Jump to content

- - - - -

หนุ่มเรดนนท์ ไม่เข็ด

• Please log in to reply
7 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Ultramate

Ultramate

น้องเก่า

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 10:41

แทนที่ได้พระราชทานอภัยโทษมา จะสำนึกได้ หางานการธรรมดาปกติทำไป อยู่แบบคนธรรมดาไม่ต้องเดือดร้อน

แต่นี่ดันเคลื่อนไหวหาเรื่องใส่ตัว สงสัยอยากติดคุกอีกครั้งนึง ไม่อยากอยู่กับลูกแล้วล่ะสิท่า

#2 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 11:06

เรื่องมันเป็นยังไงครับ พวกควายแดงล้มเจ้าพวกนี้ ผมไม่ค่อยจะได้ตามข่าวเท่าไหร่ เบื่อๆ พวกมัน พวกดีแต่เห่า เวลาติดคุก ก็ทำเป็นดราม่า ตีหน้าเศร้า ไม่ทำอีกแล้ว พอออกจากคุก ก็ลืมคำพูดที่พูดไว้ทุกที คนแบบนี้ ผมไม่คบนะ พวกเนรคุณ

#3 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:21

รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ....

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#4 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:36

รายละเอียดล่ะครับ?

ใคร ทำอะไร ที่ไหน อย่างไร เมื่่อไร? 

/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#5 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:44

เจ็บปวดจริงๆครับ ไม่น่าทำแบบนี้เลย

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#6 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:46

ครับ พี่นั่นแหละครับ ไม่ต้องหันไปมองคนอื่นเลย
จขกท.นั่นแหละ
พี่โพสต์กระทู้อะไรอ่ะ รายละเอียดก็ไม่มี
โหยยยยยย

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#7 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 18:56

ขอลายแทงด้วยครับ  ผมโง่  ตีความ จขกท ไม่ได้

#8 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 19:34

เพื่อนๆ  อย่าเพิ่งงงครับ

คุณจขกท.กับคุณโคนัน 01 แกจะโพสต์เรื่องพวกล้มเจ้าตลอด  

แต่จะประมาณโพสต์รูป+คำโปรย แค่นั้น  ไม่มีข้อความอธิบาย ไม่มีข่าวนำ

คนอ่านก็มึลกันไป

หรือบางทีก็เป็นเรื่องเดียวกันกับกระทู้เก่า แต่มาตั้งกระทู้ใหม่ก็มี

จนหลังๆช่วงที่บอร์ดกำลังมีข่าวร้อนแรง กระทู้พรึ่บ  ผมยังขออนุญาตแจ้งคุณโคนั่น01 ในกระทู้ว่า...รบกวนอย่าตั้งกระทู้ใหม่ในเรื่องเดิมเมื่อ 2 ปีที่แล้วได้ไหม

ต่อกระทู้เดิมก็ได้  จะได้ต่อเนื่อง

คุณโคนัน 01 ก็รับฟังดีนะครับ

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน