Jump to content

- - - - -

กลุ่มหน้ากาก " กาย วอกส์(ลิง) " มาใหม่

• Please log in to reply
38 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:36

*
POPULAR

" วางตัวเป็นกลาง เคารพกฎหมาย เรียกร้องให้ทักษิณกลับมาสู้คดี "

คดีจบ ทักษิณบริสุทธิ์ ก็พ้นผิดไป กลับมาเป็นนายกต่อ

คดีจบ ทักษิณผิด ก็รับโทษไป ตามกระบวนการ

บ้านเมืองจะได้สงบ.

..........................................

ขอบ้าๆบอๆซักวันนะครับ หน้ากากกำลังแรก เอิ๊กๆ

ที่มา : https://www.facebook...ics?ref=tn_tnmn

Attached Images

• หน้ากาก กาย วอกส์ (ลิง).jpg

#2 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:39

ฮาดีอ่ะครับ  :lol:  :lol:  :lol:

#3 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:41

สู้อะไรล่ะ? ศาลตัดสินไปแล้ว ถ้ากลับมาตอนนี้โดนจับตีตรวนเข้าคุกลูกเดียว

ศาลท่านเปิดโอกาสให้แก้ต่างแล้ว แต่มันเปิดตูดหนีไปดูโอลิมปิค แล้วก็ไปเห่าอยู่นอกประเทศ

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#4 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:48

อั๊ยย่ะ... คุณ TFEX ครับ มันโดนจำคุกจนมีสภาพเป็น นช. หนีคดี ยังไม่ผิดอีกหรือครับ ?

ปัดโธ่... ถามจริง จะแกล้งประชดเค้าล่ะสิ หรือ จะพ่วงเอาหน้าหล่อๆ มาอวดสาวแถวนี้

อย่าเนียนนะ ๆ เดี๋ยวผมเลียนแบบมั่ง จะหนาวกันไปทั้งบอร์ด :P

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#5 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:51

อั๊ยย่ะ... คุณ TFEX ครับ มันโดนจำคุกจนมีสภาพเป็น นช. หนีคดี ยังไม่ผิดอีกหรือครับ ?

ปัดโธ่... ถามจริง จะแกล้งประชดเค้าล่ะสิ หรือ จะพ่วงเอาหน้าหล่อๆ มาอวดสาวแถวนี้

อย่าเนียนนะ ๆ เดี๋ยวผมเลียนแบบมั่ง จะหนาวกันไปทั้งบอร์ด :P

จริงหรือเปล่าคู๊นนนนน

แต่ไอ้เจ้าคนนี้ ทำไมมันทำหน้าตาเลียนแบบป๋มเลย ว่าจะฟ้องละเมิดลิขสิทธิ์ใบหน้าเรา :wub:

Edited by คนกรุงธน, 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:52.

#6 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:52

สู้อะไรล่ะ? ศาลตัดสินไปแล้ว ถ้ากลับมาตอนนี้โดนจับตีตรวนเข้าคุกลูกเดียว

ศาลท่านเปิดโอกาสให้แก้ต่างแล้ว แต่มันเปิดตูดหนีไปดูโอลิมปิค แล้วก็ไปเห่าอยู่นอกประเทศ

เนี่ยไม่รู้เรื่องเหมือนไพร่เสื้อแดงเลย.....

คดีความที่ทำให้ทักษิณจะติดคุกตามมาเป็นระยะ ๆ ๆ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.ถามคนนิ้วด้วนว่านับครบไหม....

เขาบอกว่านับไม่ครบว่ะ.....ฮา

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#7 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:56

เนี่ยไม่รู้เรื่องเหมือนไพร่เสื้อแดงเลย.....

คดีความที่ทำให้ทักษิณจะติดคุกตามมาเป็นระยะ ๆ ๆ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.ถามคนนิ้วด้วนว่านับครบไหม....

เขาบอกว่านับไม่ครบว่ะ.....ฮา

กลับมาตอนนี้คงตายในคุก...เพราะจากโทษเดิมสองปี ถ้าติดครบแ้ล้วก็ยังต้องนอนต่อไปในคดีอื่น

แล้วก็คงไม่ได้ประกันตัวเพราะมีสันdanหลบหนี :angry:

Edited by คนกรุงธน, 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:56.

#8 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:58

เดี๋ยวโดนควายขวิดนะ

พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#9 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:16

เอางั้นเลยนะ.. :D

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#10 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:20

หน้ากากเล็กไปไหมคะ

#11 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:21

ทีแป๊ก..  แล้วเอ็งไม่นึกถึงตอนที่นักการเมืองฝ่ายตรงข้ามเอารูปเอ็งแบบนี้ไปใช้ถล่มเอ้งตอนหาเสียงหรือวะ

ก็ใช่ ...  รูปมันไม่เสียหายอะไร แต่มันเหมาะสมหรือเปล่า ภาพลักษณ์ที่จะไปปรากฏต่อสายตาผู้สนับสนุนเอ็งมันเหมาะสมหรือเปล่า

หมดกัน ...  เฮ้อ ..  คิดไม่ทันละสิ ..  กุเศร้าใจเล็กๆเลย  :angry: :angry: :( :(

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#12 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:25

แต่ไอ้เจ้าคนนี้ ทำไมมันทำหน้าตาเลียนแบบป๋มเลย ว่าจะฟ้องละเมิดลิขสิทธิ์ใบหน้าเรา :wub:

ฉากนี่ในนิยายมันเด็ดกว่านี้อ่ะ ^^ อิอิ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#13 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:37

" วางตัวเป็นกลาง เคารพกฎหมาย เรียกร้องให้ทักษิณกลับมาสู้คดี "

คดีจบ ทักษิณบริสุทธิ์ ก็พ้นผิดไป กลับมาเป็นนายกต่อ

คดีจบ ทักษิณผิด ก็รับโทษไป ตามกระบวนการ

..........................................

ขอบ้าๆบอๆซักวันนะครับ หน้ากากกำลังแรก เอิ๊กๆ

ที่มา : https://www.facebook...ics?ref=tn_tnmn

มีสิทธิ์อะไรที่จะมาเป็นนายกต่อครับ

สิทธิ์ในการเป็นนายกต่อ มัน pause ได้ด้วยหรือครับ

แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#14 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:42

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#15 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:06

ยืมของลูกมาใส่ครับ 555

#16 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:08

ผมว่าไม่ใช่เรื่องเสียหายนะครับ เป็นการแสดงออกของภาคประชาชนน่ะครับ 555

ขอบคุณที่เป็นห่วงนะครับ^^

ทีแป๊ก..  แล้วเอ็งไม่นึกถึงตอนที่นักการเมืองฝ่ายตรงข้ามเอารูปเอ็งแบบนี้ไปใช้ถล่มเอ้งตอนหาเสียงหรือวะ

ก็ใช่ ...  รูปมันไม่เสียหายอะไร แต่มันเหมาะสมหรือเปล่า ภาพลักษณ์ที่จะไปปรากฏต่อสายตาผู้สนับสนุนเอ็งมันเหมาะสมหรือเปล่า

หมดกัน ...  เฮ้อ ..  คิดไม่ทันละสิ ..  กุเศร้าใจเล็กๆเลย  :angry: :angry: :( :(

#17 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:09

หมายถึงหากเลือกตั้งใหม่น่ะครับ^^

มีสิทธิ์อะไรที่จะมาเป็นนายกต่อครับ

สิทธิ์ในการเป็นนายกต่อ มัน pause ได้ด้วยหรือครับ

#18 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:15

หมายถึงหากเลือกตั้งใหม่น่ะครับ^^

ผมมองว่า ยากแล้วครับ

ต่อให้คดีจบก้อใช่ว่า ทักษิณจะสามารถกลับมาเป็นนายก ได้ เพราะ เคยต้องคดีติดคุกในคดีอาญาด้วย

ผมว่า ยากครับ แทบเป็นไปไม่ได้เลย

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#19 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:19

ก่อนที่จะมาทำลิงขนาดนี้ในเว็บนี้ได้

ท่านก็เจ็บปวดมามากกับเว็บเรา

ถ้าไม่เข้าใจผิดนะคะ ..คาดว่าพอมาเจอรูปคุณอ้อมที่ชูป้ายหมิ่นในเว็บแดง

นั่นคือจุดหักเหที่ทำให้ท่านไม้ทีเข้าใจเว็บเราว่า มันมีคนแบบนั้นจริงที่แฝงอยู่ในเสื้อแดง

ถามย้อนว่า  แต่หากวันนั้นจนมาถึงวันนี้..ท่านทียังไม่เข้าใจเว็บเรา +ไม่เข้าใจคนในเว็บเรา

ท่านจะแสดงท่าทีอย่างไรต่อไป

จะเงียบหายไปเลย หรือก่อกวนจนเห็นดีกันไปข้างหนึ่งระหว่างคุณกับสมาชิกอื่นๆที่คิดต่าง

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#20 idecon

idecon

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:20

ถ้าไอ้เหลี่ยมกลับมาได้แบบเท่ๆ
อาจต้องเข็นประเทศไทยเข้า ICU

#21 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:56

ที่หน้ากากแกเล็ก เพราะลูกแกยังเล้กอยู่มังครับ อิอิ

ผมเคยพูดกับคุณ TFEX ไป

ผมชื่นชมอยู่เรื่องนึง ซึ่งบางที มันอาจเป็นคุณสมบัติของยอดคน

คือการยอมรับฟังและคิดตาม แม้ในเรื่องต่างจากความคิดตนเอง

แม่ในพันทิพ เขาก้ไม่ได้แตกต่างไปจากที่นี่

ซึ่งไม่ได้หมายความว่า จะไม่มีจุดยืน 

หากแต่เป็นการยอมรับและเข้าใจอะไรได้ โดยไม่ขาดสติไตร่ตรอง

โดยที่จุดยืนตนเองยังมี

ถ้าเทียบกัน

คุณ TFEX ไปยืนอยู่ที่พันทิพ คนจำนวนมากก็คงไม่ยอมรับ

เพราะเห็นต่างจากที่คนหมู่มากคิดกัน

หลายคนก็หยาบคายใส่

แต่ผมก็เห็นแกเป็นเหมือนเดิม ไม่ระรานใคร (ไม่ทราบมีบ้างมั๊ย ผมอาจเห็นไม่ครบ  :P )

ถ้าคุณแสดงตัวเมื่อสักอาทิตย์สองอาทิตย์ก่อน

คุณจะหล่อกว่านี้อีกเยอะเชียวครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#22 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:58

ทำไมต้องทำคิ้วชมพูด้วยอ่า :o

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#23 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:59

ฮิัต อะไร ไม่รู้ ไม่ได้ตามข่าว แต่เอาบ้างครับ

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#24 butadad

butadad

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:55

เด๋วกลับครับ ท่านทักกี้ บอกว่าไปดูโอลิมปิค เด๋วกลับครับ  ระดับนี้ไม่เคยโกหกครับ  ท่านพูดจริงตลอด

#25 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:59

ไอเดียน่ารักดีครับ

:wub:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#26 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:03

เด๋วกลับครับ ท่านทักกี้ บอกว่าไปดูโอลิมปิค เด๋วกลับครับ  ระดับนี้ไม่เคยโกหกครับ  ท่านพูดจริงตลอด

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:

#27 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:14

ถ้ามันอยากกลับมาสู้คดีคงกลับนานแล้วละ กรณีถ้าให้กลับมาต่อสู้ในศาลคงยากสสสสส์มาก

หน้า ตั ว เมี ย ขนาดนั้น ปิดประตูลงกลอนล๊อคสามชั้น

ว่าแต่นี่มุกใหม่ใช่ปะ  :ph34r:

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#28 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 22:29

ยืมของลูกมาใส่ครับ 555

อ้าว  มีลูก มีเมียแล้วเหรอคะ

ว้า.......แย่จัง!!

#29 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 22:35

เอาอะไรกับผู้นำเสื้อแดงแอบหลังกระโปรง

#30 nastyfunky

nastyfunky

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:01

เพ็ญรับไม่ได้ คุณชาย กรี๊ดสลบ!

Savoir…
Savoir parler…
Savoir parler pour ne rien dire…

#31 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 02:30

หน้ากากน่ารักดีครับ :D

gladiator 1.jpg

#32 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:59

ขอโทษด้วยครับที่ตอบช้า เพิ่งได้เห็นข้อความครับผม

ถ้าวันนั้นผมยังไม่เข้าใจเพื่อนๆชาวเสรีไทย โดยลักษณะนิสัยผมก็คงจะยืนยันในหลักคิดตัวเองต่อไปเรื่อยๆครับ เหมือนคุณเฮ็นอะไรประมาณนั้น 555

แต่คงจะไม่ก่อกวนอะไรครับ เพราะไม่ใช่สิ่งที่ผมต้องการ^^

ก่อนที่จะมาทำลิงขนาดนี้ในเว็บนี้ได้

ท่านก็เจ็บปวดมามากกับเว็บเรา

ถ้าไม่เข้าใจผิดนะคะ ..คาดว่าพอมาเจอรูปคุณอ้อมที่ชูป้ายหมิ่นในเว็บแดง

นั่นคือจุดหักเหที่ทำให้ท่านไม้ทีเข้าใจเว็บเราว่า มันมีคนแบบนั้นจริงที่แฝงอยู่ในเสื้อแดง

ถามย้อนว่า  แต่หากวันนั้นจนมาถึงวันนี้..ท่านทียังไม่เข้าใจเว็บเรา +ไม่เข้าใจคนในเว็บเรา

ท่านจะแสดงท่าทีอย่างไรต่อไป

จะเงียบหายไปเลย หรือก่อกวนจนเห็นดีกันไปข้างหนึ่งระหว่างคุณกับสมาชิกอื่นๆที่คิดต่าง

#33 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:03

คุณโทนี่งวดนี้ซื้อหวยถูกแน่นอนครับ  เก่งมากกกก 555  ลูกผมใส่พอดีเลย อันนี้อันโปรดเค้า ใส่เดินไปเดินมาไม่ยอมถอดเลย มีหน้ากากเสืออีกอัน

ส่วนเรื่องคำชม  เล่นเอาผมหน้าบานเลยครับ เอิ๊กๆ 

ว่าแต่ว่าถ้าแสดงตัวก่อนหน้านี้ตามที่ว่า ทำไมถึงจะหล่อกว่านี้ครับ อยากรู้ ^^

ที่หน้ากากแกเล็ก เพราะลูกแกยังเล้กอยู่มังครับ อิอิ

ผมเคยพูดกับคุณ TFEX ไป

ผมชื่นชมอยู่เรื่องนึง ซึ่งบางที มันอาจเป็นคุณสมบัติของยอดคน

คือการยอมรับฟังและคิดตาม แม้ในเรื่องต่างจากความคิดตนเอง

แม่ในพันทิพ เขาก้ไม่ได้แตกต่างไปจากที่นี่

ซึ่งไม่ได้หมายความว่า จะไม่มีจุดยืน 

หากแต่เป็นการยอมรับและเข้าใจอะไรได้ โดยไม่ขาดสติไตร่ตรอง

โดยที่จุดยืนตนเองยังมี

ถ้าเทียบกัน

คุณ TFEX ไปยืนอยู่ที่พันทิพ คนจำนวนมากก็คงไม่ยอมรับ

เพราะเห็นต่างจากที่คนหมู่มากคิดกัน

หลายคนก็หยาบคายใส่

แต่ผมก็เห็นแกเป็นเหมือนเดิม ไม่ระรานใคร (ไม่ทราบมีบ้างมั๊ย ผมอาจเห็นไม่ครบ  :P )

ถ้าคุณแสดงตัวเมื่อสักอาทิตย์สองอาทิตย์ก่อน

คุณจะหล่อกว่านี้อีกเยอะเชียวครับ

#34 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:17

แหะ

หมายถึง คุณจะมีบางคนให้เปรียบเทียบน่ะครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#35 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:23

เอารูปตัวเองดด้วย กล้าจริงพ่อคุณ

#36 เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:41

ไม่ได้เข้ามานาน

พวกพันธมิตรกลายพันธุ์ในนี้ ทุกวันนี้มันอับอายกัน จนต้องใส่หน้ากากกันแล้วเรอะ

แต่ละตัว สด. กุดๆ กากๆ กันไม่พอ ยังมาใส่หน้ากากกันอีกเนอะ     อ้าว...   เอากันเข้าไป 555 :lol:  :lol:

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#37 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:46

พวกพันธมิตรกลายพันธุ์ในนี้ ทุกวันนี้มันอับอายกัน จนต้องใส่หน้ากากกันแล้วเรอะ

แต่ละตัว สด. กุดๆ กากๆ กันไม่พอ ยังมาใส่หน้ากากกันอีกเนอะ     อ้าว...   เอากันเข้าไป 555 :lol:  :lol:

ใส่หน้ากาก ไอ้โกงชาติ หนีคุก แล้วไปรวมกลุ่มกับเพื่อนเอ็งได้แล้ว  :D

#38 nnnn43

nnnn43

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:47

:lol: ภูมิใจนำเสนอหน้ากาก ตราดูไบ เยี้ยของโลกเลยนะวุ้ยยยยยย

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#39 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:50

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน