Jump to content

- - - - -

ขอบคุณจ่าประสิทธิ์

• Please log in to reply
12 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:17

หลังจากชาวนาเจอตันละ12000บาทเข้าไป จุกกันไปทั่วประเทศ

คราวนี้เหมือนเทวดามาโปรด จ่าประสาท เอ็ย จ่าประสิทธิ์ รับจำนำถึงตันละ20000บาทเรียกว่า

ฉุดกันเลยทีเดียว

ใครอยู่แถวนั้น ไปจำนำให้ผมดูทีครับ

หรือว่าจ่า  เคาะกะลาให้ ควายดีใจ ?

1012108_3217518933862_2120898309_n.jpghttps://fbcdn-sphoto...120898309_n.jpg

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#2 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:20

เป็นแค่เทคนิคการหาเสียงครับ
ท่านเหลิมแนะนำไว้

#3 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:24

หมายควายว่าทุกวันนี้

รบ.ทำไม่ถูก กดขี่ชาวนา

หรือหมายควายว่า

เป็นโครงการพิเศษ ใช้พันธุ์ข้าวพิเศษ

หรือเขียนส่งเดช เอาใจควาย

ส่วนตัวผมเชื่อว่าคนสติไม่ดี

ย่อมคิดอะไรโดยปราศจากสติ

ขอบคุณพี่น้องชาวสุรินทร์ที่ช่วยกันรังสรรค์ของแปลก

มาให้ประชาชนชาวไทยไ้ด้วิพากษ์

ขอบคุณครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#4 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:27

หมายควายว่าทุกวันนี้

รบ.ทำไม่ถูก กดขี่ชาวนา

หรือหมายควายว่า

เป็นโครงการพิเศษ ใช้พันธุ์ข้าวพิเศษ

หรือเขียนส่งเดช เอาใจควาย

ส่วนตัวผมเชื่อว่าคนสติไม่ดี

ย่อมคิดอะไรโดยปราศจากสติ

ขอบคุณพี่น้องชาวสุรินทร์ที่ช่วยกันรังสรรค์ของแปลก

มาให้ประชาชนชาวไทยไ้ด้วิพากษ์

ขอบคุณครับ

เออวุ๊ย

หมายควายว่าที่ผ่านมา รัฐทำบาน กดขี่ชาวนามาตลอด ทั้งๆที่ รับจำนำราคานี้ได้

ว๊ากกกกก

มันเลวกันทั้งสภาหรือนี่

เหลือจ่าประสาทคนเดียวที่ดีเหลือเกิน

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#5 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:29

อ้าวๆ ทำอย่างนี้ ตบหน้านายหญิง รวมทั้ง รมต. รมช. นะเนี่ยะจ่า !!!!

พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#6 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:40

จ่าประสาท ใช่รึเปล่า ตัวตลกตัวโจ๊กหมูสับประจำสภา...

#7 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:41

เหมาะแล้ว ที่เป็น สส จบจาก ม สยาม (คูโบต้า) ดูฉลาดกว่าอีปูว์แยะ

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#8 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:41

โฆษณาลอกลวงประชาชนชัดๆ

/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#9 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:44

หลังจากชาวนาเจอตันละ12000บาทเข้าไป จุกกันไปทั่วประเทศ

คราวนี้เหมือนเทวดามาโปรด จ่าประสาท เอ็ย จ่าประสิทธิ์ รับจำนำถึงตันละ20000บาทเรียกว่า

ฉุดกันเลยทีเดียว

ใครอยู่แถวนั้น ไปจำนำให้ผมดูทีครับ

หรือว่าจ่า  เคาะกะลาให้ ควายดีใจ ?

1012108_3217518933862_2120898309_n.jpghttps://fbcdn-sphoto...120898309_n.jpg

ท่านลองอ่านกันดีๆนะครับ ว่ารับจำนำข้าว กับ รับประกันราคข้าว 
เพราะสุดท้าย ลงท้ายว่า ประกันราคา ในที่สุดเพื่อไทยก้ยอมรับแล้วว่า ยังไงซะประกันราคา ก็ดีกว่า
เพราะ จะรับจำนำ แต่ดันลงยืนยันประกันราคา
แต่.....มีชื่อขนาดนี้ โรงสี กับ สส.มีเอี่ยวกันไหมเอ่ย หึหึ!!!
ป้ายนี้จ่ายสองเด้ง5555+ :lol:
ปล.เพื่อพัฒนาคุณภาพข้าวให้ขายได้ในราคาสูง เวงกำ "พัฒนาคุณภาพ ด้วยการ รับจำนำ" ไม่ต้องไปใส่ใจว่าจะใช้ปุ๋ยอะไรข้าวถึงดี จะให้น้ำขนาดไหน ฉีดยาฆ่าแมลงยังไง
:lol:  :lol:  ไม่ใช่เพื่อไทย คิดไม่ได้อย่างนี้นะเนี้ยยยยยย

Edited by ฟังทั้งสองฝ่าย, 23 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 21:47.

#10 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

ตอบ 24 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 08:14

ไม่ใช่จ่าแกฟังผิดหรือเปล่า ปูบอกหมื่นสอง จ่าแกฟังเป็นสองหมื่น  ยิ่งแกหูเพี้ยนๆตั้งแต่แกบอกว่าได้ยิน สส.หญิงฉี่ในห้องน้ำ

#11 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 24 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 08:20

เห็นมันตลกๆ ประสาทแบบนี้ อนาคต อาจเป็นรัดมนซี

ตัวอย่าง ก็ดู ไอ้จิ้งเหลนเต้น

ตลกๆอยู่ในสภาโจ๊ก เผลอหน่อยเดียว เผาาาาาาาาาาาา

แม่มเป็นรัดมนซี เฉยเลย

#12 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 24 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 08:26

สมองไม่ดีแล้วยังหูไม่ดีอีก

หมื่นสอง >> สองหมื่น :lol:  :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#13 annykun

annykun

ขาประจำ

ตอบ 24 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 08:47

เขาหมายถึงข้าวเปลือกหอมมะลิฮะ

คุณสมบัติที่สำคัญที่สุดของผู้ชนะสงคราม  คือ   ความแข็งแกร่ง และ อุดมการณ์ที่สอดคล้องกับความเป็นจริง

คุณธรรมที่พร้ำสอน  ล้วนเป็นสิ่งที่จำเป็นรองลงมา   ส่วน  ประชาธิปไตยน่ะรึ  เอาเข้าจริงๆ  สำคัญอันใด?? 

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน