Jump to content

- - - - -

โฉมหน้านักการเมืองผู้ชักใยแผนการให้ปตท.ซื้อหุ้นบริษัท Mercuria

• Please log in to reply
4 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 May Kullawat

May Kullawat

น้องใหม่

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 22:46

http://vagainstcorru...ercuria_27.html

"สายสัมพันธ์ทางการเมืองที่ช่วยผลักดันข้อตกลงนี้ให้ผ่านไปได้คือนายสุวัจน์ ลิปตพัลลภ อดีตรมว.พลังงาน และเจ้าของกลุ่มบริษัทเรือบรรทุกสินค้านทลิน และประธานที่ปรึกษาพรรครวมชาติพัฒนา และรมว.พลังงานคนปัจจุบันนายพงษ์ศักดิ์ รักตพงศ์ไพศาล และคนในปตท.กรรมการผู้จัดการใหญ่พีทีที โกลบอล นายบวร วงศ์สินอุดม ทั้งสามคนนี้ถูกว่าจ้างโดยนาย Starry Loo ได้รับการเสนอ “ข้อตกลง พิเศษผ่านทางนาย Han Jin"

#2 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 23:28

ไม่ต้องโพสต์ซ้ำบ่อยๆ ก็ได้ครับ เพียงแต่ เพิ่มคห.ในกระทู้เดิม  กระทู้ก็จะขึ้นมาที่หน้าแรกครับ ทำบ่อยๆ ตามที่ต้องการครับ แต่คนที่นี่ เป็นอย่างนี้แหละ มาใส่ใจเรื่องพลังงานเท่าไหร่ ควร SAVE กระทู้ไว้ใน Book mark จะได้หาเจอง่ายๆ

พนักงานปตท.แต่ง "ดำ" ประท้วงบริษัท Mercuria เทคโอเวอร์ปตท

http://webboard.seri...ริ/#entry759167

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#3 May Kullawat

น้องใหม่

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 23:49

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ :-) เดี๋ยววันหลังจะทำตามนะคะ พอดีกว่าคนที่เข้ามาใหม่ๆไม่เห็นน่ะค่ะ 

#4 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 00:12

จริงๆ ผมกังวลกับเรื่่องนี้นะ แต่คนที่สนใจ ผมว่ารอดูข้อมูลข่าวสารให้มันชัดเจนมากกว่านี้ครับ 

#5 May Kullawat

น้องใหม่

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 02:07

เดี๋ยวจะมีข้อมูลออกมาเรื่อยๆค่ะ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน