Jump to content

ตอนนี้ไม่สามารถเข้าระบบได้จาก Twitter แล้วเหรอครับ

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 raf

raf

น้องใหม่

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 16:47

คือเมื่อก่อนผมใช้วิธีเข้าระบบทางนี้มาตลอด

และก็เป็นสมาชิกที่โพสและได้รับการกด Like มาพอสมควร

หลังจากนั้นก็รู้สึกเบื่อการเมืองไปพักหนึ่ง ก็เลยนานๆเข้ามาอ่านอย่างเดียวและก็ไม่ได้เข้าล็อคอิน 

พอครานี้หลังจากอยากจะกลับมาแสดงความคิดเห็นก็กลับมาเห็นว่า

ระบบล็อคอินทาง Twitter ไม่มีซะเสียแล้ว

สรุปว่าตอนนี้ทางบอร์ดได้ยกเลิกแล้วใช่ไหมครับ

ปล.ไม่ใช่ไรหรอกครับเสียได้โพสครับต้องมาไต่เต้ากันใหม่

#2 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 17:09

คือเมื่อก่อนผมใช้วิธีเข้าระบบทางนี้มาตลอด

และก็เป็นสมาชิกที่โพสและได้รับการกด Like มาพอสมควร

หลังจากนั้นก็รู้สึกเบื่อการเมืองไปพักหนึ่ง ก็เลยนานๆเข้ามาอ่านอย่างเดียวและก็ไม่ได้เข้าล็อคอิน 

พอครานี้หลังจากอยากจะกลับมาแสดงความคิดเห็นก็กลับมาเห็นว่า

ระบบล็อคอินทาง Twitter ไม่มีซะเสียแล้ว

สรุปว่าตอนนี้ทางบอร์ดได้ยกเลิกแล้วใช่ไหมครับ

ปล.ไม่ใช่ไรหรอกครับเสียได้โพสครับต้องมาไต่เต้ากันใหม่

ช่วงที่ผ่านมามีการ spam จาก twitter จึงปิดไปก่อนครับ

ตอนนี้ลองเปิดขึ้นมาใหม่ แต่ก็ต้องดูตามสถานการณ์ครับถ้ามีปัญหาก็อาจจะต้องปิดอีก

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#3 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:48

ช่วงที่ผ่านมามีการ spam จาก twitter จึงปิดไปก่อนครับ

ตอนนี้ลองเปิดขึ้นมาใหม่ แต่ก็ต้องดูตามสถานการณ์ครับถ้ามีปัญหาก็อาจจะต้องปิดอีก

ขอบคุณครับที่ลองกลับมาเปิดอีกครั้ง

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน