง เป็นความพลั้งเผลอ ก็มีบ้าง

แต่ เชื่อว่า หลายคน ไม่ได้ติดใจแล้ว

แต่ ได้แจ้ง ให้กับ ทาง ผู้ดูแล ช่วยดูให้ แล้วนะครับ

ก็ ขออภัย จากใจ มา ณ ที่นี้ ด้วยครับ

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน